ของที่นำมาขายเป็นของแม่ค้าเอง
เป็นลูกค้ามานานวันนี้ขอเป็นแม่ค้าบ้าง
บางตัวซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ
แม่ค้าอยากระบายตู้เสื้อผ้าที่บ้านจ้า
เพาะเป็นคนชอบซื้อจนใส่ไม่ทัน

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน จึงขอไห้ลูกค้าตัดสินไจดีดี
ไม่รับcfละมาccตอนหลังนะคะเด่วแม่ค้าเสียไจ
นับเวลาcfไปภายใน18ชั่วโมงหากเงียบหายให้สิทธิคนจองคิวต่อไปทันที
**หากมีการติดต่อมาพร้อมกัน..ให้สิทธิคนโอนก่อนนะคะ**

มาก่อน..CFก่อน..โอนก่อน..ส่งก่อนเลยคร้า
แม่ค้ายินดีตอบทุกคำถามไห้ลูกค้าพอไจก่อนซื้อนะค่ะ
(การสอบถามแม่ค้าไม่นับว่าเป็นการCFนะคะ)
สอบถามไห้มั่นใจก่อนCFนะคะเพราะไม่รับเปลี่ยน,คืน

สนไจติดต่อมาเลยค่ะ d.dr@msn.com แม่ค้าไจดีม๊ากกก ^^
(สะดวกทางemailนะคะ แม่ค้าไม่ค่อยเชคpmค่ะ)

วิธีการสั่งซื้อนะคะ
1. copy รหัสสินค้า(A..,B..,C..เป็นเพียงรหัสลงสินค้าไนแต่ละรอบค่ะ)+รายละเอียดสินค้าทั้งหมด (ส่งไห้แม่ค้าทางemail)
2.ระบุธนาคารที่สะดวกโอนเงิน
3.สถานที่จัดส่ง

วิธีชำระเงิน
แม่ค้ามีบัญชี ไทยพานิช , กสิกร , กรุงเทพ
(บัญชีใน จ.กรุงเทพ ทั้งหมดค่ะ)
หากได้รับการCFแล้วจะส่งเลขบัญชีไห้ค่ะ

ค่าจัดส่งค่ะ
ลงทะเบียน ชิ้นแรก 20 บาท
ชิ้นต่อไปฟรีค่ะ
EMS ชิ้นแรก 40 บาท
ชิ้นต่อไปฟรีค่ะ

ต้องการดูรูปใหญ่คลิกที่รูปได้เลยค่ะ*

D1# จั้มสูทงานcop kloset ลายบับเบิลอ่อน ใหม่มาก ซื้อมา890ใส่ไปครั้งเดียวไม่ถึง3ชั่วโมง / แต่ขอขายที่ 290 ค่ะ --sold out--
ยาว32 อก34 เอว27

D2# เดรสสีเขียวมิ้นผ้าชีฟอง ช่วงกระโปรงอัดพรีส แบบชมพูใส่เลยค่ะ ซื้อมา490ไม่เคยใส่ได้แต่ลอง / 220 ค่ะ
ยาว31 อก32 เอว28

D3# เดรสผ้ายืดของSOMETHINGจั้มเอวสีครีมอ่อนใส่เปนเกาะก็ได้ผูกคอก็ได้ค่ะซื้อมา290ไม่เคยใส่ได้แต่ลอง / 190 ค่ะ
ยาว29 อก+เอวฟรีไซค์

D4# เดรสผ้ายืดสีขาว+ชมพูcop VIVIENNE WESTWOODใหม่ป้ายห้อยจิงๆซื้อมา490ได้แต่ลองไม่เหมาะกับแม่ค้าขอส่งต่อดีกว่า / 220 ค่ะ
ยาว30 อก30 เอว28 (ผ้ายืดได้อีก)

D5# เสื้อผ้ายืดแขนประมานข้อศอกสีครีมอ่อนช่วงลายปักเลื้อมใส่3ครั้ง / 100 ค่ะ
ยาว24 อกฟรีไซค์

D6# เสื้อผ้าชีฟอง น่ารักตรงช่วงแขนเป็นโบว์โชว์แขน ไม่เคยใส่เลยค่ะ / 120 ค่ะ
ยาว25 อกฟรีไซค์

D7# เสื้อผ้ายืดสีชมพูกะปิของDressRoom ใ่ส่1ครั้ง / 120 ค่ะ
ยาว24 อกฟรีไซค์

D8# เดรสMAMA SAY ZEED ผ้ายืดสีดำ เก๋ตรงช่วงกระเป๋าน่าอกปักเลื้อมใส่ไป2ครั้ง / 150 ค่ะ --sold out--
ยาว30 อก+เอวฟรีไซค์

D9# เสื้อผ้าชีฟองเนื้อทรายสีครีมอ่อนๆไม่บางค่ะพรีออเดอร์จากเวปเกาหลี ใส่ไป2ครั้ง / 120 ค่ะ
ยาว23 อก32

..................................................................................................................................................

