กติกานิดนึง
1.CF แล้วกรุณาโอนภายใน 2 วัน ติดขัดแจ้งได้ค่ะ
2. CF ทาง 087-2-333-111 และ taresuchan@hotmail.com เท่านั้นนะค๊า สะดวกทางโทรศัพท์สุดค่ะ ทางอื่นจะตอบช้าหน่อยนะคะ
3.แม่ค้ามีบัญชีของ KBANK และ SCB สาขาในกทม.ค่ะ
4.ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท และEMS 50 บาทค่ะ (ส่งของหลังจากแจ้งโอนไม่เกิน 2 วัน)
5.ไม่รับเปลี่ยนและคืนสินค้าค่ะ

1.เดรสสีชมพูอ่อน ไหล่ผูกโบว์ ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 200 บาทรวมส่ง

2. เสื้อลูกไม้แบบ Zara ใส่ 1 ครั้ง ขาย 200 บาทรวมส่ง ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ

3. สายเดี่ยวลูกไม้ ลายมีดิ้นทอง ซื้อจากร้านที่สยาม นำเข้าจากเกาหลีแท้ชัวร์ ไม่เคยใส่ ซื้อมาเก้าร้อย ขาย 400 บาทรวมส่งค่ะ

4. เดรสสายเดี่ยวสีชมพูอ่อนอัดพลีทช่วงอก สายเป็นเปียถัก ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 190 บาทรวมส่ง ขายแล้วค่ะ

5.สายเดี่ยวสีชมพูลายน้ำตาลส้มๆ ใส่น้อยสภาพดี ซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ ขายถูกๆ 250 บาทรวมส่ง

6. สายเดี่ยวลายดอกอกเป็นผีเสื้อน่ารักมากกกกกกกกกกกก ซื้อจากญี่ปุ่นใส่ไป 1 ครั้ง ขาย 250 บาทรวมส่ง ขายแล้วค่ะ

7. เดรสดอกไม้สีครีม ซักแล้วไม่เคยใส่ ขาย 190 บาทรวมส่ง ใส่ไปงานแต่ง งานเลี้ยงได้เลยค่ะ ขายแล้วค่ะ

8. Maxidress ลาย lily สวยมากค่ะตัวนี้ คาดเข็มขัดสีน้ำตาลซักเส้นนะคะ ซักแล้วแต่ลองใส่แล้วไม่เหมาะ ขาย 290 บาทรวมส่ง อกได้ถึง 35 ยาว 52 เอวประมาณ 32-33 สะโพกฟรี 40 ขึ้นค่ะขายแล้วค่ะ
9. เสื้อลายดอกกุหลาบ style dior ซักแล้วลองเหมือนกันค่ะ ขาย 290 บาทรวมส่ง อกได้ถึง 35-36 ขายแล้วค่ะ

10.เดรสสีเทาผูกโบว์ใต้อก ใส่น้อย สภาพดีค่ะ ขาย 150 บาทรวมส่ง

11.Zara cardigan ไซส์ M ตัวไม่ใหญ่ค่ะ สีฟ้าเทอควอยเข้มๆนะคะ ในรูปมืดไปหน่อย ใส่ 1 ครั้ง ขาย 280 บาทรวมส่ง ขายแล้วค่ะ

12.เสื้อหวานๆแซมลูกไม้ แยก 2 ชิ้นนะคะ มีสายเดี่ยวระบายข้างใน คนตัวเล็กใส่เป็นเดรสสั้นได้ค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ขาย 200 บาทรวมส่ง

13.เสื้อสีเบจมีแขนซ่อนกระดุม ทรงเก๋มากนะคะ ซักแล้วไม่เคยใส่ ขาย 180 บาทรวมส่ง

14.กระโปรง style zara จีบรอบตัว ด้านหลังเป็นยางยืด น่ารักมากกกกกกก ซํกแล้วแต่ไม่ได้ใส่นะคะเพิ่งซื้อมา แต่ซื้อมา 2 ตัวสีคล้ายๆกันค่ะ ขาย 300 บาทรวมส่ง งานดีนะคะ

15. ผ้าพันคอลาย P ของ Kst งานเกาหลี มีป้าย เหมือนเด๊ะค่ะ ของใหม่ขอส่งต่อเท่าที่ได้มา 900 รวมส่งค่ะ

ทุกตัวสภาพเหมือนใหม่หรือใหม่เลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านค่ะ