สามารถสอบถาม หรือสั่งซื้อทาง email >> style_me_up@hotmail.com ได้ตลอด 24 hrs ค่า
หรือ โทรสอบถามได้ที่ 081-8819946

ส่งของทุกวันจันทร์ - เสาร์ ยกเว้นวันอาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์
หรือ วันไหนที่แม้ค้ามีธุระ จะส่งวันถัดไปค่า

Add Friend กันมาน้ะค่ะ

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.127371124008864.33505.100002079304349#!/profile.php?id=100002079304349

..................................................................................................
..................................................................................................

"NEW ITEMS"

Blazer งานเกาหลี ผ้าไม่หนา ไม่บางค่า ใส่แล้วไม่ร้อนค่า ด้านในเป็นซาตินลายโซ่ทั้งตัว แขนประมาณ 4 ส่วน ด้านหลังจับจีบใส่ออกมาแล้วระบายหน่อยๆ หวานๆค่า เพิ่มความเก๋ด้วยไหล่ตั้งค่า แต่ไม่ดูเวอร์ งานดี chic สุดๆ ตัวนี้ไม่มีไม่ได้น้ะค่ะ must have จริงจังค่า
Size: ไหล่ 16-17 ติดตะขอหน้า หน้าอก 35 ยาว 24-25
Color: ดำ น้ำเงิน แดง
SALE > 590 Baht รวมส่ง

Blazer ลายเสือ งานเกาหลี ผ้าไม่หนา ไม่บางค่า ใส่แล้วไม่ร้อนค่า งานดี chic สุดๆ ตัวนี้ไม่มีไม่ได้น้ะค่ะ must have จริงจังค่า
Size: ฟรีไซส์
Color: เสือน้ำตาล (สีเดียวกันกับนางแบบเลยค่า รูปถ่ายออกมาสีเพี้ยน) และเสือเทา
SALE > 870 Baht รวมส่ง

Blazer zara style ผ้าหนาอย่างดี ด้านในเป็นซาติน พับแขนเป็นซาตินลายทาง เหมือนทั้งเนื้อผ้าและทรงค่า ใส่ออกมาแล้วอุ่นค่า คัตติ้งดีมากกก มีฟองน้ำเสริมไหล่ค่า
Color: ชมพูช้อคกิ้งพิ้งค์ และส้มอมแดง
SALE > 1,290 Baht รวมส่ง

เสื้อกล้าม chaps style ผ้าอย่างดีไม่ใช่ผ้ายืดน้ะค่ะ ใส่สบาย น่ารักตรงฉลุลายดาว ปลาย scallop ซิปหลัง เหมือนมากอะไรมาก ใส่ชิวๆ น่ารักดีค่า
Color: น้ำเงิน สีจริงจะสว่างกว่านี้หน่อยค่า
Size: ใส่ได้ตั้งแต่ S-M ค่า ยาว 15
SALE > 390 Baht รวมส่ง

กระโปรงแบบเต้ย กระโปรงอัดพลีทแบบน้องเต้ยค่ะ เอวยางยืด น่ารักตรงปลายกระโปรงจะบานหน่อยๆ เด้งดึงนิดๆค่า ใส่แล้วน่ารักกกกกมากกก
Color: น้ำเงิน สีจริงจะสว่างกว่านี้หน่อยค่า
Size: ฟรีไซส์ ยาว 15
SALE > 520 Baht รวมส่ง

เสื้อลูกไม้ งานงานเกาหลี ลูกไม้นิ่มมากกกค่า ซับในทั้งตัวหน้า-หลัง ซิปหลัง สาวๆตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้ค่า
SALE > 760 Baht รวมส่ง

กางเกงลายเสือผ้าซาติน งานนำเข้า ติดป้าย Alexander McQueen ช่วงนี้ลายเสือมาแรงง และไม่มีเอาท์น้ะค่ะ ใส่ออกมาทรงเดียวกันกับนางแบบรูปกลางค่า ใครอยากเปรี้ยว เท่ แบบ Vanessa ไม่ควรพลาดจ้า
Size: เอว 28 สะโพก 35-36 ยาว 39
SALE > 880 Baht รวมส่ง

