แนะนำร้านน้องใหม่ค่ะ " P A P I N O "
ร้านเสื้อผ้าOnline มีของพร้อมส่งตลอด ไม่ต้องรอ Pre-order ตอนนี้เพิ่งออก 1st Collection ค่ะ

สั่งจอง ได้ทาง PM หรือ Design_papino@hotmail.com ได้เลยค่ะ

เดรสเรียบสีปูน กระโปรงหน้าสั้น หลังยาว 390.-
มี 2 size ค่ะ
ตัวสั้น
รอบอก : 34 นิ้ว
ความยาวทั้งตัว : ยาวหน้า 32 ยาวหลัง 36
ตัวยาว
รอบอก : 34 นิ้ว
ความยาวทั้งตัว : ยาวหน้า 35 ยาวหลัง 38

กระโปรงพีทลายก้างปลาจีบรอบ สีชมพู เอวยาวยืด (นางแบบใส่ตัวยาวค่ะ)
ตัวสั้น 250.-
ความยาว : 20 นิ้ว
ตัวยาว 290.-
ความยาว : 33 นิ้ว

กระโปรงลาย Polka Dot สีน้ำเงิน ซิปข้าง มีซับใน 250.-
ขอบเอว 1นิ้วครึ่ง : 28 นิ้ว
ความยาว : 19 นิ้ว (ไม่รวมขอบเอว)

กระโปรงลายดอก แขนกุด ผ้ายืด 390.-
รอบอก : 34 นิ้ว (ยืดได้ 38 นิ้ว)
ความยาว : 37 นิ้ว
เอว ยางยืด สะโพก free size ค่ะ

ผ้าพันคอลายม้าลาย สี่เหลี่ยมผืนผ้า 150.-

และอื่นๆ

SEE MORE >>
www.facebook.com/papinoshop

สั่งจอง ได้ทาง PM หรือ Design_papino@hotmail.com ได้เลยค่ะ

ป.ล. เสื้อผ้าผู้ชายก็มีนะคะ ^, ^

ขอบคุณพื้นที่ของ SBN ค่ะ