:O Wowwwwwwwwwwwwww.......................... ❤❤กั๊กยีนส์ ❤❤แจ็คแก๊ตยีนส์ ❤❤เดรส ❤❤เสื้อ ❤❤ต่างหู ❤❤สร้อย ❤❤ที่คาดผม ❤❤น่ารัก สวย สวย.....❤❤ส่งลงทะเบียนให้ฟรีทุกชิ้นค่ะ❤❤

(✿◕‿◕) ❤❤ ราคาถูก ถูกเสื้อเริ่มต้นที่ตัวละ 50 บาท ❤❤ ต่างหูคู่ละ 40 บาท❤❤ แบบว่าแบ่ง ๆ กันไปใช้ เสื้อผ้าบางตัวเป็นของใหม่ไม่เคยใส่ บางตัวใส่แค่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีทุกตัว สนใจตัวไหนสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ ลองชมสินค้ากันดูก่อนนะคะ ❤❤ (◕‿◕ ✿)

ติดต่อแม่ค้าตามนี้เลยคะ :O
1.โทร. 081-7001630
2. ทาง PM
3. email : on_nie22@hotmail.com

(: ขอบคุณมากนะคะ ที่แวะชม
**

แม่ค้ามีบัญชีเดียว ธ.กรุงเทพ 117-427-4512 ชื่อบัญชี อรอุษา

โซนนี้ ตัวละ 50 บาท

เสื้อยืดลายทางน้ำเงินเปิดไหล่ ตัวยาว

เสื้อยืดตาข่าย มีกล้ามข้างใน 2 ชิ้นติดกัน

เสื้อยืดแขนตุ๊กตา มีกล้ามสายเดี่ยวตัวในให้ด้วย

เสื้อครอป สีดำ

เสื้อยืดน้ำเงินตรงแขน เก๋ดีค่า

ชุดแซกยีนส์ กระดุมซ่อนด้านใน น่ารัก ใส่เล่น ๆ

เชิ๊ตตัวยาวแขนสี่ส่วน ลายขาวน้ำเงิน

เชิ๊ตตัวยาวแขนสี่ส่วน ลายขาวดำ

เชิ๊ตตัวยาวแขนสี่ส่วน ลายขาวน้ำตาล

โซนนี้ 90 บาท

(NEW) เสื้อชีฟองดำ ตรงคอระบายสวยมาก

เสื้อ ครอป สีเทา ด้านหลังเป็นลูกไม้

เสื้อผ้าฝ้ายสีม่วง ตรงคอกับแขนระบายสวย รูปนี้ยังไม่ได้รีด ถ้ารีดแล้วจะสวย

เสื้อแขนกุดสก็อตแดง ของ Expression น่ารักอ่ะ

เสื้อยืดดำ แขนชีฟอง คอระบายลายเสือ สวยค่ะ

เสื้อผ้าซีทรู เปิดไหล่ สีเขียว

(NEW) เสื้อยืดสีชมพู 2 ชิ้นติดกัน ตัวในเป็นผ้าฝ้ายขาว

โซนนี้ ตัวละ 100 ^^

เดรสสายเดี่ยวสีฟ้า ผ้า spandex ยืดได้ค่า

เดรสสีม่วง ผ้าชีฟอง มีซับในอย่างดี ช่วงอก 34 สะโพก 36 ยาว 39" สวย หรู ดูดีมากค่า

เข็มขัดหนังแท้สีน้ำตาลของ ESP

โซนนี้ 150 บาท

เดรสลายเสือ โทนดำ ด้านในเป็นผ้าซับในอย่างดี

เสื้อคลุม ลายขาวดำ สวยค่า

เข็มขัดหนังแท้สีดำ ESP รอบเอว 27- 31 นิ้ว

โซนนี้ 200 บาท

เสื้อสูทสีดำลายสก็อต

แขนกุดสีเขียว ผ้า spandex สวยตรงระบายด้านหน้า (ตรงระบายใช้ผ้าเยอะมาก) รับรองไม่แพงค่า

โซนนี้ 250 บาท

เสื้อคลุมสีน้ำเงิน เนื้อผ้าดี ใส่สบาย ไฮ มากกก

เสื้อ เปิดไหล่ ผ้าใส่สบายมากค่ะ ของใหม่ (ซักแล้ว)

กั๊กยีนส์ มีฮู๊ด น่ารักมาก

เสื้อแจ๊คแก็ต ยีนส์ แขน 4 ส่วน

เสื้อสูทสีดำ ของ A#Z รีดมีรอยไหม้ด้านในนิดหน่อย 250 บาท

ต่างหู สร้อย ชิ้นละ 40 บาท ซื้อ 2 ชิ้น แถม กิ๊ปติดผม Handmand น่ารัก น่ารัก 1 ตัวค่ะ
สร้อยสีเงิน รับรองไม่ลอก ไม่หลุด ไม่ดำ ค่า

คาดผมงานเกาหลี ชิ้นละ 80 บาท น่ารักมาก

ขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามาชมและช่วยอุดหนุน และ ขอบคุณมากมาก สำหรับพื้นที่ดีดี " SBN " (◕‿◕ ✿)