กางเกงลายจุด งานเกาหลี Matilda ตัดเย็บดี ซิปหน้า มีซับใน ทรงเอวสูงหน่อยๆ ใส่ออกมาแล้วน่ารักดีค่า
Size:S: เอว 25-26 สะโพก 34-35
M: เอว 27-28 สะโพก 36-37
L: เอว 29-30 สะโพก 37-38
Color: ส้มและฟ้า

กระโปรงเอวสูงผ้ายืดสไตล์เกาหลี งานเกาหลี ผ้าและสีตามรูปเลยค่า ผ้ายืดได้ มีซิปหลัง ไม่บาง มาพร้อมเข็มขัด ใส่กับเสื้อยืดเหมือนนางแบบก็สวยแล้วค่า
Size: เอวบน 26 สะโพก 35 ยาว 23.5 ยืดได้อีก 1 นิ้วค่า
Color: ส้มแดง และเขียว

เสื้อเอวลอย ผ้าคล้ายๆผ้าสำลีแต่ไม่ใช่ค่า งานตัดเย็บดี ไม่ใช่งานเกาหลีแต่เนื้อผ้าเดียวกัน ลายไม่เลือนค่า ใส่เป็นตัวในกับจั้มสูทแขนกุดน่ารักสุดๆSALE > 490 Baht รวมส่ง

เดรสอัดพลีทสไตล์คุณอั้มและแพนเค้ก เนื้อผ้าชีฟองอัดพลีทสวยค่า ปรับสายได้ สีพร้อมส่งคือตัวกลางจ้า ฟรีไซส์
SALE > 430 Baht รวมส่ง

เสื้อแขนกุดพลีท เนื้อผ้าอัดพลีทสวยค่า ลายไม่เลือนงานดีกว่ารุ่นที่มาพร้อมกางเกงค่า ตัวพลีทสองชั้น ซิปข้าง เหมิอนสุดๆ
Color: เทา, ส้ม (หมด)
Size: อกได้ถึง 38 ยาว 23
SALE > 440 Baht รวมส่ง

กางเกงกระโปรงพลีท ผ้าออกมันๆ วาวๆ นิ่มจ้า ไม่บาง ใส่ออกมาแล้วน่ารักโฮกกกกกก เอวสม็อคหลัง ฟรีไซส์ ยาว 13.5
Color: ฟ้าครามและครีม
SALE > 400 Baht รวมส่ง

Pleat Dress H&M Style งานและเนื้อผ้าเนี้ยบมากค่ะ ติดป้าย ไม่บางมีซับในช่วงกระโปรง ซิปหลัง ใส่แล้วเรียบหรูมากค่ะ ดูดีจริงจัง
Color: ดำ, (แดงหมดแล้วค่า)
Size: อก 36 เอว ถึง 29-30 สะโพกฟรี ยาว 33
SALE > 440 Baht รวมส่ง

เสื้อปักเพชร มิว มิว สไตล์ งานและเนื้อผ้าเนี้ยบมากค่ะ ติดป้าย เป็นผ้า silk สองชั้น ปลายมีสายรูด ไหล่อีกข้างเป็นตะขอเกี่ยวค่า อยากบอกว่าใส่ออกมาแล้วหรูมากกกก เก๋สุดๆ
Color: ขาวครีมแบบนางแบบค่ะ
SALE > 680 Baht รวมส่ง

Pleat Bow Jumpsuit งานและเนื้อผ้าเนี้ยบมากค่ะ ติดป้าย ไม่บาง มีซิปหลัง มาพร้อมเข็มขัดแบบในรูปเป็นหนังสีน้ำตาลค่ะ ใส่ออกมาน่ารักทั้งสองสีค่ะ สินค้าพร้อมส่งเป็นแบบแขนกุดสีน้ำเงิน และแดงค่ะ พอดีสีแดงเอามาเป็นแบบสีให้ดูค่ะ งานสีตามรูป 99.99% ค่า
Color: แดง (สีเดียวกันกับเมย์น้ะค่ะ)
Size: S อก 32 เอว 27 สะโพก 34
SALE > 660 Baht พร้อมส่ง

