Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>>>มีเดรสมาใหม่หลายตัวนะคะ ^^เดรสไปงาน ไปทะเล ผ้าพันคอ ชุดหมี ฯลฯ..สไตส์ดารากะลังฮิตทั้งน้านนน..เสื้อสวยๆ..เดรสงามๆๆ..ลองเข้ามาดูกันนะจ๊ะ..ไม่ซื้อไม่ว่า..แค่กลัวเสียโอกาส..^^อิอิจัดไปค่ะ..!!

Warning Points:
    0/5

Red face >>>>มีเดรสมาใหม่หลายตัวนะคะ ^^เดรสไปงาน ไปทะเล ผ้าพันคอ ชุดหมี ฯลฯ..สไตส์ดารากะลังฮิตทั้งน้านนน..เสื้อสวยๆ..เดรสงามๆๆ..ลองเข้ามาดูกันนะจ๊ะ..ไม่ซื้อไม่ว่า..แค่กลัวเสียโอกาส..^^อิอิจัดไปค่ะ..!!

สนใจชิ้นไหน สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ ^^ (สินค้าเป็นของใหม่ทุกชิ้นค่ะ)

ราคายังไม่รวมค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 ค่ะ

cf ทาง PM หรือ โทร 081 913 7886 ติดต่อขวัญ ได้เลยค่ะ
    แม่ค้ามีบัญชี กสิกร และไทยพาณิชย์นะคะ

kwany_kwan@hotmail.com

ขอความกรุณาลูกค้าทุกท่าน cf แล้ว อย่า cc นะคะ หรือถ้ามีเหตุผลอื่นกรุณาช่วยแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ
    อย่าหายไปเฉยๆๆ..T_T" สงสารแม่ค้าเถิดดดดด

เสื้อครอปไหมพรมสีดำ สวยมากค่ะ ใส่คลุมกับเกรสหรือแม๊ดซี่เดรสก้สวยเก๋ค่ะ หรือจะใส่คลุมกะกางเกงยีนส์ขาสั้นก็ให้ลุกส์สวยเปรี้ยวซ่อนหวานค่ะ^^ กะลังฮิตเลยค่ะตัวนี้
    ขาย>>>> 390

ด้านหน้า

ด้านหลังมีโชว์ลูกไม้ตาข่าย ดูแซ๊กซี่นะคะถึงประมาณกลางหลังค่ะ
    เดรสแขนกุดสีดำผ้านิ่มมากค่ะ ใส่แล้วดูแซ๊กซี่ ผ้ายืดตามตัวนะคะ ขาย >>>> 450

เดรสสายเดี่ยวตัดต่อกระโปรงพื้นดำน่ารักมากค่ะ ตัวเสื้อเป็นผ้าชีฟองนะคะ สะโพกไม่เกิน 37 ขาย >>>> 490

เดรสผ้าชีฟองเลยจุดน้ำตาลดำ ซับทั้งตัวนะคะน่ารักมากค่ะ^^ ขาย >>>> 490

กระโปรงประมาณไซส์ m-l เอวต่ำค่ะ ขาย >>>> 250

เดรสวินเทจน่ารักมากค่ะ หน้าอกไม่เกิน33 เอวไม่เกิน 27 สะโพกฟรี ยาวประมาณ 32 ขาย >>>> 590

เดรสลูกไม้สีขาวน่ารักมากค่ะ^^ เปนทรงฟรีไซส์ค่ะ >>>> 450

เดรสเสื้อสีน้ำเงินตัดต่อกระโปรงผ้ามุ้ง น่ารักค่ะ ขาย >>>> 400

เดรสสีดำ น่ารักค่ะ ขาย >>>> 150

จั๊มสูทลายดอกสีฟ้า ขา 3 ส่วน ขาย >>>> 490

ชุดหมีสีน้ำตาลผ้าชีฟองน่ารักมากค่ะ เป็นกางเกงขาสั้นข้างในนะคะ ขาย >>>> 450

เดรสยีนส์สั้นระบาย น่ารักอีกแล้วค่ะ ขาย >>>> 490

เดรสสีดำดอกเหลืองผ้าชีฟองมีซับทั้งตัวนะคะ พร้อมสายผูกเอว ขาย >>>>450

เดรสสีดำลูกไม้ฟรีไซส์ค่ะ ขาย >>>> 450

เสื้อยินส์หรือเดรสสั้นยีนส์ค่ะ สีสวยมาก ขาย >>>> 350

เสื้อผ้าชีฟองสีดำระบาย ไม่มีซับนะคะ ขาย >>>> 250

เสื้อเกาะอกยางยือสีชมพูลายดอก ขาย >>>> 250

เดรสผ้าชีฟองสีดำ มีซับนะคะ ขาย >>>> 380

เสื้อยืดสีขาวแต่งโบว์ น่ารักมากค่ะ ขาย >>>> 350

กางเกงแนววินเทจลายดอกไม้ กำลังอินแทรนด์ค่ะ ด้านหลังเป็นยางยืดนะคะ เหมาะสำหรับสาวไซส์ s-m สะโพกไม่เกิน 37 ค่ะ ขาย >>>> 450

