Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: ลงเพิ่ม! ที่คาดผมนกเล็กเเบบชมพู่+ มาใหม่เยอะมากกก+ หลายร้อยรายการ คอนเฟิม สวยทุกชิ้น ! สไตล์ Hot CELEBRITY ทั้งไทย เเละนอก แฟชั่นสไตล์ อั้ม ชมพู่ เจนี่ ACC. สุดเริ่ดไม่เหมือนใคร เสื้อผ้า Korea brand ราคาไม่แพง รองเท้า เชิ้ต กระโปรง กางเกง เดรส etc.

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ลงเพิ่ม! ที่คาดผมนกเล็กเเบบชมพู่+ มาใหม่เยอะมากกก+ หลายร้อยรายการ คอนเฟิม สวยทุกชิ้น ! สไตล์ Hot CELEBRITY ทั้งไทย เเละนอก แฟชั่นสไตล์ อั้ม ชมพู่ เจนี่ ACC. สุดเริ่ดไม่เหมือนใคร เสื้อผ้า Korea brand ราคาไม่แพง รองเท้า เชิ้ต กระโปรง กางเกง เดรส etc.

รบกวนติดต่อสั่งซื้อผ่านทาง email เร็วที่สุดค่ะ หรือทาง pm ก็ได้ค่ะ
    หรือโทรสอบถามได้น่ะค่ะ สั่งซื้อทางนี้ก็สะดวกค่ะ เเม่ค้าคุยง่าย

0891777177 or ( 089-2333331 จูนค่อนข้างสะดวกเบอร์นี้ค่ะ )

juliejune68@hotmail.com << เมล์นี้เช็กทาง โทรศัพท์ สามารถ reply ได้ 24 ชม ค่ะ
    หรือใครสะดวก ทาง Gmail ก็ดีเลยจ้า
    junique.j@gmail.com

(สินค้ามีค่าส่งต่อ 1 ออร์เดอร์ กี่ชิ้นก็ได้
    ค่าส่งลงทะเบียน 30 ems 50 บาท )
    ซื้อสินค้าเเล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงิน ทุกกรณีน่ะค่ะ
    นอกจากสินค้ามีตำหนิ เเต่หากซื้อไปใส่เเล้วไม่ชอบ
    ทางเราก็ขออนุญาตไม่รับคืนน่ะค่ะ ก่อนซื้อเลือกที่ชอบให้พอใจก่อนซื้อจ้า

มีสินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นน่ะค่ะ (เสื้อผ้า) นอกจากสินค้าที่ต้องสั่งออร์เดอร์ อย่างเช่นเครื่องประดับค่ะ

หากลูกค้า สนใจสั่งสินค้าเเล้ว CF เเล้ว อย่า CC น่ะค่ะ เสียเวลาทั้ง 2 ฝ่ายค่ะ
    เพราะถ้า CF เเล้ว เเม่ค้าต้องออร์เดอร์สินค้าเพิ่ม ด้วยค่ะ

ไม่รับจองสินค้าทุกกรณีค่ะ ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินมาก่อนน่ะค่ะ
    เพราะมีลูกค้า่จองนาน ทางเีราไม่เเน่ใจว่าจะชำระเมื่อไหร่ค่ะ

ติดตามข่าวสารสินค้าผ่านทาง FB ได้น่ะค่ะ
    ทางร้านมีเพียง Facebook เดียวน่ะค่ะ

http://www.facebook.com/juniqueshop

-------------------------------------------------

Everything in this post are IN STOCKS. No waiting time.

Please only submit an order if you wish to confirm an item.

For those who have questions,
    please email juliejune68@hotmail.com

รบกวนอย่านำภาพสินค้าทุกภาพของทางร้านไปใช้น่ะค่ะ หากไม่ใช่ลูกค้าของทางร้าน

ทา่งร้านเราไม่อนุญาตให้ใช้ภาพนะค่ะ
    เนื่องจากมีท่านผู้ประสงค์ไม่ดีนำภาพไปใช้โดยทางการค้า เพื่อผลประโยชน์ส่วนตน

"การค้าขายทุกอย่าง ต้องมีการลงทุนค่ะ
    อยากให้ทุกท่านมีสินค้าจริงเป็นของตนเองน่ะค่ะ"

เเจ้งลูกค้าน่ะค่ะ
    สินค้าทุกชิ้นราคาลดได้น่ะค่ะ สนใจสอบถามได้น่ะค่ะ

-------------------------------------------------

!!!!Everything in this post are now IN STOCKS!!!!!!!!!!
    No waiting time: ) : ) : )

NEW ARRIVAL Must have^^

"CELEB TREAND ALEART2011 "
    ----------------------------------------

MZ047 ที่คาดผมดอกไม้กุหลาบสีขาวค
    รีม เเบบชมพู ตัวที่คาดทำจากยาง elastic ปรับขนาดได้ค่ะ
    ดอกไม้เป็นดอกไม้ผ้านะค่ะ ไม่ใช่กระดาษ ดอกกุหลาบซ้อนผสมผ้าแก้วเบาๆ
    เคลือมมุกวิ้งๆเล็กๆ สีครีมหรูดูดีมาก ของใหม่
    ขาย 360 บาท ถ่ายจากสินค้าจริง สินค้ามีพร้อมส่งคะ

MZ046 สร้อยคอคริสตัลสีเงินรมดำ รุ่นนี้คุณ แพนเค้กใส่ในงาน สยามดารา 2011 นะค่ะ
    เส้นนี้เป็นงานเกรดเกาหลี ใส่เเล้วไม่ดำ ไม่ลอกค่ะ
    สินค้าเเบบในภาพเลยค่ะ เพิ่งสั่งทำมาล่าสุดเลย ถ่ายจากสินค้าจริง
    รอบนี้ได้มาเเค่ 8 เส้นในสต๊อกเท่านั้น ของใหม่
    ขาย เส้นล่ะ 790 บาท ค่ะ สีเดียวกับที่คุณแพนใส่เลยนะค่ะ

LT001 PINK ROSE LIMITED HAIRPIECE
    ขนาดปรับได้ตามขนาดศรีษะ เวลาใส่ขึ้นกับผม เเล้วจะน่ารักกว่าในภาพเยอะ
    ค่ะ ^^ ของใหม่ สั่งทำได้ ขาย 560 บาท

ส่วนรุ่นนี้ราคา 690 นะค่ะ
    สอบถามผ่านทางอีเมล์ได้เลยคะ juliejune68@hotmail.com สินค้าจริงใกล้เสร็จเเล้วค่ะ รับรองเหมือนเป๊ะ ^ ^

ChomPoo Araya Earrings
    MZ041 ที่ต่างหูคริสตัลเเบบคุณชมพู่ อารยา รุ่นนี้เป็นงานสั่งทำนะค่ะ คริสตัลงานเกรดอย่างดี
    เพรชวิ้งเนื้อดีดูไม่หลอกตา วิ้งเเบบดูดีมีราคาคะ สินค้ารับประกันใส่เเล้วไม่ดำเเน่นอนค่ะ
    คุณชมพู่ใส่ ออกงาน เเล้วก็ใส่ถ่ายละครกับชุดราตรีในเรื่องเมียเเต่งด้วยค่ะ
    เป็นงานเเบบเดียว ไซส์เดียวกันเลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย คู่ล่ะ 790 บาท

AUM Patcharapa Hairband

MZ039 Crystle hairband เเบบคุณอั้มพัชราภาค่ะ เป็นคริสตัลเกรดอย่างดี งานสวยมาก ใส่เเล้วเหมือนคุณอั้ม ขนาดที่คาดเเละแบบเป็นงานเดียวกันเลยค่ะ
    เส้นนี้คุณอั้มใส่ออกงานอยู่หลายครั้งเลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 650 บาท ( สินค้าพร้อมส่ง )

PARiS HILTON ก็ใส่ค่ะ

Nune Woranuch headband

MZ040 ที่คาดผมผ้าซาตินสีดำ ประดับคริสตัลเเบบคุณนุ่น วรนุช
    ทำจากคริสตัลอย่างดี เพรชวิ้ง ใครที่ชอบเปิดหน้าผาก หรือชอบเก็บผม
    ใส่เส้นนี้เหมาะมากค่ะ เส้นเป็นงานเดียวกับที่คุณนุ่นใส่น่ะค่ะ
    ของใหม่ ขนาดความยาว สามารถปรับได้ ขาย 370 บาท

May Feungarom Bird Headband

MZ037 ที่คาดผมนกไซส์กลาง เเบบ คุณเมย์ เฟี่ยงอารมณ์ ประดับดอกไม้กุหลาบ หลายๆ สี ของใหม่
    น่ารักมากค่ะ เหมือนที่คุณเมย์ใส่เลย ^^ ขาย 390 บาท สินค้าพร้อมส่งนะค่ะ

( หากต้องการสั่งเพิ่มเติมให้นกอยู่ด้านซ้าย / ขวา เอียงไปทางไหนสั่งได้เลยคะ

ต้องการ สั่งเพิ่มดอกไม้ หรือใบไม้ สามารถสั่ง costumizeได้ค่ะ
    ทางร้านเป็นงาน handmade เเท้เเน่นอน ไม่ได้สั่งจากที่ไหน สามารถสั่งได้ตามชอบค่ะ )

ChomPoo Araya HEADBAND

MZ023 ที่คาดผมนกเล็ก เเบบคุณชมพู่ ประดับใบไม้ดอกไม้เล็กๆ
    สายที่คาดปรับได้เป็นยาง elastic ของใหม่ พร้อมส่ง 3 เส้น
    รุ่นนี้ทำใช้เวลาเป็นเ​ชือกสาน 2 ชั้นคะงานดีไซส์ละเอียด สวยๆ เลยค่ะ

ของใหม่ ขาย 450 บาท สินค้าพร้อมส่งเเล้วค่ะ ^^

MZ038 ที่คาดผมนกไซส์ใหญ่ เเบบคุณชมพู่ ประดับดอกไม้ใต้ฐานที่คาดผม กำลังฮิคมากๆ ค่ะ
    ของใหม่ ขาย 450 บาท สินค้าพร้อมส่งนะค่ะ
    ( หากต้องการสั่งเพิ่มเติมให้นกอยู่ด้านซ้าย / ขวา เอียงไปทางไหนสั่งได้เลยคะ
    ต้องการ สั่งเพิ่มดอกไม้ หรือใบไม้ สามารถสั่ง costumize ได้ค่ะ
    ทางร้านเป็นงาน handmade เเท้เเน่นอน ไม่ได้สั่งจากที่ไหน สามารถสั่งได้ตามชอบค่ะ )

MZ033 ที่คาดผมผีเสื้อเเบบชมพู่ ของใหม่ รุ่นนี้ประดับใบไม้เล็ก สีเขียวเข้ม น่ารักค่ะ ขนาดปรับได้
    ของใหม่ สำหรับสีโทนนี้มีมาไม่กี่เส้นนะค่ะ ถ้าของหมด สามารถระบุโทนสีอื่นๆ ที่ต้องการได้ค่ะ
    (ถ้าวัตถุดิบที่ร้านมี ลองสอบถามเข้ามาก่อนได้ค่ะ)

ขายอันล่ะ 400 บาท

MZ043 - ที่คาดผม ดอกไม้โทนชมพู เเบบชมพู่ค่ะ สีน่ารักมาก ของใหม่ ราคา 240 BAHT

MZ042 - ที่คาดผมดอกไม้สีชมพูเล็กๆ สีน่ารักมากเลยค่ะ เหมือนนางเเบบใส่นะค่ะ
    ของใหม่ สั่งทำได้ ขาย 480 BAHT

MZ035 Pink Carnation and Daisy headband รุ่นนี้สายปรับความยาวเป็นโบว์เส้นเล็กสีข าว สีสันน่ารักมากๆ ดอกไม้สีสันสดใสเหมือนดอกไม้จริงๆ เลยค่ะ
    ของใหม่ งาน handmade ขาย เส้นล่ะ 300 บาท
    (สินค้าพร้อมส่งนะคะ ถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ)

MZ036 White tiny orange flowerly crown headband (มงกุฏดอกส้ม) ที่คาดผมดอกส้มสีขาว ประดับใบไม้เเละเกสร ทำจากดอกไม้อย่างดี ดอกไม้จะดูเหมือนดอกไม้จริงๆนะค​ะ ดู soft ๆ ธรรมชาติ โทนสีอ่อนๆ ไม่หลอกตา สวยมากค่ะ เวลาใส่เเล้วจะเป็นเเบบตามภาพที​่นางเเบบใส่เลยค่ะ งาน handmade

ของใหม่ ขายเส้นล่ะ 310 บาท

MZ031 ที่คาดผมดอกซากุระสี Ivory งาน handmade ค่ะ งานทำจากเชือกซ้อน 2 ชั้นประดับดอกซากุระสีครีม
    ด้านหลังปรับความยาวด้วยโบว์เเก้วสีเเดงเลือดหมู
    อันนี้เป็นงานช่างของที่ร้านทำนะค่ะ รับประกันความสวยเเละเรียบร้อยค่ะ
    ของใหม่ ขายอันล่ะ 470 บาท สินค้าถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ

MZ032 ที่คาดผมดอกซากุระ สี sweet cherry งาน handmade งานทำจากเชือกซ้อน 2 ชั้นประดับซากุระ
    อันนี้เป็นงานช่างของที่ร้านทำนะค่ะ รับประกันความสวยเเละเรียบร้อยค่ะ

ของใหม่ ขายอันล่ะ 420 บาท สินค้าถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ

รุ่นนี้จะงานเหมือน MZ032 นะค่ะ เเต่เพิ่มนกเข้าไป ราคาจะเเพงกว่ากันอยู่ 50 บาทค่ะ
    เส้นนี้ ราคา 470 บาทค่ะ

PREAW X3 HEADBAND

MZ029 มาเพิ่มที่คาดผมดอกกุหลาบ oldrose - cream เชือกเปียหนังสีครีม แบบ คุณ แพรว คณิตกุล งาน handmade ของช่างที่ร้านนะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 270 บาท ตัวกุหลาบเป็นงานอย่างดีเคลือบเนื้อมุกๆ สวยๆ ค่ะ รุ่นนี้ของมีมาไม่เยอะนะค่ะ

ChomPoo Araya Floral Gib

MZ024 กิ๊ปติดผมดอกลิลลี่สีชมพูเเบบชม​พู่ สีเเละไซส์เดียวกับที่ชมพู่ใส่เ​ลยน่ะค่ะ สีสวยหวาน ปล่อยผมติดกิ๊บไว้ที่ข้างหูเเบบ​คุณชมพู่ เเค่อันเดียวก็เริ่ดเลยค่ะ ของใหม่ ขาย อันล่ะ 90 บาท

JENI HEADBAND

MZ021 Butterfly headband เเบบเจนี่ ผีเสื้อเเต่ล่ะตัวหลายจะไม่เหมื​อนกันน่ะค่ะ ในสต๊อกมีของตอนนี้ ประมาณ 20 เส้น ลายผีเสื้อเป็น ร้อยๆ ตัว ลายไม่เหมือนกันเลยซักตัวค่ะ ดังนั้นขออนุญาตไม่ถ่ายรูปสินค้าหมดน่ะ​ค่ะ เเต่ทุกลายในตัวผีเสื้อรับประกั​นว่าสวยหมดจ้าจะเลือกลายสวยๆ ไปให้คะ
    เเต่ล่ะเส้นของที่คาดผม มีผีเสื้อ 4 ตัวน่ะค่ะ เป็นเชือกสาน 2 ชั้น มีสายยาง elastic ปรับความยาวให้ค่ะ

ของใหม่ ขายเส้นล่ะ 310 บาท

AUM Patcharapa HEADBAND
    พร้อมส่งเเล้วค่ะ MZ019 ที่คาดผมเชือกสานสีฟ้าเเบบอั้ม
    ดอกไม้สีฟ้าประดับเกสรเเละใบไม้ ของใหม่

ราคา 250 บาท รวมค่าส่งค่ะ

ที่คาดผมเเบบต่างๆ อีกเยอะเเยะเลยค่ะ
    อยู่ลงไปอีก ด้านล่างๆ หน่อย
    อย่าลืมเเวะชมนะค่ะ

----------------------------------------

ตอนนี้มาเเวะซื้อสร้อยเก๋ๆ กันก่อนค่ะ ^ ^

Aum Necklace

AX001 สร้อยคอคริสตัลเพรชงานเกาหลี ลายเล็กๆ ใส่เป็นสร้อยเส้นด้านในเเบบคุณอั้ม พัชราภาคะ
    เเบบสร้อย งานสวยมากน่ะค่ะ รุ่นนี้ลายไม่หวือหวามาก ขนาดกำลังดี สวยค่ะ
    สร้อยคริสตัลเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ เเน่นอนค่ะ
    ตัวคริสตัล งานรับประกัน 1 ปี ใส่เเล้วเพรชไม่หลุดเเน่นอนค่ะ

ของใหม่ ขาย 690 บาท

ChomPoo Araya NECKLACE

MZ028 สร้อยคอหินเคลือบสีขาวขาช้างประดับคริสตัล​เเบบคุณชมพู่ ตัวสร้อยเป็น โลหะชุบสี light gold สีทองจางๆ เบาๆ งานนำเข้านะค่ะ
    เเบบเดียวกับที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ ของใหม่ ขาย 1090 บาท
    รุ่นนี้มีเเค่ 5 เส้นเท่านั้นค่ะ สินค้าถ่ายจากของจริงเลยค่ะรุ่นนี้ไม่ลอกไ​ม่ดำ งานดีค่ะ

FX030 Vivi D. Inspired Glam DIamond Necklace สร้อยคอนำเข้าจากเกาหลี ของใหม่ ขาย 450 บาท

2 เส้นสุดท้ายค่ะ เเบบคุณโฟร์ สกลรัตน์ ใส่

Multi Pentagon Necklace

JZ001 Multi Pentagon Necklace พร้อมส่งน่ะค่ะ ของใหม่
    ขายเส้นล่ะ 570 บาท
    เส้นนี้เป็นสร้อยที่นิโคล ริชชี่ใส่บ่อยมากเลยค่ะ เซเลปบริตี้ก็ใส่กันเยอะเลย
    พอดีมีลูกค้าถามมาหลายคนเลยหามาขาย แบ่งกันสวยๆ น่ะค่ะ งานดีมากๆ

ภาพสินค้าจริงใกล้ๆ น่ะค่ะ ถ่ายจากสินค้าจริงเลยค่ะ ของจริงเป็นเเบบนี้เลยค่ะ

Nicole RICHIE
    Necklace

JZ002 WHite Multi Pentagon Necklace (inspired house of harlow 1960 necklace )
    ถ่ายจากสินค้าจริงนะค่ะ เป็นสีใหม่ที่เพิ่งเข้ามาเพิ่มค่ะ

JENI NECKLACE

JN132 สร้อยคอเพรช เซต 2 เส้น ขายคู่กันน่ะค่ะสร้อยเเต่ล่ะเส้นสามารถ ใส่เเยกกันได้ค่ะ
    ใส่เเบบ คุณเจนี่เลยค่ะ ของใหม่ งานเกาหลี
    เป็นคริสตัลชุบไมครอนค่ะ เส้นนี้ใส่เเล้วไม่ดำเเน่นอนค่ะ
    ขาย เซต 2 เส้นเส้นใน + เส้นด้านนอก

รวม 1100 บาท ของใหม่

ซื้อเเยกเฉพาะเส้นในราคา 890 บาทค่ะ

JN132-SP1 สร้อยคอเเบบเจนี่เส้นในเส้นเดียว
    สามารถซื้อเเยกได้ในราคา 890 บาทค่ะ

เป็นงานเเบบที่เจนี่ใส่เลยน่ะคะ่คุณเจนี่ใส่ออกงานบ่อยมากๆๆๆๆ

JENI EARRING

FX020 มาเพิ่มรอบใหม่ สั่งมาเพิ่มรอบสุดท้ายเเล้วนะคะ ต่างหูเพรช คริสตัลระย้า เเบบเเละขนาดไซส์เดียวกับที่เจนี่ใส่เลยน่ะค่ะ ของใหม่ เพรชวิ้งมากค่ะ
    ขาย 890 สินค้าเป็นงานนำเข้าจากเกาหลี ใส่ได้บ่อยเพรชไม่ลอกไม่ดำค่ะ
    ต่างหูเพรชคู่นี้เอาไว้เเมชกับชุดออกงานก็ได้น่ะค่ะ

GubGib NECKLACE

JN079 สร้อยคริสตัลเม็ดกลม 2 เส้นสีดำ เละสีขาว แบบกุ๊บกิ๊บใส่ค่ะ
    ตัวคริสตัลเป็นงานเกรดเกาหลีค่ะเป็นคริสตัลชุบไมครอนค่ะ ใส่เเล้วไม่ดำน่ะค่ะ งานดีมาก

ขาย คู่ 2 เส้น 1090 บาท

หรือซื้อเเยกเเต่ล่ะเส้น เส้นล่ะ 600 บาทค่ะ

ToeY NECKLACE

MZ014 สร้อยคอคริสตัลเพรชเม็ดกลมๆ 11 เม็ด เเบบเต้ย งานเกาหลี คอนเฟิมคุณภาพดีมาก ใส่เเล้วไม่ลอก ไม่ดำ ค่ะ ของใหม่ พร้อมส่ง
    ขาย 690 บาท

เเบบที่เต้ยใส่เลยน่ะค่ะ เส้นนี้ใส่ง่ายมาก เเมชกับเสื้อยืดก็เก๋เเล้วค่ะ ดูไม่เว่อร์เกินไปด้วยค่ะ

JENI HEADBAND
    MZ022 Chrysanthemum flower headband ที่คาดผมดอกเก็กฮวยสีเหลือง รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ สายของที่คาดผมจะเป็น elastic นะค่ะ ของใหม่ ขาย 230 บาท สีนี้สดใสน่ารักมากค่ะ
    เวลาใส่ทำผมฟูๆ ดอกไม้สีนี้จะตัดกับสีผมมาก สีเด่นสวยมากค่ะ
    ในภาพจะมีดอกกุหลาบสีขาว สามารถสั่งได้น่ะค่ะ รุ่นใหม่จะเป็น ยาง elastic ค่ะ

