Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤ KOREA FEVER !!!! CARDIGAN ❤ LEGGING ❤ DRESS ❤ CHIFFON SKIRT ❤ shirt leopart ❤ topshop style ❤ jumpsuite ❤ t-shirt ❤ flynow ❤ brio bkk short pants . ราคานี้หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วนะคะ เสื้อผ้าราคาหลักร้อย .

Warning Points:
    0/5

Arrow ❤ KOREA FEVER !!!! CARDIGAN ❤ LEGGING ❤ DRESS ❤ CHIFFON SKIRT ❤ shirt leopart ❤ topshop style ❤ jumpsuite ❤ t-shirt ❤ flynow ❤ brio bkk short pants . ราคานี้หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วนะคะ เสื้อผ้าราคาหลักร้อย .

- มีบัญชีกสิกรไทยนะคะ ตอนนี้มีบัญชีเดียวแล้วค่ะ *
    - CF NO CC นะคะ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ
    - ค่าส่งลงทะเบียน 30.- EMS 50.- คะ

NEW ARRIVALLL !!

CARDIGAN เสื้อคลุม ผ้าชีฟองค่ะ พรีมาจากเวปเกาหลีค่ะ
    450.-​ >>> 400.- >>> 350.-

legging ตามแบบในรูปเลยค่ะ
    250.- >>> 200.- >>> 150.-

ผ้าพันคอ LEOPART ผืนยาวค่ะ
    200.-

เดรส PLAYHOUND มือหนึ่งป้ายห้อยค่ะ
    เก๋ตรงชายกระโปรงสองข้างไม่เท่ากันค่ะ

แล้วมีเข็มกลัดหนังโลโก้ PLAYHOUND อยู่หน้าอกด้านซ้ายค่ะ
    ตัวนี้สวยมาก คอนเฟิมค่ะ ❤

มี 3 สีค่ะแต่ตอนนี้ พร้อมส่ง สีเทา ค่ะ
    สีขาว สีดำ สามารถสั่งได้ค่ะ รอของ 2 วันค่ะ

ราคาป้าย 1,350 ค่ะ ขายแค่ 850.- รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

PLAYHOUND OVERSIZE BAG HOTTTTT .!!!

มีสองสีนะคะ สีเหลือง กับ สีฟ้าค่ะ สินค้ามือหนึ่งป้ายห้อยค่ะ ราคาติดอยู่ 950.-
    ขนาด 45x45 ซม.ความกว้างของฐาน 15 ซม.
    ข้างในมีช่องเก็บขอเล็กๆน้อยๆ 1 ช่องค่ะ ใบใหญ่น่ารักค่ะ
    650.- ราคากระเป๋านี้รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ***

ตอนนี้กระเป๋าต้อง PRE-ORDER อย่างเดียวเท่านั้นนะคะ (รอของ2-3วันค่ะ)

FIRST HANDDDDDDDDDDDDDDDDDD . ❤ ❤ ❤

JUMPSUITE ของใหม่มือ 1 ค่ะ ใส่ไม่ได้ค่ะ ตัวเล็กเกินค่ะ
    ขอส่งต่อเท่าที่ได้มา
    350.- >>> 300.-

กระโปรงผ้ามุ้งค่ะ ได้มากจากในนี้ค่ะ ตอนซื้อเราคิดว่ามันยาวคลุมขา - -"
    คงามจริงยาวประมาณแข้งค่ะ ขอส่งต่อเท่าที่ได้มา (สามารถใส่เป็นเกาะอกได้สบายเลยค่ะ)
    250.-

เสื้อครอปลายเสือ ของใหม่มือ 1 ค่ะ
    150.-

เสื้อคอปกแขนกุดลายเสือ
    250.- >>> 200.-

เสื้อแขนกุด topshop style
    250.- >>> 200.-

BRIO BKK กางเกงขาสั้นกำมะหยี่สีเขียวขี้ม้าค่ะ ทรงสวย ซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ ใหญ่ไป ส่งต่อเท่าที่ซื้อมาค่ะ
    300.- >>> 250.- >>> 220.- (ขาดทุนมากมากค่ะ TT)
    เอวประมาณ 24" ค่ะ สะโพก 32" ค่ะ

