กรุณาอ่านก่อนนะคะ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้า สภาพดี และใหม่ทุกตัวนะคะ ถ้าสภาพไม่ดี แม่ค้าไม่เอามาขายค่ะ เนื่องจากไม่ได้เอากำไร แม่ค้าไม่ได้บวกอะไรเลยค่ะ แค่จะโล๊ะตู้เสื้อผ้าเท่านั้นเอง กรุณาอย่าต่อโหดนะคะ
2. ราคาทุกตัวรวมค่าส่งแบบธรรมดาค่ะ ถ้าต้องการแบบลงทะเบียน คิดเพิ่ม 30 บาท และ EMS คิดเพิ่ม 50 บาทค่ะ
3. สินค้าทุกตัวฟรีไซส์ค่ะ อกไม่เกิน 36 นิ้ว ถ้าไซส์ต่างไปจากนั้น แม่ค้าจะบอกค่ะ
4. สนใจติดต่อที่ supatra_o@hotmail.com เท่านั้นค่ะ ไม่สะดวก PM

Hot Promotion!!! ถ้าซื้อสินค้าครบ 800 บาท รับกางเกงขาสั้นตัวใดก็ได้ฟรีค่ะ

let's get pretty now!
1. Blazer สีเทา ใส่ง่าย ทรงสวย ไม่หนาจนเกินไป จะได้ดูไม่แก่ค่ะ ซื้อมาแพง ไม่เคยใส่ ขอขายต่อที่ 550 บาทค่ะ
ขอยืมรูปจากร้านที่ซื้อมานะคะ ร้านคุณปูเป้ค่ะ

อันนี้ของจริงค่ะ สภาพใหม่มาก ไม่เคยใส่

2. recommended: Blazer ยี่ห้อ The Lift ยี่ห้อดังในสยามค่ะ แม่ค้าไม่ได้รีด แต่จริงๆทรงสวย เป็นชีฟองดี มีซับในค่ะ ซื้อมาตัวละ 1450 บาท ไม่เคยใส่เลย ขอขายต่อที่ตัวละ 750 บาทค่ะ คุ้มมากกกก Blazer สวยๆ ราคาไม่ถึงพัน หายากนะคะ มี 3 สี ครีม เบจชมพู ดำค่ะ

3. กางเกง 5 ส่วน สีเทาเข้ม กับสีดำ ของใหม่ค่ะ ใส่ทำงานกำลังเก๋ค่ะ ใส่สบาย ผ้าทิ้ง มีน้ำหนัก ซื้อมาแถวสยาม ตัวละ 890 บาท ขายตัวละ 500 บาทเท่านั้นค่ะ ถูกมากกกก
ยืมรูปตัวอย่างจากร้านคุณปูเป้อีกเช่นกันค่ะ

อันนี้ของจริงค่ะ มีสีดำด้วย แต่ไม่ได้ถ่ายมา

4. เสื้อสีน้ำเงิน ผ้าชีฟอง ใส่ง่ายค่ะ คัตติ้งดี เรียบร้อย มี detail เล็กตรงกระดุม เป็นโบว์ ไม่โหล สภาพใหม่มากกกก ขายที่ 200 บาทค่ะ

5. งานเกาหลีพรีเมี่ยม แขนลาย Vintage ผ้าหนา ไม่ต้องใส่ซับใน ของใหม่เอี่ยม ขายที่ 200 บาทค่ะ --> CF

6. เสื้อชีฟองกระเป๋าโบว์ ฟรีไซส์ อกไม่เกิน 36 นิ้ว สีเหลืองมะนาว ไม่หวานจนเกินไป ไม่เคยใส่เลยค่ะ คัตติ้งดี ขายถูกๆ SOLD บาทค่ะ

7. Recommended: เสื้อ Puff Store สีม่วงเก๋ ใส่แบบ Oversize คัตติ้งดีมากกก อกได้ถึง 40 นิ้วเลยค่ะ ไม่ต้องใส่ซับในด้วย ซื้อมาซักแล้ว ไม่ได้ใส่ค่ะ ขายที่ 900 บาทเท่านั้นค่ะ
ยืมรูปจากเว๊ปให้ดูค่ะ

8. เสื้อชีฟองสีขาว ตัดปกโบว์ดำ คลาสสิค ใส่ง่ายค่ะ ฟรีไซส์ อกไม่เกิน 36 นิ้ว ใส่ไปครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ ขายถูกๆ 150 บาทค่ะ