PANCAKE & JENI HEADBAND

MZ010 ที่คาดผมดอกไม้เชือกสาน รุ่นใหม่ มาเพิ่ม 3 สีค่ะ
    สีเเดง / สีม่วงลาเวนเดอร์ / เเละ สีขาว (เเบบเเพนเค้ก) ของใหม่ ขนาดปรับได้ตามขนาดศรีษะน่ะค่ะ
    ขาย เส้นล่ะ 200 บาท

ps. (เม็ดกลมๆสีดำ คือตัวปรับความยาวน่ะค่ะ )

MZ010 ดอกไม้สีขาว เเบบเจนี่ น่ารักมากค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้ว เหมือนเจนี่ใส่เลย

MZ010 สีม่วงลาเวนเดอร์ เเละสีเเดงค่ะ

MZ016 ที่คาดผมดอกไม้เชือกสาน มาเพิ่มสีใหม่ เป็นดอกกุหลาบสีชมพูนม ราคา 200 บาท

MZ017 ที่คาดผมดอกไม้เชือกสาน มาเพิ่มสีใหม่ สีดอกกุหลาบสี pink orose ราคา 200 บาท

MZ009 Limited PinK Butterfy And Flower Crown Headband งาน handmade
    ของใหม่ ขนาดปรับได้น่ะค่ะ ขาย 420 บาท
    ใครชอบที่คาดผมสไตล์นี้ น่าจะชอบน่ะค่ะ สีหวานน่ากินมาก

ผีเสื้อมีให้เลือกหลายสีน่ะค่ะ สนใจสอบถามได้ค่ะ

MZ018 sunflower elastic headband ของใหม่
    ขาย 220 บาท

ChomPoo Araya HEADBAND

MZ001 ที่คาดผมเชือกเเบบ เรยา ของใหม่
    มี 4 สีคะ ขาย อันล่ะ 250 บาท

พร้อมส่ง สีขาว สีน้ำตาลอ่อน สีดำ เเละสีครีม

MZ008 Pearl Crown Headband มุกสีครีม ของใหม่ ใส่ออกมาเเล้วเหมือนนางเเบบเลยคะ
    สไตล์ นิโคลริชชี่
    ของใหม่ ขาย 250 บาท

AX005 Crochet daisy headband ที่คาดผมเชือกสานประดับดอกเดซี่สีเหลือง เส้นนี้ก็น่ารัก สดใสค่ะ ดอกไม้ทำจากจากถักโครเชย์น่ะค่ะ ความยาวสามารถปรับได้ตามขนาดศรีษะเลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 195 บาท

ICE NECKLACE

MZ002 สร้อยคริสตัลเพรชสีขาวเเละสีนิล ของใหม่ เเบบ ที่คุณ ไอซ์ ใส่ในละครค่ะ
    ของใหม่ ขายเส้นล่ะ 420 บาท งานเกาหลี สวยมากค่ะ

Nicole RICHIE HEADBAND

Black Crystal Head Piece ที่คาดผมสไตล์ BOHO
    inspired by Nicole Richie เป็นที่คาดผมงาน handmade ที่ นิโคล ริชชี่
    เเละ ดาราฮอลลีวู๊ดใส่กันบ่อยมากค่ะ
    สินค้าสามารถออร์เดอร์ได้ค่ะ งาน Handmade
    เม็ดคริสตัลมี 2 สี คือสีดำ เเละ ทองค่ะ
    ขายเส้นล่ะ 470 บาท ถูกมากค่ะ เช็กราคา เมืองนอกได้เลยค่ะ

มีพร้อมจัดส่ง สีล่ะ 6 เส้น ค่ะ

นิโคลใส่ที่คาดผม รุ่นนี้เเต่เป็นสี gold บ่อยมากๆ ค่ะ
    ใครอยากได้สี gold ก็สั่งได้จ้า เพราะสีนี้เหมาะกับโทนสีผมสาวเอเชียมากค่ะ
    ใส่กับเสื้อผ้า เบาๆ ก็ดูเก๋ กว่าใครใครเเล้วค๊า

Tangmoo HEADBAND

AX002 ที่คาดผมลูกไม้ คุณเเตงโม พัชริดา งานทำจากผ้าลูกไม้ญี่ปุ่นสีชมพูอ่อน ประดับด้วยดอกไม้เล็กๆ สีชมพูพีชชีฟองพริ้วๆ งานดูดีน่ารักมากค่ะ รุ่นนี้งาน handmade ของที่ร้านน่ะค่ะ ไม่ซ้ำใครเเน่นอน ของใหม่ ขาย 420 บาท
    ตอนนี้ มีสีมาเพิ่ม น่ะค่ะ คือสีครีม ดำ เเละน้ำตาลค่ะ สีอื่นๆ เพิ่มเติม สอบถามได้ค่ะ

AX002 เพิ่มภาพที่คาดผม เเบบเเตงโม สีโอรสเเละครีมน่ะค่ะ งานออร์เดอร์ล่าสุดลูกไม้สีโอรสรุ่นนี้ของเพิ่งมาเลยค่ะ

ในภาพ สีครีม เเละ สีโอรส

ม่วงพาสเทลค่ะ

ที่คาดผมดอกไม้เเบบคุณเเตงโม สีผสมก็รับทำน่ะค่ะรุ่นนี้จะเป็นสีำผสมสีฟ้ากับสีบานเย็น ผ้าคาดลูกไม้สีฟ้าอ่อน
    ดอกไม้สีผสมจะเเพงกว่า รุ่นสีเดียว 30 บาท ราคาอยู่ที่ 450 บาท ค่ะ
    สั่งออร์เดอร์ได้ งาน เก๋มากๆๆๆๆ handmade only ka

ภาพเวลาใส่จากลูกค้า อันนี้สั่งสีส้มอ่อน ( พีช ) สีนี้ก็สั่งได้ค่ะ ราคา 420 บาท (for one color)

คุณเเตงโมใส่ในรายการ วู้ดดี้เกิดมาคุย เทป 2 อาทิตย์ก่อนค่ะ
    http://www.youtube.com/watch?v=3_qQd...eature=related

กำลังฮิตมากสไตล์ที่คาดผมเเบบนี้
    MZ004 Floral head band สี pink oldrose ของใหม่ สายเป็นยาง elastic ยืดได้ค่ะ
    สินค้า Handmade มีขายเฉพาะที่ร้านน่ะค่ะ รับประกันไม่โหลเเน่นอนค่ะ
    ขาย 250 บาท

MZ005 Floral head band สี romantic cream ดอกไม้สีครีม หวานๆ รุ่นนี้มีใบไม้น่ะค่ะ
    สายเป็นยาง elastic ยืดได้ค่ะ สินค้า Handmade มีขายเฉพาะที่ร้านน่ะค่ะ รับประกันไม่โหลเเน่นอนค่ะ
    ขาย 250 บาท

MZ011 Floral head band ที่คาดผมดอกไม้่ ยาว elastic ของใหม่ พร้อมส่ง ทุกสี ราคาเดียว 250 บาท

สีชมพู ส้มอ่อน ม่วง purple สีครีม

สิินค้า Handmade มีขายเฉพาะที่ร้านน่ะค่ะ รับประกันไม่โหลเเน่นอนค่ะ

MZ003 ที่คาดผมดอกกุหลาบ สีครีมอมฟ้า สีหวานน่ารักมากเลยค่ะ
    สิินค้า Handmade ขายเฉพาะที่ร้านน่ะค่ะ
    ขาย 320 บาท

MZ013 ที่คาดผมดอกไม้เชือกสานประดับดอกไม้
    ตัวดอกไม้สีชมพู คล้ายๆ ดอกลิลลี่ เเต่ขนาดเล็กกว่าค่ะ งานสวยมาก สีหวานน่ารัก
    ของใหม่ ขาย 260 บาท งาน handmade คอนเฟิมว่าไม่โหลเเน่นอน ค่ะ

-------------------------------------------
    Floppy hat!!!

FF001 Floppy hat หมวกทรงบานผ้าสำลีสีดำ เเละน้ำตาล ของใหม่ เเบบที่อั้มใส่เลยน่ะค่ะ ขาย ใบล่ะ 490 บาท

สินค้าจริงเหมือนในภาพ 100 % ค๊า สินค้ามีพร้อมส่งเลยน่ะค่ะ ของใหม่ ค๊า

ในภาพ นางเเบบใส่หมวกสีดำน่ะค่ะ ใส่ไปออกเเดด ก็เหมาะนะค่ะ

รุ่นนี้นางเเบบใส่สีน้ำตาลเข้มน่ะค่ะ พอดีเค้าถ่ายจากเเสงที่จ้า สีก็เลยดูออกเเดงค่ะ

FF001 Floppy hat หมวกทรงบานผ้าสำลีสีแดง ของเพิ่งมาเพิ่มค่ะ สีนี้เป็นสีที่เพิ่งเข้ามาใหม่ล่าสุดเลยค่ะ
    น่ารักมาก ขาย 490 บาท เเบบนางเเบบใส่เลยค่ะ

Leopard Patterned Scarf แบบ 1 ราคา 500 บาท

ผ้าพันคอ ลายเสือ ขนาด oversize รุ่นผืนใหญ่ค่ะ ลายผ้าสวยมากค่ะ ของใหม่ ตัวนี้สั่งพรีออร์เดอร์จาก korea ค่ะ
    ตัวผ้าจะอัดพลีตให้ดูเเบบยับๆ ใส่ออกมาเเล้วเก๋มากน่ะค่ะ
    ขาย 500 บาท
    ขนาดไซส์ กว้าง 47 นิ้ว ยาว 70 นิ้วค่ะ

(ภาพสินค้าจริงชัดๆ ของเรา สินค้าเป็นสีเเละเเบบในภาพ 100 % น่ะค่ะ)

เครดิตรูป คุณชมพู่ จาก กองถ่ายละคร ดอกส้มสีทอง

Leopard Patterned Scarf แบบ 2 ราคา 450 บาท

มาเพิ่มอีกลายสำหรับผ้าพันคอลายเสือค่ะ ลายนี้ตัวลายพิมพ์จะใหญ่กว่าเเบบเเรกน่ะค่ะ ก็สวยเหมือนกันค่ะ
    งานเกาหลี ของใหม่ ของจริง สีเนื้อผ้า ทรงเเละขนาด เหมือนที่นางแบบใช้เลยค่ะ
    ขาย 450 บาท มี 6 ผืนเท่านั้นค่ะ

เป็นผ้าผืนใหญ่เลยค่ะ

The Patent Mary-Jane Platform Pumps

Size: 35-39 พร้อมส่ง color : Beige and black
    Heel Height: 3.9" w/ 0.8 platform (approx) Material: PU Leather ราคา 890 บาท

-----------------------------------------

0/5

July - AUGUST Collection...

JY035 กางเกงขาบานทรง maxi ผ้าชีฟอง ลายดอก สีอ่อน ของใหม่
    ตัวนีี้เเบบ สไตล์ topshop น่ะค่ะ เป็นงานเกาหลี ผ้าดีมากๆ ค่ะ เเบบเดียวกับที่คุณเจนี่ ใส่ ของใหม่
    ขาย 990 บาท รุ่นนี้ราคาเเพงนิดนึงเเต่รับประกันคัทติ้งสุดยอดเลยจ้า

พร้อมส่งไซส์ S / M เเละ L
    S เอว 26 สะโพกฟรีไม่เกิน 38/ m เอว 28สะโพกฟรีไม่เกิน 40 / L เอว 30 สะโพกฟรีไม่เกิน 42 ความยาวกางเกงประมาณ 39 นิ้ว

JY020 Green peacock wide leg trousers กางเกงผ้าชีฟองขายาว กางเกงตัวนี้มีซับกางเกงด้านในค่ะ ลายนกยูงสีเขียว สีนี้สวยมาก เริ่ดสุดๆ เหมือนที่เเบบใส่เลยค่ะ ของใหม่ มี ไซส์ s m และ L ขาย 700 บาท

เวลาใส่เเล้วจะเห็นเป็นซีทรูช่วงขา เหมือนนางเเบบน่ะค่ะ พอดีถ่ายรูปของจริงเเล้วดูไม่ค่อยออก

s เอวประมาณ 26 สะโพกฟรี ได้ถึง 38 นิ้ว
    m เอวประมาณ 28 สะโพกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว
    L เอวประมาณ 30 สะโพกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว

all sizes sold out ka

JE035 ชุดเสื้อเเละกางเกง ลายดอก ผ้าซิลล์ชัฟอง เเบบ topshop lookbook ล่าสุดเลยค่ะ
    พร้อมส่งไซส์ S M L
    ขาย ทั้งชุดเสื้อเเละกางเกง 1050 บาท

งานป้ายห้อยเลยน่ะค่ะ

AG014 กระโปรงกางเกงอัดพลีทสีฟ้า งานอย่างดีนะค่ะไม่ใช่งานยางยืด
    สีกระโปรงของจริง สีจะเหมือนที่คุณอั้มกับเต้ยใส่เลยนะค่ะ พอดีเเสงเพี้ยนค่ะ
    เป็นงานตัดนะค่ะ มีซับในเรียบร้อย

ของใหม่ มีไซส์ s / m / l
    ขาย 590 บาท

BACK ORDER!!!

เสื้อกล้ามโครเชย์ แบบลินเซย์ ตัวนี้ของมาเพิ่มนะค่ะ
    รุ่นนี้ มีเต้ย ชมพู่ เเพนเค้ก เเละดาราใส่เพียบค่ะ ราคา 420 บาท
    สนใจสินค้า ตามลิ้งเลยค่ะ

AG015 จั้มสูทขาสั้นสีขาว พร้อมเข็มขัดโบว์สีน้ำตาล เเบบเจนี่ใส่ค่ะ
    ของใหม่ พร้อมส่งไซส์ s / m / l ขาย 790 บาท

AG024 กระโปรงหนังสีเบจ คาราเมล ไซส์ s ไซส์ เอวประมาณ 25 สะโพกไม่เกิน 34 นะค่ะ ทรงเป็นทรงบอดี้คอน ทรงสวยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 590 บาท

JE024 มาใหม่ เดรสกระโปรงสั้น ผ้า silk พื้นสีชมพูลายหัวใจ ลายน่ารักมากค่ะ รุ่นนี้ด้านหลังของเดรสเรียบๆ ไม่ใช่ทรงเปิดหลัง น่ะค่ะ ขนาดฟรีไซส์ ของใหม่ ขาย 590 บาท งานนำเข้าน่ะค่ะ งานดีมาก พร้อมส่งค่ะ

AG022 เสื้อเชิ้ตยีนส์ ด้านหลังซีทูสีดำ ป้ายเเบรนด์ show room ฟรีไซส์ นะค่ะ ทรงเหมือนที่นางเเบบใส่ค่ะ
    ของใหม่ ขาย 890 บาท

AG023 เดรสกระโปรงยาว ลายเสือ ผ้ายอ-ยู่ เนื้อดี ใส่เเล้วพริ้วๆ สวยค่ะ
    เนื้อผ้าไม่บาง มีซิบใน ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 620 บาท

JY036 เพล์สูทสีฟ้า + เข็มขัดโบว์ สีเทา ทรงน่ารักมากเลยค่ะ
    ผ้าอย่างดี งานตัดคัทติ้งดี ซิบหลัง นะค่ะ ดีเทลทุกจุดเรียบร้อยดีค่ะ
    มีไซส์ s / m / l นะค่ะ ขาย 790 บาท

AG016 จั้มสูทขาสั้นสีเเดงทรงเเขนล้ำ พร้อมเข็มขัดสีน้ำตาล ของใหม่ ทรงน่ารักมาก เหมือนนางเเบบเลยค่ะ
    พร้อมส่งไซส์ s / m / l ขาย 700 บาท

AG019 เดรสกระโปรงผ้า silk งานเกาหลี เเบบนางเเบบใส่เลยนะค่ะ ตัวนี้น่ารักมากกกกก ผ้าดีมาก งานตัดเเพทเทินสวยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 620 บาท

AG017 เดรสผ้าชีฟองลายอวกาศ ด้านในเดรสซับด้วยเดรสสีดำผ้ายืด
    ทั้ง2 ส่วนเย็บติดกันนะค่ะ งานสวยมากค่ะ ตัวนี้ ปลายกระโปรงจะดีไซส์ เเบบ asymmetric
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 790 บาท

AG010 เดรสกระโปรง อัทพลีททั้งตัว งานเกาหลี ใช้ผ้า fabric ลาย space inspired from christopher kane collection สวยมากค่ะ ด้านหลังเปิดนิดๆ ของใหม่ ฟรีไซส์นะค่ะ ขาย 1050 บาท

AG010 เสื้อเเขนกุดลายโซ่ รุ่นนี้มี 2 ไซส์ s / m ของใหม่ ขาย 470 บาท เเบบนางเเบบใส่เลยนะค่ะ

JY053 เดรสผ้าเเก้วสีครีมกุ้นดำ เเบบ emma watson ใส่รุ่นนี้คุณอั้มก็ใส่น่ะค่ะ ของใหม่
    ไซส์ s / m / l ในภาพฝั่งซ้ายคืองานเเพทเทินสินค้าจริงน่ะค่ะ
    s อก 33 สะโพก 34 / m อก 34.5 สะโพก 36 / L อก 36 สะโพก 38
    ขาย 990 บาท สินค้าพร้อมส่งค่ะ

JY008 ชุดเดรสลูกไม้สีดำ เเบบชมพู่ รุ่นนี้งานเเบบเเบรนด์ Victor & Rorf for H&M นะค่ะ งานติดป้ายเลยค่ะ งานสวยมากนะค่ะ รุ่นนี้ปลอกเเขนสามารถถอดเข้าออกได้ค่ะ ของใหม่ พร้อมส่ง ขาย 850 บาท

สัดส่วน
    อก ยืดได้มาุกสุด 36 นิ้ว / เอว ยืดได้มากสุด 34 นิ้ว
    สะโพก ยืดได้มากสุด 39 นิ้ว / ความยาวเดรส 31 นิ้ว

JY054 มาเพิ่มล๊อตใหม่ เดรสผ้ามุ้งยาวสีดำ เเบบคุณหนิงปณิตา รุ่นนี้เป็นงานเเบบเดียวกับที่คุณหนิงใส่นะค่ะ
    งานสวยมาก ด้านในจะเป็นเกาะอกสีดำ มาให้พร้อมชุดเดรสผ้ามุ้ง ของใหม่ มี 2 ไซส์ s / m
    ขนาด 2 ไซส์ ต่างกันที่หน้าอกเท่านั้นน่ะค่ะ ส่วนอื่นๆ เท่ากัน
    s อกไม่เกิน 33 m อก ไม่เกิน 35 นิ้ว เอวสม๊อค ฟรีไซส์ สะโพกฟรี
    ราคา 620 บาท

JY037 Pleated Long Dress เดรสกระโปรงพลีตยาวสีเขียวมิ้น ด้านหลังช่วงเอวจะดีไซส์เปิดหลัง นิดนึงค่ะ
    ของใหม่ ตัวนี้เป็นงานเกาหลีน่ะค่ะ ผ้าดีมาก ใส่ออกงานได้เลยน่ะค่ะ งาน คัทติ้งดีมากๆ ของใหม่ ขาย 1390 บาท พร้อมส่งค่ะ

JY037-1 Pleated Long Dress สีแดง ราคา 1390 บาท

JY037-2 Pleated Long Dress สีดำ ราคา 1390 บาท

JE032 White Flowers Jacket เสื้อคลุมผ้าชีฟองประดับดอกไม้ สีขาว เเบบคุณชมพู่ (เรยา) ของใหม่ ผ้าดีมากค่ะ
    งานสวยมาก ของใหม่ ขาย 1250 บาท มีไซส์ s / m

JY030 เดรสสีขาว off-white ช่วงเอวเป็นผ้าถักดอกไม้ผ้าโครเชย์ เเบบ alexa chung
    ใส่เลยค่ะ ของใหม่ ขาย 700 บาท สินค้าพร้อมส่งเลยน่ะค่ะ

JY040 เบลเซอร์สีครีมนู้ดผ้าชีฟอง ระบายช่วงปลาย scallop ขนาดฟรีไซส์ ทรงเเละเเบบเหมือนที่คุณอุ๋งอิ๋งใส่เลยน่ะ ​ค่ะ เเต่คนล่ะสี ฟรีไซส์ ของใหม่ ป้ายห้อย
    มีสี ครีมในภาพฝั่งซ้าย ขาย 990 บาท

JY024 กางเกงลายเสือผ้าชีฟองเเบบ maxi ทรงน่ารักมากค่ะ เวลาใส่เเล้วจะเหมือนใส่กระโปรงยาว
    ทรงสวยผ้าทิ้ง รุ่นนี้เป็นงานเกาหลีน่ะค่ะ สไตล์ คุณเอม พินทองทา ใส่เลยน่ะค่ะ
    ใส่กับเสื้อสีขาวเรียบๆ ก็เก๋เเล้ว ของใหม่ ขนาดฟรีไซส์ ราคา 790 บาท

JY031 Light mustard wide leg trouser กางเกงขาบานผ้าชีฟอง
    รุ่นนี้เป็นสีใหม่ สีจะอ่อนกว่า ล๊อตที่เเล้วค่ะ
    พร้อมส่งไซส์ s / m / l ขาย 650 บาท สำหรับสีอื่น ยังสามารถสั่งได้น่ะค่ะ ออร์เดอร์ได้ค่ะ

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=1​57091991021800&set=a.153613001369699.331​46.104101546320845&type=1

AP034 Wide Leg Trouser สี wide red
    สินค้าเเบบนางเเบบใส่เลยค่ะ
    พร้อมส่งไซส์ s / m / l ขาย 650 บาท

JY032 Chiffon drape side skirt รุ่นนี้เเบบ topshop นะค่ะ ของใหม่ มีไซส์ s / m / l
    ขาย ตัวล่ะ 690 บาท

มี 2 สีน่ะค่ะ สีดำ เเละสีขาว

AG012 เสื้อลายเสื้อสีดำ ช่วงไหล่กุ๊นหนังสีชมพู เเบบ miumiu สีนี้น่ารักมากเลยค่ะ
    ของใหม่ขาย 690 บาท เเบบนางเเบบใส่ด้านขวาเลยค่ะ

AG011 เสื้อ blouse ผ้าไหม+ ซาติน สีเขียว เนื้อดี งานเกาหลีนะค่ะ ทรงเสื้อจะเป็นเสื้อครอฟ นะค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นน่ารักมาก ของใหม่ ขาย 790 บาท

AG018 เสื้อซับในลูกไม้สีครีม รุ่นนี้ขนาดจะฟรีไซส์ นะค่ะ ผ้าลูกไม้สามารถยืดได้ค่ะ อกตั้งเเต่ 32-36 ใส่ได้
    ของใหม่ ขาย 550 บาท