HYPE POLKA DOT .
    200.-

เสืื้อแขนยาวสีดำผ้่นิ้ม นิ่ม MRS SIXTY ค่ะ
    150.-

ชุดว่ายน้ำซื้อมาจาก FLYNOW ค่ะ ไม่ได้ใส่ SIZE S
    400.- >>> 300.-

เสื้อผ้าชีฟองค่ะ
    200.- >>> 150.-

เสื้อยืดปักเลื่อม ตัวนี้มีตำหนิ 2 จุดเล็กๆค่ะ ขอรูเพิ่มเติมได้ค่ะ เป็นมาตั้งแต่ที่ซื้อค่ะ
    150.- >>> 100.-

เดรสสีเขียวมัดย้อม
    200.- >>> 150.- >>> 130.-

USED ZONE . ❤ ❤ ❤

เสื้อพับแขน สกรีนลายเสือสีดำ ใส่ 1 ครั้งค่ะ แถมผ้าพันคอให้ด้วย ไม่มีตำหนิ
    250.- >>> 200.- >>> 180.-

เสื้อยืดคอปก ลายเสือ
    150.-

MY FRIDAY COLOR LEOPARD
    150.-

เสื้อแขนกุดธงชาติอังกฤษ[COLOR="red"][SIZE="3"]

แขนกุดสีครีม พิมพ์ลาย
    100.-

เสื้อแขนสั้น JASPAL

รองเท้า SUBSTANCE , มีตำหนิ 1 จุดตามรูปนะคะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ มองผ่านๆแทบไม่เห็นค่ะ
    SIZE 38 ค่ะ 500.-

รองเท้าปักหมุด size 36 ค่ะ
    400.- >>> 300.-

SOLD SOLD SOLD

THE DUDE SIZE " M " ขาสั้นเอวสูงลาย FLORA SOLD
    ยีนส์ขาสั้น SIZE " 27 " รังกระดุมยังไม่ได้กรีดนะคะ SOLD
    ยีนส์สีดำ มีดีเทลที่กระเป๋า SIZE " 28 " รังกระดุมยังไม่ได้กรีดนะคะ SOLD
    เสื้อเชิ้ตแขนยาว STYLE ZARA ค่ะ SOLD
    เสื้อชีฟองปักหมุดสีครีมค่ะ เป็น 2 ชั้นนะคะ SOLD
    เสื้อชีฟองปักเลื่อมสีดำ 2 ชั้นค่ะ SOLD
    เดรสดำหลังเว้า เก๋ๆค่ะSOLD
    แขนกุดคอบัว SOLD
    ACCESSORY : LEOPART SCARF DONT'S MISS !!!! WHITE-BROWN SOLD
    ACCESSORY : LEOPART SCARF DONT'S MISS !!!! B&W SOLD
    ACCESSORY : LEOPART SCARF DONT'S MISS !!!! BROWN SOLD
    SEXY BLACK DRESS ผ้า SPANNESS ยืดหยุ่นได้ดีค่ะ มือ 1 ค่ะ SOLD
    เสื้อผูกคอสีเทา MADE IN JAPAN ค่ะ ยับหน่อยนะคะ ไม่ได้รีดค่ะ SOLD
    BLAZER แขนกุดประดับหมุด 150.THB
    PLAYHOUND OVERSIZEBAG YELLOW SOLD
    PLAYHOUND OVERSIZEBAG YELLOW SOLD
    PLAYHOUND OVERSIZEBAG BLUE SOLD
    BLAZER หัวใจสีแดง SOLD
    เดรสเอวเว้าสองข้าง SOLD
    SKINNY ลายร่ม SOLD
    SHOPBAAHOLIC เสื้อแขนเว้า SOLD
    MY FRIDAY . SOLD
    แขนกุดสีเทาเสริมบ่า ปักมุก SOLD
    เดรสยาว พรีจากเกาหลีเช่นกันค่ะ SOLD

รบกวนฝากลิ้งค์ค่ะ แว่นตาแฟชั่น สไตล์วินเทจ
    http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1461141

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by LISTEDs; 10-06-2011 at 02:51 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->