เรยา Sleeping pills style งานเกาหลีเกรด AAA Matilda ค่า เป็นผ้าจอร์เจียเนื้อทรายอย่างดี ช่วงแขนเป็นชีฟองนิ่มๆ ด้านหลังเป็นซิปยาว งานเป้ะมากค่ะ มีซับในอย่างดีทั้งตัว
Size: S อกถึง 32 เอว 27 ยาว 31
SALE > 580 Baht พร้อมส่ง

กางเกงขาสั้น Topshop style เป็นงานตัดอย่างดี สีสันสดใสมากกกค่ะ นางแบบก็ซื้อมาจากร้านนี้ไปใส่จ้า ใส่ออกมาทรงเดียวกันเด้ะ ผ้านิ่มๆเงาๆค่ะ สีสวยมว้ากกกกก
Size: M เอว 28 สะโพก 35 ใซส์อื่นหมดแล้วค่า ของเค้าขายดีจริงๆ
Color: น้ำเงิน(หมด) เหลือง แดง ทุกสีออกสีสดดดดด
SALE > 430 Baht พร้อมส่ง

Jumpsuit สไตล์ชมพู่และพอลล่า ผ้านิ่มๆลิ่นๆค่ะ ไม่ใช่ชีฟองเกรดต่ำน้ะค่ะ มีซิปหลัง ช่วงเสื้อเป็นแขนกุดและมีระบายหน้าหลังค่ะ ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากกก เก๋ๆ ดีค่ะ (สีที่ชมพู่กับพอลล่าใส่เป็นสีเทาอ่อนค่ะ สีเดียวกัน พอดีรูปของชมพู่เป็นภาพ sepia เลยเพี้ยนค่ะ)
Size: อกถึง 36 เอวถึง 27 สะโพกถึง 37 ยาว 30
Color: พร้อมส่งสีเทาอ่อน (สีเดียวกันกับพอลล่าค่ะรับประกัน พอดีถ่ายรูปออกมาเพี้ยนนิดหน่อย) และฟ้า
SALE > 400 Baht รวมส่ง

เสื้อผ้าแก้วเรยาสีครีม เสื้อผ้าแก้วเรยาค่ะ งานเกรด A ไม่ใช่เกรด B ค่ะ เป็นงานเดียวกันกับร้านที่กองมารับไปถ่ายจ้า พร้อมส่งสีครีมสีเดียวกันกับเรยาเลยจ้า

กางเกงขาสั้นเอวสูง ผ้าหนานิ่มอย่างดีค่ะ
น่ารักตรงเอวเป็นรูปตัว K และพับขาเป็นลายน่ารักๆ ค่ะ เห็นแล้วชอบมากก สีพาสเทลหวานได้อีก
Size M: เอวถึง 27 สะโพกถึง 37
Color: พร้อมส่งสีชมพูหวาน สีครีม
SALE > 400 Baht

กางเกงขาสั้นลูกไม้เอวสูงสไตล์ landmee ผ้าลูกไม้มีซับใน
เป็นซิปค่ะ ของจริงสวยมว้ากกกก สไตล์ อั้ม พัชราภาจ้า ตัวนี้ไม่มีไม่ได้ค่ะ สวยเกินบรรยาย
Size: เอวบนถึง 27 สะโพกถึง 37-38 ยาว 13.5

กระโปรงปักเลื่อมเด่นจันทร์ งานเกาหลีซับในอย่างดี
สวยตรงปลายหยักค่ะ ตัวนี้ must have มากๆค่า งานหายากค่ะ สีออกชาวงาช้างเหมือนนางแบบใส่น้ะค่ะ ถ่ายรูปออกมาสีเพี้ยนอ่ะค่ะ
Size M: เอวถึง 27 สะโพกถึง 36 ยาว 14
SALE > 990 Baht