AG006 Black Lace Double Vneck vest เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้สีดำ ตัวนี้ไว้ใส่ซับในค่ะ
    ขนาดไซส์ฟรี อก เริ่มต้นตั้งเเต่ 30-36 ใส่ได้ ตัวผ้าลูกไม้สีสามารถยืดได้ตามรูปร่าง
    ผ้าเนื้อดีมาก เป็นงานนำเข้านะค่ะ
    ขายตัวล่ะ 590 บาท ของใหม่ สินค้ามีพร้อมส่งเลยค่ะ เวลาใส่เเล้วจะเหมือนที่นางเเบบใส่เลยนะค่​ะ

AG007 เสื้อเชิ้ตผ้า silk satin สีเเดง งานติดป้าย nanda
    เวลาใส่ออกมาเเล้ว ทรงสวย ดูเปรี้ยวเฉี่ยว ตรงช่วงไหล่เสริมนิดนึงค่ะ

ขาย 660 บาท สินค้าพร้อมส่งค่ะ

AG001 กางเกงขาบานสีชมพูนม เเบบที่คุณเชอรี่ใส่ รุ่นนี้เป็นงานเกาหลีนะค่ะ
    งานสวยมาก เนื้อผ้าเป็นผ้า Viscose อย่างดีเลยนะค่ะ ของใหม่ รุ่นนี้มีไซส์ s / m / l
    ขาย 890 บาท

AG002 เสื้อลายทางสีเขียวดำ เนื้อผ้าสวยค่ะ เป็นผ้าผสมเนื้อไหมอย่างดี
    ขนาดฟรีไซส์ ขาย ตัวล่ะ 500 บาท

AG013 เดรสผ้ามุ้ง+ สายเดี่ยวด้านในสีเบจ
    รุ่นนี้ให้น้องสาวมาเป็นเเบบค่ะ ใส่เเล้วเป็นเเบบนี้ ไม่รวมเข็มขัดนค่ะ
    ของใหม่ นะค่ะ สีนี้ของมาตัวเดียว ขาย 620 บาท

สัดส่วนนางเเบบประมาณไซส์ s ค่ะ sold out ka

AG003 กางเกงขาสั้นผ้าลูกไม้สีขาว ช่วงปลายกุ้นประดับลูกไม้ เหมือนนางเเบบใส่
    ของใหม่ มีไซส์ s / m / l ขายตัวล่ะ 590 บาท
    ตัวนี้งานนำเข้านะค่ะ สวยมาก

AG004 กางเกงขายาวสีเหลืองมัสตาร์ดอัดพลีท ฟรีไซส์ เเบบนางเเบบใส่เลยค่ะ
    สวยมาก ขาย 590 บาท

AG005 colourful leopard top เสื้อครอฟสีสันสดใส ผ้าเป็นผ้า Viscose เนื้อดีมาก
    เเบบนางเเบบใส่เลยค่ะ
    ขายตัวล่ะ 490 บาท สินค้าพร้อมส่งค่ะ

AG008 Leopare Sleeveless top เสื้อเเขนกุดผ้าชีฟองลายเสือ ของใหม่ ฟรีไซส์
    ขาย 550 บาท เเบบนางเเบบใส่เลยค่ะ สินค้าพร้อมส่งค่ะ

MS352 รองเท้าส้นสูงผ้าซาตินสีดำ รุ่นนี้เป็นงานนำเข้า งานอย่างดี
    ทรงสวยมาก สินค้าจริงๆ เหมือนในภาพเลยค่ะ
    ของใหม่ ไซส์ 36 / 37 / 38 สินค้าพร้อมส่งเลยคะ
    ราคา 1590 บาท

JE014 เดรสสีชมพูนม ตัดกับเเขนผ้าชีฟองสีครีม ของใหม่ ฟรีไซส์น่ะค่ะ
    ทรงน่ารักมากกกก ขาย 500 บาท ( สินค้าพร้อมส่ง)
    ( ตอนนี้มีเเต่สีชมพูน่ะค่ะ )

คนใส่ไซส์ s หรือ m ใส่ได้สบายเลยค่ะ เนื้อผ้ายืดได้ งานทรงเเละเเบบ โอเคมากเลยค่ะ

JE015 เดรสลูกไม้ถักโครเชย์ผ้า cotton กุหลาบ เเบบเรยา
    พร้อมส่ง ขนาดฟรีไซส์ น่ะค่ะ
    ขาย 590 บาท

JE038 เดรสสีส้มเเดง ช่วงเอวเป็นผ้าถักดอกไม้ผ้าโครเชย์ เเบบ ชมพู่ใส่เลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 700 บาท สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ

MC030 เดรสเเขนกุดสีดำผ้าซิลล์ชีฟอง งานสไตล์ Jil Sander เดรสมีซับด้านในเป็นเดรสกระโปรงสั้นสีดำปลายกระโปรงจะซีทรู
    ทำให้เวลามองเเล้วจะเหมือนใส่เดรสสั้น ช่วงปลายเดรสเป็นซีทรูด้านล่าง เหมือนที่นางเเบบ รูปกลางใส่เลยค่ะ ของใหม่ ฟรีไซส์ น่ะค่ะ
    ขาย 790 บาท งานตัดน่ะค่ะ ดีไซส์ เก๋มากๆๆๆ

MTD003 เดรสสีดำ เเขนระบายผ้าชีฟอง งานตัด made to order สินค้าจริงที่ตัด คือ รูปสินค้าฝั่งซ้ายน่ะค่ะ
    เวลาใส่ออกมาเเล้วจะทรงเหมือนที่นางเเบบใส่ค่ะ
    รุ่นนี้มี ไซส์มาตรฐานคือไซส์ s / m / l
    หรือถ้าต้องการไซส์ อื่นๆ เพิ่มเติม สามารถสั่งตัดได้น่ะค่ะ
    ราคา 1190 บาท
    ในภาพสินค้าที่ใช่ถ่ายคือไซส์ m ของทางร้านค่ะ

AP030 เดรสสีดำ ผูกโบว์หลัง งานเกาหลี รุ่นนี้ของหลังจากที่ sold out ไปเเล้ว มาเพิ่ม อีกค่ะ งานรุ่นนี้สายด้านหลังจะบางกว่ารุ่นเก่า เวลาใส่เเล้วจะเหมือนที่นางเเบบใส่เลย ค่ะ
    เดรสกระโปรงพริ้วๆ มีผ้าซับในให้ด้วยค่ะ ไม่บาง ขนาดฟรีไซส์
    ของใหม่ ขาย 600 บาท มีสีดำ เเละสีโอรส ค่ะ

AP030 เดรสสีโอรส ผูกโบว์หลัง อีกสีสำหรับสาวหวานๆ ค๊า
    งานน่ารักมากเลยค่ะ ราคาเท่ากัน 600 บาทค่ะ

AP029 II American flag short รุ่นนี้ งาน เว็บ nanda จากเกาหลีน่ะค่ะ
    สีจะเข้ม เเละยาวกว่ากางเกง flag short รุ่นที่เเล้ว เพิ่งมาใหม่เลยค่ะ
    ของมีพร้อมส่งไซส์ s เเละ m นะค่ะ
    ของใหม่ งานสวยมากเหมือนที่นางเเบบใส่เลยค่ะ
    ขาย 690 บาท
    sold out ka

AP028 เสื้อคลุม army jacket เเบรนด์เกาหลี กำลังฮิตมากเลยๆ น่ะคะ่
    เสื้อทรงนี้ งานสวยมาก ของใหม่ มีไซส์ น่ะค่ะสั่งได้ค่ะ
    ขายตัวล่ะ 2590 บาท มีพร้อมส่งไซส์ m ค่ะ

AP034 Wide Leg Trouser สไตล์ topshop ของใหม่
    มีไซส์ s / m / l กางเกงเป็นผ้าชีฟองเเบบ maxi ทั้งตัว มีผ้าซับในอย่างดีค่ะ ของใหม่ มีพร้อมส่ง
    สี WINE RED (เเดงเลือดหมู) / ส้ม / น้ำตาลเบจ เเละดำ ขายตัวล่ะ 650 บาท

ในภาพที่นางเเบบใส่ ใส่สี WINE RED ค่ะ

ภาพกางเกง Wide Leg Trouser สีส้ม / สีน้ำตาลเบจ เเละสีดำ สีเรียงตามภาพค่ะ

ภาพเวลาใส่ค่ะ ทรงกางเกงเวลาใส่จะเป็นเเบบนี้ใส่กับเสื้อเชิ้ตสวยคะ

MY017 MAXI BLACK SKIRT งานเกาหลี ฟรีไซส์ ของใหม่ ขาย 500 บาท

0/5
    รองเท้าตอนนี้ของเข้ามาเเล้วนะค่ะ

สีส้ม ไซส์ 35 36 37
    สีเเดง ไซส์ 35 36 37
    สีฟ้า ไซส์ 35 36 37 38 พร้อมส่งเลยนะค่ะ ไม่ต้องรอพรี

สินค้าจริงเหมือนในภาพ 100 % ราคา 1290 บาท

JY044 เดรสสีดำเกาะอกประดับเลื่อม ตัวนี้เเบบที่ คุณ เเอนใส่น่ะค่ะ ทรงเเละสีเหมือนกันเลย พอดีเเสงเพี๊ยนนิดหน่อย งานเกรดดีมากๆ เลยค่ะ ของใหม่ มี 2 ไซส์ s / m ค่ะ ขาย 1090 บาท

JY051 เดรสสายเดี่ยวอัดพลีทสีชมพู เเบบอั้ม ของใหม่
    รุ่นนี้เป็นงานอัดพลีทเเบบงานละเอียดน่ะค่​ะ พลีทเเน่น เเบบเเพทเทินสวย ขนาดฟรีไซส์ สายของเดรส สามารถปรับได้ตามต้องการค่ะ
    ของใหม ขาย 450 บาท (สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ)

JY052 เดรสสายเดี่ยวอัดพลีทสีพีชส้มๆ เเบบน้องเต้ย ของใหม่
    รุ่นนี้เป็นงานอัดพลีทเเบบงานละเอียดน่ะค่​ะ พลีทเเน่น เเบบเเพทเทินสวย ขนาดฟรีไซส์ สายของเดรส สามารถปรับได้ตามต้องการค่ะ
    ของใหม ขาย 450 บาท (สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ)

JY028 เดรสลายทางผ้ายืดเเบบอั้ม คู่เเค้นเเสนรัก ขนาดฟรีไซส์ ผ้ายืดได้เยอะเลยค่ะ ของใหม่ ขาย 430 บาท

JY034 สายเดี่ยวประดับลูกไม้รอบๆ อก ของใหม่ ขาย 320 บาท ขนาดฟรีไซส์ ค่ะ

JY029 เดรสกระโปรงระบายช่วงเเขน เเบบคล้ายๆ ที่ชมพู่ใส่นะคะ
    ช่วงเเขนระบายผ้าเเก้วสีขาว กุ้นขอบสีดำ เวลาใส่เเล้วช่วงเเขนก็จะทรงเด้งๆ น่ารักดีค่ะ

ของใหม่ ขาย 490 บาท พร้อมส่ง สีดำ / สีม่วง sold out ka

JY038 Grey long skirt กระโปรงยาวสีเทาเข้ม ผ้าคอตตอน เอวเป็นสม๊อคน่ะค่ะ ฟรีไซศ์
    ทรงกระโปรงจะปล่อยๆ เเบบนางเเบบใส่เลยค่ะ

JY021 เดรสผ้า cotton สีเบจ เปิดหลัง งานเกาหลี ของใหม่ ขนาดฟรีไซส์ ผ้ายืดได้ค่ะ
    เป็นเดรสกระโปรงสั้น ใส่ง่ายน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 570 บาท

JY022 เดรสผ้า cotton สีดำ เปิดหลัง งานเกาหลี ของใหม่ ขนาดฟรีไซส์ ผ้ายืดได้ค่ะ เป็นเดรสกระโปรงสั้น ใส่ง่ายน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 570 บาท

JY012 Miu miu inspired cut out blouse เสื้อเเขนกุดผ้าซิลล์ลายจุด ดีเทลลูกเล่นหนังช่วงเนินหน้าอก
    สินค้าจริง ฝั่งซ้ายน่ะค่ะ ของใหม่ ทรงใส่ออกมาเเล้วประมาณ ที่นางเเบบใส่ใน runway ของ มิวมิว เลยน่ะค่ะ
    ขนาดเสื้อฟรีไซส์ ขาย 750 บาท

สีชมพู

สีเขียว

JY013 เสื้อชีฟองปีกค้างคาว สีดำมาเพิ่มใหม่ น่ะค่ะ เวลาใส่จริง จะเเบบเดียวกับที่นางเเบบใส่เลยน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 550 บาท มีสีดำ ครีม เเละ ขาว พร้อมส่งค่ะ

JE040 เสื้อเเขนกุดผ้าถักโครเชย์ เเบบอั้ม สีครีมรุ่นนี้เป็นงานเกรดเกาหลีน่ะค่ะ รุ่นนี้ใส่ได้เลยไม่ต้องใส่เกาะอกทับ เพราะมีซับในซาติน เเละมีซิบด้านหลังค่ะ งานเดียวกับที่อั้มใส่เลยน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 790 บาท

JY016 กางเกงขาสั้นผ้า silk ซาิตินสีครีมงาช้างเเบบเต้ย
    รุ่นนี้เป็นงานตัดน่ะค่ะ เเบบเหมือนเต้ยเป๊ะๆ เลยค่ะ ผ้าเนื้อดี ทรงสวยมาก
    เหมือนของเเท้มากๆ เลยค่ะ ของใหม่ มีไซส์ s / m / l
    ขายตัวล่ะ 660 บาท สินค้าพร้อมจัดส่งค่ะ

JY001 กระโปรงพลีตสีดำ รุ่นนี้เป็นงานเกาหลีจะอัดจีบเเน่นมากค่ะ ของใหม่ เวลาใส่เเล้ว
    เหมือนนางเเบบใส่เลยน่ะค่ะ ขนาดเอวประมาณ 25-26 นะค่ะ มีเเค่ 2 ตัวเท่านั้น
    ขาย 890 บาท sold out ka

MY018 Noel Maxi Skirt กระโปรง maxi ผ้า jersey cotton สี Noel ขนาดฟรีไซส์ค่ะ ขอบเอว elastic ผ้ารุ่นนี้ดีมากค่ะ ทิ้งตัวสวยมาก ของใหม่ ขาย 600 บาท

สี noel น้ำตาล

MY018 ทรงกระโปรง เวลาใส่ ด้านหน้า เเละด้านหลัง สินค้าเวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบเลยค่ะ ทรง สวยมากก

Monaco Maxi Skirt (ฺBlack color) กระโปรง ยาวสีดำ เเบบ ยาว ทรงเหมือนนางเเบบใส่เลยน่ะค่ะ
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 600 บาท

กระโปรงมี 2 สีน่ะค่ะ สีดำ กับ สีน้ำตาล
    สำหรับสีน้ำตาล หากสนใจ สามารถเข้าไปออร์เดอร์ได้ที่ลิ้งนี้น่ะค่ะ

FX018 Limited smiley necklace like เต้ย ค๊า
    งาน Handmade น่ะค่ะ ทำมาเเค่ 5 เส้นเท่านั้นค่ะ ขาย 1190 บาท

SM047 ต่างหู smiley ประดับคริสตัลทั้งอันค่ะ งาน Limited Handmade ค่ะ
    คุณเต้ยเพิ่งใส่ลงนิตรสาร สุดสับดาห์เล่มล่าสุด ฉบับ ปี 2011ค่ะ
    ต่างหู ราคาปกติ 550 บาท SALE 490 บาท (ราคาขึ้นห้าง พันกว่าบาทน่ะค่ะ )
    ขนาดเเละไซส์เท่ากับที่คุณเต้ยใส่เลยค่ะ

ท่านใดอยากได้สร้อยคอเเบบในภาพก็สั่งทำได้ค่ะ
    ราคา 1250 บาท

คุณชมพู่ก็ใส่ค่ะ

FR014 DAISY NECKLACE เป็นสร้อยคอเส้นยาวพันได้ 2 รอบค่ะ หรือเอามา
    ใช้เป็นสร้อยคาดผมได้น่ะค่ะ เก๋มากๆ วัสดุดีมากๆ นะค่ะ ของใหม่ พร้อมส่ง 6 เส้น
    ขาย 450 บาท

รูปทางซ้ายคือรูปสินค้าจริงน่ะค่ะ งานสวยมากๆ ค่ะ

HH013 PLATFORM HEEL - สี Pink เเละสี blue ของใหม่ พร้อมส่ง ไซส์ 35/36/37/38/39/40

ของใหม่ ขายคู่ล่ะ 1400 บาท

Vintage inspired platform heel with ankle strap. Made of synthetic leather.

JY041 เลกกิ้งสีเทา เเบรนด์ gallery รุ่นนี้เป็นงาน เกรดเกาหลีน่ะค่ะ ของใหม่ ขาย 790 บาท
    เวลาใส่เเล้วเหมือนภาพด้านขวาเลยค่ะ
    Sold out ka

AP016 กางเกงขาสั้น ISSASI เเบรนด์ สียีนส์ซีด ตัวนี้เต้ยใส่ในละคร เรื่องใหม่น่ะค่ะ
    พร้อมส่ง ไซส์ s/ m / L ราคา 590 บาท

JY045 เดรสสีส้มผ้าชัฟอง ระบายพลีทด้านข้าง ตัวเดรสทำมาจากผ้าอย่างดี มีซับในน่ะค่ะ ขนาด อกไม่เกิน 34 สะโพกฟรีได้ถึง 32-38 นิ้ว เวลาใส่ให้สวย ต้องใส่เข็มขัดด้วยน่ะค่ะ
    เดรสก็จะดูเข้าทรง (เเถมเข็มขัดหนังสีน้ำตาลรูปโบว์ให้ด้วยค่ะ) ราคา 690 บาท
    ของใหม่ รุ่นนี้มีเเค่ตัวเดียวค่ะ

JY042 เดรสลาย polkadot จุดเล็กสีดำ เิปิดหลัง รุ่นนี้เเถมที่คาดผมลายจุดเเบบในหุ่นให้ด้ ​วยน่ะค่ะ ไว้ใส่เข้าชุดกัน เป็นงานตัดน่ะค่ะ เเพทเทินดี ผ้าดีมีซับในค่ะ ของใหม่
    ขาย 590 บาท ฟรีไซส์ ประมาณ s-m ค่ะ

JY003 กางเกงขายาวอัทพลีต สีน้ำตาลโอวัลติน ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 690 บาท
    เวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบใส่น่ะค่ะ
    Sold out ka

MY030 เดรสระบายดาว 2 ชั้นสีน้ำเงินม่วง เเบบ คุณชมพู่
    ของใหม่ ขาย 680 บาท

ขนาด อกไม่เกิน 35 สะโพกไม่เกิน 38 ยาว 32 นิ้วค่ะ มีพร้อมส่ง 10 ชุดเท่านั้นค่ะ

sold out ka

MY042 เดรสระบายดาว 3 ชั้น เดรสผ้าพื้นสีน้ำเงินม่วง เเบบ คุณชมพู่

ขนาด อกไม่เกิน 35 สะโพกไม่เกิน 38 ยาว 32 นิ้วค่ะ มีพร้อมส่ง 10 ชุดเท่านั้นค่ะ

สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ
    Sold out ka

JY049 เดรสสีครีมงานช้างสีออกนู้ดๆ อัดดีเทลลูกไม้ในตัวเดรสละเอียดมากค่ะ ด้านหลังผ้าซิบยาว ของใหม่ รุ่นนี้เเบบคล้ายๆ ที่คุณพิตต้าใส่เเต่คนล่ะสี ของใหม่ ขาย 900 บาท ผ้าเนื้อดีไม่บาง สามารถใส่ออกงานได้สบายเลยค่ะ ฟรีไซส์

JY048 เสื้อกล้ามตาข่ายปักกลมๆ สีครีม ของใหม่ ไซส์ m นะค่ะ ราคา 550 บาท
    (เฉพาะเสื้อตาข่ายตัวนอกน่ะค่ะ)

JR034 Stripe top ไหล่ตั้งเเขนพอง ผ้าซิลล์ ซาติน สไตล์ zara เลยน่ะค่ะ
    ผ้าเนื้อดีทรงสวย ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 600 บาท
    มีลายทาง สีดำ-ขาว / เเละ ลายทางสีน้ำเงิน - ขาว

JY043 Muti Red and Black Stripe Dress ของใหม่ ฟรีไซส์ค่ะ ช่วงเอวจะมีสม๊อคเล็กๆ ให้ช่วงลำตัวเข้าทรง ทรงน่ารักค่ะ ใส่ออกมาเเล้วเหมือนที่หุ่นใส่เลยค่ะ ของใหม่ ขาย 460 บาท

JY006 เดรสเเขนกุดต่อพลีทปลายกระโปรง ของใหม่ ด้านหลังเดรสจะ ดีไซส์เปิดโชว์ด้านหลังเล็กน้อย
    เวลาใส่เเล้วทรงเหมือนนางเเบบใส่เลยค่ะ ของใหม่ พร้อมส่ง สีโอรส สีครีม (สีดำ เเบบนางเเบบใส่)
    ขาย ตัวล่ะ 600 บาท

JY014 กระโปรงสั้นลายกราฟฟิก สไตล์โบฮีเมียนนิดๆ ผ้าดีมาก เป็นงานเกาหลีค่ะ
    Sold out ka

JY009 Tulle maxi sheer skirt กระโปรงผ้ามุ้งสีึครีม ของใหม่ ฟรีไซส์ เเบบเดียวกับที่นางเเบบใส่เลยค่ะ
    ด้านในซับในจะเป็นเเบบสั้นน่ะค่ะ รุ่นนี้ใส่เเล้วเปรี้ยวมาก ของใหม่ ขาย 510 บาท

JY010 Tulle maxi sheer skirt กระโปรงผ้ามุ้งสีึดำ ของใหม่ ฟรีไซส์ เเบบเดียวกับที่ เเบบใส่เลยค่ะ
    ด้านในซับในจะเป็นเเบบสั้นน่ะค่ะ รุ่นนี้ใส่เเล้วเปรี้ยวมาก ของใหม่ ขาย 510 บาท