9. เสื้อคลุมชีฟองสีชมพู ใส่แบบปล่อยๆ ไม่มีกระดุม ยาวถึงสะโพกบนค่ะ ไม่เคยใส่เลย เก๋มากกก ขาย 200 บาทค่ะ

10. เสื้อชีฟองอย่างดี พื้นส้ม ลายจุดดำ ใส่แล้วผอมค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ชายบานออกเล็กน้อย ใส่ปล่อยๆ กับกางเกงดำในวันหยุด น่ารักค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะ

11. เสื้อชีฟองไม่บาง ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ เป็นแบบเกาหลีพรีเมี่ยม ใส่ไปครั้งเดียว เหมือนใหม่ ฟรีไซส์ ลายจุดไม่มีเชยค่ะ ซื้อมาแพง แต่ขายที่ 200 บาทเท่านั้น

12. เสื้อลูกไม้กำลังอินค่ะ รีบมีไว้ก่อนมันจะ out นะสาวๆ เป็นลูกไม้อย่างดี งานพรีเมี่ยม ใส่ไปทำงานก็ดูดี ใส่เที่ยวก็หวานน่ารัก สภาพดีค่ะ ขายที่ SOLD บาทเท่านั้นค่ะ

13. เสื้อชีฟองสีโอวัลติน เก๋ค่ะ ผ้านิ่มมากก ของ plowbrand ยี่ห้อนี้ของน่ารักค่ะ ด้านหลังแอบมีลูกเล่น เป็นกระดุมเพชร ไม่เคยใส่ สภาพใหม่ใหม่มากก ขายที่ 200 บาทค่ะ

14. เสื้อลายทาง กำลังอินนะสาวๆ ใส่ไปทะเลสวยค่ะ เราใส่ไปครั้งเดียว ขอขายที่ 200 บาทถ้วนค่ะ

15. กางเกงขาสั้น พื้นดำ ลายจุดชมพู น่ารักมากกกค่ะ เข้ากับเสื้อง่ายมาก ขายที่ SOLD บาทถ้วนค่ะ

16. Color Blocking มาแล้ววค่ะ สีนี้ไฮโซ แนว Gucci เลยทีเดียว เป็นชีฟองอย่างดี ไม่ต้องใส่ซับในนะคะ ขายที่ 300 บาทค่ะ

17. เสื้อลายจุด คลาสสิคสุดๆค่ะ ผ้ามันนิดๆ ใส่แล้วไฮโซ ไม่ต้องใส่ซับในน้าา ซื้อมาแพงค่ะ ขอขายที่ 300 บาทค่ะ

18. เสื้อแนว topshop ค่ะ คัตติ้งดี ผ้าชีฟองอย่างหนา ไม่ต้องใส่ซับใน ไม่เคยใส่ ได้มาแพง ขายที่ SOLD บาทค่ะ

19. กางเกงขาสั้นสีดำ ใส่ง่ายๆ ฟรีไซส์ ราคา 150 บาทจ้าาา

20. กระโปรงอัดพลีท ฟรีไซส์ สะโพกไม่เกิน 38 นิ้วนะ งาน Zara ค่ะ ไม่เคยใส่ สีเทาเบสิคค่ะขายที่ 250 บาทค่ะ

21. แซกลายทาง Chic Look สุดๆ ยาว 32 นิ้ว อกไม่เกิน 36 นิ้วนะคะ ใส่ไปทะเลกะแฟน น่ารักสุดๆ สภาพดีมาก ขายที่ 200 บาทถ้วนค่ะ

22. เสื้อเชิ้ตสีครีมเบสิค ผ้าฝ้ายใส่สบาย ทำงานก็ได้ ใส่เล่นก็ดีค่ะ สภาพดี แต่ไม่ได้รีด ขายที่ 200 บาทค่ะ -- CF

23. เสื้อชีฟองสีชมพูหวานๆ ใส่แล้วคุณหนูสุดๆ ไม่ใหญ่นะคะ แขนกรุยกรายเล็กๆค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน อกไม่เกิน 36 นิ้วค่ะ ไม่เคยใส่เลย ขายที่ 200 บาทค่ะ

24. recommended: เดรสแนว Sretsis แบบชมพู่ค่ะ งานคุณภาพดีมากกกจริงๆ อกได้ถึง 35 นิ้ว ยาวประมาณ 32-33 นิ้วค่ะ ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ขายที่ 550 บาท
เอาตัวอย่างของร้านอื่นมาให้ดู แต่ของเราเป็นระบาย 3 ชั้น เป๊ะแบบชมพู่ค่ะ

แม่ค้าไม่สะดวก PM ติดต่อที่ supatra_o@hotmail เท่านั้นค่ะ