Promotion!!! ซื้อ 2 ตัว แถมไป 1 ตัวในราคาเดียวกันหรือน้อยกว่าค่ะ
๊Used สภาพ 90% ขึ้นไปทุกตัว บ้างตัวใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ่

ZONE >>> 300 บาท

1. ์New..จั๊มสูทสีเนื้อไหล่เฉียงสไตล์ TOPSHOP...SOLD

2. New..สายเดี่ยวงานถักสีครีม-น้ำตาลน่ารักมากมาพร้อมเสื้อกล้ามตัวในให้ด้วย

3. New จั๊มสูทสีกรมงานสวยมาก ตรงคอเป็นงานปัก...SOLD

4. New..Maxi Dress ดำ-ชมพู ลายขวาง

5. New..Maxi Dress สีดำ เป็นคล้องคอทำจากไม้ เก๋+เซ็กซี่

ุ6. New..กางเกง 5 ่สวน สีเขียว size M น่ารักมากซื้อมาใส่ไม่ได้อ่ะ...SOLD

7. Used..จั๊มสูท แขนเฉียง เป็นกางเกงผ้าชีฟอง น่ารัดที่สู่ดดด

8. New..dress ไปงานป้ายห้อยสี ฟ้าอมเขียวน้ำทะเลตามรูปค่ะ

9. New...dress ไหมพรมสีครีมแขน 3 ส่วน เข้ารูปใส่สบายๆ ในวันทำงาน

10. New...จั๊มสูท ลายงู คล้ายของ zaraงามค่ะ....SOLD

ZONE>> 200 บาท

1. New..Dress สีชมพูบานเย็นออกงานได้ ทำงานได้

2. Used.. เสื้อมีพู่ ลายน่ารักมากใส่เป็นเดรสสั้นก้อเก๋...SOLD

3. New.. กระโปรงสีเทาสไตล์ TOPSHOP...SOLD
4. Used.. กระโปรงทรงสอบ ลายเก๋มากมายสีขาว-กรมสลับกัน

5. Used..เดรสไปงานเซ็กซี่สุดๆ สีเหลืองสวยมาก ใส่ไปแค่ครั้งเดียว...SOLD

6. New.. กระโปรงเอวยืดสีกรม ใส่สบาย...SOLD

ึ7. Used.. กระโปรงเอวสูงเข้ารูปสีเขียวเข้ม สไตล์ TOPSHOP...SOLD

8. Used.. กระโปรงเอวยืดสีชมพูบานเย็น สไตล์ TOPSHOP...SOLD

9.Used.. กระโปรงสีดำเข้ารูป เก๋ตรงด้านหน้าค่ะ...SOLD

10. Used..กระโปรงเข้ารูปมีเกล็ดดาวแว่บๆ ของ charlotte irony...SOLD

11. Used.. กระโปรงบานสีครีมตัวนี้ซื้อมาแพงมากค่ะ...SOLD

12. Used.. กระโปรงเอวต่ำเข้ารูปสีกรม ตัวนี้พรีจากเกาหลีค่ะ

13. New..กางเกงพร้อมเข็มขัด size M สีดำ

14. Used..เสื้อกั๊กยีนต์ฟอกสี....SOLD

15. New.. เสื้อซีทูลายจุดสีกรม

16. Used.. เดรสแขนผ่าเซ็กซี่สุดๆ สีเทาเข้มค่ะ..SOLD

17. New.. จั๊มสูทสีขาว ไหล่เฉียง หวานๆค่ะ...SOLD

18. Used.. เดรสเกาะอก ลายน่ารักสุดๆค่ะ ถ้าใส่กะเข็มขัดเส้นโต เริ่ดค่ะ

19. New,, เสื้อแขนกุดเป็นผ้าซีทูสีกรม มีซับใน...SOLD

20. New.. เดรสเข้ารูปสีกรม ...SOLD
21. Used.. เสื้อซีทรูสีออกกรมอมม่วง ทรงสวยค่ะ ตัวนี้ซื้อมาแพงด้วย งานไม่โหลแน่นอนค่ะ...SOLD