กระโปรงปักหัวใจสีชมพูอ่อน ตัวนี้น่ารักมากกได้มาเพิ่มนิดหน่อยค่ะ ช่วงนี้กระโปรงลายหัวใจกำลังอินน่ะค่ะ
Size: เอวยืดได้ถึง 27 สะโพก 36 ยาว 14
SALE > 490 Baht

Earings Zone

MA101 (ซ้าย) ต่างหูเพชรสไตล์ celeb
แบบนี้กำลังฮิตกันสุดๆค่า เอาไว้ใส่ไปงานรับรองเกิดแน่นอนค่า
SALE > 690 บาท

MA102 (ขวา) ต่างหูสไตล์ celeb อีกแบบค่า
คู่นี้อลังการมากมาย ระย้าเพชรวิ้งสุดๆ เป็นอีกคู่ที่ต้องมีไว้น้ะค่า
SALE > 750 บาท

MA103 (ซ้าย) ต่างหูคู่นี้น่ารักมากค่า
ใส่แล้วเรียบเก๋ ออกแนว vintage หน่อยๆ เห็นแล้วสะดุดตาจ้า
SALE > 720 บาท

MA104 (ขวา) ต่างหูเพชรวิ้งๆมีระย้าอีกแล้วค่า
แบบนี้กำลังมาแรงน้ะค่า confirm

MA105 (ซ้าย) ต่างหูคู่นี้ชอบมาก เรียบเก๋สุดๆ ได้อารมณ์ vintage ด้วยค่า ใส่ออกงานรับรองมีแต่คนชมจ้า

MA106 (ขวา) ต่างหูเพชรรุปวงรี แบบนี้ใส่แล้วสวย
ทำให้หน้าดูเรียวเล็กลงด้วยค่า
SALE > 590 บาท

MA107 (ซ้าย) ต่างหูเพชรเรียงกันสามเม็ด
เพชรเป็นรูปวงรี ใส่ไปทำงานได้ค่า ดูเก๋มีสไตล์สุดๆ
SALE > 490 บาท

MA108 (ขวา) ต่างหูเพชรมีระย้า คู่นี้เล็ก
ไม่ใหญ่น้ะค่า ใส่ไปทำงานได้ยังแอบดูเก๋มีสไตล์ celeb ค่า
SALE > 570 บาท

MA109 ต่างหูเพชรวิ้งๆ คู่นี้ must have น้ะค่า
ใส่ออกมาแล้วหน้าดูเล็ก และดูเก๋ด้วยค่า ช้อบมากกก

AE209 (ซ้าย) แหวน set มงกุฎตรงกลางเป็น
บุษราคัมสีเหลืองสลับกับเพชรสีใสค่า ส่วนวงล่างเป็นแหวนเพชรเม็ดเล็กๆน่ารัก
เส้นผ่าศูนย์กลาง 1.8 cm
SALE > 270 บาท

AE210 (ขวา) แหวนมงกุฎเพชรทั้งวงจ้า
อันนี้ไม่มีไม่ได้น้ะค่ะ ขนาดเล็กๆกำลังน่ารัก
เส้นผ่าศูนย์กลาง 1.7 cm

AE203 (ซ้าย) แหวนรูปดอกไม้ ตัวเรือนสีทอง
เพชรสีใสค่า เส้นผ่าศูนย์กลาง 1.8 cm ดอกไม้เส้นผ่าศุนย์กลาง 2 cm ใส่แล้วสวยสุดๆจ้า
SALE > 249 บาท

AE204 (ขวา) ต่างหูเพชรรูปดอกไม้ค่า
เพชรวิ้งสุดๆ กำลังอินน้ะค่ะ season นี้ ไม่มีไม่ได้ค่า ใส่คู่กับแหวนแล้วดูสวยหวานสุดๆ
เส้นผ่าศูนย์กลาง 1.8 cm
SALE > 390 บาท

