Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่ม ทุกวัน >>>เดรส เสื้อ สไตล์ sretsis rose bud !! เบลเซอร์ลายทาง ยีนส์ levi'แท้ นาฬิกา moshino เดรส จั้มสูท สไตล์ topshop kloset ก็มีนะค่ะ

Warning Points:
    0/5

ลงเพิ่ม ทุกวัน >>>เดรส เสื้อ สไตล์ sretsis rose bud !! เบลเซอร์ลายทาง ยีนส์ levi'แท้ นาฬิกา moshino เดรส จั้มสูท สไตล์ topshop kloset ก็มีนะค่ะ

ติดต่อได้ทาง pm หรือเมลล์ makham9@hotmail.com ค่ะ

CF สามารถ CC ได้ แต่บอกแม่ค้านิดนึงนะค่ะ จะได้ปล่อยของให้คนที่อยากได้ ต่อรองราคาได้ค่ะ ขอแบบน่ารักๆนะค่ะ

ขอค่าส่งแบบลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทจ้า ^_____^

แม่ค้าใจดี สามารถสอบถามสินค้าได้ตามสบายเลยนะค่ะ

รูปสินค้าบางตัวต้องขอยืมจากร้านที่ซื้อก่อนนะค่ะ แม่ค้าบ้านน้ำท่วม หาที่ถ่ายรูปสวยๆลำบากค่ะ
    ถ่ายที่นึงต้องรื้อของลงจากโซฟาอีก เห็นใจแม่ค้าหน่อยนะค่ะ เหนื่อย YY ถ้าสนใจจริงๆ จะรีบถ่ายรูปให้ดูนะค่ะ

เดรส sretsis พรีมาพร้อมกัน ขอปล่อย 990 ค่ะ
    ของเราสีขาวดิ้นเงินค่ะ

สร้อย forever 21 มีป้ายอยู่ครบ ยังไม่เคยใส่ เป็นสร้อยยาว ขาดุ๊กดิ๊กได้ ขาย 250 ค่ะ

อีกรุปนะค่ะ เราถ่ายไม่สวย

จั้มสูทผ้าเนื้อดีมาก ยังไม่ได้ใส่เลย ขาย 400 ค่ะ

เสื้อไสตล์ topshop ของใหม่ค่ะ 280 บาท

จั้มสูทกางเกงของใหม่ 280 บาท

ใส่ออกมาแบบนี้นะค่ะ

เดรสไสตล์ soda ของใหม่ ขาย 350 บาท

รูปปักใกล้ๆค่ะ

เหมือนที่นางแบบใส่นะค่ะ

จั้มสูท ไสตล์ senada ยังไม่เคยใส่ ลายเห็ดน่ารักๆ 380 ค่ะ สีเขียวมินต์ แบบตัวบนนะค่ะ

เบลเซอร์ตัวนี้ซื้อมา หกร้อยกว่านะค่ะ ขาย 250 ค่ะ

เสื้อตัวยาวผ้าดีนะค่ะ ขาย 200 ค่ะ

เสื้อ crop ระบายผ้าชีฟอง 200 บาทค่ะ

เดรสไสตล์เกาหลี ตัวนี้น่ารักนะค่ะ ใส่เข้ารูป 330 บาทค่ะ

ด้านหลัง และแขนเสื้อแซมด้วยลูกไม้เล็กๆค่ะ

เดรสลายแมว กระโปรงอัดพรีท 230 ค่ะ

เสื้อทรงปีกค้างคาว ตรงผมเด็กผู้หญิงปักมุขนะค่ะ ขาย 200 ค่ะ

เสื้อกักยีนส์ ยังไม่เคยใส่ขาย 180 ค่ะ

เสื้อ crop ติดป้าย Alexander McQueen แฟนซื้อมาฝากจากสิงคโปร์ เนื้อผ้าดี ขาย 230 ค่ะ ซื้อมาแพงนะค่ะ