JY019 เสื้อคลุมผ้าไหมพรมสีดำ งานเกาหลี รุ่นนี้มีตัวเดียวน่ะค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียวยังไม่ได้ใส่ค่ะ
    สินค้า จริงฝั่งซ้ายน่ะค่ะ ขายตัวล่ะ 790 บาท คุ้มมาก
    เป็นไหมพรมถํกทั้งตัวหน้าเเละหลัง สินค้าใหม่ ค่ะ ใครจะไปเที่ยวต่างประเทศซื้อเก็บไว้ใส่เก๋ๆ ได้น่ะค่ะ

มีสีดำ ตามภาพนะค่ะ
    Sold out ka

JY018 เสื้อยืด where is my boy in london งานเกาหลี ป้ายห้อยน่ะค่ะ มี 2 สี ขาว เเละ เทา
    ขายตัว ล่ะ 550 บาท ของใหม่ ขนาดฟรีไซส์น่ะค่ะ

JY011 เดรสเปิดหลัง สีเบจ ผ้าวาเลนติโน่ ของใหม่ ในภาพน้องสาวใส่อยู่น่ะค่ะ
    ตัวเดียวกันเลย ทรงใส่ออกมาน่ารัก ดูผู้ดีมาก
    มี 2 ไซส์ s / m ขาย 550 บาท

JY046 กระโปรงผ้าพลีทสีฟ้าม่วงลาเวนเดอร์ ปลายกระโปรงตีเกร็ดระบายๆ เล็ก งานอัทพลีทดีมากค่ะ สีนี้ก็สวยหวานๆ ของใหม่ ฟรีไซส์ ราคา 460 บาท (ขายเฉพาะกระโปรงนะค่ะ)

JY002 กางเกงขาสั้นเอวสูงสีชมพู ของใหม่ เวลาใส่เเล้วทรงเหมือนนางเเบบเลยน่ะค่ะ ผ้าดี สีชมพูน่ารักมาก
    มีไซส์ s/ m / l ขาย 410 บาท

JY047 เสื้อทับสายเดี่ยวสีน้ำตาล ด้านหลังมีเว้าเป็นรูปสามเหลี่ยม ตัวนี้ไว้ใส่ทับ กับเสื้อใน เวลาใส่พวกเสื้อผ้าซีทรู หรือไว้ใส่คลุมทับกับเเจ๊กเก็ตเก๋ๆ ก็ได้น่ะค่ะ งานตัดเย็บดีมาก ตัวเสื้อผ้าจะยืดได้ ตั้งเเต่อก 31 - 35 ของใหม่ ขายตัวล่ะ 390 บาท

กางเกงสีครีมนู้ดๆ ทรงน่ารัก ราคา 470 บาท มี 2 ไซส์ s / m

JY047 เสื้อทับสายเดี่ยวสีเบจอ่อนๆ ด้านหลังมีเว้าเป็นรูปสามเหลี่ยม ตัวนี้ไว้ใส่ทับ กับเสื้อใน เวลาใส่พวกเสื้อผ้าซีทรู หรือไว้ใส่คลุมทับกับเเจ๊กเก็ตเก๋ๆ ก็ได้น่ะค่ะ งานตัดเย็บดีมาก ตัวเสื้อผ้าจะยืดได้ ตั้งเเต่อก 31 - 35 ของใหม่ ขายตัวล่ะ 390 บาท

กางเกงสีครีมนู้ดๆ ทรงน่ารัก ราคา 470 บาท มี 2 ไซส์ s / m

JY025 เดรสลายทางต่อผ้ากุ้นสีเขียว ด้านในกระโปรงจะมีผ้ามุ้งซับอยู่ด้านใน
    เวลาใส่เเล้วกระโปรงจะดูพองเล็กน้อย ของใหม่ งานเกาหลี ขาย 890 บาท

JY026 เสื้อคลุมผ้ามุ้งสีดำ เเบบดูเเพงมาก ไว้ใส่ทับกับเสื้อยืดสกรีนลายเท๋ๆ หรือทับกับเดรสก็ดูหวาน
    สวยงามค่ะ ของใหม่ ขาย 590 บาท

MY025 เสื้อไหล่ตกประดับกุหลาบ สีครีม สีนี้มาใหม่ค่ะ
    เวลาใส่เเล้วทรงเหมือนนางเเบบเลยน่ะค่ะ น่ารักมาก (สีเเบบนางเเบบหมดเเล้วน่ะค่ะ ไม่มีเข้ามาเเล้วจ้า)
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขอบเสื้อรอบๆ ไหล่เป็นสม๊อค ยืดได้ตามรูปร่างค่ะ
    ขาย 460 บาท

สีโอรส available / สีขาว sold out

JY033 เสื้อคอบัวซีทรูด้านบน สีดำ เเบบมาช่า ของใหม่ ขาย 390 บาท

JY004 เดรสกระโปรงสีดำเเละเเดง งานเกาหลี ผ้าจอเจียร์ เดรสเวลาใส่เข้าทรงสวยน่ารักมากค่ะ
    งานเกาหลีค่ะ ไซส์ ประมาณ s ขาย 790 บาท

สีเเดงค่ะ
    Sold out ka

สีดำคะ
    Sold out ka

JY007 กระโปรง maxi chiffon ของใหม่ รุ่นนี้จะมีซับด้านในสั้นกว่าความยาวของกระโปรงจริง
    เวลาใส่จะเห็นเป็นช่วงซีทรูน่ะค่ะ กระโปรงสไตล์นี้กำลังมาเลยน่ะค่ะ
    พร้อมส่ง สีเบจ / โอรส เเละสี ครีม ตามภาพค่ะ (ตามภาพขวาสุดนางเเบบใส่สีครีม)
    ขาย 490 บาท

JY005 panel bodycon skirt ของใหม่ มีไซส์ s / m / l ขายตัวล่ะ 450 บาท

JE037 กางเกงขาสั้นเอวสูง สีดำ ผ้าบิสกิน งานคัทติ้งดี ทรงสวย ใส่ออกมาเเล้วเหมือนนางเเบบใส่เลยค่ะ

ของใหม่ ขาย 420 บาท
    พร้อมส่งไซส์ s / m / l คะ

JE041 เดรสสีดำชีัฟองประดับเลื่อมโบว์วิ้งๆสีเงิน ของใหม่ ฟรีไซส์
    เเบบคล้ายๆที่เต้ยใส่เลยน่ะค่ะ ของใหม่ ขาย 450 บาท

JE042 เสื้อกล้าม โครเชย์สีครีมเเบบเต้ย ของใหม่ ฟรีไซส์น่ะค่ะ ขาย 420 บาท

JE043 เบลเซอร์ลายเสือตัวยาว เเบบนางเเบบเกาหลีใส่ เนื้อผ้าเป็นผ้าชีนาีร์ เนื้อจะหนากว่าชีฟอง
    ใส่สบายไม่ร้อนน่ะค่ะ ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 690 บาท
    sold out ka

JY015 เดรสผ้าชีฟองประดับลูกเล่นช่วงเเขน ทรงเวลาใส่จะเหมือนที่นางเเบบใส่น่ะค่ะ
    เดรสตัวนี้เวลาอยู่กับไม้เเขน จะดูธรรมดามากเเต่เวลาใส่ออกมาเเล้วจริง จะขึ้นมาก
    เเบบธรรมดา เเต่เวลาใส่เเล้วดูไฮโซอะค่ะ ของใหม่ ขาย 650 บาท
    (พร้อมส่งสีครีม พร้อมส่ง
    เเละสีราสเบอรี่ sold out ka ) สีเเดงสดของจะไม่มีเเล้วน่ะค่ะ

ในภาพฝั่งซ้าย สีราสเบอร์รี่ค่ะ ออกชมพูอมส้มน่ะค่ะ

polka dot inspired platform heels ของมาพร้อมส่งน่ะค่ะ

1. polka dot สีดำ จุด-ขาว

2. polka dot สีแดง จุด-ขาว
    3. polka dot สีชมพู

งานนำเข้าค่ะ รุ่นนี้งานละเอียดสวยมากน่ะค่ะ เป็นงานญี่ปุ่นดีเทลงานจะเีรียบร้อยมากๆ
    ของใหม่ ขาย 1200 บาท

Size: 35-39 / Heels Height: Approx. 11cm

HH010 RED Polka dot Platform Heels พร้อมส่งไซส์ 35/36/37/38/39
    สำหรับสีนี้ สอบถามเพิ่มเติมได้โดยตรง เพราะมีบางไซส์ มีลูกค้าต่างชาติซื้อไปเเล้วค่ะ
    อาจจะเหลือไซส์ไม่มากเท่าไหร่ค่ะ
    ขายคู่ล่ะ 1200 บาท ราคาอาจจะสูงหน่อยน่ะค่ะ
    เเต่รับประกันงานดีมาก เป็นงานญี่ปุ่น ไม่ใช่งานจีนน่ะค่ะ

products are 100% same as the photos, what you see is what you get !

HH011 Black Polka dot Platform Heels พร้อมส่งไซส์ 35/36/37/38/39
    สำหรับสีนี้ สอบถามเพิ่มเติมได้โดยตรง เพราะมีบางไซส์ มีลูกค้าต่างชาติซื้อไปเเล้วค่ะ
    อาจจะเหลือไซส์ไม่มากเท่าไหร่ค่ะ
    ขายคู่ล่ะ 1200 บาท ราคาอาจจะสูงหน่อยน่ะค่ะ
    เเต่รับประกันงานดีมาก เป็นงานญี่ปุ่น ไม่ใช่งานจีนน่ะค่ะ

products are 100% same as the photos, what you see is what you get !

HH012 PINK Polka dot Platform Heels พร้อมส่งไซส์ 35/36/37/38/39
    ขายคู่ล่ะ 1200 บาท ราคาอาจจะสูงหน่อยน่ะค่ะ เเต่รับประกันงานดีมาก เป็นงานญี่ปุ่น ไม่ใช่งานจีนน่ะค่ะ

products are 100% same as the photos,what you see is what you get !

Celine Inspired Clogs แบบ 3
    Total height : 11cm / Platform height: 6cm / Colours: Black / TAN
    Sizes available: 35, 36, 37, 38, 39 , 40
    ราคา 1190 บาท รุ่นนี้ มีเเค่ไซส์ล่ะ 1 คู่ค่ะ
    งาน นำเข้าจากเกาหลี งานดีค่ะ พื้นดีส้นไม่บอบบาง
    ใส่ออกมาเเล้วสวยค่ะเดินง่าย ทรงนี้เป็น งานดีไซส์ สไตล์ แบบ แบรนด์ Celine ล่าสุดเลยค่ะ

สำหรับรุ่นนี้ สีน้ำตาลอ่อน พร้อมส่ง ไซส์ 37/38/39/40 ราคา 1190 บาท
    รุ่นนี้สีนี้นานๆ ของมาทีน่ะค่ะ น่ารักมากเเบบเหมือนที่เต้ยใส่ค๊า

สีดำ สั่งได้ทุกไซส์เลยค่ะ 35, 36, 37, 38, 39 , 40

KT125 เบลเซอร์เเบรนด์ Gallery งานเกาหลี สีนู้ด ทรงฟรีไซส์ ผ้า silk
    ที่สยามขายหลายพันเลยน่ะค่ะงานดีมีซับในทั้งตัวค่ะ
    ของจริงสีสวยน่ะค่ะ ภาพถ่ายจากมือถือเลยดูหมองไปนิดค่ะ

ขาย 990 บาท
    ของใหม่ค่ะ

เบลเซอร์เเบรนด์เกาหลีสีนู้ด ใส่ออกมาเเล้วเป็นเเบบนี้ค่ะ
    เครดิตภาพจาก HISOPARTY

MY005 เบลเซอร์เเบรนด์งานเกาหลี สีครีม ทรงฟรีไซส์ ผ้า silk
    ของใหม่ ขาย 990 บาท สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ

เบลเซอร์รุ่นนี้งานดีมากน่ะค่ะ เวลาใส่เเล้วทรงจะเหมือนที่นางเเบบด้านขวาใส่ค่ะ สีตามภาพเลยค่ะ
    รุ่นนี้จะเป็นสีครีมโทนอ่อนๆ สว่างตาดีค่ะ

MY006 เบลเซอร์เเบรนด์งานเกาหลี สีดำ ทรงฟรีไซส์ ผ้า silk
    ของใหม่ ขาย 990 บาท สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ สีดำ เข้าง่ายกับทุกชุด ไว้ใส่ไปทำงานได้น่ะค่ะ

JE023 เดรสเปิดไหล่ ระบาย เเบบชมพู่อารยา
    เดรสงานตัดน่ะค่ะ ใช้ผ้า SPANDEX ผสม ผ้าจูติลาคลอส ลักษณะเนื้อผ้าเป็นผ้าที่มีความยืดหยุ่นสู
    งมาก ยืดได้ตามตัวเลยค่ะ ผ้าไม่บางด้วยน่ะค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน เดรสเวลาใส่เเล้วทรงน่ารักมากเลยค่ะ

สินค้าที่นางเเบบใส่คือสินค้าที่ตัดเสร็จเ
    เล้วน่ะคะ่
    ของใหม่ มี สีชมพู / สีขาวครีม (off-white) / สี lime yellow / สีฟ้า ICE BLUE เเละสี BLACK

ขนาดมี 2 ไซส์ น่ะค่ะ S / M

ขาย 590 บาท

สีชมพู

สี lime yellow

สีขาวครีม (off-white)

สีฟ้า ICE BLUE

JE044 Leather High Waisted Shorts (สี Pink) - ของใหม่
    กางเกงขาสั้นผ้าหนังสีชมพู ขนาดมีไซส์ s / m / l
    ขายตัวละ 650 บาท
    ในภาพยับไปหน่อยน่ะค่ะ เวลาใส่จริงๆ ก็จะหายยับเหมือนนางเเบบใส่ค่ะ

JE045 Leather High Waisted Shorts (สี BLUE) ของใหม่
    กางเกงขาสั้นผ้าหนังสีน้ำเงิน ขนาดมีไซส์ s / m / l
    ขายตัวละ 650 บาท
    ในภาพยับไปหน่อยน่ะค่ะ เวลาใส่จริงๆ ก็จะหายยับเหมือนนางเเบบใส่ค่ะ

0/5
    JE036 เดรสผ้าซีทรูต่อลายทาง เเบบก้อยรัชวิน ของใหม่ ฟรีไซส์
    ขาย 430 บาท

JE039 จั้มสูทสีเทาเเบบเรยา ประดับดิ้นกุ้นสีดำ ของใหม่ ขาย 390 บาท

JE005 เดรส polka dot เเบบเรยา ทรงรุ่นนี้งานสวยมากค่ะไม่ใช่รุ่นที่ขายกันทั่วไปน่ะค่ะ
    รุ่นนั้นผ่าช่วงอกกว้างมาก ใส่เเ้ล้วโป๊
    รุ่นนี้ ผ่าช่วงอกกำลังดีค่ะ คอนเฟิมใส่เเล้วทรงสวยมาก เนื้อผ้าเดรสเป็นผ้า cotton ผสม spandex
    ด้านหลังซิบกลางยาว ค่ะ ทรงเวลาใส่เเล้วเป๊ะมากมี 2 ไซส์ s กับ m น่ะค่ะ

ขาย 490 บาท ( สินค้าพร้อมส่ง)

MY032 เดรสแขนกุด ระบาย 4 ชั้น เดรสสีเทาอมม่วงลาเวนเดอร์
    สไตล์ คุณชมพู่ ในดอกส้มสีทอง งานตัดดีเทลงานเรียบร้อยสวยค่ะ
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 480 บาท

รุ่นนี้ใส่เเบบสวมหัวค่ะ อกไม่เกิน 36 สะโพก 37

ด้านหลังของเดรสค่ะ รูปฝั่งซ้าย

MY053 เดรสแขนกุด ระบาย 4 ชั้น
    สไตล์ คุณชมพู่ ในดอกส้มสีทองเดรส สี light purple สีนี้สวยมากค่ะ งานตัดดีเทลงานเรียบร้อยสวยค่
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 480 บาท

MY051 เดรสกระโปรงทรงบอดี้คอนผสมผ้าซีทรู สไตล์ เรยา ฟรีไซส์ ผ้ายืดได้ทั้ง ตัวค่ะ
    ของใหม่ ขาย 450 บาท คะ

JE004 เดรสผ้าชีฟองเเขนยาว สีดำ สไตล์ คุณชมพู่ อารยา สินค้าจริงภาพฝั่งซ้ายเลยน่ะค่ะ

ทรงสวยดีค่ะ ของใหม่ ขาย 460 บาท ( สินค้าพร้อมส่ง)
    Sold out ka

JE006 เสื้อผ้าเเก้วสีครีมประดับลูกไม้สีดำ งานเกาหลีน่ะค่ะ
    งานเเบบเดียวกับที่เรยาใส่ในกองละครเลยน่ะ
    ค่ะ

ของใหม่ ขาย 590 บาท ( สินค้าพร้อมส่ง)

MY039 เดรสสีน้ำเงินเข้ม บ่าเฉลียง เเขนเปิด สไตล์ คุณเด่นจันทร์
    ของ ใหม่ เดรสทำจากผ้าบิสกิน สีน้ำเงินเข้ม จับด้านหน้า ด้านหลัง จับสม๊อคช่วงเอว ทำให้ขนาดสามารถยืดได้ตามรูปร่าง เดรสของจริงสีผ้าเหมือนของเด่นจันทร์เลยน่
    ะค่ะ
    ถ่ายภาพออกมาเเล้วเเสงเพี้ยนไปบ้าง เเต่รับประกันความสวยค่ะ

รายละเอียดไซส์ ขนาดทำมา one size คะ
    ขนาด อกไม่เกิน 35 เอวไม่เกิน 30 สะโพกไม่เกิน 36.5 ใส่ได้ค่ะ ความยาวเดรสจากบ่า ถึงชายกระโปรง 31 นิ้วน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 490 บาท

MY010 กระโปรงสีครีมปักเลื่อม งานเกาหลี ตัวนี้ recommend มากค่ะ ปลายกระโปรงขอบสวยมาก
    เวลาใส่เเล้วเหมือนที่นางเเบบด้านขวาใส่เลยน่ะค่ะ มีไซส์ s กับ m
    ขาย 990 บาท

JE007 เดรสเเขนกุดสีขาวทรงบอดี้คอน ด้านบนเป็นผ้่าซีทรู
    ของใหม่ เเบบคุณเเตงโมใส่
    ขนาด one size อกไม่เกิน 35 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 36 นิ้ว ใส่ได้ค่ะ

ขาย 650 บาท
    sold out ka

JE026 เสื้อยืดคอทรง PETERPAN TOPSHOP INSPIRED
    เสื้อสีขาวครีมปกสีดำ ปลายเสื้อ ทรง scallop ของจริง ปลายจะโค้งๆ นะ่ค่ะ พอดีเสื้อยังไม่ได้รีด เลยถ่ายออกมาไม่เห็น
    ของจริงใส่ออกมาเเล้วทรงเหมือนนางเเบบด้านขวาเลยน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 490 บาท ฟรีไซส์ ค่ะ ผ้า cotton งาน made in korea
    sold out ka

JE027 กระโปรง maxi ผ้าชีฟอง ด้านในจะเป็นกระโปรงสั้นสีดำ ซับด้านในอีกทีน่ะคะ สินค้าจริงฝั่งซ้่ายค่ะ พอดีถ่ายออกมาเเล้วไม่เห็นความเเตกต่างของ กระโปรงเท่าไหร่ เพราะเเสงน้อยค่ะ
    เวลาใส่เเล้วเหมือนภาพที่นางเเบบรูปกลางใส่เลยน่ะค่ะ งาน inspired จาก topshop ฟรีไซส์ ขอบสม๊อค
    ขาย 500 บาท พร้อมส่งเเค่ 5 ตัวค่ะ ผ้าดีมาก ทิ้งตัวสุดๆ ค่ะ

JE028 กระโปรง maxi ผ้าลูกไม้สีดำ ด้านในซับกระโปรงสั้นไว้อีกทีค่ะ เทรนนี้กำลังมาเลยค่ะ เมืองนอกใส่กันเยอะเลยค่ะ
    กระโปรงตัวนี้เพิ่งลง cheeze เล่มล่าสุดด้วยน่ะค่ะ เก๋ๆ ค่ะ
    ขอบกระโปรงฟรีไซส์ ขาย 700 บาท เเบบคุณเจนี่ใส่เลยน่ะค่ะ น่ารักมากกกก

ใครอยากได้เสื้อเเบบเจนี่สอบถามได้น่ะค่ะ

JE029 เดรสกระโปรงสั้นสีชมพู shocking pink / black ปลายกระโปรงดีไซส์ไล่ระดับ
    งานเกาหลี งานสวยสุดยอดผ้าดีมากกกก
    ใครกลัวเดรสจะสั้นไป ก็เอาไปใส่เเมชกับกางเกงเเบบนางเเบบก็เริ่ดค่ะ ของใหม่ สินค้าพร้อมส่ง

ขาย 790 บาท มี 2 ไซส์ ค่ะ S กับ M

JE031 เสื้อเเขนกุด รอบเเขนระบายๆ เส้นๆ สี dark orange
    ฟรีไซส์ค่ะ ทรงเวลาใส่ออกมาเเล้วเหมือนที่นางเเบบใส่เลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 500 บาท

JE025 เสื้อยืดสีขาว ลายเสือใส่เเว่น งานเกาหลี ลายสกรีนน่ารักมากเลยค่ะ
    เสื้อเเมชกับกางเกงขาสั้นตัวเดียวก็เก๋เเล้วน่ะค่ะ

สินค้าจริงด้านฝั่งซ้ายน่ะค่ะ ของใหม่ฟรีไซส์ ผ้า cotton 100 %
    ขาย 490 บาท

JE025 เสื้อยืด i want lanvin not diamond เเบบคุณเเตงโม เสื้อยืดประดับคริสตัลๆ รอบๆ
    งานเก๋ ของใหม่

ขาย 690 ค่ะ มีสีดำ เเละสีขาว

JE008 กระโปรง maxi ยาวผ้าชีฟองสีน้ำตาลกะปิ ด้านในมีผ้าซับอย่างดี ของใหม่ ฟรีไซส์ ขอบสม๊อค
    ขาย 490 บาท

JE018 กระโปรงสั้นอัทพลีทไล่โทนสี มี 2 โทนน่ะค่ะ คือโทนเขียว กับโทนชมพู
    เเบบที่นางเเบบใส่เลยค่ะ ของใหม่ ฟรีไซส์น่ะค่ะ ขาย 700 บาท