C4# เดรสผ้ายืดสีดำช่วงตัวเก๋มากปักหมุดรูๆแขนผีเสื้อนิดๆ ใส่2ครั้งค่ะ / 120 ค่ะ (งดต่อค่ะน้องสาวฝากขาย) --sold out--
ยาว31 อกเอวฟรีไซค์

C5# เสื้อผ้ายืดเด้งๆนิ่มๆแขนล้ำคอยูสีขาวใส่แร้วตามหุ่นเลยค่ะ ใส่1ครั้ง / 100 ค่ะ
ยาว23 อกยังไม่ยืด28

C6# เสื้อกล้ามตัวยาวผ้ายืดสีดำฟอก ใส่1ครั้ง / 100 ค่ะ
ยาว29 อกยังไม่ยืด30

C7# เสื้อตัวสั้นสีชมพูกะปิผ้าซีทรู ใส่1ครั้ง / 110 ค่ะ
ยาว23 อก14

C8# เดรสผ้ายืดลายจุดช่วงบนเป็นผ้าลูกไม้สม๊อคใต้อก ใส่1ครั้งค่ะ / 130 ค่ะ
ยาว33 อกเอวฟรีไซค์

C9# เสื้อยืดสีโอรสของF&M ช่วงอกลายโบว์ทำด้วยคริสตันแบบนูน ไม่เคยใส่ค่ะ / 120 ค่ะ
ยาว 26.5 อก33

C10# เดรสผ้ายืดสีเทามีผ้าให้ไว้มัดเป็นโบว์ที่คอก็ได้หรือจาเอาไว้คาดเอวก็ได้ของDECEMBER ใส่2ครั้ง / 130 ค่ะ --sold out--
ยาว38 อกเอวฟรีไซค์

C12# เดรสผ้ายืดจั้มเอวเหมือนใส่เสื้อกับกระโปรงน่ารักค่ะของdthตรงอกห้อยๆดีเทลคล้ายใบไม้ ใส่2 ครั้ง / 120 ค่ะ
ยาว34 อกยังไม่ยืด30 เอวฟรีไซค์

................................................................................................................................................

B1# เดรสปลายปาดเฉียงจั้มเอวของDECEMBERลายทางสีขาวสลับกลม เก๋ๆมากค่ะ ด้านข้าวลำตัวเว้าทั้งข้างค่ะ ตัวนี้ใหม่มากซื้อมา ไม่เคยใส่เลยค่ะ / 180 ค่ะ sale 160
ยาว สั้นปลายสุด34ปลายยาวสุด49 อกฟรีไซค์เพาะด้านข้างเว้า เอวฟรีไซค์

B2# เดรสผ้ายืดของHangoutสีเทามีแขนแต่เก๋ตรงเปิดไหล่ ใส่1ครั้ง / 130 ค่ะ sale 120 --sold out--
ยาว32.5 อก+เอว ฟรีไซค์

B3# เดรสผ้ายืดสีขาวสลับแถบดำเป็นผ้าเย็บติดค่ะ ใส่1ครั้ง / 120 ค่ะ sale 100 --sold out--
ยาว31 อก33 เอวฟรีไซค์

B5# เสื้อ(ผ้าไม่ยืดแต่ใส่สบายค่ะ) ช่วงอกเย็บติดด้วยผ้าลูกไม้ สีครีมอ่อน ใส่2ครั้ง / 100 ค่ะ
ยาว24.5 อก30

B6# เดรสผ้ายืดไม่หนาสีเขียวหม่นใส่สบายมากจั้มแบบเชือกตรงสะโพก ใส่1ครั้ง / 100ค่ะ
ยาว34(แต่ถ้าดึงจั้มสะโพกจะสั้นขึ้นอีกแล้วแต่การดึงของแต่ละคน) อก+เอวฟรีไซค์ สะโพกฟรีไซค์แล้วแต่จะมัดเลยค่ะ

B7# เสื้อผ้ายืดแขนกว้าง ใส่2-3ครั้ง / 80 ค่ะ --sold out--
ยาว25 อก33

B12# เสื้อผ้ายืดสีเขียวพรีออเดอร์จากเวปmayroseขี้ม้าปกคอบัว แขนผูกเอง ของใหม่ป้ายห้อย / 80 ค่ะ sale70
ยาว21 อก31

