วันนี้แม่ค้าลงเพิ่มยกเซ็ตคะ H & M style,,Dress ปักเพชรสีพาสเทลทั้งตัว ,,Dressผ้ามุ้งสีม่วง ,,ฝากกระเป๋า สไตล์ GGUB bag ของร้าน Saralee ไว้ด้วยอีกใบนะคะ (Used) ของแต่ละชิ้นมีมาไม่เยอะนะคะพลาดแล้วจะเสียใจแน่ๆ สวย,เก๋ ,และไม่ซ้ำใครในSBN!!!
กติกานะคะ

ค่าส่งชิ้นละ 30 บาทแบบลงทะเบียน , 20 บาท แบบพัสดุ PA
ตัดสินใจให้ชัวร์ๆก่อนนะคะ CF แล้ว NO CC ค่ะ
อย่าหายนะคะ ติดขัดอะไร เปลี่ยนแปลงวันโอน แจ้งมาได้คะ แม่ค้าจะเก็บของให้ไว้นะคะ
แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ กับ กรุงศรี แค่ 2แบงค์นะค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนคะ
สินค้าทุกชิ้น ใหม่หมดค่ะ เช็คของก่อนส่งทุกครั้ง
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน ทุกข้อข้องใจแม่ค้าตอบให้ได้ค่ะ แม่ค้าใจดีที่สุด
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้คะ
งดต่อราคาเกินควรนะจ๊ะ เพราะขายไม่แพงแล้วจริงๆค่ะ แบ่งๆกันสวยเนาะ ^^

สนใจติดต่อ สอบถาม ได้ที่ chill_chill_13@hotmail.com

Tel. 081-8787614 โทรมาเร็วสุดคร่า

****สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่นะคะ ไม่ผ่านการลองใส่หรือซักรีดมาก่อนค่ะ ****

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ตัวนี้เป็นงานเกาหลี สไตล์เดียวกับ H & M เรยค่ะ collection ล่าสุด "Bolero Jacket with Hearts,Cheer Pink" น่ารักมากๆค่ะ ราคา Soldจ้า เท่านั้นค่ะ ของจริง 3พันกว่าเรยนะคะ

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

เสื้อตัวนี้ปักเพชรสีลูกกวาด น่ารักมั่กๆค่ะ must have นะคะสาวๆ
Color: เบจ Available 1/เขียวพาสเทล Sold
Size: อก36 ยาว27
ใส่เป็นเสื้อตัวยาว หรือ minidress (ตามรูปนางแบบเรยค่ะ) ก้อได้ค่ะ น่ารักไปอีกแบบ ขาย 490 SALE 350 THB.+รวมส่งฟรี(งดต่อรองละจ้า)[/COLOR]

เสื้อ H&M Sz.M สีหวานแขนระบายน่ารักมั่กๆค่ะ(New) ขายแล้วค่ะ THB.

-ขอฝากรองเท้า H&M flat shoes Sz.39 (ค.ยาวเท้า24.0-24.5)ไว้คู่นึงของใหม่นะคะ ขายแล้วค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[CENTER]Marc Jacobs limited Japan used like new Sale 390 THB.+รวมส่งฟรีจ้า

[/IMG]

Shoes Stlye Melissa " Babie" Size 37-38 Used only 1 time: Sale 350 Sale 300 THB.[/COLOR]

[/IMG]

[/IMG]

กางเกงยีนส์ขาสั้น ไซส์ L สะโพกได้ถึง 39 เอวได้ถึง 30 (เอวต่ำ)น่ารัก เหมาะกับSummer นี้ค่ะ 250 Sale 200+รวมส่งฟรีไปเรย(งดต่อรองละจ้า)

[IMG][/IMG]

กางเกงทรงดินสอ สไตล์ Kloset ของใหม่ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่นะคะ SZ.L เอว 30 สะโพกได้ถึง 42 ค่ะ สีอิฐสวยมากๆค่ะ ขอขาย ที่ 300บาท+รวมส่งฟรีให้เรยนะคะ

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เสื้อยืด วงKISS ปักเลื่อมที่ตัวอักษรชื่อวง และตรงแขนแอบเก๋ด้วยนะคะ เป็นเลื่อมเหมือนกัน ใส่กับ legging หรือ Body con ก้อเท่ห์ไปอีกแบบค่ะ ขายแค่ 350บาท Sale 300 ลดอีก 270รวมส่งฟรีนะคะ

Trouser Top Shop Stlye Sz.L เอว30 สะโพก 42 NWT Sell 690 SALE 650 THB.

H&M dress NWT Size:M สะโพกได้ถึง 38 ค่ะ ยาว 24นิ้ว ขายแล้วค่ะ THB.

เสื้อเดรส Stlye Lanvin Sz. M ขาย 300 THB.Sale 250 THB. (New)

เสื้อเลื่อม สวยมว๊ากกก รับประกันจ้า Freesize Sell 450 THB.SALE 400 THB.

(แบบหุบ)

(แบบบาน)

กระโปรงเอวยางยืด Used จ้า แต่เหมือนใหม่นะแม่ค้าใส่ไปแค่2ครั้งเองค่ะ ขายถูกๆๆ 180 บาท SALE 150จ้า

กระโปรงสไตล์ Kloset Size L สะโพกได้ถึง40 ของใหม่จ้าแม่ค้าซื้อมาไม่มีเวลาใส่เรยขอปล่อยต่อแบบขาดทุนเรยค่ะ ขายถูกๆๆ 590 บาทจ้า

เสื้อซีทรูคาดเกร็ดปลาวิ๊งๆๆ ใส่แร้วขับผิวมั่กๆๆค่ะ ของใหม่นะคะ ขาย 350 จ้า

***ฝากน้ำหอมไว้อีก 2 ขวดด้วยนะคะ***

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ขวดแรก: Givenchy Summer Vibration ขนาด 75ml. ใช้ไปแค่ 10% เท่านั้นค่ะ ขอปล่อยต่อแค่ ขายแล้วค่ะ ซื้อมา ราคาเต็ม 2,200 บาทเรยนะคะ พอดีซื้อมาซ้ำกับของพี่สาว เรยขอปล่อยต่อดีกว่า กลิ่นหอมสดชื่น เหมาะกับหน้าร้อนนี้เรยนะคะ

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ขวดที่ 2 : Givenchy PLAY ขนาด 100 ml. (New) เหมาะกับคุณผู้ชาย หรือ คุณผู้หญิงก็สามารถฉีดได้นะคะ กลิ่นหอมมั่กๆๆแม่ค้า confirm คร่า หอมท๊างวัน...รับรอง!!! ขอขายที่ 2,500 เท่านั้นค่ะ ราคาเต็ม 3,800 เรยนะคะ