JE012 MC060 กระโปรงยาวทรงดินสอสีฟ้าเทอควอยซ์
    พร้อมเข็มขัด ของใหม่ งานเกาหลี เอวสูงทรงเข้ารูป
    ไซส์ s / m ขาย 900 บาท
    สวยมากค่ะ สินค้าถ่ายจากภาพจริงน่ะค่ะ ใส่ออกมาเเล้วทรงสวยมาก

JE001 กางเกงขาสั้น เอวสูง สีน้ำเงิน เนื้อผ้าดี งานตัดค่ะ
    ทรงกางเกง เวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบเลยน่ะค่ะ
    ไซส์ S/M/L ของใหม่ ขายตัวล่ะ 410 บาท
    กางเกงมีสีน้ำเงินสด / เขียวพาสเทล / ฟัาพาสเทล / โอรส

กางเกงมีสีน้ำเงินสด / เขียวพาสเทล / ฟัาพาสเทล / โอรส
    มีไซส์ s / m / l ค่ะ ราคา 410 บาท

JE010 เดรสสีเหลืองครีม ผูกโบว์ เดรสล๊อตนี้ เป็นงานเกาหลีน่ะค่ะ
    ผ้ารุ่นใหม่จะเป็นผ้า silk เนื้อดีมาก ทรงเเละเเบบเหมือนที่นางเเบบใส่เลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 690 บาท (สินค้าพร้อมส่ง)
    (ราคาจะเเพงกว่ารุ่นเดือนก่อนน่ะค่ะ เพราะงานเกรดจะดีกว่า ผ้าก็ดีกว่ามากเลยค่ะ)

JE016 เดรสบ่าเฉลียง สีส้มสด celebrity style มี ไซส์ s m ค่ะ
    งานรูปซ้ายมือเวลาเอาไปรีดเเล้วทรงจะเหมือนขวามือสุด น่ะค่ะ พอดีถ่ายเเบบยับๆ
    เลยทรงไม่ค่อยสวย ของจริงสวยมาก ใส่เเล้วเหมือน Blair เลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย ตัวล่ะ 700 บาท

JE020 กระโปรง tutu skirt สีครีมผ้ามุ้ง สไตล์ เต้ยนะคะ ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 420 บาท เวลาใส่ออกมาจริงๆ น่ารักมากเลยค่ะ

JE021 Stripe mini Skirt กระโปรงสั้นลายทางสีชมพู พร้อมเข็มขัด
    มี 2 ไซส์ น่ะค่ะ s / m เวลาใส่ออกมาเเล้วทรงเหมือนนางเเบบเลยค่ะ งานนำเข้า ขาย 470 บาท

สีเหลือง เเละสีดำ หากสนใจก็ออร์เดอร์ได้น่ะค่ะ

MY052 OVERSIZED LAPEL BLAZER สี BLACK
    เบลเซอร์สีดำเสริมไหล่ ดีเทลขอบช่วงปกเสื้อสีเบจน้ำตาล
    งานเกาหลีค่ะ ขาย 1890 บาท

ขนาด Fits a UK6 to 10 (FREE SIZE) ของใหม่ สั่งมาเเค่ 3 ตัวเองน่ะค่ะ
    สินค้าถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ
    ps. นางเเบบที่ใส่ สูง 1.58 m. นะค่ะ

MY044 เสื้อกล้ามลายเสือใส่เเว่นสีชมพู งานเกาหลี ทรงเสื้อน่ารักมากเลยค่ะ ลายก็น่ารักมากกกกก
    เสื้อฟรีไซส์ มี 2 สีคือสีเทา กับสีชมพู
    ของใหม่ ขาย 450 บาท
    sold out ka

(เสื้อยืดเเบบนางเเบบใส่ไม่ได้ขายน่ะค่ะ)

MY032 กระโปรงหนังสีน้ำตาลโอ๊ก เเบบคุณชมพู่ใส่ค่ะ ของใหม่ มี 2 ไซส์ ไซส์ s กับ m มีของพร้อมส่งเลยค่ะ
    ขาย 490 บาท
    ไซส์ s เอว 26 สะโพกไม่เกิน 35 นิ้ว ความยาว 14 .5 นิ้่ว
    ไซส์ m เอว 28 สะโพกไม่เกิน 37 นิ้ว ความยาว 15 นิ้่ว

Sold out ka

MY033 กระโปรงหนังสีนู้ด ทรงเวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบใส่เลยค่ะ สีนี้สวยมาก
    ของใหม่ มี 2 ไซส์ ไซส์ s กับ m มีสินค้าพร้อมส่งค่ะ
    ขาย 490 บาท

ไซส์ s เอว 26 สะโพกไม่เกิน 35 นิ้ว ความยาว 14 .5 นิ้่ว
    ไซส์ m เอว 28 สะโพกไม่เกิน 37 นิ้ว ความยาว 15 นิ้่ว

Sold out ka

ตามภาพนางเเบบใส่ไซส์ s สูง 163 ค่ะ

MY034 กระโปรงหนังสีดำ ทรงเวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบใส่เลยค่ะ
    ของใหม่ มี 2 ไซส์ ไซส์ s กับ m มีของพร้อมส่งเลยค่ะ
    ขาย 490 บาท

Sold out ka

ตามภาพนางเเบบใส่ไซส์ s สูง 163 ค่ะ

MY045 ฺBlue Suede Maxi Skirt กระโปรงยาวผ้าสูทสีน้ำเงิน ของใหม่ พร้อมเข็มขัด ค่ะ ขนาด one size ขอบกระโปรงเป็นยางยืดน่ะค่ะ งานสวยผ้าดีมากเลยค่ะ ทรงเหมือนที่นางเเบบใส่น่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 660 บาท

MY046 Burnt-Orange Suede Maxi Skirt กระโปรงยาวผ้าสูทสีส้มเข้ม ของใหม่ พร้อมเข็มขัด ค่ะ ขนาด one size ขอบกระโปรงเป็นยางยืดน่ะค่ะ งานสวยผ้าดีมากเลยค่ะ ทรงเหมือนที่นางเเบบใส่น่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 660 บาท

MY041 เสื้อกล้ามตาข่ายปักกลมๆ สีชมพูช๊อกกิ้งพิ้ง ของใหม่
    ขนาดมี ไซส์ m กับ l น่ะค่ะ ใส่ออกมาเเล้วทรงเหมือนนางเเบบใส่เลยค่ะ
    ตัวนี้อั้มใส่ในละคร คู่เเค้นเเสนรัก ด้วยน่ะค่ะ
    เเต่ละครยังไม่ฉายค่ะ ^^
    ขาย 550 บาท

MY040 เสื้อเชิ้ตยีนส์ ปักเเว่นสีเเดงข้างกระเป๋า ขนาดเสื้อ one size สีในภาพเป็นสียีนส์ซีดน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 700 บาท งานสวย ตัดเองไม่โหลค่ะเชิ้ตเอาไว้ใส่เป็นเสื้อคลุม
    ใส่กับกางเกงขาสั้นๆ น่ารักมากกกก

ยีนส์มี 2 สีคือสียีนส์ซีด กับสียีนส์เข้มค่ะ มีสีล่้ำะ 3 ตัวน่ะค่ะ ของมาน้อย ^^

MY047 Green Retro Pencil Skirt กระโปรงลายทางสีเขียว ทรงดินสอ พร้อมเข็มขัด
    ของใหม่ สีนี้มีพร้อมส่ง ไซส์ m กับ l ค่ะ เวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบเลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 500 บาท

MY037 Creamy white long maxi pleated dress เดรสอัดพลีตยาวสีครีม ของใหม่ งานเกาหลี รุ่นนี้ทรงเวลาใส่เเล้วเหมือนที่นางเเบบใส่เลย น่ะค่ะ พอดีถ่ายรูปไม่ค่อยสวย ของจริง น่ารักมาก เหมาะมากไว้ใส่ไปทะเล ผ้าพลีตพริ้วสวย ดูดีมีราคา ขนาดฟรีไซส์ ช่วงระหว่างลำตัวจับจีบสม๊อคที่พลีต ค่ะ ตัวสายปรับขนาดได้
    ของใหม่ พร้อมส่ง ขาย 900 บาท

Long maxi pleated dress มี 2 สีค่ะ
    สีครีม เเละ สีดำ เดรสรุ่นนี้งาน inspired ชน catwalk น่ะค่ะ
    สวยมากๆ รูป ด้านขวาเป็นรูปจากในเว็บ สินค้าจริงเหมือนในภาพค่ะ

MY038 Black long maxi pleated dress เดรสอัดพลีตยาวสีดำของใหม่ งานเกาหลี เดรส ยาวสีนี้ก็สวยคะ นิโคลริชชี่ก็ใส่น่ะค่ะ สีนี้ ทรงเวลาใส่เเล้วจะเหมือนภาพกลางที่นางเเบบใส่น่ะค่ะ
    ของใหม่ ฟรีไซส์ พร้อมส่ง ขาย 900 บาท

MY035 Blue Column Maxi Skirt กระโปรงยาวสีน้ำเงิน ผ้า cotton ผ้าด้านข้าง ของใหม่ ฟรีไซส์ สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ
    - Elasticated waistband
    - Coton material
    ขาย 600 บาท ความยาว กระโปรง 34-35 นิ้วค่ะ

นางเเบบที่ใส่กระโปรงสููง 166 cm. ค่ะ

ภาพตอนใส่่น่ะค่ะ กระโปรงเป็นทรงบานๆ ช่วงปลายกระโปรง
    ผ่า ด้านข้าง 1 ฝั่งซ้าย สีน้ำเงิน สวยมากค่ะ

MY022 จั้มสูทขาสั้น ลาย bird print สีมิ้น งาน made in korea ลายน่ารักมากค่ะ ไซส์ m
    ขาย 890 บาท
    ลายเดียวกับที่นางเเบบใส่น่ะค่ะ สีน่ารักมากเลยค่ะ

MY012 Vintage Maxi Black Lace Dress เดรสลูกไม้ยาวเเขนกุดสีดำ ของใหม่ เดรสมี 2 ส่วนน่ะค่ะ ส่วนเเรก คือ มินิเดรสเกาะอกสั้นสีดำ ด้านในผ้ายืด ITY ยืดได้ตามรูปร่างเลยค่ะ
    เเละ ส่วนที่ 2 เดรสลูกไม้่สีดำ ด้านนอก ใส่ เเยกกันค่ะ
    ของใหม่ พร้อมส่ง m 3 ตัว น่ะค่ะ ถ้ามีออร์เดอร์เพิ่มสั่งได้ รอประมาณ 5 วัน
    ขาย 690 บาท ทั้งชุดค่ะ เวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบด้านขวาน่ะค่ะ
    เดรสสั้นด้านในเวลาใส่เเล้วจะสั้นเท่าที่นางเเบบใส่ค่ะ

ตามภาพนางเเบบใส่ไซส์ m น่ะค่ะ

MY014 เดรสลายเสื้อ ลายนี้เป็นลายเสือลายใหม่ค่ะ รุ่นนี้ลายเสือจะเล็กกว่ารุ่นเเรก งานเกาหลีค่ะ ของใหม่ ทรงเดรสน่ารักมาก เหมือนนางเเบบใส่ค่ะ ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 490 บาท

AP001 เดรส maxi ลายทาง แบรนด์ H&M ลายทางสีขาวดำ ผ้า cotton เเืท้ งานสวยมากค่ะ
    ใส่เเล้วผ้าทิ้งตัว ทรงสวยค่ะ ของใหม่ ฟรีไซส์
    ขาย 460 บาท เหมือนที่คุณอั้มใส่เลยน่ะค่ะ sold out ka

MY017 MAXI BLACK SKIRT งานเกาหลี ฟรีไซส์ ของใหม่ ขาย 500 บาท

MY031 Floral Flity Skirt กางเกงขาสั้นผ้า silk chiffon ลายดอกไม้สีผสม ของใหม่ พร้อมส่งไซส์ s กับ m ค่ะ
    ทรงน่ารักมาก ขาย 450 บาท
    sold out ka

MY019 Floral Skirt in Sand Color กางเกงขาสั้นผ้า silk chiffon ลายดอก
    ของใหม่ พร้อมส่งไซส์ s ค่ะ
    ทรงน่ารักมาก ขาย 450 บาท sold out ka

MTD004 เดรสเเขนกุดเปิดหลังกระโปรงกุหลาบ สีครีม สไตล์ คุณชมพู อารยา
    สินค้าจริงที่ตัดฝั่งซ้ายมือน่ะค่ะ เดรสตัวนี้น่ารักมาก พร้อมส่งไซส์ s เเละ m
    หากสนใจไซส์อื่นๆ สามารถสั่งตัดได้ค่ะ งานสวยมากน่ะค่ะ ใช้ผ้าอย่างดี งานคัตติ้งดีค่ะ

ของใหม่ ขาย 1400 บาท (สินค้ามีพร้อมส่งเลยไซส์ m เเละ s นะค่ะ)

ด้านหลังของเดรส จะเว้าเปิดด้านหลังนิดนึงค่ะ น่ารักมาก
    ทรงเเละเเบบเหมือนที่คุณชมพู่ใส่เลยค๊า

MY028 เสื้อเเขนกุดสีดำ เสื้อตัวนี้ทรงด้านหน้าเรียบๆ ค่ะ
    เเอบเก๋ดีไซส์ เปิดเ้ว้าด้านหลัง ของใหม่ เสื้อทำมาจากผ้าเเพรค่ะ
    ใส่สบายไม่ร้อน เนื้อผ้าสวยมาก

MY001 เดรสเเขนกุดสีดำ เปิดหลัง สไตล์เรยา งานเกาหลี ทรงน่ารักมากค่ะ ผ้าเป็นผ้าจอเจียอย่างดีค่ะ
    ของใหม่ ขาย 550 บาท สินค้ามีพร้อมส่ง สีดำ

ขนาด --> อก ไม่เกิน 36 เอวไม่เกิน 30 ความยาว 31.5 นิ้วค่ะ

MY002 เดรสเปิดหลังสีเเดง สีนี้ของเข้าวันเสาร์นี้ค่ะ
    สีเเดงสด สำหรับ summer นี้ เป็นโทนสี block color อีกสีที่มาเเรงมากค่ะ
    เดรสสีนี้เหมือนที่ Blake Lively ใส่น่ะค่ะ
    ราคาเท่ากัน 550 บาท

สนใจสั่งจองไว้ได้ค่ะ สั่งรอบเเรกมาเเค่ 6 ตัวค่ะ

ขนาด --> อก ไม่เกิน 36 เอวไม่เกิน 30 ความยาว 31.5 นิ้วค่ะ

MY003 สีครีม สีนี้ก็ออร์เดอร์ได้ค่ะ สีนี้เหมาะกับสาวหวาน ๆ ค่ะ ใส่เเล้วน่ารักมาก

ราคาเท่ากัน 550 บาท
    ของเข้าวันเสาร์นี้ค่ะ สินค้าตามภาพเลยน่ะค่ะ สวยมากค่ะ

MY029 เสื้อสีน้ำตาลผ้าวิ้งเมทัลลิค ซิบสีทองด้านหลัง เป็นงานเกาหลีนำเข้าน่ะค่ะ ของใหม่ ขาย 650 บาท

MY020 Sleeveless Shirt in Bright Blue
    Featuring functional buttons, topshop inspired,มี 2 ไซส์ ไซส์ s กับ m ค่ะ
    ราคา 420 บาท
    sold out ka

MY021 Sleeveless Shirt in Bright Red and Bright Orange
    Featuring functional buttons, topshop inspired,มี 2 ไซส์ ไซส์ s กับ m ค่ะ
    ราคา 420 บาท
    sold out ka

MY009 เสื้อคลุมผ้ามุ้งสีดำ งานเกาหลี ขนาดฟรีไซส์
    ช่วงเอวเป็นสม๊อคค่ะ เวลาใส่เเล้วทรงเหมือนนางเเบบเลยค่ะ พอดีภาพด้านขวาสินค้าจริงยับไปหน่อย
    เสื้อตัวนี้จับดีเทลตัวเสื้อเก๋มากค่ะ ของใหม่ ขาย 590 บาท

MY009 รูปเพิ่มเติมตอนใส่ค่ะ ทรงเวลาใส่จะเป็นเเบบนี้ค่ะ

MY011 กระโปรงทรงดินสอ ผ้ายีนส์ งานเกาหลี ของใหม่ มี ไซส์ s กับ m ค่ะ
    เวลาใส่เเล้วเหมือนภาพนางเเบบด้านขวาเลยค่ะ
    ของใหม่ ขาย 800 บาท

MY007 asymmetric pleated skirt กระโปรงพลีตไหล่ระดับที่ชายกระโปรง ของใหม่ งานเกาหลี รุ่นนี้ มีพร้อมส่ง
    สีขาวครีม สีดำ สีเหลือง (น้ำฟ้าเงินพรีออร์เดอร์)

ขอบเอวสีดำ ฟรีไซส์ ทรงเก๋มากค่ะ ของใหม่ ขาย 590 บาท
    เวลาใส่ทรงจะเหมือนนางเเบบด้านขวาสุดน่ะค่ะ

ตามภาพสินค้า มีสีดำ เเละสี ขาว ครีมค่ะ

MY007 asymmetric pleated skirt in yellow color
    sold out ka

AP037 กระโปรงกางเกง สีขาวอัดพีท ขอบยืดสีดำ ของใหม่
    ขนาดฟรีไซส์ น่ะค่ะ ช่วงเอวยืดได้ตามรูปร่าง กระโปรงตัวนี้เเบบที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ ขายตัวล่ะ 400 บาท

AP038 เสื้อคลุมผ้า silk satin รุ่นนี้ที่เเขนจะมีดีไซส์เก๋ๆ ขั้นด้วยเลื่อมเว้นเป็นช่องๆ นะ่คะ่ ผ้าดีมาก
    งานสวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 490 บาท

สีเเดง
    sold out ka
    สีเทาเข้ม
    สีดำ
    สีนู้ด
    sold out ka

AP032 เสื้อเลื่อมสีเทา สไตล์ topshop ของใหม่ ขาย 400 บาท ขนาดฟรีไซส์ น่ารักมาก
    สไตล์คุณพลอย ใส่ค่ะ

0/5
    HH005 รองเท้าส้นสูงสีน้ำตาลอ่อน
    พร้อมส่งไซส์ 35/36/37/38/39/40 น่ะค่ะ

Wedge height : 4.25"

PRICE 1000 BHT.
    sold out ka

HH006 รองเท้าส้นสูงสีดำ
    พร้อมส่งไซส์ 35/36/37/38/39/40 น่ะค่ะ

Wedge height : 4.25"

PRICE 1000 BHT.
    sold out ka

XW045 VINTAGE BELT ของใหม่ one size หนังเเท้ทั้งเส้นค่ะ
    - มีสีน้ำตาล อ่อน
    - น้ำตาลเข้ม
    - ดำ
    ขาย เส้นล่ะ 240 บาท ค่ะ

MY050 เดรสอัทพลีตสีพีช สายเปีย สีโอรส ของใหม่ ทรงเดรสจั้มช่วงเอวน่ะค่ะ ของใหม่ ขาย 400 บาท

พร้อมส่งสีพีชค่ะ เวลาใส่ทรงเหมือนนางเเบบใส่เลยจ้า

MY036 เสื้อผ้าชีนาร์สีดำ ปกเสื้อเป็นหนังสีดำเงา ๆ alexander mcqueen inspired
    ดีเทลเสื้อเก๋ งานคัทติ้งตัดเย็บดีมากค่ะ ฟรีไซส์

JN189 สร้อยคอ เซตใส่ 2 เส้น ค่ะ สามารถซื้อเเยกได้น่ะค่ะ
    เส้นด้านนอกลายโบว์ ลายนี้สวยมากๆ ค่ะ ขาย 650 บาท
    เส้น ด้านในลายคริสตัลกลมๆ ติดกัน ขาย 650 บาท

ทั้ง 2 เส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ เเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล งานรับประกัน 1 ปี ใส่เเล้วเพรชไม่หลุดเเน่นอนค่ะ
    ซื้อเซต 1190 บาท

JN190 สร้อยเพรชคริสตัล ลายจี้หยดน้ำ ของใหม่ ค่ะ ขาย 590 บาท หรือซื้อคู่กับ เส้น ด้านในลายคริสตัลกลมๆ ติดกัน
    ขายเซต 1190 บาท
    ตัวสร้อยทั้งเส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ เเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล
    งานรับประกัน 1 ปี ใส่เเล้วเพรชไม่หลุดเเน่นอนค่ะ

PP044 รับพรีออร์เดอร์สร้อยคอเเบบคุณพลอยค่ะ
    รับเเค่ 5 เส้น เส้นล่ะ 890 บาท คะ สินค้าเเบบเหมือนในภาพค่ะ
    งานออร์เดอร์น่ะค่ะ มีช่างทำค่ะ

XJ253 Vivi D. Inspired Glam DIamond Necklace สร้อยคอนำเข้าจากเกาหลี ของใหม่
    ขาย 450 บาท พร้อมส่ง 3 เส้นค่ะ

มี 2 รุ่นน่ะค่ะ รุ่นเพรช ขาว
    เเละรุ่นเพรชหลายสีค่ะ ทั้ง 2 เเบบ ราคาเท่ากัน

ตัวสร้อยจะมี 2 โทนค่ะ คือ
    1. สร้อยมุก + คริสตัลสีขาว
    2. สร้อยมุก+ คริสตัลหลายสี เวลาสั่งสินค้าระบุสีืที่ต้องการให้ด้วยน่
    ะค่ะ

MX013 สร้อยคอ bib necklace เเบบผูก งานเกาหลี ของใหม่ ถ่ายจากสินค้าจริงนะค่ะ
    ใส่กับเดรสสีๆ ดูเด่นมากเลยค่ะ

AP022 เสื้อสีเเดงเลือดหมู เเวกเเขนด้านข้าง ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 450 บาท

AP017 Leopard long sleeve chiffon blouse เสื้อตัวนี้ทรงฟรีไซส์ ค่ะ
    ใส่ออกมาเหมือนนางเเบบด้านขวาเลยน่ะค่ะ ผ้าเนื้อดี งานตัดเย็บดีเทลสวยค่ะ

AP018 เดรสอัดพลีต ระบาย 3 ชั้น งานเกาหลี รุ่นนี้เเบบเจนี่ใส่เลยค่ะผ้าเนื้อดีมีซับใน
    ตามภาพคือสีครีมอ่อนอมส้มคะ น่ารักมากสายเสื้อสามารถปรับความยาวได้ค่ะ ขนาดฟรีไซส์ น่ะค่ะ
    ขาย 540 บาท
    sold out ka