เดรสสีดำผ้าชีฟองมีซับนะคะ ตัวกระโปรงจับจีบพลีทค่ะ หรูดูดีมากๆ ขาย >>>> 400

เดรสชีฟองสีดำ ไหล่เฉียง กระโปรงอัดพลีท ขาย >>>> 350

เดรสสไตส์วินเทจค่ะ ลายสก๊อตสีเทานะคะ น่ารักมาก ข้างหลังเป็นกระดุมทั้งแนวค่ะ นางแบบสูง 166 ค่ะ หน้าอกไม่เกิน 35 เอวไม่เกิน 28 สะโพกไม่เกิน 38 ค่ะ ขอขาย >>>> 380

เดรสเสื้อสีชมพูแต่งโบว์ดำ ตัดต่อกระโปรงทรงสอบสีดำ แฟชั่นเกาหลีสวยงามคร่า..อิอิ
    รอบอกไม่เกิน 36 นิ้ว เอว 32 นิ้ว ชุดยาว 84 ซม. ขาย >>> 450

ชุดแซกผ้าชีฟองต่อด้วยกระโปรงผ้ามุ้งค่ะ ตัวนี้แฟชั่นเกาหลีค่ะ..ตัวเสื้อเป็นผ้าลูกไม้ยืดแขนยาวนะคะ..ใส่แล้วดูเป็นสาวหวานมั่กๆๆ^^ อก 30-35" เอว ฟรีไซส์ สะโพก ฟรีไซส์ค่ะ ยาว ประมาณ 80 ขายถูกๆค่ะ 450 >>> 350

เสื้อแขนสามส่วนสีเทามีระบายสีดำตรงหน้าอกค่ะ..เก๋ดีค่ะตัวนี้ใส่แล้วเข้ารูปค่ะ ..สวย สำหรับสาวไซส์ s - m ค่ะ sale >>> 200

ชุดเดรสสีดำผ้ามัน ..คล้ายๆซาตินแต่ผ้าหนากว่านะคะ ใส่แล้วดูผู้ดีเซ็กซี่มากๆๆ ขาย 450 sale >>> 370 จ้า

เสื้อชีฟองตัวนี้เอาไปเลยค่ะ 230 >>> 200 บาท

กระเป๋าผ้าลายจุด..ถือแล้วน่ารักมากค่ะ คุณหนูสุดๆ ขาย >>>> 450

กระเป๋าสะพายหนังอย่างดี สไตส์ polo นะคะ งานเกรดดีมากหนังนิ่มสุดๆค่ะ ขาย >>>> 990

[COLOR="magenta"]ต่อไปเป็นโซน USED ของแม่ค้าเองนะคะ สภาพพดีเลิศศศศ...^^[/COLOR]

ผ้าพันคอสวยๆนะคะ สภาพดีทุกผืนมีทั้งใช้และไม่ใช้นะคะ ขายผืนละ >>>> 100

ผืนที่ 4 , 5 และ 6 ขายแล้วนะคะ^^

เดรสสายเดี่ยวผผูกคอ ผ้าคอตตอนค่ะ น่ารักมากๆค่ะ ขาย >>>> 220

เดรสผ้าชีฟองสีโอรสอ่อนๆ สวยมากค่ะ ตัวใหญ่หน่อยนะคะ ไซส์ l ใส่ได้ค่ะ สภาพดี ขาย>>>> 200

เดรสสายเดี่ยวสีดำสม๊อคหลัง ผ้าซาตินมันค่ะ ขาย >>>> 150

เดรสแขนกุดคอถ่วงสีโอวัลติน เอวยางยืดนะคะ ขาย >>>>200

เดรสแขนกุดสีเขียวอ่อนแซมชมพูอ่อนนะคะในรูปถ่ายไม่ชัดค่ะ ตรงคอปักคล้ายคริสตัลออกแนวหรูค่ะ ด้านหลังเอวเป็นสม๊อคนะคะ ขาย >>>> 250

Thanks: Ro ฝากรูปเดรสหรือเสื้อตัวยาวค่ะ สภาพดี ขาย >>>> 150

เสื้อยืดสีโอรสอ่อนๆสภาพดีค่ะ น่ารักมาก ขาย >>>> 120

เสื้อยืดสีขาวครีม ตกแต่งระบายผ้ามุ้งด้านหน้า น่ารักมากค่ะ ดูสวยหวานยิ่งใส่กับกางเกงขาสั้นยิ่งน่ารักง่ะ^^ ขาย >>>> 170