B13# เสื้อคอปกผ้ายืดตัวยาวชายโค้งลายเสือจั้มสะโพกแบบเชือก ของEveryperfect ไม่เคยใส่เลยค่ะ / 160 ค่ะ sale 150
ยาว30.5(ยังไม่ได้ดึงจั้มชอบสั้นยาวแร้วแต่ดึงจั้มเลยค่ะ) อก41

B14# เดรสผ้ายืดสีเทา แขนน่ารักข้างนึงถักเปียอีกข้างเป็นสายเดียว ใส่1ครั้ง / 100 ค่ะ sale 90
ยาว30.5 อก+เอวฟรีไซค์

B15# เสื้อเกาะอกผ้ายีนต์จั้มเอว หรือจาเอาเชือกโบว์เปลี่ยนแนวเป็นเสื้อผูกคอก็เก๋ ไม่เคยใส่ค่ะ / 100 ค่ะ sale 90
ยาว21.5 อก+เอวฟรีไซค์

B16# เสื้อกล้ามตัวยาวผ้ายืดสีเทาน่ารักค่ะตัวนี้ ใส่ไป2ครั้ง / 100ค่ะ sale90
ยาว29.5 อก+เอวฟรีไซค์

B17# จั้มสูทสีโอรสจั้มเอวด้านนอกเป็นกระโปรงแต่ด้านในเป็นกางเกงค่ะ ใส่1ครั้ง / 120 ค่ะ sale 110
ยาว29.5 อก+เอวฟรีไซค์

http://image.ohozaa.com/view/2lhsi

B19# เดรสผ้าไม่ยืดแต่ใส่สบายสีเทาเข้มลายดอกเลกๆเป็นสายเดี่ยว+ผูกคอ ใส่2ครั้ง / 100 ค่ะ
ยาว32 อก+เอวฟรีไซค์

B23# เสื้อผ้ายืดนิ่มๆสีเทาเข้ม ด้านหน้าเรียบๆขอบอกว่าด้านหลังเซ็กซี่มากผูกหลัง+เว้าหลังยาวเลยค่ะ ไม่เคยใส่ / 130 ค่ะ (งดต่อน้องสาวฝากขายค่ะ) sale 120
ยาว30 อก+เอวฟรีไซค์

..........................................................................................................................

A3# เสื้อยืดเกาหลีจากเวปmayroseสีน้ำเงินสว่างลายขว้างขาวหลังแอบเว้าเล็กๆค่ะ ใส่ไป 2ครั้งค่ะ/100 ค่ะ SALE 80 ค่ะ
(แต่ไม่สว่างเท่าในรูปที่แขวนนะคะอัพโหลดรูปละสีแอบเพี้ยนอ่าคะ)
ยาว26 อกได้ถึง34

A4# เดรสผ้าซีทรูลายดอทสีเนื้อมีซับในหนาน่ารักตรงระบายแขนเป็นผ้าลูกไม้ค่ะ ใส่ไป1ครั้งค่ะ/ 130 ค่ะ --sold out--
ยาว32 อกฟรีไซค์ เอวจั้มฟรีไซค์

A7# เสื้อแขนยาวงานเกาหลีจากเวปmayrose สีตัวกลมลายดอท แขนเทาอ่อน หลังเทาอ่อน (ไม่รู้เรียกว่าผ้าอารายอ่าคะหลังแอบบาง) ใส่ไป1ครั้ง / 100 ค่ะ SALE 80 ค่ะ
ยาว25 อก34
ด้านหน้า
ด้านหลัง
รูปจากเวปค่ะ

A8# เสื้อผ้ายืดตัวยาวงานเกาหลีจากเวปmayroseผูกโบใต้อก สีขาว,สีกลม มีอย่างละตัว ใส่1ครั้งค่ะ / 100 ค่ะ SALE 80 ค่ะ
ยาว28 อกได้ถึง34 เอวได้ถึง34

A10# เสื้อยืดงานเกาหลีจากเวปmayroseสีส้มนวลๆ ใส่ไป1ครั้ง / 80 ค่ะ SALE 70 ค่ะ
ยาว23 อก30

A11# กระโปร่งแนววินเทจเอวสูงผ้าซีทรูมีซับใน ซิปซ้อนหลังใส่ไป1ครั้ง / 80 ค่ะ sale 70
ยาว21 เอวได้ถึง27