เดรสอัดพลีต ระบาย 3 ชั้น งานเกาหลี รุ่นนี้สีดำ ค่ะ
    ราคาเท่ากัน 540 บาท
    sold out ka

AP019 เดรสพลีตสีชมพู เเบบ maxi ของใหม่ เเบบคล้ายๆ ที่คุณพลอย ใส่ค่ะ สีสวยหวานมาก
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 590 บาท

AP020 กางเกงขาสั้นสีดำผ้าหางกระรอก นิ่มๆ งานเกาหลี
    ผ้าดีมากๆๆๆๆๆ คะ กางเกงดีเทลตัทติ้งสวย ประดับหมุดสีเงินรอบกระเป๋า ของใหม่ มี ไซส์ s เเละ m คะ
    (นางเเบบใส่ไซส์ s คะ)
    ขาย 690 บาท sold out ka

AP012 เดรสลายเสือผ้าชีฟอง เเบรนด์ show room เกาหลี ของใหม่ค่ะ
    เดรสผ้าชีฟอง ตรงเเขนจะเป็นช่วงซีทรูนะค่ะ ทรงน่ารักมาก ฟรีไซส์ น่ะค่ะ เเบบเหมือนที่นางใส่เลยค่ะ
    ขาย 790 บาท
    sold out ka

AP007 maxi dress ผ้าซีทรูเเขนยาว + เดรสสายเดี่ยวด้านใน ของใหม่ มี 2 ไซส์ คือไซส์ M เเละ L
    มีสีดำ ครีม เเละน้ำตาลอ่อน เเบบที่นางเเบบใส่
    ของใหม่ ขาย 600 บาท พร้อมส่ง

เดรสสีครีม สไตล์คุณชมพู่ อารยาคะ

maxi dress ผ้าซีทรูเเขนยาว + เดรสสายเดี่ยวด้านใน ตามภาพคือสีดำ สินค้ามีพร้อมส่งคะ ตามภาพเลยค่ะ
    เเถมสายเดี่ยวสีดำ ให้ด้วยด้านในค่ะ คุ้มมาก

AP013 Chiffon Asymmetric Skirt in Black ของใหม่ ตัวนี้ตรงขอบจะเป็นยาง elastic นะ่ค่ะ
    ขนาดฟรีไซส์ ทรงกระโปรงไล่ระดับ น่ารักมาก งานเกาหลีค่ะ
    ขาย 590 บาท เเบบเหมือนที่นางเเบบใส่ ค่ะ

เสื้อ crochet สีครีมเเบบนางเเบบที่ร้านก็มีขายน่ะค่ะ

AP002 maxi dress เกาะอกสีขาว เเบบ ยาว ฟรีไซส์ เเบบน้องญาญ่าค่ะ อกเป็นสม๊อค ทรงน่ารักมากค่ะ
    เหมาะกับใส่ไปทะเล ซัมเมอร์ร้อนๆ เเบบนี้
    ของใหม่ ขาย 480 บาท

AP003 maxi dress เกาะอกสีดำ เเบบ ยาว ฟรีไซส์ อกเป็นสม๊อค ทรงน่ารักมากค่ะ เหมาะกับใส่ไปทะเล
    ซัมเมอร์ร้อนๆ เเบบนี้ ของใหม่ ขาย 480 บาท

ทรงเวลาใส่เเล้วจะเหมือนภาพที่นางเเบบใส่นะค่ะ ไซส์ใส่ได้ตั้งเเต่ s- l เลยค่ะ

AP008 เสื้อคลุมสีครีม ผ้าซิลล์ซาติน ของใหม่ ขนาดประมาณไซส์ m ค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุม เก๋
    ดูไม่เป็นทางการเกินไป ค่ะ ของใหม่ ขาย 570 บาท

AP009 เสื้อคลุมสีดำผ้าซิลล์ซาติน ของใหม่ ขนาดประมาณไซส์ m ค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุม เก๋
    ดูไม่เป็นทางการเกินไป ค่ะ ของใหม่ ขาย 570 บาท

AP015 KAE Open back dress เดรสสายเดี่ยวสีดำ เปิดหลังผ้าสเปนเด็กซ์ ของใหม่ ฟรีไซศ์น่ะค่ะ เพราะเนื้อผ้ายืดได้เยอะมากค่ะ ทรงเวลาใส่ออกมาเเล้วเหมือนที่นางเเบบใส่เลยน่ะค่ะ ใส่ไป party เหมาะมาก
    ของใหม่ ขาย 450 บาท sold out ka

AP005 เสื้อผ้าชีฟอง เว้าหลังผ้าลูกไม้ ของใหม่ รุ่นนี้เป็นงานเกรดเกาหลี ผ้าชีฟองอย่างดี
    ดีเทลเนื้องานเเละเนื้อผ้าดีมากๆ ฟรีไซส์ มี 2 สี สีดำ เเละสีครีม
    ขาย 650 บาท

AP014 American Flag Shorts กางเกงขาสั้นเก๋ๆ เปรี้ยวๆ ที่เหมาะกับ summer นี้มากค่ะ ให้ลุค american style ใส่กับเสื้อยืดตัวเดียวก็เก๋เเ้ล้วค่ะ ของใหม่ มีไซส์ S M L นะค่ะ
    ขาย 650 บาท

AP011 กระโปรงบอดี้คอนสีมัสตาร์ด
    sold out ka งานเกาหลี ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m ทรงสวย
    ขาย 450 บาท สินค้าถ่ายจากสินค้าจริงนะคะ
    สนใจสีอื่นๆ เช่น น้ำเงิน ชมพูเข้ม ดำ สอบถามได้ค่ะ

AP010 กระโปรงบอดี้คอนสีส้มเข้ม งานเกาหลี ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m ทรงสวย
    ขาย 450 บาท สินค้าถ่ายจากสินค้าจริงนะคะ

สนใจสีอื่นๆ เช่น น้ำเงิน ชมพูเข้ม ดำ สอบถามได้ค่ะ

MC061 Pearl short jacket and skirt พร้อมส่งไซส์ s เเละ m ขายทั้งชุด ทั้งเสื้อเเละกระโปรง สินค้าถ่ายจากสินค้าจริง (รูปด้านซ้ายคะ)
    ของใหม่ ขาย 1390 บาท งานเกาหลี น่ะค่ะ งานดีมากคะ

MC017 เสื้อครอฟปักเลื่อม สีครีม ของใหม่
    นำเข้าจากเกาหลี งานสวยมากค่ะ ฟรีไซส์ ขาย 1090 บาทค่ะ

พร้อมส่งเเค่ 5 ตัวน่ะค่ะ

MC018 Mint tutu skirt กระโปรงผ้ามุ้งสีมิ้น ของใหม่
    ฟรีไซส์คะ ขอบยืด ขาย 550 บาท สีน่ารัก สุดๆ summer มากค่ะๆ

MM010 เสื้อเเจ๊กเก็ตผ้า silk ซาตินพริ้นลาย bird prints >> miu miu inspired ลาย bird prints ถือเป็นลาย animal print ที่ฮิตมากๆ ในเมืองนอกค่ะ รับประมาณความสวย เเละไม่โหลน่ะค่ะ
    งานนำเข้านะค่ะ คัทติ้งดีมาก ของใหม่ ใส่เป็นเสื้อคลุม กับเดรส ได้ค่ะ ขนาดฟรีไซส์
    ขาย 1350 บาท (jacket สีครีม นกสีดำ )

MM011 เสื้อเเจ๊กเก็ตผ้า silk ซาตินพริ้นลาย bird prints >> miu miu inspired ลาย bird prints ถือเป็นลาย animal print ที่ฮิตมากๆ ในเมืองนอกค่ะ รับประมาณความสวย เเละไม่โหลน่ะค่ะ
    งานนำเข้านะค่ะ คัทติ้งดีมาก ของใหม่ ใส่เป็นเสื้อคลุม กับเดรส ได้ค่ะ ขนาดฟรีไซส์
    ขาย 1350 บาท (jacket สีพื้นสีดำ นกสีครีม )

ผ้า ลาย bird prints ถือเป็นลายผ้า ที่ออกเเบบโดย miumiu
    ที่มีดีไซส์เนอร์เเบรนด์ต่างๆ นำสไตล์ผ้าลายนี้มาออกเเบบเสื้อผ้า กันมากมายค่ะ
    สามารถนำมาเเมชทำเสื้อ กางเกง collar ใส่กับเสื้อเชิ้ตหรือ รองเท้าได้หมดค่ะ
    เเละสวยมากๆ ด้วยน่ะค่ะ

Victorlia ก็ใส่ เดรส ลาย bird prints คะ

มาเพิ่ม MC054 scallop vest สีน้ำตาล ของใหม่ สีเหมือนคุณเจนี่ เลยค่ะ เพิ่งเข้ามาใหม่
    ขาย 300 บาท ฟรีไซส์ ค่ะ

MC059 กางเกงขาสั้นเอวต่ำ ลายดอกไม้สไตล์ คุณชมพูค่ะของใหม่ มีไซส์ m กับ l นะค่ะ
    ขาย 490 บาท
    sold out ka

MC051 จั้มสูทขายาว เว้าช่วงเอว สีน้ำตาล สไตล์ คุณพลอย ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m ค่ะ
    ขาย 770 บาท พร้อมส่ง ไซส์ละ 3 ตัวค่ะ

MC050 เสื้อคลุมประดับเลื่อมสีขาว + เสื้อกล้าม งานสวยมากค่ะ
    ขาย 1250 บาท ของใหม่ ฟรีไซส์ค่ะ

MC060 กระโปรงยาวทรงดินสอสีแดงเลือดหมูพร้อมเข็มขัด ของใหม่ งานเกาหลี เอวสูงทรงเข้ารูป
    ไซส์ s / m ขาย 900 บาท งานเกาหลี
    สวยมากค่ะ สินค้าถ่ายจากภาพจริงน่ะค่ะ ใส่ออกมาเเล้วทรงสวยมาก

MC029 กระโปรงยาวทรงดินสอสีเขียวพร้อมเข็มขัด ของใหม่
    งานเกาหลี เอวสูงทรงเข้ารูป ไซส์ s ขาย 900 บาท งานเกาหลี สวยมากค่ะ
    Sold out ka

MC047 Mini leather skirt กระโปรงสั้นผ้าหนังเอวต่ำ สไตล์ alexa chung ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m ค่ะ
    ขาย 550 บาท เป็นงานอย่างดีน่ะค่ะ ใส่เเล้วทรงสวยมากค่ะ (กระโปรงมี 2 สี สีดำ เเละสีน้ำตาลอ่อนค่ะ)

MC031 เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองประดับคริสตัลเพรชที่คอสีดำ ของใหม่ ฟรีไซส์ค่ะ
    ขาย 550 บาท สีดำ สินค้าหมด สนใจสีอื่นๆ สั่งไว้ได้ค่ะ

MC044 white lace bodycon skirt ของใหม่
    มี 2 ไซส์ คือ
    ไซส์ s สะโพกไม่เกิน 34
    ไซส์ m สะโพกไม่เกิน 36
    ของใหม่ค่ะ พร้อมส่ง ขาย 490 บาท

MC045 Cream Crotchet Cropped เสื้อครอฟผ้าถักโครเชย์ทั้งตัว
    สไตล์ น้องใบเฟิร์น พิมพ์ชนก เสื้อน่ารัก หวานมาก ขนาด ฟรีไซส์ คะ ผ้ายืดได้ค่ะ

MC042 เดรสสายเดี่ยวอัดพลีตทั้งตัว ผ้าพลีตงานอัดกลีบดีมากค่ะ
    สไตล์ คุณอั้ม เเละน้องเต้ย นะคะ ขนาดฟรีไซส์ นะค่ะ ผ้าพลีตจะยืดได้อีก ขนาดช่วลำตัวสามารถยืดได้ ข้างในกุ๊นสม๊อคคะ
    ช่วงลำคอ ต้องการให้คอลึก มากน้อย สามารถปรับได้ค่ะ สายสามารถปรับขนาดได้ค่ะ
    ความยาวเดรสประมาณ 30 นิ้วเป็นเดรสสั้นค่ะ
    ราคา 650 บาท ทุกสี

available color สี ม่วงลาเวนเดอร์ / ดำ / น้ำเงิน / สีพีชอ่อนๆ / ครีมอมส้ม / (สีชมพูหมดน่ะค่ะ )

เดรสสายเดี่ยวอัดพลีต สีน้ำเงินสด สไตล์ Sarah Jessica Parker

สีพีชส้ม มาเพิ่ม อีก 4 ตัวสุดท้ายค่ะ เเบบคล้ายๆ ที่คุณเต้ยใส่น่ะค่ะ สวยค่ะ
    sold

สีม่วงลาเวนเดอร์ sold

MC042ในรูป เดรสจะยับไปหน่อยนะค่ะ ยังไม่ได้รีดนะค่ะ
    ทุกสีราคาเท่ากัน 650 บาท

สีดำ available / น้ำเงิน available / สีพีชส้ม sold

MC043 PINK FLORAL SHORT กางเกงขาสั้นเอวสูงผ้ายีนส์สกรีน ลายดอกสีชมพูพาสเทล ลาย ผ้าน่ารักมากค่ะ ของใหม่ ตอนนี้ มีเฉพาะไซส์ m น่ะค่ะ (s เเละ l ของหมด กำลังสั่งเพิ่มอยู่ค่ะ) ขาย 690 บาท

JUST BACK IN STOCK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

KM479 Navy Blue Figure-hugging long skirt in style of Miranda Kerr
    กระโปรง Maxi ทรงดินสอ สีน้ำเิงินเข้ม งานเกาหลีค่ะ สีเด่นมากค่ะ ใส่เเล้วเปรี้ยวเลยค่ะ
    เนื้อผ้าสามารถยืดได้ตามรูปร่างค่ะ ผ้าดีไม่บาง งานตัดดีค่ะ
    ของใหม่ ขาย 650 บาท

FB201 เดรสสายเดี่ยวผ้าชัฟองพริ้วๆ ดีไซส์ ลูกเล่นด้านหลัง
    ใส่ไปเดินทะเล ซัมเมอร์นี้พร้อม turban ก็เก๋ๆ ค่ะ
    ของใหม่ มี 2 สีค่ะ สีเขียว เเละสีดำ
    ขาย 600 บาท

NV147 กางเกงขาสั้นเอวสูง งานเกาหลี ดีไซส์ ขาดๆ ของใหม่ ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วทรงเป๊ะมากค่ะ
    มีไซส์ s / m / l ขายตัวล่ะ 590 บาท

AS527 Distressed Denim Shorts งานเกาหลี เเบรนด์
    Issasi ค่ะ ตัวนี้สยามขาย 2 พันกว่าน่ะค่ะ
    เนื้อผ้าดีมากๆ ตัวนี้ดีไซส์จะรุ่ยๆ เป็นพิเศษค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วดูสวยเเบบเซอร์ๆ ค่ะ
    ของใหม่ มีไซส์ m/l ขาย 990 บาท

KR920 เสื้อคลุมผ้า knit สีขาวประดับเม็ดวงกลมสีดำ ฟรีไซส์
    งานเกาหลีค่ะ ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมากค่ะ ตอนนี้อากาศเริ่มหนาวเเล้ว ควรซื้อเก็บไว้น่ะค่ะ ของใหม่
    ขาย 990 บาท

KR143 Tutu black skirt กระโปรงผ้าตะข่าย + เลกกิ้งตัวในติดกับกระโปรง ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมากค่ะ งานเกาหลี
    มีเเค่ 2 ตัวน่ะค่ะ ขาย 690 บาท

inspired sandal wood clogs"

SH099 sandal wood clogs รองเท้า ส้นเตารีดรุ่นใหม่ สไตล์ clog shoes ของใหม่ มี สีดำ / น้ำตาลอ่อน / ขาว ครบไซส์ ตั้งเเต่ 35-40 คะ
    คู่นี้เก๋มากๆ น่ะค่ะ เดินสบายไม่เมื่อยเท้าค่ะ
    ราคา 1190 บาท งานนำเข้าจากเกาหลีคะ

Martin Margiela inspired sandal wood clogs in white color

Martin Margiela inspired sandal wood clogs in black color

Last edited by Junique; 10-06-2011 at 12:16 AM.

0/5
    NEWWW ADDDD!!!!!!!!

Like Khun Chompoo / Khun Aum
    มีของพร้อมส่งทั้ง 2 ไซส์ ไม่ต้องรอพรีค่ะ

CD001 เดรสลูกไม้ผสมผ้าชีฟอง สี Fresh Mellow Yellow ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m น่ะค่ะ
    s อกไม่เกิน 33 นิ้ว m อกไม่เกิน 35 นิ้วน่ะค่ะ งานตัดน่ะค่ะ
    สำหรับใครที่กำลัง มองหาเดรสออกงานอยู่เเนะนำชุดนี้เลยค่ะ
    ใ่ส่เเล้วตัดสีผิวมากน่ะค่ะ งานจะเหมือนที่คุณชมพู่ใส่เป๊ะค่ะ
    งานตัดละเอียดมาก ของใหม่ ขาย 1600 บาท

CD001 Christian Dior Inspired Dress Like Khun Chompoo

รูปนี้ถ่ายจากเเสงปกติค่ะ ภาพนี้สีไม่เพี้ยนน่ะค่ะ
    ของจริงเป็นสีนี้ค่ะ

รอบอกจะประดับรายละเอียดลูกไม้รอบๆ ค่ะ
    โครงเสื้อด้านในจะมีเสื้อในในตัวน่ะค่ะ
    หากท่านใดอยากให้ใส่เเล้วเด้งๆ เเนะให้ใส่ closet ทับเข้าไป
    จะได้ทรงเหมือนที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ

CD002 เดรสลูกไม้ผสมผ้าชีฟอง สี Cloud Grey
    ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m น่ะค่ะ
    ไซส์ s อกไม่เกิน 33 นิ้ว m อกไม่เกิน 35 นิ้วน่ะค่ะ งานตัดน่ะค่ะ
    รุ่นนี้จะเป็นสีเทาค่ะ สไตล์หรูหรา คุณอั้มออกงาน
    สยามดาราน่ะค่ะ ขาย 1600 บาท

****รูปถ่ายจากเเสงปกติค่ะ****

รูปนี้สีเดรสจะเพี้ยนนิดนึงน่ะค่ะ ของจริงสีเดรสจะเหมือนภาพด้านบนค่ะ

รายละเอียดลูกไม้ทำมาละเอียดมากค่ะ
    งานตัดเราเน้นดีเทลให้เหมือนที่สุดน่ะค่ะ
    ใครกำลังมองหาเดรสไปงานเเต่ง หรือไปปารตี้
    ชุดนี้รับประกันค่ะ ว่าถูกใจเเน่นอน
    สวยสมราคาค่ะ

รูปด้่่านหลังค่ะ

สวยมากๆ เซ็กซี่มากค่ะ

คุณอั้มใส่สวยมากกกกกกกกค่ะ

ST002 Kitty Chiffon dress เดรสกระโปรงแขนระบาย ผ้า silk ชีฟองทั้งตัวค่ะ งานตัดอย่างดี
    ผ้าไม่บาง มีซับในน่ะค่ะ เดรสพร้อมส่งสี black
    สม๊อคช่วงลำตัว ของใหม่
    ฟรีไซส์ น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ของใหม่ ขาย 600 บาท

ขาย 600 บาท
    sold out ka

SX874 Chiffon Flora Shirt เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองสีครีม คอปกกุ้นสีฟ้า
    ของใหม่ เเบบคล้ายๆที่คุณแอนใส่น่ะค่ะ ผ้าดีมาก งานตัดน่ะค่ะ ทรงเเละเนื้อผ้าสวยมากเลยค่ะ
    ขาย 550 บาท Sold out ka

FB203 Cream lace dress เดรสผ้าฉลุลูกไม้ปลายชายต่อกระโปรงผ้าออร์แกนซ่าสีครีมของใหม่ ค่ะ ด้านหลังเดรสจะเป็นผ้ายืดทำให้ช่วงลำตัวสามารถยืดได้นิดนึงค่ะ ของใหม่ ไซส์ s/ m
    ขาย 1590 บาท มี สีล่ะตัวเท่านั้นค่ะ สีขาวครีม

เดรสเเบบคุณชมพู่ใส่ค่ะ น่ารักมากค่ะ

สีใหม่ มาเพิ่ม FB203-2 Pink lace dress เดรสผ้าฉลุลูกไม้ปลายชายต่อกระโปรงผ้าออร์
    แกนซ่าสีชมพูของใหม่ ค่ะ ด้านหลังเดรสจะเป็นผ้ายืดทำให้ช่วงลำตัวสามารถยืดได้นิดนึงค่ะ ของใหม่ ไซส์ s/ m
    ขาย 1590 บาท รุ่นนี้เป็นสีชมพูนม อ่อนๆ ค่ะ ใครกำลังหาเดรสออกงานสไตล์หวานๆ รุ่นนี้ก็น่ารักดีค่ะ

sold out ka

RECOMMENDED OF THE MOMTH!!!