AE208 (ซ้าย) ต่างหูเพชรใสรูปหยดน้ำ ล้อมด้วย
ทับทิมสีดำเม็ดเล็กๆ ขนาดทั้งชิ้นเส้นผ่าศูนย์กลาง 1.5 cm ใส่แล้วดูเก๋สุดๆค่า

AE203 (ขวา) ต่างหูเหลี่ยมดีไซน์เก๋ สี่เหลี่ยมเป็นเพชรสีขาว ส่วนวงกลมเป็นเพชรออกสีม่วงใสจ้า
SALE > 330 บาท

AE202 (ซ้าย) ต่างหูรูปหยดน้ำ
ทับทิมเม็ดกลางเป็นสีม่วงเข้มล้อมเพชร และมีทับทิมสีม่วงอ่อนล้อมวงนอกอีกรอบ สวยสุดๆ
อันนี้ recommend item จ้า ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 1.8 cm
SALE > 470 บาท

AE201 (ขวา) ต่างหูคล้ายนิลดำ งานเกาหลีค่า
สวยสุดๆ แอบส่องประกายวิ้งๆด้วยจ้า อันนี้เป็นอีกชิ้นที่ต้องมีน้าค่ะ
SALE > 890 บาท

AE202 (ซ้าย) ต่างหูเพชรเก๋ตรงมีระย้าทับทิมสีแดง
เพชรวิ้งสุดๆค่ะ ใส่แล้วดูเป็น celeb กันเลยทีเดียว

AE209 (ขวา) ต่างหูเพชรระย้า ยาวทั้งชิ้นประมาณ
1.5 นิ้วค่ะ ขนาดกำลังสวย เพชรวิ้งสุดๆ ใส่ออกงานแล้วเกิดแน่นอนจ้า
SALE > 300 บาท

AE205 (ซ้าย) แหวนทับทิมสามชั้น
บนสุดเป็นบุษราคัมสีเหลือง กลางเป็นทับทิมหัวใจแดง ชั้นล่างเป็นนิลดำรูปหัวใจล้อมเพชร
ใส่แล้วสวยค่า ช้อบชอบ ^^ เส้นผ่าศูนย์กลาง 1.8 cm
SALE > 289 บาท

AE206 (ขวา) แหวน set 3 วงใส่แยกกันได้
เป็นโทนสีม่วงค่า กำลังฮิตน้ะค่า เส้นผ่าศูนย์กลาง 2.1 cm

AE207 แหวน set 3 วง รูปดอกไม้
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 1.8 cm มีสองสีค่า ฟ้า และ ชมพู
SALE > 300 บาท

CN 203 SALE > คู่ละ 300 บาท
ต่างหูจะเป็นคู่เล็กๆค่ะ น่ารักสุดๆ แม่ค้าเก็บไว้ใส่เองด้วยค่ะ
จะใส่ในวันสบายๆ หรือใส่ทำงานก็ดูดีค่ะ ไม่เว่อร์มาก

CN 204 เป็นมุขเล็กๆ งานสวยมากค่ะ มุขจะออกสีครีมนวลๆ ตัวฐานสีทอง
ใส่แล้วไม่แก่ แต่ได้ลุคคุณหนูค่ะ แบบนี้ขายดีค่ะ เก๋สุดๆ
SALE > 420 บาท

CN 206 เป็นต่างหูเพชรระย้ายาวประมาณ 2 นิ้วค่ะ
กำลังฮิตในหมู่ celeb เลยค่า เพชรวิ้งประกายสุดๆ
ไม่หลุดง่ายค่ะ เพราะแต่ละเม็ดมีฐานยึดค่ะ
]SALE > คู่ละ 650 บาท

ขนาดเหมือนรูปด้านล่างค่า

CN 207ต่างหูทับทิมแดงรูปหัวใจประดับเพชร
ต่างหูเล็กๆ น่ารักสไตล์ดาราค่ะ ใส่แล้วเก๋มากๆ recommend ค่ะ

