ตกลงกันซักนิสสส
1. สนใจสินค้าตัวไหนสามารถติดต่อสอบถามได้ทาง PM และ E-mail: feliona_angel@hotmail.com ตลอดเวลานะคะ
2. สินค้าที่คุณลูกค้าต้องการ กรุณาCF มาทาง PM และ E-mail ได้เลย และกรุณาระบุธนาคารที่ท่านสะดวงที่จะโอนเงินมาด้วยนะคะ (ธ. กรุงเทพ ธ. กรุงไทย ธ. ไทยพาณิชย์ และ ธ. กสิกรค่ะ)
"CF แล้วสามารถ CC ได้ แต่รบกวนไม่เกิน 2 วัน หลังจากการ CF แล้วนะคะ"
3. เมื่อทางเราได้รับการคอนเฟิร์มแล้วจะแจ้งเลขที่บัญชีให้ทราบ
4.เมื่อคุณลูกค้าโอนเงินแล้ว รบกวนแจ้งอีกครั้ง พร้อมระบุชื่อที่อยู่ในการจัดส่งสินค้า
เราจะทำการส่งสินค้าให้ท่านภายใน 2 วันทำการ(ไม่รวมวันเสาร์ - อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์นะคะ)
5. ราคาสินค้ายังไม่รวมค่าจัดส่ง แบบลงทะเบียนบ้านละ 30 บาท และ EMSบ้านละ 50 บาทค่ะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

ถ้าเข้าใจตรงกันแล้วก็ไปช้อปปิ้งกันเล้ยยยยย

New arrival !!

A. กระโปรง เอวฟรีไซส์ ได้ถึง 38 นิ้ว 250 บาทจ้า

B. กระโปรงเอวถัก ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่า ไซส์ L ขอส่งที่ 200 บาทค่า

C. กระโปรงลายขวางขาวดำ ผ่านศึกมาพอควร สภาพดีมาแต่สีซีดไปหน่อยค่ะ ขอส่งที่ 50 บาทค่า

D. กระโปรงดำ ผ้ายืดหยุ่นเล็กน้อย ไซส์ XL ซื้อมาไม่เคยใส่ไปไหนเลยซักครั้งเดียว ขอส่งที่ 150 บาทค่า

E. กระโปรงครีม เนื้อผ้าแบบเดียวกะตัวสีดำด้านบนค่า ซื้อมาไม่เคยใส่เลยเหมือนกัน ส่งที่ 150 บาทเช่นกันจ้า

F. กระโปรงเอวฟรีไซส์ได้ถึง 39-40 นิ้ว สีซีดเล็กน้อย (ตามรูป) ขอส่งที่ 100 บาทค่า

G. กระโปรงเหลือง ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆ ขอส่งต่อที่ 150 บาทค่า

H. เสื้อแขนสามส่วน ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ เคยใส่ไป 1 ครั้ง ขอส่งที่ 150 บาทค่า

I. เสื้อผ้าสีทรูสีเทาเข้มอมม่วง ไม่เคยใส่เลย ขอส่งที่ 200 บาทถ้วนค่า

J. เสื้อแนวๆสีดำลายเพชร ใส่แล้วขับผิวมากค่ะ ขอส่งที่ 100 บาทค่า

K. กระเป๋าสะพายข้าง ปรับสายได้ มีรอยเปื้อนเล็กน้อย (ตามรูป) ซึ้อมาเพิ่งใช้ไป 2 - 3 ครั้งเองค่ะ ขอส่งที่ 170 บาท คร่า

L. กระเป๋าสะพายไซส์ L สภาพตามรูป ขอส่งที่ 100 บาทถ้วนค่ะ

1. เดรสทำงานน่ารักๆ ซื้อมาใส่ไปสองครั้งเอง รอบอกได้ถึง 38 นิ้ว ความยาววัดจาดบ่า 40 นิ้ว รอบแขน 13 นิ้ว ซื้อมา 450 บาท ขอส่งต่อที่ 200 บาทถ้วนๆค่า

2. เดรสสีเขียวครีม ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว เอกยืดค่ะ ซื้อมาที่ 500 บาทถ้วน แต่ขอส่งราคา 250 บาทละกันนะคะ ขายแล้วค่า

3. เสื้อคอกว้าง เป็นผ้าลื่นๆ ใส่สบายค่ะ รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว ค่ะ ขอส่งที่ 100 บาท ไปเลยค่า

4. เสื้อลายดอกไม้ ด้านล่างต่อผ้าลูกไม้สีดำ ใส่น่ารักมากค่ะ รอบอก 42 นิ้ว สะโพก (ส่วนที่เป็นผ้าลูกไม้) ยืดได้ถึง 40 นิ้ว ซื้อมา 350 บาท ขอส่ง 100 บาทถ้วนค่ะ ขายแล้วค่า

5. เสื้อผ้ายืดสีเขียว รอบคอระบายลูกไม้ ปักมุก อกยืดได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว เอาไปเลย 100 บาทค่า

6.เดรสลายดอก สีสด ตัวนี้สวยมากค่ะ รอบอก 34 นิ้ว เอวยืดได้ถึง 34 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว เป็นแบบรูดซิบหลัง (ส่วนตัวแม่ค้าชอบมาก) ซื้อมา 750 บาท ขอส่งที่ 300 บาทค่าขายคุณ Cookies แล้วค่า

7. เดรสดำ ผ้ายืดเล็กน้อย รอบคอปักเพชร รอบอกยืดได้ถึง 36 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว ซื้อมา 550 บาท ขอส่งที่ราคา 200 บาทถ้วนค่า ขายแล้วค่า