MC035 Chic Candy Playsuit เพลย์สูทกางเกงขาสั้นสีลูกกวาดผูกโบว์ที่หลัง
    งานตัดน่ะคะ งานสวย ใส่เเล้วทรงสวยเป๊ะ น่ารักค่ะ ของใหม่ มีไซส์ นะค่ะ s / m / l ทั้ง 2 สีค่ะ
    ขาย 1090 บาท

มี 2 สีค่ะ สี very sweet pink

เเละ สี bluebella
    Available in S / M / L Price 1090 baht

MC026 Leopard dress สไตล์ Ashlee Simpson ของใหม่ค่ะ
    ฟรีไซส์ ใส่ได้ตั้งเเต่ s-l เลยค่ะ ช่วงเอวเป็นสม๊อคน่ะค่ะ
    สินค้างานเกาหลีค่ะ รับประกันคัทติ้งดีมากค่ะ ขาย 720 บาท
    เเบบเหมือนในภาพ เลยน่ะค่ะ ถ่ายจากสินค้าจริงจ้า

ภาพไม่ค่อยชัดน่ะค่ะ ของจริงสวยมากเลยค่ะ

MC027 มาใหม่ รับ summer เเรงๆ กับ สีใหม่
    insprired dress in red color สไตล์ Emma Watson
    กระโปรงผ้ามุ้งสีเเดง ช่วงหน้าอกสีครีม ของใหม่ค่ะ
    ฟรีไซส์ค่ะ เดรสจะมีริบบิ้นไว้ให้ผูก เพื่อทำให้เดรส เข้าทรงค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วสวยเด่นค่ะ สีเเดง season นี้มาเเรงมากค่ะ
    ขาย 470 บาท พร้อมส่ง 6 ตัว ค่ะ

MC027-1 lanvin insprired dress in black color
    ราคาเท่ากันค่ะ 470 บาท สีนี้ก็ใส่ง่าย เเมชง่ายดีค่ะ

สไตล์คุณเป้ยค่ะ

MC033 black Leopard sexy back dress เดรสผ่าหลังตัว V
    โทนลายเสือสีดำ ของใหม่ ฟรีไซส์ ค่ะ ขาย 490 บาท พร้อมส่งค่ะ งานเกาหลี

รูปเวลาใส่เดรสตัวนี้ค่ะ ภาพนางเเบบใส่ สวยมากค่ะ

MC024 Polka dot Asymmetric Skirt กระโปรงทรง Asymmetric ทรงชายไล่ระดับ ที่กำลังมาใน summer นี้ค่ะ
    งานเกาหลีั พร้อมส่ง 5 ตัวค่ะ ฟรีไซส์เอวเป็นยางยืดคะ ผ้าชีฟองลาย polkadot
    สินค้าเหมือนในภาพ 100 % คะ
    ขาย 800 บาท

Polka dot Asymmetric Skirt more photo
    รูปถ่ายจากหุ่นด้านหน้า เเละด้านหลัง

ภาพจาก Lookbook คะ เเมชกับเสื้อผ้าเมืองหนาวก็เก๋ค่ะ

MC032 เสื้อเชิ้ตสไตล์ military สีดำ ประดับหมุดทอง ที่บ่า แบรนด์ show room เกาหลี ฟรีไซส์ค่ะ
    ทรงใส่ออกมาเเล้วเหมือนภาพด้านขวาค่ะ
    ขาย 700 บาท ของใหม่

MC025 เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟอง ทรงค้างคาว ทรงเสื้อจะปล่อยๆ ค่ะ
    งานเกาหลี มี 2 สีพร้อมส่ง คือ สี ส้ม เเละ สีม่วงเข้ม ของใหม่ ขาย 550 บาท
    ทรงเวลาใส่เเล้วเหมือนนางเเบบ น่ะค่ะ สินค้าของจริงเหมือนในภาพเลยจ้า

MC038 เสื้อคลุมผ้าไหมพรม สีน้ำตาลอ่อน งานเกาหลี เเบบเหมือนที่ในภาพเลยน่ะค่ะ มีไซส์ m เเละ l นะคะ
    ขาย 900 บาท ของใหม่ มีพร้อมส่ง สีครีม 3 ตัว
    sold out ka

MC039 เสื้อคลุมผ้าไหมพรม สีน้ำดำ งานเกาหลี เเบบเหมือนที่ในภาพเลยน่ะค่ะ มีไซส์ m เเละ l นะคะ
    ขาย 900 บาท ของใหม่ มีพร้อมส่ง สีดำ 3 ตัว

MC040 กระโปรงผ้าพลีตยาวสีดำ ทรงดินสอ ขอบสม๊อค เนื้อผ้าส่วนของ กระโปรงเป็นผ้าพลีตยืดได้ค่ะ
    ทรงนี้ทำมาเป็นเเบบ one size น่ะค่ะ ใส่ได้ตั้งเเต่ S-L
    ทรงสวยมากกกกก ขาย 490 บาท

มาเพิ่ม 10 ตัวค่ะ งานออร์เดอร์รอบที่ 3
    MC016 Little black dress สีดำ ผูกโบว์ด้านหลัง จากเกาหลี
    เป็นผ้าฝ้ายใส่สบายไม่ร้อนค่ะ เนื้อผ้าพริ้วสวยมาก
    ทรงฟรีไซส์ถ้าต้องการให้เข้ารูป อาศัยผูกโบว์ด้านหลังให้เเน่นขึ้นค่ะ

มาใหม่ 6 ตัว ค่ะ FB206 เดรสสายเดี่ยวสไตล์คุณอั้ม
    ของใหม่ เป็นผ้าสเปนเด็กซ์ ยืดได้ตามรูปร่างค่ะ ใส่ได้ตั้งเเต่ ไซส์ s-l เลยน่ะค่ะ
    ผ้าไม่บาง ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ ทรงสวยมาก
    ขาย 480 บาท

MC015 เสื้อผ่าช่วงเเขนผ้า silk chiffon ของใหม่ ตัวนี้งานสั่งตัดน่ะค่ะ
    สไตล์ topshop น่ารักมากกก ในภาพเป็นสินค้าจริง สีชมพู ตุ่นๆ เพิ่งตัดเสร็จค่ะ ของใหม่ ขาย 660 บาท
    งานสวยมาก ค่ะ ใส่ออกมาเเล้วสวยเปรี้ยวมากๆ
    (อาทิตย์หน้าจะมี สีดำ สีพีชโอรส สีแดงเลือดหมู สีเทา มาเพิ่มน่ะค่ะ เดี่ยวจะมาลงเพิ่มทันทีที่ของตัดเรียบร้อยค่ะ)

MC016 มินิเดรสผ้า silk ลายดอกซีทรูผ้าซีทรูสีครีมด้านบน ของใหม่ค่ะ เดรสสีสันสดใสเหมาะกับ summer นี้มากๆ ค่ะ
    ขาย 490 บาท ฟรีไซส์ค่ะ

MC006 Black Pleated Long Dress เดรสกระโปรงพลีตยาว ผ่าหลัง ของใหม่ ตัวนี้เป็นงานเกาหลีน่ะค่ะ ผ้าดีมาก ใส่ออกงานได้เลยน่ะค่ะ งาน คัทติ้งดีมากๆ ของใหม่ ขาย 1390 บาท
    สินค้าจริงเหมือนในภาพ 100 % เเละมีพร้อมส่งค่ะ
    ภาพเดรสตอนใส่ ดูภาพที่นางเเบบใส่ ภาพถัดไปน่ะค่ะ

ภาพตอนนางเเบบใส่คะ

MC002 เดรสสีขาวผสมผ้าซีทรูช่วงบ่าด้านหลังของเดรสเพิ่มดีเทลที่ผ้าซีทรูคล้องด้านหลังเพิ่มเข้าไป คะ งานสวยมาก ใส่ออกมาเเล้วทรงสวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 690 บาท งานเกาหลีค่ะ
    มีพร้อมส่ง 6 ตัวเท่านั้นค่ะ งานสวยมากมาย

ด้านหลังดีเทลเก๋ๆ ของเดรส MC002

MC009 A line Brown Coffee skirt ของใหม่ กระโปรงทรงเอ บานๆ
    ผ้าสำลีสีน้ำตาลกาแฟ ของใหม่ สีนี้สวยมากค่ะ ของจริงเหมือนในภาพเลยค่ะ ทรงเวลาใส่ออกมา เเล้ว จะเหมือนที่นางเเบบใส่ค่ะ ของใหม่ มีไซส์ s / m

ขาย 590 บาท
    Sold out ka

MC021 A line ฺBlack skirt ของใหม่ กระโปรงทรงเอ บานๆ ผ้าสำลีสีดำ ของใหม่ สีนี้สวยมากค่ะ ของจริงเหมือนในภาพเลยค่ะ
    ทรงเวลาใส่ออกมา เเล้ว จะเหมือนที่นางเเบบใส่ค่ะ ของใหม่ มีไซส์ s / m
    ขาย 590 บาท
    Sold out ka

MC004 เชิ้ตผ้า silk ชีัฟองผสมซาติน ด้านหลังระบาย 3 ชั้น ทรงฟรีไซส์ ค่ะ งานสวยละเอียดดีเทลน่ารักมากน่ะค่ะ
    ของใหม่ เสื้อสามารถใส่ไปทำงาน หรือใส่วันธรรมดา ก็ได้ ใส่ง่าย
    ผ้าไม่บางไม่ต้องใส่ซับในนะค่ะ เหมาะกับช่วง summer ที่อากาศร้อนๆ เเบบนี้มากๆ ของใหม่
    มี 3 สี คือ สีครีมขาว ดำ เเละ ชมพูฟูเชีย
    ขาย 550 บาท

ด้านหลังของเชิ้ตทั้ง 3 สีค่ะ สีครีมขาว ดำ เเละ ชมพูฟูเชีย

ทั้ง 3 สีนี้มีพร้อมส่งเลยน่ะค่ะ

FB221 x black dress เดรสผ้าซาตินสีดำ ด้านหลังเป็นผ้าไขว้กากบาท ของใหม่
    เดรสเป็นงานตัดน่ะค่ะ งานสวยเลยค่ะ ใส่ออกงานได้เลยน่ะค่ะ
    มีไซส์ s m l ค่ะ ในภาพที่หุ่นใส่คือไซส์ m ค่ะ
    ขาย 890 บาท

FB205 Sexy Back Cut Dress เดรสสั้นแขนกุด สีดำผ่าหลัง
    ของใหม่ค่ะ ผ้าไม่หนาใส่ไม่ร้อนน่ะค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วทรงเด้ง น่ารักมากกกกก
    ของใหม่ ขาย 690 บาท

มาเพิ่ม SA015 เสื้อเชิ้ตชีฟองลายเสื้อไซส์ m ค่ะ คนไซส์ s-m ใส่ได้
    ผ้าทิ้งตัวดีมาก ค่ะ ของใหม่ ขาย 490 บาท

FB213 เสื้อยืด I want lanvin not diamonds เสื้อยืดสีขาวประดับเพรช รอบๆ ที่ตัวเสื้อค่ะ
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 690 บาท

FB214 Olsen style shirt เชิ้ตผ้าชีฟอง สไตล์ โอเซ่น รอบปกเสื้อตอกตาไก่ รอบๆ ของใหม่
    มีสีดำ ขาว เทา ฟรีไซส์ น่ะค่ะ ทรงสวยมากเลยค่ะ
    งานเกาหลี ขาย 900 บาท

FB207 กระโปรงสีน้ำเงินเข้ม ดีไซส์ ตรงปลายกระโปรงเหมือนขาดๆ
    ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m s สะโพกไม่เกิน 34 m ไม่เกิน 36
    ขาย 450 บาท

FB211 เดรส สีดำ ลูกไม้่สีขาวตรงกลาง ขนาด ประมาณไซส์ m ค่ะ
    คนไซส์ s-m ใส่ได้ อกไม่เกิน 36
    ขาย 490 บาท

0/5
    FB212 กางเกงขาสั้นเอวสูงสีครีมเบจ ปักกุหลาบสีดำ ทรงน่ารักมากน่ะค่ะ ฟรีไซส์
    ด้านหลังกางเกงเป็นสม๊อค ใส่ได้ตั้งเเต่ สะโพก 33-38 ค่ะ
    ขาย 450 บาท

มาเพิ่มอีก 2 อันสุดท้ายค่ะ
    EW479 Fur หางกระรอกห้อยกระเป๋า ของใหม่ โทนสี black grey
    ราคาเซลล์ น่ะค่ะ 560 บาท

KK149 สูทสีครีมเเละดำ ประดับมุก cutting ดีมากค่ะ หิ้วมาจากเกาหลีน่ะค่ะ
    เป็นของใหม่ พร้อมส่ง ไซส์ s / m / l ค่ะ
    ขาย 2000 บาท ถูกมากๆ ค่ะสยามขายกัน 4 พันกว่าค่ะ
    Sold out ka

VF142 เสื้อชีฟองสีครีมปักเพรช ด้านหลังเว้าผสมลูกไม้ ของใหม่ค่ะ
    ทรงฟรีไซส์ ขาย 590 บาท

VF143 เสื้อชีฟองสีดำปักเพรช ด้านหลังเว้าผสมลูกไม้ ของใหม่ค่ะ
    ทรงฟรีไซส์ ขาย 590 บาท

valentine day stuff++++

VF144 Heart skirt กระโปรงสีดำ ประดับผ้ารูปหัวใจซ้อนกัน ของใหม่ ค่ะ
    มีไซส์ s เเละ ไซส์ m งานน่ารักมากค่ะ ทรงกระโปรงเป็นทรงบอดี้คอน งานสวยมาก ค่ะไม่โหลเเน่นอนน่ะค่ะ
    ขาย ตัวล่ัะ 700 บาท มี 2 สีค่ะ สีดำ เเละครีม

สั่งได้ค่ะ มี 2 สี สีดำ เเละ สีครีม

MZ006 สร้อยคอเพรชคริสตัล ไหล่สีดำ ของใหม่ ความยาวปรับระดับได้น่ะค่ะ
    ขาย 490 บาท

MZ007 สร้อยคอเพรชคริสตัล สีขาว ของใหม่ ความยาวปรับระดับได้น่ะค่ะ เพรชวิ้งสวยมากเลยค่ะ
    ขาย 490 บาท

MX010 ต่างหูคริสตัล เเบบคุณหนูนา หนึ่งธิดา ใส่ออกงาน 9 Entertain Awards ล่าสุด ค่ะ ของใหม่
    พร้อมส่ง 4 คู่ คู่ละ 400 บาทคะ่ ของใหม่
    Sold out ka

MX009 ต่างหูพลอยสีเขียวเเละเเดง สไตล์ คุณอั้ม น่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 400 บาท
    Sold out ka

XC233 สร้อยคอเหล็ก + คริสตัลเพรช เส้นนี้เจนนี่ก็ใส่น่ะค่ะ
    ของใหม่ เพรชวิ้งมาก
    ไว้ใส่กับสร้อยเพรชเก๋ๆ ด้านใน เส้นนี้ใส่ด้านนอกเริ่ดมากค่ะ ขาย 450 บาท

(เส้นนี้เป็นสินค้าสั่งเข้ามา เหลืออีก 5 เส้นสุดท้ายเเล้วคะ )

รับประกันงานสวยสมราคา
    Sold out ka

MX001 สร้อยคอคริสตัล ลายระย้ารอบๆ ตัวสร้อย ตรงกลางเป็นจี้เพรชกลมๆ เม็ดใหญ่ วิ้งๆ เส้นนี้สวยมากน่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 1090 บาท

สร้อยคริสตัลเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ เเน่นอนค่ะ
    ตัวคริสตัล งานรับประกัน 1 ปี ใส่เเล้วเพรชไม่หลุดเเน่นอนค่ะ

FX022 Annette white Earrings ต่างหูสไตล์หินสีขาวระย้า ของใหม่
    ขาย 700 บาท ค่ะ พร้อมส่ง 6 คู่เท่านั้น คู่นี้ใส่ออกงานสวยมากๆ ค่ะ

sold out ka

FX026 Annette green Earrings ต่างหูสไตล์หินสีเขียวระย้า ของใหม่
    ขาย 700 บาท ค่ะ เเบบคุณพลอยน่ะค่ะ

FX020 ต่างหูเพรช คริสตัลระย้า ของใหม่ เพรชวิ้งมากค่ะ
    ต่างหูเพรชคู่นี้เอาไว้เเมชกับชุดออกงานก็ได้น่ะค่ะ

JN189 สร้อยคอ เซตใส่ 2 เส้น ค่ะ สามารถซื้อเเยกได้น่ะค่ะ
    เส้นด้านนอกลายโบว์ ลายนี้สวยมากๆ ค่ะ ขาย 650 บาท
    เส้น ด้านในลายคริสตัลกลมๆ ติดกัน ขาย 650 บาท

ทั้ง 2 เส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ เเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล งานรับประกัน 1 ปี ใส่เเล้วเพรชไม่หลุดเเน่นอนค่ะ
    ซื้อเซต 1190 บาท

JN190 สร้อยเพรชคริสตัล ลายจี้หยดน้ำ ของใหม่ ค่ะ ขาย 590 บาท หรือซื้อคู่กับ เส้น ด้านในลายคริสตัลกลมๆ ติดกัน
    ขายเซต 1190 บาท
    ตัวสร้อยทั้งเส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ เเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล
    งานรับประกัน 1 ปี ใส่เเล้วเพรชไม่หลุดเเน่นอนค่ะ

MX012 เซตสร้อยคอ ลายโบว์คริสตัล + สร้อยจี้หยดน้ำกลมสีชมพู ของใหม่ ขาย เซต 1090 บาท
    หรือซื้อเเยก เส้นโบว์นอก 590 บาท เส้น จี้เม็ดหยดน้ำกลม สีชมพู 600 บาท
    ตัวสร้อยทั้งเส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำเเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล

MX014 สร้อยคอคริสตัลลาย curve ประดับคริสตัลทั้งเส้น งานเกาหลี ของใหม่ ขาย 600 บาท
    ตัวสร้อยทั้งเส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำเเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล

5 เส้นสุดท้ายค่ะ

FR714 สร้อยคอ Rock Jewery เเบบ คุณพิม ขาย 390 บาท

FX019 สร้อยคอเพรชคริสตัลสีดำ ประดับคริสตัลขาว
    เส้นด้านนอก ค่ะ งานสวยมากเลยน่ะค่ะ ใส่เเมช กับสร้อยเพรชเก๋มากๆ ของใหม่ ขาย 690 บาท (เฉพาะเส้นนอก)
    หรือซื้อเซต พร้อมสร้อยเพรช ด้านใน ราคาเซต 1090 บาทค่ะ
    สินค้างานเกาหลีเป็นโลหะชุบไมครอน งานดีมากค่ะ

MX002 เซตสร้อยเพรชคริสตัลเม็ดกลมสีเงิน + สร้อยเพรช ลายจี้หยดน้ำ ของใหม่ ค่ะ ขายเซตล่ะ 1090 บาท ของใหม่ ค่ะ
    ทั้ง 2 เส้นสามารถใส่เเยกกันได้ค่ะ ใส่เข้ากันสวยมากเลยค่ะ

ซื้อเเยกเส้นด้านใน 600 เส้นด้านนอก 590 คะ

MX003 เซตสร้อยเพรชคริสตัลเม็ดกลมสีเงินด้านนอก + สร้อยเพรช สีดำด้านใน ของใหม่ ค่ะ ขายเซตล่ะ 990 บาท ของใหม่ ค่ะ
    ทั้ง 2 เส้นสามารถใส่เเยกกันได้ค่ะ ใส่เข้ากันสวยมากเลยค่ะ

ซื้อเเยกเส้นด้านใน 490 เส้นด้านนอก 600 คะ

MX004 เซตสร้อยเพรชคริสตัลจี้หยดน้ำสีเงินด้านนอ
    ก + สร้อยเพรช สีดำด้านใน ของใหม่ ค่ะ ขายเซตล่ะ 1030 บาท ของใหม่ ค่ะ

ซื้อเเยกเส้นด้านใน 490 เส้นด้านนอก 590 คะ

FX024 สร้อยคริสตัลจี้เพรชหยดน้ำตรงกลางค่ะ

พร้อมต่างหูเข้าชุดน่ะค่ะ ราคา 900 บาท

Sold out ka

MX005 สร้อยเพรชคริสตัลลายเเพ รุ่นนี้ไซส์เล็กขนาดกำลังน่ารักน่ะค่ะ ใครที่กำลังมองหาสร้อยเพรชที่ขนาดไม่ใหญ่เว่อร์มาก
    เเนะนำเส้นนี้ค่ะ ของใหม่ ขาย 700 บาท

sold out ka

MX006 สร้อยเพรชคริสตัลเส้นนี้ดีเทลจะเยอะเข้ามา
    หน่อยค่ะ
    เวลาใส่จริงๆ โดนเเสงจะสวยมากเลยน่ะค่ะ งานละเอียดมาก สวยมากค่ะ ของใหม่ ขาย 1190 บาท

MX007 สร้อยเพรชลายเเพ ประดับคริสตัลรอบๆ รุ่นนี้ลายจะไม่ใหญ่มากค่ะ เอาไว้เเมชกับเส้นด้านในอีกเส้นก็ได้น่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 680 บาท

FX021-1 ต่างหู คริสตัลระย้า (ซ้าย) 710 บาท
    FX021-2 ต่างหู คริสตัลระย้า (ขวา) 700 บาท

ต่าง หูเป็นคริสตัลอย่างดี ตอนนี้ต่างหูเพรช สไตล์นี้กำลังมาเเรงมากน่ะค่ะ ปล่อยผม หรือเกล้าผม ใส่ต่างหูเพรชใหญ่ๆ เข้าไป ทำให้คุณดูโดดเด่นมีสไตล์ขึ้นมาทันทีคะ

FX013 สร้อยคอมุกสีขาวใสประดับจี้เพรชตรงกลาง ของใหม่ งาน handmade ของที่ร้านค่ะ แบบคุณเอมี่ใส่น่ะค่ะ
    ดูหรูหราไฮโซมากๆ ค่ะ ของใหม่ ขาย 950 บาท

FX015 ต่างหู คริสตัลสีดำ ลาย ดูคลาสสิกมากค่ะ ตอนนี้ต่างหูระย้า กำลังอินสุดๆ เลยน่ะค่ะ ของใหม่
    ขาย 480 บาท งานเกาหลีค่ะ เพรชสวยมากค่ะ
    Sold out ka

FX023 สร้อยคอ มุกประดับคริสตัล งานสวยมากค่ะ เเมชกับเสื้อผ้าออกมาเเล้วดูดีมากน่ะค่ะ ของใหม่ ขาย 490 บาท

FX013 เซตสร้อยเพรชคริสตัลสีดำ + สร้อยเพรช ลายจี้หยดน้ำ ของใหม่ ค่ะ ขายเซตล่ะ 1000 บาท ของใหม่ ค่ะ

ตัวสร้อยทั้งเส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ
    เเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล

FX014 สร้อยเพรช จี้เม็ดหยดน้ำกลม ของใหม่ เส้นนี้ เป็นสร้อยเพรช 2 ชั้น งานละเอียด ลักษณะสร้อยเป็นจี้เล็กๆ น่ารักค่ะ
    ของใหม่ ขาย 600 บาท
    ตัวสร้อยทั้งเส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ
    เเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล

FX015 สร้อยคอเพรช รูปโบว์ เส้นเล็ก ของใหม่เส้นนี้ก็น่ารักค่ะ
    ไม่รวมสร้อยสีดำด้านในน่ะค่ะ ของใหม่ ขาย 450 บาท ตัวสร้อยทั้งเส้นเป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ
    เเน่นอนค่ะ ตัวคริสตัล งานรับประกัน 1 ปี ใส่เเล้วเพรชไม่หลุดเเน่นอนค่ะ

