Quote Originally Posted by mmermaid View Post
กติกาเล็กน้อยค่าา
-CF no CC nakaa โอนเงินภายใน 2 วันค่า
-ต่อรองราคาได้นิดหน่อยจ้าา
-ติดต่อได้ที่ี nnsakura@hotmail.com หรือ pm มาก๊ได้ค่ะะ^^
-สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนน้าจ๊า

[COLOR="darkred"]

1.เสื้อแขนกุดค่ะ ของใหม่จ้า สีม่วงน่ารักมากๆจ้า ลายจุด อันนี้เป็นผ้าชีฟองน่ะค่ะ แต่ว่าไม่บางมากค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากๆค่า ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ลองเฉยๆขายถูกๆเลยจ้ะ >> 200 บาทค่ะะะะ

2.เสื้อยืด mng สีเทา ไซส์ m ค่ะะะะ สภาพดีมากจ้า ใส่น้อยค่ะะ ขายถูกสุดๆๆๆๆเลยค่ะ 190 บาทเท่านั้นค่าาา

1.เสื้อแขนสั้นค่าาาา เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ไม่ใช่ผ้าคอตตอนทั่วไปน้าค่า เป็นผ้ากึ่งๆค่ะ หายากมากๆ สีเหลืองอ่อน สวยมากจ้ะ ใส่สบายสุดๆค่า ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น ขายถูกๆเลยค่ะ >> sold out บาทค่า

1.เสื้อแขนกุด เป็นผ้าชีฟองจ้า สีเหลือง สวยมากๆค่ะ ใส่กับขายาวหรือเอวสูง น่ารักมากๆจ้า 2 ชั้นน้าค่ะ ไม่บางมากจ้าาา ใส่ไปครั้งสองครั้งเท่าน้าน ขายถูกเลยค่ะะ >> 140 บาทจ้ะะ

1.เสื้อลายเสื้อค่าา สีโทนน้ำตาลอ่อน สวยมากจ้า ใส่สบายสุดๆค่ะ แต่งให้เปรี้ยวๆหรือใส่แบบสบายๆได้ทั้ง2ลุค เลยค่ะ แม่ค้าซื้อมาใส่ไป2ครั้งเท่านั้นจ้า ส่งต่อถูกๆเลยจ้ะ >> sold out บาทจ้า

2.เดรสจ้ะ สีดำ คลาสสิค+เปรี้ยวสวยมากจ้า มีกากเพชรเป็นประกาบนิดๆแต่ใส่แล้วดูดีมากค่ะ ของ MAMA SAY ZEED น้าจ้ะ ไส่น้อยค่า ขายถูกๆเลย >>sold out บาทเท่านั้นค่ะะะ

3.headband ที่คาดผมลายผีเสื้อน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกค่ะ เข้าได้กับทุกชุดเลยค่า สีคลาดสิคมากๆ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยจ้า ขายถูกๆค่ะ >> sold out บาทจ้า

5.กระโปรงจ้าาา ลายดอกไม้ออกแนวหวานๆน่ารักๆค่า สีม่วงอมชมพู ของจริงสีสวยมากๆจ้ะ ตัวนี้เป็นของใหม่นะค่ะ ซื้อมาแพงมากก แต่เสื้อเยอะเต็มบ้านเลย มีซับในน้ะค้า ขายถูกๆจ้ะ >> 250 บาทค่ะ ไม่ซ้ำใครแน่นอนจ้ะ

7.แว่นกันแดดกับสร้อยค่ะะะ แว่นเป็นสีม่วงน้ะค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากๆค่า ส่วนสร้อยเป็นสีเงินจ้า มีเยอะมากแบ่งมาขายจ้ะๆๆ 2 อย่างรวมกัย >> 160 บาทจ้า ถูกมากๆๆๆ

11.maxi dress จ้า สีดำ มีลายดอกไม้เป็นสีม่วง ซื้อจากเอสพลานาดค่ะ รับรองว่าไม่มีใครซ้ำค่ะ ตัวนี้ซื้อมาแพงมากๆ เลือกนานมากเลยค่ะ ใส่แล้วดูดีมากๆค่ะ ตัวนี้ผ้าไม่บางมากด้วยค่ะ มีซับในให้ด้วยอีกชั้นนึงจ้ะ แม่ค้าขายถุกๆเลยค่า >> sold out บาทจ้ะ

10.รองเท้าจ้า 2 คู่ค่ะ ใส่ไปอย่างละครั้งสองครั้งเท่านั้นค่า ยังใหม่ๆอยู่เลยค่า ขายถูกสุดคุ้มค่ะ 2 คู่ 160 บาทเท่านั้นจ้า หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วน้า