เดรสแขนกุดสีดำตัดต่อกระโปรงดอกกุหลาบสวยแซ๊กซี่มากค่ะ ด้านหลังมีแหวกตรงช่วงเอวด้วยนะคะสวยมากๆค่ะ สภาพดีค่ะ ขาย >>>> 400

เสื้อลายดอกสภาพดีค่ะ ขาย >>>> 120

เสื้อยืดสีโอรสกระดุมทอง ใส่น้อยครั้งสภาพดีค่ะ แต่กระดุมทองหลุดไป 1 เม็ดนะคะ ขาย >>>> 170

เสื้อลูกไม้มีเสื้อซับให้นะคะ ขาย >>>> 150

เดรสผ้าชีฟองสีดำ แต่งกระโปรงทรงบอดี้คอนสีเนื้อนะคะ ตัวนี้สวยหรูมากค่ะ ใส่แล้วดูหุ่นดีมากกกสะโพกไม่เกิน 37 นะคะ ขาย >>>> 400

เดรสสายเดี่ยวสีดำตัดต่อกระโปรงสีส้มลาย สภาพดีค่ะ ขาย >>>> 150

เดรสใส่ไปงานสีชมพูกระโปรงน้ำตาล น่ารักมากค่ะ มีสายผูกโบว์ข้างหลังด้วยนะคะสภาพดีค่ะ ขาย >>>> 300

เดรสใส่ไปงานสีครีมกระโปรงน้ำตาล มีโบว์ตรงหน้าอกนะคะ น่ารักเหมือนกันต่ะตัวนี้^^ ขาย >>>> 300

เสื้อสีส้มชีฟองสภาพดีค่ะ ใส่แล้วดูหุ่นดีมากๆ ใส่ 1 ครั้งค่ะ ^^ ขาย >>>> 220

ชุดหมี จั๊มสูทขายาวสีม่วงค่ะ ใส่ไปทะเลแค่ครั้งเดียว เหมือนในรูปที่แม่ค้าใส่เลยค่ะ^^ ขาย >>>> 200

เดรสสายเดี่ยวลายดอกไม้ ปรับสายได้ข้างหลังเป็นสม๊อคหลัง ตัวนี้ใส่แล้วขับผิวมากๆค่ะ ^^ใส่ครั้งเดียวจ้า ขาย>>>> 100

เดรสสายเดี่ยวสม๊อคหลัง สภาพดีค่ะ ปรับสายได้ ขาย >>>> 100

เดรสสายเดี่ยวสม๊อคหลัง ผูกโบว์หลังได้ ตัวนี้น่ารักมากค่ะ^^ สไตส์เกาหลีสุด สภาพยังดีอยู่นะคะ ใส่ไปทะเลรับรองคนมองชัวร์ๆ^^ ขาย >>>> 150

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เดรสไหล่เฉียงรูปดาวเอวยางยืดค่ะ ขอขาย >>>> 250

เดรสเกาะอกกระโปรงบอนลูนน่ารักมากค่ะ ข้างหลังเป็นยางยืด ใส่ออกงานไป 1 ครั้ง ขอส่งต่อนะคะ ขาย >>>> 300

จั๊มสูทสายเปีย ใส่ 1 ครั้ง ส่งต่อแบ่งกันสวย >>>> 400

เอื้อมสายเดี่ยวสีดำสม๊อคหลังค่ะ สภาพดี ขาย >>>> 150

กระโปรงเอวยางยืดทรงบานนะคะ สภาพดีเลิศ ขายตัวละ >>> 100 เช่นกันจ้า

เสื้อกันหนาว..มีเฟอร์ด้วย..ว๊าวๆๆๆ น่ารักสุดๆๆค่ะ จัดไปแค่ >>> 250

เดรสเสื้อกล้ามสีดำ มีผ้าผูกเอวนะคะ น่ารักค่ะ^^ ขาย >>>> 200

เสื้อสีแดง มีตำหนินิดนึงตรงรูเล็กๆๆ แถวขอบเสื้อนะคะ ถ้าไม่สังเกตจะไม่เห็นค่ะ ส่งต่อตามสภาพ >>> 80

กระโปรงยีนส์สภาพงามๆๆ ไซส์ m-l ค่ะ ขอส่งต่อที่ >>150 บาท

ขอฝากลิ้งค์ห้อง Hi-street ด้วยนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065543687

ขอฝากลิ้งขายกระเป๋า longchamp และกระเป๋า coach ด้วยนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1649861

ขอบคุณ SBN นะคะ
    Last edited by kwanykwan; 10-10-2011 at 10:08 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->