A15# เดรสเกาหลีสีดำช่วงเอวเป็นลายเว้าเป็นผ้านะคะจากเวปmayrose ไม่เคยใส่ึค่ะ / 100 ค่ะ sale 90
ยาว31 อก30 เอว30

SOLD OUT KA

เดรสคอบัว สีเนื้อ ผ้านิ่มๆ เอวจั้ม (ใส่ไป2-3ครั้ง)150 --sold out--
เดรสยาว ผ้ายืด สีกลม (ใส่ไป1ครั้ง)150 --sold out--
เสื้อตัวยาวของ common T แอบน่ารักด้วยการเย็บดอกไม้ที่คอเสื้อ (ใส่2-3ครั้ง)150 --sold out--
เดรสสีเทาหลังเซ็กซี่ ผ้าเด้งๆนิ่มๆ (ไม่เคยใส่เลยคร้า)150 --sold out--
เดรสสีส้ม พรีออเดอร์มาไม่เคยใส่เลยยังอยู่ไนถุงจ้า150 --sold out--
เสื้อตัวสั้นสีชมพูหม่นไม่สว่างเก๋ตรงคอเสื้อปักด้วยมุก และชายเสื้อเป็นหยักๆค่ะของbarcode ใส่ไป2ครั้ง/ 100 ค่ะ --sold out--
เดรส ลายขวาง สีตามรูป ผ้าคล้ายผ้าดำมะหยี่นิดๆยืดได้ (ใส่ไป1ครั้ง) /120 ค่ะ --sold out--
เสื้อแขนโปร่ง ตัวเสื้อ ผ้ายืด ช่วงแขนผ้าซีทรูบางมีลายเส้นเก๋ๆ (ใส่ไป1ครั้ง) / 100 ค่ะ --sold out--
เสื้อยืดแขนระบายเบาๆ ใส่ไป3ครั้ง / 70 ค่ะ --sold out--
เดรสผ้ายืดสีดำ งานเกาหลีจากเวปmayrose ช่วงบนอกเป็นผ้าซีทรูบาง เซ็กซี่เบาๆแขนยาวประมานข้อศอก (ไม่เคยใส่เลยคร้า) / 150 ค่ะ --sold out--
เสื้อยืดตัวยาวเปรี้ยวตรงอก+เอวเป็นผ้าลูกไม้ ใส่ไป2-3ครั้ง / 100 ค่ะ --sold out--
เสื้อยืดสีกลม เก๋ตรงแขนถักเปียค่ะ ใส่ไป2ครั้ง/ 80 ค่ะ --sold out--
เสื้อกล้ามลายตุ๊กตากระดาษ ใส่ไป1ครั้งค่ะ / 60 ค่ะ --sold out--
เสื้อยืดสีขาวสกินลายเหมือนเสื้อมีปก ไม่เคยใส่ค่ะ/ 80 ค่ะ --sold out--
เสื้อผ้าซีทรูมีซับในงานเกาหลีจากเวปmayrose ลายม้าลาย ใส่ไป2ครั้ง / 100 ค่ะ --sold out--
B4# เสื้อมีฮูทผ้ายืดตัวยาวลายธงชาติอังกฤษสไตลเซอร์สีซีดปลายจั้มเลกน้อย ใส่2ครั้ง / 100 ค่ะ--sold out--
B8# เสื้อผ้ายืดEveryprefectสีเทาแขนเก๋เป็นลูกไม้ ใส่1ครั้ง / 130 ค่ะ --sold out--
B9# เสื้อผ้ายืดสีเทาอ่อนสลับผ้าลูกไม้ เก๋มากค่ะ ใ่ส่ไป3ครั้ง / 80 ค่ะ --sold out--
B10# เสื้อผ้ายืดMAMA SAY ZEEDลายทางเล็กๆสีขาวสลับฟ้าอ่อน ใส่ไป1ครั้ง/ 130 ค่ะ --sold out--
B11# เสื้อผ้ายืดสีเขียวขี้ม้างานเกาหลีพรีออเดอร์มาตัวนี้น่ารักมาก แขน+ไหล่ดีไซน์เก๋ กระเป๋าตรงอกปักเลื้อม ไม่เคยใส่เลยค่ะ/ 120 ค่ะ --sold out--
B18# เรกกิ้งแอบเซ็กซี่พรีออเดอร์จากเวปmayroseลายพันขาแต่ด้านในมีซับในผ้าตาข่ายค่ะด้านหลังเป็นผ้าเรกกิ้งธรรมดาทึบๆ มีลายแต่ด้านหน้า ไม่เคยใส่เลย มี2ตัวนะคะ / 120 ค่ะ --sold out 2ตัวค่ะ--
B22# เสื้อผ้ายืดสีเทาลายหมาป่าของเครือHANGOUT ใส่1ครั้งค่ะ / 130 ค่ะ (งดต่อน้องสาวฝากขายค่ะ) --sold out--
