Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM : โล๊ะๆๆๆตู้ Updateจร้า โล๊ะเพิ่มลดเพิ่มค๊า

LovelyBijoux is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up TM : โล๊ะๆๆๆตู้ Updateจร้า โล๊ะเพิ่มลดเพิ่มค๊า

Dress ยีนส์ชมพูเปิดไหล่ ขอขาย 150 รวมส่ง

กระโปรงเขียวเข้ม ขอขาย 80 รวมส่ง

Dress ลายจุดแดง ขอขาย 150 รวมส่ง

เสื้อส้มผูกโบว์หน้าแขนตุ๊กตา ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

กระโปรงลายใบไม้ ขอขาย 80 รวมส่ง

กระโปรงลายสก็อตเขียวเข้ม ขอขาย 80 รวมส่ง

เสื้อเขียวมะนาวแขนตุ๊กตา ขอขาย 80 รวมส่ง

Dress ดำเก๋ๆมีโบว์ตรงกลาง ขอขาย 100 รวมส่ง

เสื้อสายเดี่ยวกำมะหยี่ขาวผูกโบว์ข้างของ Dapper ขอขาย 200 รวมส่งค่ะ

เสื้อซีทรูทองกับซีทรูชมพูผูกคอ ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

ชุดกางเกงขาสั้นจั๊มเอวลายเสือชมพู ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เสื้อลายจุดเหลืองผูกโบว์ข้าง ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

Dress ชมพูลายดอกผ้านิ่มใส่สบายมากๆ ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวขาวปักลูกปัดชมพู ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

Dress เกาะอกคล้องคอเขียว ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

ยีนส์4ส่วน ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

Dress บอลลูนเขียวโบว์ขาวของ TAE ขอขาย 250 รวมส่งค่ะ

Dress น้ำเงินกรมท่า ขอขาย 250 รวมส่งค่ะ

Dress ชมพูของ Missing Dorothy ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

กระโปรงดิ้นทองวินเทจ ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

กระโปรงชมพูลายหัวยืดมีซับข้างใน ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

Dress ครีมโอรส ขอขาย 200 รวมส่งค่ะ

กระโปรงฟ้า ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

กระโปรงกรมท่า ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

กระโปรงจีบครีม ขอขาย 80 รวมส่งค่ะ

เสื้อคลุมตัวสั้นน้ำตาล ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสลูกไม้ชมพู ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

Dress น้ำเงิน ของ ZEIN Size S ขอขาย 250 รวมส่งค่ะ

Dress ชมพูลายจุด ของ ZEIN Size S ขอขาย 200 รวมส่งค่ะ

Dress ฟ้าน้ำทะเล ขอขาย 100 พร้อมส่งค่ะ

กระโปรงลายสก็อต ขอขาย 80 พร้อมส่งค่ะ

เสื้อคลุมตาข่ายเกาหลีเขียวดิ้นทอง สวยหรูจะใส่คลุมเดรสไปงานหรือใส่ชิลล์ๆก็สวยค่ะ ขายเฉพาะเสื้อคลุมนะคะ 150 พร้อมส่งค่ะ

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

Dress เขียวเข้มของ Xact Size S สวยหรูมากๆ ขอขาย 300 พร้อมส่งค่ะ

Dress สีครีมน่ารักสุดๆ ขอขาย 250 พร้อมส่งค่ะ

แม่ค้าขออนุญาตให้สิทธิ์แก่ผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะไม่รับจองค่ะ

-CF กับแม่ค้าก่อนแล้วค่อยโอนนะคะ

-แม่ค้าจะจัดส่งสินค้าเป็นแบบลงทะเบียนในวันถัดไปหลังจากได้รับการแจ้งโอนเงินค่ะ

-แม่ค้าขออนุญาตไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ

-สะดวกให้คุณลูกค้าติดต่อทางเมล happydress99@hotmail.com ค่ะ

ขอขอบคุณ คุณลูกค้า และ SBN นะค๊า
    Last edited by LovelyBijoux; 10-06-2011 at 10:23 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->