- Contact me
Email : i_lovejihyun@hotmail.com
Tel : 081 070 9229
or PM
((: แม่ค้าใจดี สนใจตัวไหนคุยได้ สอบถามได้นะคะ ถ้าลดได้จะลดให้แน่นอนค่ะ : ))
...เราใส่รองเท้าเบอร์ 38 ความยาว 24.5 cm. นะคะ...

* * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * NEW ZONE * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * *

>>เสื้อตัวยาว ผ้ายืดแต่ไม่รัดนะคะ ลายกระต่าย เก๋ที่ด้านหลังค่าา
>>ขาย 250 บาท

* * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * *

>>ตัวนี้จะใส่เป็นเสื้อ crop หรือเสื้อปกติก้อได้นะคะ สีหวานน่ารักมากเลยค่ะ . . . ผ้าจะเป็นแบบแนบตามตัว แต่ไม่ใช่แบบรัดๆนะคะ พูดไม่ค่อยถูก
>>ขาย 230 บาท >>>> 190 THB

>>กระโปรงก้อขายนะคะ ยาวประมาณเลยเข่ามาหน่อยค่ะ ใส่คู่กันน่ารักมากเลย
>>ขาย 230 บาท

>>>ซื้อทั้งชุดราคาพิเศษสุดคุ้มไปเลยค่ะ 420 บาททท

* * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * *

>>MAXI DRESS สวยมากค่ะ . . . กระโปรงผ้าชีฟองหนา มีซับในอย่างดี รับรองว่าไม่บางไม่ต้องไปหาซับในมาใส่เพิ่มชัวร์ๆๆๆค่าา
กระโปรงลายคอกน่ารักๆค่ะ สีแดงเลือดหมูตัดกับเสื้อสีโทนครีมด้านบน ดูดีทีเดียววเลย ^ ^
>>ขาย 450 บาทท

>>MAXI DRESS สีชมพูอ่อน ลายโบว์หวานๆ ช่วงกระโปรงอัดพลีทค่าา มีซับในอย่างดีไม่ต้องกลัวโป๊ค่าา
ชุดนี้มิกได้หลายแบบนะคะ . . . ใส่แจคเกตทับ ใส่เสื้อยืดไว้ด้านนอกกลายเป็นเสื้อกับกระโปรง น่ารักมากๆค่า หรือแอบเซอร์นิดๆก้อเสื้อกล้ามoversizeตัวยาวเลยจ้า ^+^
>>ขาย 420 บาท >>> 390 THB. >>>>> SOLD OUT KA

>>>แถมเข็มขัดให้ด้วยนะคะ . . . ปกติราคา 100 บาทค่าา

>>BLAZER ลายทางเทาอมเขียวนิดๆ-ขาว เอาไว้ใส่ทำงาน หรือ ใส่กับกางเกงขาสั้นเอวสูง หรือ ใส่ทับแมกซี่เดรสก้อได้นะคะ
>>ขาย 250 บาท

>>Mini Skirt ขนมชั้นสีดำ แต่งกระดุมสีทองด้านหน้า เรียบหรู ดูดีมากๆค่ะ ... เอวยางยืด สะโพกฟรีนะคะ
>>ขาย 350 บาท

>>เสื้อ handmade ลายใหม่ค่าา ปักด้วยมุกกับดอกไม้ หวานๆ . . . เสื้อ freesize สำหรับสาวๆที่ไม่เกิน Mต้นๆค่า
>>ขาย 230 บาท

>>เสื้อตัวนี้เป็นสีครีมๆ ปักดอกไม้ กับ มุกที่คอ งาน Handmade นะคะ
ใส่ออกมาแล้วดูน่ารักมากๆ มิกได้หลายแบบใส่คู่กับขาสั้นก้อน่ารักไปอีกแบบ หรือกับกระโปรงก้อดูหวานๆเลยค่าา
sz.M - สำหรับผู้หญิงใส่แล้วประมาณ freesize นะคะ ... น่ารักมากกค่ะ โดยเฉพาะคอมุกที่เก๋ไก๋
มีมาไม่เยอะนะคะตัวนี้
>>ราคา 290 บาทค่ะ (ราคานี้คุ้มมากๆเลยกับงาน Handmadeนะคะ)
เหลือ 1 ตัวจ้า >>> อยากได้แบบไหนสั่งเข้ามาได้เลยนะคะ ^_^//

สำหรับตัวนี้ปักมุกล้วนๆค่าา น่ารักมาก เก๋มากๆ ใส่แล้วเด่นมากๆเลย งาน Handmade เช่นเดียวกันจ้า
sz.M - สำหรับผู้หญิงใส่แล้วประมาณ freesize นะคะ ...
ราคา 250 บาทค่า SOLD OUT >>> สั่งได้นะคะ

-เข็มขัดสีน้ำตาล ตามรูปเลยค่าา ซื้อมาไม่ได้ใช้เลย ส่งต่อที่ >>> 100 รวมส่งนะคะ

* * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * USED ZONE * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * *

-ใบนี้เป็นหนังสีน้ำตาล pre-order เกาหลีมาค่ะ pre มาแพงอยู่ค่ะ
ใช้น้อยมากๆ 1-2ครั้งได้ ใบใหญ่จุได้เยอะ สำหรับคนที่ของไม่เยอะ..สามารถใช้แทนกระเป๋าเดินทางได้เลยนะคะ
หิ้วได้ สะพายได้อีกตามเคย ^ ^ ขอส่งต่อที่ 660 B. นะคะ

>>>SALE !! 590 B. (ภาพใหญ่รบกวนคลิกที่รูปนะคะ) >>>>>>>> SOLD OUT KA

-คู่นี้น่ารักมากๆ ใส่สบาย เป็นซิปนะคะ sz.37-38 >>> 24-24.5 cm. ใสได้ค่ะ
ซื้ัอมาใส่ครั้งเดียว สภาพดีแน่นอนค่ะ 99% ขอส่งต่อ >>> 370 THB
SALE >>> 300 THB free shipping ka

-คู่นี้สีดำเราซื้อมาดันคับไปหน่อย แต่ก้อสามารถใส่ได้ ฮ่าา
sz.37 ค่ะ ... ใส่แล้วเท้าเล็กมาก น่ารักจริงๆค่ะ
ใส่ไป2-3ครั้ง เพราะใส่แล้วดูเท้าเล็กน่ารักจึงทนใส่ไป ขอส่งต่อที่ >>> 290 THB ค่ะ
>>> SALE 250 THB KA

ฝากลิงค์ LONGCHAMP PALMGREEN M LONG HANDLE ด้วยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1701856

ฝากลิงค์คสอ.ด้วยนะคะมี KOSE+HADA LABO ka

http://sbntown.com/forum/showthread....070#post434070

thX sbn Kaa ; D