เดรส vivi&coco ผ้านิ่มลื่น ของใหม่ป้ายยังไม่ได้แกะ ขาย 330 ค่ะ

ด้านหลังผูกโบว์ ปรับระดับสายได้ ตัวซับกระโปรงเป็นชายผ้าลูกไม้ด้วยนะค่ะ

เสื้อผ้านิ่มมากๆ ใส่สบาย 250 ค่ะ

ของใหม่ ขาย 230 ค่ะ

เดรส นะค่ะ 230 ผ้าดีค่ะ

ยีนส์ levi'แท้ รุ่น Patty Anne slim เอว 28 นิ้ว เปนเอวต่ำค่ะ สะโพก 36 นิ้ว ยาววัดจากเอว 35.5 นิ้ว ซื้อมาจากราคา 2300 กว่า ส่งต่อ 550 ค่ะ ตัวนี้เดฟสวยค่ะ

กางเกงเอวสูง ทรงสวย 250 ค่ะ

กางเกงเอวสูงอีกตัว ตัวนี้สม๊อคด้านหลัง 150 บาท

กางเกงกระโปรง ไสตล์ kloset ของใหม่ค่ะ 300 บาท

กางเกงเอวสูงผ้าสักหลาด ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ ขากางเกงไม่ได้พับขึ้นนะค่ะ ไซส์ m ขาย 280 ค่ะ SALE 250

ใส่แล้วเป็นแบบนี้นะค่ะ ยืมรูปจากร้านที่ซื้อมาด้วยนะค่ะ

จั้มสูทซักแล้วยังไม่ได้ใส่ ขาย 180 ค่ะ สีออกเทาฟ้า

ขอยืมรูปจากร้านที่ซื้อมาด้วยนะค่ะ

รองเท้าของใหม่ ใส่ลองในห้องอย่างเดียว ไซส์ 38 ขาย 400 ค่ะ SLAE 380

รองเท้าพรีมา 500 กว่านะค่ะ พรีมาสองสี ปล่อยสีแดงก่อน 350 ไซส์ 38 ค่ะ ของใหม่นะค่ะ

พื้นรองเท้ายังน่ารักเลยค่ะ ^^

รองเท้าไสตล์วิทเทจ หนังแท้ ซื้อมาเกือบพัน ขาย 430 ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่นะค่ะ เบอร์ 39 ค่ะ

เบอร์ 39 ค่ะ สูงประมาณสองนิ้วครึ่ง ขาย 180 บาท

รองเท้า zenachoo หนังแท้ เบอร์ 38 สูง 1 นิ้ว ขาย 230 ค่ะ มือสองค่ะ

รองเท้า ยังไม่เคยใส่ออกจากบ้าน ลองอย่างเดียว 180 ค่ะ ไซส์ 39 ค่ะ

เบอร์ 39 ค่ะ มือสองนะค่ะ 150 บาท

ต่างหูเกาหลีคู่ละ 40 บาท

กระเป๋าของใหม่ น่ารักๆ เป็นไหมพรมถัก ขาย 150 ค่ะ ยังไม่เคยใช้นะค่ะ

SOLD Thx naka ^____^

เสื้อไสตล์ topshop งานเกรดดีนะค่ะ ขาย 280 ค่ะ
    เสื้อไสตล์ kloset ลาย บั้บเบิ้ล ขาย 200 ค่ะ
    เสื้อไสตล์ topshop ขาย 250 ของใหม่นะค่ะ ยังไม่ได้แกะป้าย
    นาฬิกา moshino แท้ ซื้อมาเกือบห้าพันบาท มีบุ๊คกับกล่องให้ ขาย 1350 ค่ะ
    กางเกงกระโปรงไสตล์ kloset งานดีผ้านิ่มๆ ค่ะ ขาย 390 ค่ะ SALE 350
    เสื้อไสตล์ sretsis รุ่น rose bud ขอปล่อย 850 ค่ะ
    เดรสไสตล์ kloset ของใหม่ป้ายติดใส่ m แต่มันใหญ่ไปอ่ะค่ะ น่าจะใส่ได้ถึง L หรือใส่ทรงหลวมๆหรือเปล่าไม่แน่
    รองเท้ายางนิ่มมากๆ ของใหม่ ขาย 250 ค่ะ ไซส์ 38 ค่ะ

มีอีกเยอะนะค่ะ พอดีไม่ค่อยมีเวลาถ่ายรูปค่ะ จะมาทยอยลงนะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก sbn ด้วยน๊าค๊ะ
    Last edited by insretsis; 10-06-2011 at 10:16 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->