คู่แรกค่ะ เบอร์ 40 ค่ะ

คู่ที่2จ้า พื้นยังใหม่ๆอยู่เลยค่ะ
เบอร์ 39ค่ะ

11.รองเท้าส้นสูงค่ะะ คู่นี้ซื้อจากเซนทัลน่ะค่ะ สีเทาลายสีทอง น่ารักมากๆค่ะ ของ Angles สูงไม่มากด้วยค่า ใส่สบายสุดๆ เบอร์ 39 ค่ะ ใส่น้อยมากๆ ขอขายถูกๆเลยจ้ะ >> 180 บาทเท่านั้นจ้า

12.เสื้อลายลูกไม้สีเทาทรง crop ค่า ผ้าใส่สบายๆมากจ้า ทรงจะปล่อยๆนิดนึง หาสร้อยสวยๆเพิ่มนิดนึง รับรองน่ารักมากๆค่ะ แม่ค้าขายถูกๆเลยค่า >> sold out ja บาทเท่านั้นจ้า

13.เดรสแขนกุดสีขาวจ้า ลายน่ารักมากๆออกแนว vintage เล็กๆจ้ะ ผ้านุ่มและใส่สบายมากค่า แม่ค้าส่งต่อราคาน่ารักๆเลยค่ะ >> 150 บาทจ้า

16.ผ้าพันคอสีส้มเหลือบทองค่าา ผืนใหญ่มากๆๆๆๆที่สุดเลยค่ะ ใช้ห่มตัวได้เลย ลายคลาสสิคมากๆ แม่ค้ามีผ้าแบบนี้เยอะมากแบ่งมาขายนิดหน่อยจ้า ขายถูกๆ เลยจ้ะ >>sold out ja จ้า

17.เข็มขัดสีแดง สวยมากกๆๆจ้า เปรี้ยวๆสวยเลยๆค่ะ สามารถใส่ได้ตามไซส์ของตัวเองเลยจ้า แม่ค้าซื้อมาจากสยามแทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขายถูกๆเลยค่าาา >> 150 บาทจ้า

18.MAXI DRESS จ้าาาา สีน้ำเงินค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นจ้า ครึ่งตัวด้านบนเป็นลายลูกไม้ค่ะ แต่เป็นลายเฉพาะด้านนอกน่ะจ้ะ สีน้ำเงินเข้มค่า ใส่แล้วดูดีสุดๆค่ะ แม่ค้าเสื้อเยอะเกิน ขายถูกๆเลยค่ะ >>sold out บาทค่ะ

19.เสื้อคลุมแขนยาวจ้า เป็นลายทางนะค้า สีขาวสลับฟ้าค่า สามารถใส่เป็นเสื้อคลุมหรือใส่ตัวนี้เป็นเสื้อไปเลยก็ได้จ้า น่ารักมากๆค่า กระดุมเก๋มากๆด้วยค่ะ มีรอยยับบ้างน้าค้าเพราะแม่ค้าพับเก็บมาตลอดเลย แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นเอง ซื้อมาแพงมาก ขอขายถูกๆเลยค่ะ >>150 บาทเท่านั้นน้า

21.เดรสสีม่วงค่าาา น่ารักสุดๆจ้า ใส่ให้เป็นแนวหวานหรือแนเปรี้ยวก็ได้ทั้วคู่เลยค่ะ ลายจุดน่ารักมากๆค่ะ แม่ค้าซื้อมาลองยังไม่ได้ใส่ไปไหนทั้งสิ้นค่าาา ส่งต่อราคาถูกๆเลยจ้ะ >> 160 บาทค่ะะ

22.เสื้อสายเดี่ยวจ้า น่ารักมากๆ ตัวนี้ด้านหลังมีที่ให้ผูกโบว์ด้วยค่า ปรับสายให้พอดีไซส์ได้ด้วยค่า ตัวนี้ซื้อจากร้าน ware house ค่า แค่ลองเฉยๆเองจ้า ยังไม่ได้ใส่เลย ส่งต่อถูกสุดๆค่า >> 120 บาทจ้ะ

23.เดรสค่าตัวนี้ใหญ่มากๆๆๆค่ะ สีหวานๆน่ารักจ้า ขายถูกๆเลยค่ะ >> 140บาทค่า

24.กระเป๋า NARAYA จ้า สีครีมค่ะ ลายดอกไม้เล็ยๆ น่ารักสุดๆเลยค่ะ แม่ค้าซ้อมาแล้วมันใหญ่ไปนิดหน่อยเลยแบ่งมาขายดีกว่า ขายถภูกๆเลยจ้ะ >> 150บาทค่า

[COLOR="darkorchid"]
THX SBN MAK MAK KAAAA
[/COLOR

^___________________^