A2# เดรสผ้ายืดสีเทาหลังผูกแอบเซ็กซี่นิดๆค่ะของhangout มีตำหนิตรงตะเข็บหลังเล็กน้อยค่ะ ใส่ไป3-4ครั้งค่ะ / 80 ค่ะ SALE 70 ค่ะ --sold out--
A12# เสื้อยืดลายเสื้อสีเทาเข้มเก๋มากค่ะตัวนี้แขนกับชายเสื้อเป็นริ้วๆเปรี้ยวมากค่ะ ไม่เคยใส่เลย / 100 ค่ะ --sold out--
A13#เดรสงานเกาหลีจากเวปmayrose ผ้าเด้งๆนิ่มๆค่ะค่อนข้างบางควรใส่เสื้อทับ1ชั้นค่ะ ไม่เคยใส่เลย / 120 ค่ะ SALE 100 ค่ะ --sold out--
A14# เสื้อกล้ามผ้าซีทรูสีเหลือง ตัวนี้น่ารักมากด้ายหลังมีสม๊อกตรงขอบนิดเดียว ใส่ไป1ครั้งค่ะ/ 80 ค่ะ SALE 70 ค่ะ --sold out--
A1# เดรสสีเทา แบบชมพู่ใส่ค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ / 150 ค่ะ --sold out--
A5# เดรสเกาหลีจากเวปmayroseสีกลมลายดอท ผ้าซีทรูซับในทั้งตัว ไม่เคยใส่ค่ะ/ 150 ค่ะ --sold out--
A6# เดรส ชุดติดกันเสื้อขาวกระโปรงเขียว ผ้าซีฟองหนากระโปร่งมีซับใน (ใส่ไปครั้งเดียว) / 130 ค่ะ --sold out--
B20# เสื้อผ้าซีทรูสีชมพูผูกโบว์ที่คอของMAMA SAY ZEED ใหม่มากไม่เคยใส่ มีตำหนิ1จุดตรงอกขวาเป็นตั้งแต่ซื้อมาแต่ไม่ได้ดู / 150 ค่ะ (งดต่อค่ะน้องสาวฝากขาย) sale 140 --sold out--
C1# จั้มสูทขาสั้นลายขวางสีเทาเข้มสลับครีมของDECEMBER จั้มตรงสะโพก ใส่2ครั้งค่ะ / 140 ค่ะ (งดต่อน้องสาวฝากขาย) --sold out--
C2# เดรสผ้ายืดชายโคร้งสีขาวผสมลายฟ้าอ่อนๆของ i saturday ใส่ไป1ครั้ง / 140 ค่ะ (งดต่อน้องสาวฝากขาย) --sold out--
B21# เสื้อผ้ายืดนิ่มๆคอกว้างสีเหลืองมัสตาสของMAMA SAY ZEED ไม่เคยใส่ค่ะ / 160 (งดต่อค่ะน้องสาวฝากขาย) sale 150 --sold out--
C11# เดรสผ้ายืดสีโอวันตินเข้มเก๋ช่วงบ่าเว้าแต่มีเส้นๆคาด ของBARFORในเครือHANGOUT ใส่1ครั้ง / 130 ค่ะ --sold out--
A9# เดรสงานเกาหลีจากเวปmayroseสำหรับสาวไซค์sเท่านั้น สีส้มอิฐเอวจั้ม(ผ้าอารายไม่รุ้อ่าคะแต่ไม่ยืด)ไม่เคยใส่ค่ะ/ 60 ค่ะ SALE 50 ค่ะ --sold out--
C3# เดรสผ้ายืดสีโอวันติน ของHANGOUT เก๋ตรงแขนจาสั้นข้างยาวข้าง ไม่เคยใส่ค่ะ / 140 ค่ะ (งดต่อน้องสาวฝากขาย) --sold out--
C13# เสื้อผ้ายืดลายโจ๊คเกอร์สีขาวพรีออเดอร์จากเวปmayroseจั้มปลายนิดๆแขนปีกผีเสื้อ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ / 150 ค่ะ --sold out--

ฝากห้องHI STEERด้วยนะคะขายถุงผ้าMARC JACOBของแท้ของใหม่ป้ายห้อยค่ะราคาไม่แพง
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1771519

ขอบคุณSBNTOWNค่ะ ^^