8. เชิ้ตครีม ด้านหลังคว้านต่อผ้าลูกไม้แอบเซกซี่เล็กๆ รอบอก 36 นิ้ว น่ารักมากค่ะ เคยใส่ไปครั้งเดียว ขอส่งที่ 170 นะคะ

9. เดรสครีม น้ำเงิน ใส่แล้วดูดีค่ะ รอบอก 40 เอวยืดได้ถึง 36 นิ้ว ความยาว 37 นิ้วค่ะ เคยใส่ไปหนึ่งครั้งถ้วน ซื้อมา 500 บาท ของส่งที่ 250 บาทค่ะขายแล้วค่า

10. เสื้อลายสก็อตสีแดง รอบอก 33 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว น่ารักมากค่ะ ^^ ขอส่งที่ 150 บาทถ้วนค่า

11. เสื้อขาวลายจุดแดง มีซับใน ใส่สบาย รอบอก 34 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว ขอส่งต่อ 150 บาทไปเลยค่า

12. เดรสสีดำลายดอก มีซับใน รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว สะโพกปล่อย น่ารักมากค่ะ ซื้อมา 550 บาท เพิ่งใส่ไปสองครั้ง ขอส่งต่อที่ 220 บาทถ้วนคร่า

13. กางเกงยีนส์เอวสูสีเข้ม รอบเอว 29 นิ้ว สะโพก 38 นิ้วค่ะ ตัวนี้ของใหม่ยังไม่เคยใส่เลย ขอส่งที่ราคา 230 บาทถ้วนค่ะ

14. เดรสผ้าลื่น มีรองบ่า (มีตำหนิตงที่รองบ่านิดเดียวค่ะ ใส่แล้วมองไม่เห็น) สีขาวลายดำ จับสมอคตรงช่วงเอวเล็กน้อย ตัวนี้ใส่สบายมากค่ะ รอบเอวยืดได้ถึง 32 นิ้ว ความยาว 34 นิ้วค่ะ ตัวนี้ซื้อมาแพงนิส 950 บาท ขอส่งต่อที่ 370 บาทค่าขายแล้วค่า

15. เดรสสีเขียวลายดอกไม้ ผ้าค่อนข้างบางช่วงบนแนะนำให้ใส่ซับในค่ะ ส่วนช่วงที่เป็นกระโปรง มีซับในไม่โป๊ รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว ช่วงเอวจับสมอค ด้านหลังเป็นกระดุมติด มีตำหนิตรงช่วงคอด้านในนิดนึง เนื่องจากแม่ค้านำไปปั่นในเครื่องซักผ้า แต่ยังไม่เคยใส่เลยซักครั้งเดียว ซื้อมา 500 บาท ขอส่งที่ 250 บาทถ้วนค่ะ

16. เดรสชีฟองสีม่วงลายดอกไม้ ผ้าค่อนข้างบางช่วงบนแนะนำให้ใส่ซับในค่ะ ส่วนช่วงที่เป็นกระโปรง เป็นชั้นทับกันไม่โป๊ รอบอก 37 นิ้ว เอวยืดได้ถึง 32 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว น่ารักมากค่ะ ของใหม่ยังไม่เคยใส่ซักครั้งเดียว ขาดตรงช่วงเอวนิสเนิง ขอลดสุดๆเหลือ 300 บาทถ้วนค่ะ

17.เสื้อเชิ้ตสีม่วงผ้ามัน คอตั้ง มีตำหนิหนึ่งจุดคือกระดุมตรงข้อมือด้านขวาหายไปหนึ่งเม็ดค่ะใส่แล้วดูดีมากค่ะ ความยาวแขน 23 นิ้ว รอบอก 37 นิ้ว แม่ค้าซื้อมา 1100 บาท ขอส่งต่อที่ 350 บาทค่ะ

18. เสื้อเชิ้ตแขนยาวที่เทาลายจุด ชายด้านหน้าอยู่ช่วงเอวสั้นกว่าด้านหลัง รอบอก 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 19 นิ้ว แขนยาว 24.5 นิ้ว ซื้อมา 500 ขอส่งต่อที่ 250 บาทค่ะ

19. เดรสดำผ้าชีฟองมีซับใน เชือกผูกตรงปลายแขนรุ่ยเล็กน้อย รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว ซื้อมา 600 บาท ขอส่งต่อที่ 270 บาทค่ะ

20. เสื้อแจ๊คเกต - สูท ด้านในมีซับ ใส่แล้วอุ่นด้วย ลุคเกาหลีมากๆค่ะ แขนยาว 22.5 นิ้ว รอบอก (แบบติดกระดุม) 36 นิ้ว รอบสะโพก (แบบติดกระดุม) 35 นิ้ว ขอส่งต่อ 300 บาทถ้วนค่ะ

21. เสื้อสูทเกาหลี บ่า 30 นิ้ว รอบอก 34 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว เอว (แบบติดกระดุม) 32 นิ้ว ใส่สวยมากค่ะ ส่งต่อ 300 บาทถ้วนค่ะ

22. Jacket Jeans Converse All Star (Made in China ) แต่หิ้วมาจากอเมริกาค่า ไซส์ L ยังไม่เคยใส่เลยซักครั้งเดียว ขอส่งที่ 990 บาทค่า

วันนี้ขออัพเดตเพียงเท่านี้ก่อนนะคะ ไว้จะมาเพิ่มเรื่อยๆค่า THX SBN