CN 208 ต่างหูหยกล้อมเพชร ต่างหูหยกเล็กๆน่ารักมากกกค่ะ
ใส่แล้วได้ลุคคุณหนูสุดๆ เหมือนหยกจริงไม่แตกต่างค่ะ

CN 209 ต่างหูมุขล้อมเพชร มุขจะออกสีขาวครีมค่ะ
ตัวฐานสีเงินค่ะ ได้ลุคคุณหนูอีกแล้วค่ะ

CN 210 ต่างหูงานเกาหลีทับทิมดำ ล้อมเพชรเม็ดเล็กๆค่ะ
ใส่แล้วดู hiso มากกกค่ะ ขนาดประมาณ 1 นิ้วค่ะ
SALE > 400 บาท

ZONE สร้อยเพชรสไตล์ดารา celeb

JN102 สร้อยเพชรสไตล์เจนนี่งานเดียวกันเด้ะๆสีเงิน
มาพร้อมส่งแล้วค่ะ งานขายดีและหายากกกส์มากค่า ใครยังไม่มีไว้ครอบครองรอบนี้รีบๆหน่อยน้ะค่า

PY105 สร้อยสไตล์พลอย เณอมาลย์ สร้อยแบบนี้น่ารักม้ากกกก รับประกันความเก๋ค่า
SALE > 790 บาท

JN101 สร้อยเพชรเม็ดเดียวสไตล์เจนนี่ แบบนี้ก็ hot hit ไม่แพ้กันค่ะ ใส่คู่กันกับ JN 102 แล้วสวยมากกกก
SALE > 600 บาท

ราคาขายเป็น set กับ JN 102 >> 1,100 Baht ค่า

PY101 สร้อยสไตล์พลอย เณอมาลย์ค่ะ มีมาเพิ่ม 3 เส้นค่า เส้นนี้ recommend สุดๆๆๆๆๆ

PY102 สร้อยสไตล์พลอย เณอมาลย์ค่ะ เพชรมากกว่า 2 เม็ดจ้า มีมาเพิ่ม 1 เส้นค่า Hot สุดๆ

AE101 สร้อยสไตล์พลอย เณอมาลย์ค่ะ เส้นเล็กไม่ใหญ่
น่ารักสุดๆ ใส่เป็นเส้นนอกแล้วสวยรับประกันจ้า

AE102 สร้อยสไตล์พลอย เณอมาลย์ค่ะ แต่จะมี detail
เยอะกว่านิดส์นึงค่ะ สวยเหมือนกัน สร้อยจะใหญ่กว่าแบบ AE101 นิดนึงจ้า

MA307 สร้อยเพชรงานเกาหลี
เส้นนี้น่ารักมากค่ะ ใส่แล้วดุดีสุดๆ ได้อารมณ์คุณหนูหน่อยๆค่ะ
SALE > 700 บาท

CN 101 สีเงิน CN 102 สีทอง สร้อยเพชรโบว์ น่ารักเว่อร์
ใครชอบลุคสาวหวานพลาดไม่ได้น้ะค่ะ recommend สุดๆ
SALE > 650 บาท

PY 104 สร้อยสไตล์เดียวกับพลอย ของจริงสวยสุดๆ
มี 2 สี สีทองและสีเงินค่า
สีทองเหลือ 1 เส้น

JN 101 สร้อยเพชรกลมสไตล์เจนนี่ จะใส่เดี่ยวหรือใส่เป็นเส้นในก็สวย สร้อยสไตล์นี้ celeb นิยมกันสุดๆค่ะ
เหลือ 2 เส้นสุดท้าย ไม่มีไม่ได้ค่ะ recommend สุดๆ

CN 104 สร้อยสไตล์ดาราค่ะ เพชรวิ้งมากๆ แบบนี้ก็ขายดีค่ะ
จะใส่เดี่ยวหรือใส่เป็นเส้นนอกก็สวย ได้อารมณ์ vintage ค่ะ
เหลือ 2 เส้นสุดท้าย ไม่มีไม่ได้ค่ะ recommend สุดๆ
SALE > 990 บาท