22. New.. เดรสสีแดงเลือดหมูพร้อมเข็มขัดสไตล์ kloset

23. Used.. เสื้อคลุมสีเขียว.....SOLD

24. New.. กางเกงสีดำขาสั้นทรงสวย size M ซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ

25. Used.. เสื้อเชิตสีครีมด้านหลังยาว...SOLD

26. New..เดรสสีเขียวอ่อน น่ารักค่ะมีกางเกงด้านใน...SOLD

27. Used.. เสื้อครุมผ้าใส่สบาย ตรงคอเป็นชีฟองติดอยู่คล้ายผ้าพันคอ

28. New.. เสื้อแขนกุดผ้าชีฟองสีกรม ....SOLD

29. New.. เสื้อสีขาวผ้าชีฟอง พับแขน 3 ส่วน

30. Used..เสื้อแขนกุดสีดำ ตรงแขนพองๆเป็นผ้าชีฟอง งานดีมากค่ะ

31. Used..จั๊มสูทลายดอกสไตล์ topshop>>>SOLD

32. Used.. เดรสสีดำเกาะอกเข้ารูป เซ็กซี่มาก>>>SOLD
33. Used..เสือ้สีฟ้าผ้าลื่นๆ ใส่แล้วไม่ซ้ำใครแน่นอน น่ารักด้วย

34. Used...dressสีกรม ลายจุดขาว สไตล์ topshop เว้าด้านหลังผูกโบว์ ตามรูปค่ะ

35. Used...dress ลายขวางความยาว 5 ส่วน สายเป็นยางยืด

36. New...กระโปรงผ้าชีฟอฝลายจุด ลายขวาง น่ารักคะ

37. New...กางเกงเอวสูง แต่ไม่มากสีเทา

38. Used เสื้อยืด oversize สีดำ ด้านหลังเว้าหลังลึก

39. Used กระโปรงสไตล์ topshop สีส้ม...SOLD
40. dress ผ้าชีฟอง สีน้ำตาลส้ม สายถักเป็นเปีย คาดกับเข็มขัด งามค่ะ.....SOLD

41. dress เสื้อกล้ามจั้มเอวกระโปรงลายจุดสีเขียว

ZONE >> 100 บาท

1. Used..เสื้อลายขาว-ดำขวางทรงเก๋อย่าบอกใคร ใส่เป็นเดรสก้อน่ารักมากค่ะ...SOLD
2. Used..เสื้อแขนกุดสีเหลืองเว้าหลัง

3. Used.. เสื้อ crop สีเท่า ผ่าแขน...SOLD

4. Used.. เสื้อเชิ๊ตซีทรู สีขาวนวล...SOLD

5. Used.. เสื้อเชิ๊ตสีขาวคอจีน บ่าเป็นซีทรูมีลกปัดปักอยู่

6. Used.. เดรสสีเทา มีลูกปัดปักตามคอและสาย...SOLD

7. Used.. เสื้อคลุมสีกรม...SOLD

8. Used.. เสื้อซีทรูลายสก็อตจั๊มตรงเอว สวยมากค่ะ

9. Used.. เสื้อคลุมสีดำเป็นเสื้อถัก เก๋เลยค่ะตัวนี้ ใส่กะเสื้อได้กับทุกตัว..SOLD

10. New.. เสื้อกล้ามสีขาว คอบัว ด้านหลังเซ็กซี่มากค่ะ

11. Used.. เดรสสั้นแขนยาวคอวีลายดอก..SOLD

12. New.. เสื้อซีทรูสีดำลายหัวใจสีชมพูเล็กๆ ค่ะ....SOLD

13. Used..เสื้อ crop ลายทางสีกรม มีสกรีนเป็นตัวหนังสือสีทอง....SOLD

14. Used.. เสื้อ crop ซีทรู ลายตามภาพเลยค่ะ....SOLD

15. Used.. เสื้อคล้องคอสีขาวจั๊มตัว ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักมาก

16. Used.. เสื้อคลุมสีดำ ทรงค้างคาว....SOLD

17. Used.. เสื้อยืดสีดำคอวี มีกระเป๋าด้านหน้าของร้าน IDA ค่ะ

18. New.. เสื้อกล้ามผ้ายืดสีดำ รอบคอมีลูกไม้...SOLD

19. Used..เสื้อแขนกุดสีขาว สไตล์ kloset.....SOLD

20. Used.. ผ้าคลุมไหล่..SOLD

21. Used.. เกาะอกผ้ายืด ผูกโบว์ตรงกลางใส่ไปทะเลชิลๆ

22. Used.. กางเกง 5 ส่วนพับขา ใส่ไปครั้งเดียว...SOLD

23. Used.. กางเกงผ้าสีเทาใส่ไปทำงาน ทรงสวยมาก..SOLD

24. New.. กางเกงกระโปรงผ้ายืดสีขาว ใส่เล่นกีฬาได้

25. Used.. กางเกงใส่ทำงานสีดำ

26. Used.. เสื้อกั๊กสีเขียวผูกโบว์ด้านหลัง

27. Used..เดรสสั้นลายดอกสีเขียว

28. Used.. กระโปรงทรง topshop สีชมพูสดใส...SOLD

29. Used..กระโปรงผ้าชีฟองสั้น ใส่แล้วน่ารักมาก...SOLD

30. Used.. เสื้อคอปกสีดำ ผ้าใส่สบายค่ะ

31..Used.. เสื้อคอจีนแขนระบายสีเขียว ผ้าใส่สบาย

32. Used.. ผ้าพันคอไหมพรมสีดำแบบเกาหลี

33. Used.. คล้องคอผ้ายืดสีเทา เก๋ตรงปักคอ...SOLD

34. Used.. เสื้อ over size แขนเป็นซีทรู....SOLD

35 Used.. กางเกงเอวยืดใส่สบายค่ะ

36. Used..สายเดี่ยวลายจุดสีดำ จั๊มเอว

37. Used.. เสื้อกั๊กสีฟ้าอ่อนน่ารักมาก...SOLD

38.. Used..เสื้อแขนกุดลายลูกไม้คอบัว แถมไปกับเสื้อกล้ามคอหมุดค่ะ...SOLD

39. Used.. สายเดี่ยวจั้มหน้าอกสีเขียวอ่อน ผ้านิ่ม

40. Used..เสือ้ยืดสีขาว Oversize

41. Used...เดรสสีเทาจั๊มเอว

42. Used...เสื้อเชิ๊ตเข้ารูปสีกรม ทรงสวยค่ะ...SOLD

43. Used.. เดรสลายขวางสี ขาวสลัมน้ำเงิน ความยาวเท่าเข่าค่ะ

44. Used....กางเกงสีดำเอวสูง

45. Used...เสื้อแขนกุดสีส้มผ้าชีฟอง...SOLD

46. Used.. เสื้อเชิ๊ตชีฟอง สีกรม...SOLD

47. Used...เดรสลายขวางสีเขียว

48. Used...เสื้อเชิ๊ตขาวคอบัว

49. New...เสื้อเปิดไหล่สีนวล ทรงน่ารักค่ะ