AP 103 สร้อยระย้าสไตล์ vintage
ใส่แล้วได้อารมณ์ยุควิคตอเรีย

AP 104 สร้อยระย้าสไตล์ vintage
เหมือนกันค่ะ ของจริงไม่ใญ่มากน้ะค่ะ ใส่แล้วดูดีสุดๆ รับรองเกิดค่ะ
SALE > 1,150 บาท

AP 106 สร้อยเพชรหัวใจ เส้นเล็กๆน่ารักๆ
ใส่แล้วหวานสุดๆ เหมาะกับสาวๆที่หาสร้อยใส่ไปทำงานจ้า

AP 107 สร้อยเพชรโบว์ อันนี้ใส่แล้วดูเรียบๆแต่แอบเก๋
เหมาะกับสาวที่หาสร้อยใส่ไปทำงานจ้า recommend เส้นนี้เลยค่ะ ไม่เยอะจนเกินไป

AP 108 สร้อยเพชรกลม แอบเก๋ตรงมีระย้า
เส้นนี้กรี๊ดมากค่ะ เก็บไว้ใส่เหมือนกัน must have item เลยค่า

CN 105 สร้อยเพชร 3 ชั้น เป็นงานไมครอนไม่ดำค่ะ เพชรวิ้งมากๆ
ใส่กับเสื้อคอกว้างเพื่อโชว์สร้อยแล้วสวยมากค่ะ
ดูหรูหรากันสุดๆ อันนี้ recommend ค่า

CN 107 สร้อยเพชรเส้นนี้น่ารักค่ะ
ใส่เดี่ยวๆก็ดูดีแล้วค่ะ ไม่น้อยและไม่มากจนเกินไป เส้นนี้ห้ามพลาดจ้า
SALE > 790 บาท

CN 108 สร้อยเพชรเส้นนี้น่ารักค่ะ
เหลือ 3 เส้นสุดท้ายค่า ใส่เดี่ยวๆก็ดูดีแล้วค่ะ
เป็นลายกลมทั้งเส้น เส้นนี้ห้ามพลาดจ้า คุ้มค่าสุดๆ
SALE > 650 บาท

CN 109 สร้อยเพชรแบบแพเล็กๆค่ะ ใส่แล้วน่ารักสุดๆ
ดู chic และเก๋กันไปเลยทีเดียว

CN 112 สร้อยเพชรเม็ดเดียว ตรงกลางเป็นเส้นยาว
เพชรเม็ดไม่ใหญ่มากค่ะ แต่เป็นประกายวิบวับค่ะ
ใส่เส้นเดียวก็ดูดีแล้วค่ะ ไม่เยอะมาก
SALE >590 บาท

CN 113 สร้อยเพชรสองชั้น รุ่นนี้ก็ขายดีค่ะ
ตัวฐานเป็นสีทอง ทำให้คริสตัลดูวิ้งมากขึ้นค่ะ
recommend ค่ะ เหมือนใส่สร้อยสามกษัตริย์ค่ะ

CN 115 สร้อยเพชรเม็ดเดียวสีชมพู ของจริงน่ารักมากค่ะ
ใส่เป็นเส้นใน หรือใส่เดี่ยวก็เก๋ค่ะ หวานๆไม่เหมือนใคร
SALE > 530 บาท

CN 119 สร้อยสไตล์พิมมาดา แบบเก๋สุดๆค่ะ เพชรวิ้งๆ
เส้นนี้เป็นอีกเส้นที่พลาดไม่ได้ ใส่เดี่ยวหรือคู่กับสร้อยเพชรชมพูสวยสุดๆจ้า

CN 120 สร้อยเพชรวิ้งๆ อันนี้ recommend ใส่คู่กับสร้อยชมพูเจนนี่ค่ะ
น่ารักสุดๆ

ใส่คู่กับสร้อยชมพูน่ารักเว่อร์ค่ะ

Thankzz to SBN and all celebs kaaa