JN194 สร้อยเพรชคริสตัลงานเกาหลี ลายคริสตัลสวยมากค่ะตัวจี้งานละเอียด ผสมคริสตัล หยดน้ำ วิ้งมากน่ะค่ะ
    ตัวนี้ลายจะคล้ายๆที่คุณเต้ยใส่เลยคะ ของใหม่ ขาย 1150 บาท
    เป็นงานเกาหลี เป็นไมครอนใส่เเล้วไม่ดำ เเน่นอนค่ะ

FX012 สร้อยคอมุก ผสม หมุดเเหลม ของใหม่ เป็นสร้อยที่ผสมระหว่างความหวานของมุก
    เเละความเท่ของหมุด เข้าด้วยกัน ทำให้ตัวสร้อยดูทันสมัยมากๆ ค่ะ ของใหม่
    ขาย 390 บาท

ถามกันเข้ามาเยอะสำหรับสร้อยเพรช สไตล์นี้ วันนี้มีเข้ามาเพิ่มนิดหน่อยค่ะ
    JN188 สร้อยคอคริสตัลเพรช 3 เส้น ใส่เส้นเดียวค่ะ เป็นงานเกาหลี ค่ะ ตัวเพรชจะวิ้งก็ปกติ งานไมครอนทั้ง อันค่ะ
    ใส่เเล้วไม่ดำ น่ะค่ะ ของใหม่ เส้นนี้ สั่งมาน้อยน่ะค่ะ ใส่ออกมาเเล้วสวยมากๆ เลย
    ขาย 890 บาท

XS277 ต่างหูโลหะประดับเพรชรอบๆ ลายหยดน้ำ
    ของใหม่ งานเกาหลี ค่ะ ขาย 470 บาท

Pearl layer necklace II สร้อยคอมุกหลายๆ ชั้น เส้นนี้งาน Handmade ค่ะ เราใช้มุกอย่างดี น่ะค่ะ
    เส้นนี้จะราคาสูงกว่าเเบบที่คล้ายกัน เนื่องจากวัสดุที่เเพงกว่า มุกเนื้อนวลสวยมากค่ะ ใส่ออกมาเเล้วสวยมากค่ะ

XE111 Lanvin inspired black jewelry necklace เส้นนี้ Must have มากค่ะ
    งาน made to order มี เพียง 4 เส้นน่ะค่ะ สาวๆ ควรมีเก็บไว้ค่ะ
    ขาย 990 บาท
    Sold out ka

XV252 Diamond Grey chain necklace ของใหม่ เส้นนี้ เป็นสร้อยเส้นยาว
    ความยาวสามารถปรับได้ค่ะ เพรชวิ้งสวย งานละเอียดมากค่ะ
    ขาย 700 บาท

XS448 กำไลข้อมือลายโซ่เงิน+ทอง ของใหม่ ค่ะ
    อันนี้ใส่ออกมาเเล้วดูเรียบๆ หรูหรา ของใหม่ค่ะ
    ขาย 450 บาท

XA912 ต่างหูคริสตัลพลอยสีน้ำเงินอมเทาเข้ม ของใหม่
    ขาย 450 บาท

XS445 ต่างหูคริสตัลสีขาว ผสมเกล็ดคริสตัลวิ้ง 7 สี
    ของใหม่ งานเกาหลี สวยมากค่ะ ขายคู่ล่ะ 400 บาท

MX011 เเหวน Love ใส่ 2 นิ้ว ของใหม่ ค่ะ ขาย 290 บาท
    ขนาดมีไซส์ 5 กับ ไซส์ 6 นะคะ

0/5
    COOL ITEMS !!!!!!!!!!!! HOT

RABBIT YEAR 2011 MUST HAVE

XE881 ผ้าคาดผมสีดำ เเบบคุณชมพู่ ค่ะ มีเเบบรุ่นเป็นผ้าชีฟองญี่ปุ่น กับผ้า พลีต สีดำ ใส่ออกมาเเล้วไม่โหลน่ะค่ะ
    เน้นเรียบๆ เเต่ดูดีไม่เเหมือนใคร
    เเบบ พลีต ราคา 120 บาท
    (สนใจสีอื่นๆ สามารถสังได้ค่ะ มีทุกสีเลยค่ะ)
    เเบบชีฟองเหมือนคุณชมพู่ ราคา 100 บาท (สนใจสีอื่นๆ สามารถสังได้ค่ะ มีทุกสีเลยค่ะ)

(ตามรูปเลยค่ะ ผ้าชีฟองถ้าตอนเอามาคาดทรงจะสวยมาก พอดีเอามาใส่หุ่นเเล้วจับทรงลำบาก
    เวลาใส่จริง ทรงจะเหมือนที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ)

ผ้าพลีตน่ะค่ะ มีสีเพิ่มเติมด้วยน่ะค่ะ สนใจสีอื่นๆ สามารถสั่งได้ ทุกสีน่ะค่ะ

SH077 HIGH HEELS ---- > Clog Shoes ของใหม่ น่ะค่ะ ทรงนี้ได้รับความนิยม กันมากในเมืองนอกค่ะ
    ของใหม่ มีสีดำ และ สีครีมคาราเมล สินค้านำเข้าจากเกาหลีค่ะ งานดีมาก พื้นรองเท้าดีน่้ะค่ะ งานดีสุดๆ ค่ะ
    สีดำพร้อมส่ง ไซส์ 36
    / 37/ 38/ 39 / 40
    สีครีมคาราเมล พร้อมส่ง ไซส์ 36/ 37/ 38/ 39/ 40
    ขาย 1050 บาท

มีมาอีก 10 คู่วันนี้ค่ะ

มาเพิ่มครบทุกไซส์ค่ะ

ประมาณนี้ค่ะ

Classy and Fabulous items!!

SD785 Grey Lace bodycon skirt กระโปรงลูกไม้สีเทา ซับในซาตินสีดำ ของใหม่ งานเกาหลี
    ด้านหลังเป็นซิบยาวค่ะ ขาย 500 บาท เหลือไซส์ s คะ

DF454 Long Pleated Skirt in multi-color กระโปรงยาวอัดพลีตอย่างดี
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ค่ะ ใส่ได้ตั้งเเต่ไซส์ s-l เลยน่ะค่ะ
    พร้อมส่งทุกสีค่ะ สามารถสั่งได้ทุกสีตามภาพด้านขวา เลยค่ะ
    ขายตัวล่ะ 450 บาท

DF453 Polka dott legging ของใหม่ ฟรีไซส์ค่ะ ยืดได้เยอะมากค่ะ ผ้านิ่มเนื้อดีมาก ค่ะ งานเกาหลี
    ขาย 450 บาท

KK155 กระโปรงผ้าไหมเเก้วผ้าออร์เเกนซ่าสีดำเงา ประดับมุกสีทอง งานเกาหลี
    ผ้าเนื้อวิ้งเหลือบๆ เงาๆ สวยมากค่ะ ขาย 600 บาท ของใหม่ ฟรีไซส์น่ะค่ะ

KK148 กระโปรงผ้าไหมเเก้วผ้าออร์เเกนซ่าสีน้ำตาลกะิปิ ประดับมุกสีทอง งานเกาหลี
    ผ้าเนื้อวิ้งเหลือบๆ เงาๆ สวยมากค่ะ ขาย 600 บาท ของใหม่ ฟรีไซส์น่ะค่ะ
    มีสีดำ มุกสีทองผ้าเเก้วออร์เเกนซ่าอีกสีน่ะค่ะ ของกำลังตามมาค่ะ

KK156 เสื้อเชิ้ตผ้า Silk ผสม satin จะลื่นนิดๆ ค่ะ เป็นงานนำเข้าจากเกาหลี สีโทนน้ำตาลกำลังฉิตเลยค่ะ
    ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 550 บาท

KK112 เดรสสีดำ เนื้อผ้า cotton ประดับโซ่เงินรอบไหล่เเละช่วงลำเเขนค่ะ
    ของใหม่ มีไซส์ M / L น่ะค่ะ ไซส์ s คนใส่ s ก็ใส่ได้ค่ะ
    ขาย 1190 บาท งานเกาหลีค่ะ สวยมากๆ

KK113 เดรสสีน้ำตาลอมเขียว เนื้อผ้า cotton ประดับโซ่เงินรอบไหล่เเละช่วงลำเเขนค่ะ
    ของใหม่ มีไซส์ M / L น่ะค่ะ ไซส์ s คนใส่ s ก็ใส่ได้ค่ะ
    ขาย 1190 บาท งานเกาหลีค่ะ สวยมากๆ

CS853 กระโปรงสีน้ำตาล ด้านหน้าจับจีบผ้าชีฟองสีน้ำตาลอ่อนใส่ออกมาเเล้วดูคุณหนูน่ารักดีค่ะ กระโปรงเวลาใส่ออกมาทรง
    จะเหมือน กับรูปด้านขวา น่ะค่ะ สีเเบบด้านขวา ทางร้านก็มีค่ะสั่งได้ ของใหม่ พร้อมส่ง
    ขาย 490 บาท มีไซส์ s / m / l น่ะค่ะ

รุ่นนี้เป็นเเบบเดียวกับเว็บ stylenanda เลยค่ะ
    ขายกันเกือบ 2 พันบาท งานเกาหลีเหมือนกันค่ะ

SR009 เดรสเเขนกุด เล่นดีไซส์ลูกเล่นด้านหลัง
    เป็นลายฉลุกระจก ของใหม่ ค่ะ เนื้อผ้า spendex ฟรีไซส์
    ขาย 620 บาท

VD444 Black Dress with Gold stud ของใหม่ เดรสเเขนกุดสีดำ
    ประดับหมุดสีทอง ตัวนี้่ใส่ออกมาทรงน่ารักมากค่ะ
    ของใหม่ ขาย 490 บาท

VD471 Maxi Skirt in Light Grey กระโปรงผ้า Cotton สีเทาอ่อนของใหม่ onesize
    ทรงปล่อยๆนะค่ะ งานเกาหลี ผ้าดีไม่บาง นิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 550 บาท

VD472 Maxi Skirt in Dark Grey กระโปรงผ้า Cotton สีเทาเข้ม
    ของใหม่ onesize
    ทรงปล่อยๆนะค่ะ ผ้าดีไม่บาง นิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 550 บาท

VD473 VD472 Maxi Skirt in Black กระโปรงผ้า Cotton สีดำ ของใหม่ onesize
    ทรงปล่อยๆนะค่ะ ผ้าดีไม่บาง นิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 550 บาท

VT121 เดรสสีดำ แบรนด์ Saralee เเขนยาวดีไซส์ริ้วๆ ของใหม่ค่ะ ฟรีไซส์ เนื้อผ้าสเปนเด็กซ์ ไม่ร้อนค่ะ
    ขาย 590 บาท

DV230 เสื้อผ้า Cotton ผ้ายืดด้านบนซีทรู ผ้านิ่มๆ งานเกาหลี ของใหม่
    เสื้อฟรีไซส์น่ะค่ะ ผ้าสามารถยืดได้นิดหน่อยค่ะ ประมาณไซส์ m
    ผ้าดีมากๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่เเล้วไม่คันค่ะ เนื้อผ้าใส่เเล้วเข้ารูป ทรงเเละเเบบเสื้อ เหมือนที่คุณ คริส ใส่เลยค่ะ

ขาย 500 บาท

JN477 SENCITY Light Grey SKIRT กระโปรงผ้าชีฟอง ผ้าไขว้ ด้านหน้า
    ทั้งตัวเป็นผ้า ชีฟองสีเทาอ่อน มีซับในไม่ต้องกลัวบางค่ะ
    ใครชอบสไตล์ ของ milin น่าจะชอบกระโปรงตัวนี้ค่ะ
    ใส่เเล้วดูสวยหรู ดูผู้ดีมากเลยน่ะค่ะ
    สีนี้มีไซส์ s
    sold out ka เเละ L น่ะค่ะ ขาย 500 บาท

XA915 สร้อยคอเพรชประดับคริสตัล ของใหม่
    ขาย 400 บาท

XS449 แหวนหินสีดำ ของใหม่ ตัวเเหวนสามารถปรับไซส์ได้ค่ะ
    ของใหม่ ขาย วงล่ะ 250 บาท

XS450 Studded Double Ring Available in silver color
    ของใหม่ ขาย 300 บาท พร้อมส่ง

สีเงินเเละสีทองค่ะ

XE411 Knuckle Duster Ring เเหวนสีเงิน 3 ชั้น
    ไซส์ 50-51 ของใหม่ มาเเค่ 2 ไซส์นี้น่ะค่ะ
    nana ใส่น่ะค่ะ ฮิตที่เมืองนอกกกมากๆๆ
    เมืองไทยมีเซเลบใส่กันอยู่ไม่กี่คนค่ะ
    อยากสวยก่อนใคร ซื้อเลยค๊า ^^
    ขาย วงล่ะ 400 บาท

มาเพิ่ม Knuckle Duster Ring สีทอง
    XE411-2 Knuckle Duster Ring เเหวนสีทอง3 ชั้น
    ไซส์ 51 / 53 ของใหม่ มาเเค่ 2 ไซส์นี้น่ะค่ะ

ขาย วงล่ะ 400 บาท

NEW RELEASE!!!!!!!!!!!!!!

K. jeni with turban hat in creamy beige ka

NEW ColouR ADD !!!!
    พอดีมีออร์เดอร์เยอะมากจากลูกค้าต่างประเทศสำหรับสีนี้ค่ะ
    เลยสั่ง Turban Hat สีใหม่มาค่ะ เป็นสี Beige coffee หรือสีเบจกาเเฟ มาเพิ่มอีกสีน่ะค่ะ สีจะออกน้ำตาลอ่อนๆ น่ะค่ะ
    สีนี้เป็นสีใหม่ล่าสุดค่ะ สนใจสั่งเพิ่มกันได้ค่ะ

XE197 turban trend ที่คาดผม สไตล์ อาหรับที่เหล่าบรรดาเเบรนด์ ต่างๆ
    เอามาใช้ในใส่เพิ่มสีสันใน fashion อย่างเช่นprada เเละ ysl ใช้คาดผมเก๋ๆ
    ทำให้หน้าดูมีมิติมากขึ้นค่ะเหล่าบรรดาเซเลปไทย เเละนอกก็ใส่กันเยอะเลยน่ะค่ะ
    สินค้ามีพร้อมส่งน่ะค่ะ มีสีดำ ครีม ฟ้า ม่วง ชมพู น้ำตาล หากสนใจสีอื่นๆ
    สามารถสั่งได้ค่ะ ขายอันล่ะ 350 บาท ในภาพคุณเจนี่ ก็ใส่ค่ะ ใส่สีครีม

สีในภาพ มีสี น้ำตาล เเดง ม่วง เทา น้ำเงิน ครีมเบจ เเละดำ ค่ะ
    (รูปนี้คือรูปหมวกด้านหน้าน่ะค่ะ)

รูปภาพ Turban hat เเบบชัดๆ ด้านหน้า - ด้านหลัง ค่ะ

In this photo : Turban black color

more color
    in white , black and blue assort color

turban hat ตามภาพเลย คุณหญิง แอร์ก็ใส่ค๊า

(เครดิตภาพ คุณหญิงแอร์ค่ะ)

ตามภาพเป็น TURBAN สีครีมเเละดำค่ะ

บียอนเซ่ โนว์ ก็ใส่ค่ะ
    ในภาพด้านซ้ายมือคือสินค้าจริง ค่ะ

Lykke Li นักร้อง ชาว Sweden ที่เเต่งตัวเก่งมากๆ
    ก็ใส่ turban อันนี้ค่ะ

PD587 เส้นนี้พอดีมีลูกค้าสั่งให้ช่างทำน่ะค่ะ งานจะเสร็จประมาณอาทิตย์หน้าคะ แบบเหมือนในภาพเลยค่ะใครสนใจสั่งได้
    ราคา 500 บาท ค่ะ จำนวนจำกัดน่ะค่ะ ทำมาเพียง 5 เส้นค่ะ

XC241 Double ring diomond เเหวนใส่ 2 วง คริสตัล ตัวเรือนเเหวนสีทอง ของใหม่ เเหวนปรับไซส์ได้ค่ะ
    พร้อมส่ง 3 วง วงล่ะ 290 บาท

XV552 ต่างหูเพรช รูปหยดน้ำ เพรช บลิ๊งๆ มากค่ะ ของใหม่
    ขาย 300 บาท

XA914 สร้อยคอ 2 ชั้น ตัวจี้ประดับคริสตัล ตัวสร้อยเป็นสีทองค่ะ

CS253 กระโปรงสีครีมเบจ ด้านหน้าจับจีบผ้าชีฟอง ของใหม่
    ใส่ออกมาเเล้วดูคุณหนูน่ารักดีค่ะ
    ขาย 450 บาท มีไซส์ s / m น่ะค่ะ

SR001 เดรสเเขนกุดสีดำ ด้านหลังเป็นตาราง เเบรนด์
    SARALEE ของใหม่ มีสีดำ น่ะค่ะ ผ้าเป็นผ้าโพลีอีสเตอร์
    เเบบหนา ผ้าไม่บางค่ะ ไม่โป๊ ด้านหลังเปรี้ยวมาก
    ใครกลัวโป๊ไป ใส่เกาะอกสีเนื้อทับก็ได้น่ะค่ะ ใส่ไปปาร์ตี้เก๋ๆ ค่ะ

SR002 เดรสดีเทลลายไขว้ช่วงอกเเบรนด์ SARALEE
    ตัวนี้จะเหมือนตัวที่คุณพลอย หอวังใส่เลยค่ะ
    เเต่รุ่นนี้จำทำช่วงลำคอให้หนา กว่า ใส่ออกมาเเล้วทรง
    สวยกว่าไม่ต้องใส่เสื้อทับด้านในเลยค่ะ ทรงฟรีไซส์

NV149 กางเกงขาสั้นผ้ายีนส์สีน้่ำาำเงินเข้มดีไซส์ขาดๆ
    เเบรนด์เกาหลี ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วน่ารักเปรี้ยวสุดๆ ค่ะ
    ของใหม่ มีไซส์ s / m / l
    รุ่นนี้ราคาจะสูงนิดนึงค่ะ เป็นสินค้านำเข้าผ้าดีมากค่ะ

ขาย 700 บาท

ใส่ออกมาเเล้วทรงจะคล้ายกับที่นางแบบใส่น่ะค่ะ

IS143 กางเกงขาสั้นเเบรนด์ ISSASI ของเกาหลี
    สีดำ ฟอกสนิท ของใหม่ ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วทรงเหมือนนางเเบบ
    เลยค่ะ สวยดีน่ะค่ะ มีไซส์ s/m/l พร้อมส่ง
    ขาย 620 บาท

** สินค้าจริง เหมือนในภาพ เลยน่ะค่ะ **

SR003 เดรสกระโปรงผ้า cotton สีเทา ซีทรูช่วงเเขน เเบรนด์
    SARALEE ของใหม่ ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วทรงน่ารักมากเลยค่ะ
    คุณเพรช พลอยก็ใส่น่ะค่ะ ตรงช่วงเอวจะมีเชือกรูดให้ทรงเข้ากับ
    ลำตัว ค่ะ สไตล์ดูเท๋ๆ น่ะค่ะ ขาย 450 บาท

HOT STUFF MUST HAVE LEGGING!!!!!!!!!!!!!!!!!

KR461 เลกกิ้งผ้า cotton สีไซส์ขาดๆ ผสมผ้าซีทรู
    ในรูปด้านซ้ายค่อนข้างมืดน่ะค่ะ ใส่ออกมาเหมือนภาพด้านขวาเลยค่ะ
    ของใหม่ งานเกาหลี
    ขาย 350 บาท

ใส่ออกมาเเล้วเหมือนในภาพ 100 % ค่ะ

KR457 SMOKED MESH-BANDAGE LEGGINGS เลกกิ้งแบนเดจผสมผ้าซีทรู ของใหม่ งานเกาหลีน่ะค่ะ พร้อมส่ง
    MEASUREMENTS: Across 13" - 17", Length 38"
    Fits UK 6-12

ขาย 490 บาท

DU145 BANDAGE LEGGINGS เท๋ๆ ผ้าสามารถยืดได้ทั้งตัวน่ะค่ะ ยืดได้เยอะมากค่ะ
    ก็สวยเหมือนกัน เก๋ๆ เมืองนอกฮิตกันมากมายยยย
    (รุ่นนี้จะต่างกับอีกรุ่นนึงตรงที่ไม่มีซั
    บผ้าซีทรูน่ะค่ะ เเล้วเเต่ความชอบค่ะ เเต่ดีไซส์เหมือนกัน)
    ขาย 450 บาท ของใหม่

CS254 Layered Tulle Skirt in cream color กระโปรงชีฟองระบาย
    รอบกระโปรงสีครีม ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 400 บาท

CS255 Layered Tulle Skirt in black color กระโปรงชีฟองระบาย
    รอบกระโปรงสีดำ ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 400 บาท

XC214 สร้อยคอ คริสตัลเพรช เส้นนี้พรีออร์เดอร์มาน่ะค่ะ
    สั่งมา 4 เส้นเท่านั้น 480 บาท ค่ะ สวยมากกก
    **** สินค้าเหมือนในภาพ 100 % ****

XE781 Happy smiley family glamrock set
    ทั้งเซตนี้ ขาย 990 บาทค่ะ

KR951 เสื้อกั๊กแบรนด์ show room เกาหลี ตัวนี้ใส่กับ maxi dress น่ารักมากเลยค่ะ ผ้ายีนส์ดีมาก นิ่มมาก
    ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 990 บาท ค่ะ
    สยามขายเกือบ 2 พันนะค่ะ

SA013 เสื้อเชิ้ตกระเป๋าหัวใจผ้าสี blue jeans ของใหม่ ไซส์ m คนไซส์ s-m ใส่ได้ค่ะ น่ารักมากค่ะ ตรงช่วงกระดุมเป็นกระดุมมุก รอบปกคอ เเละตัวเสื้อทำเป็นโค้ง scallop
    ของใหม่ ขาย 520 บาท

SA014 เสื้อเชิ้ตกระเป๋าหัวใจผ้าสี Romantic Pink ของใหม่ ไซส์ m คนไซส์ s-m ใส่ได้ค่ะ น่ารักมากค่ะ ตรงช่วงกระดุมเป็นกระดุมมุก รอบปกคอ เเละตัวเสื้อทำเป็นโค้ง scallop
    ของใหม่ ขาย 520 บาท

Best Seller Now It's Back in Stock!!!!!!!!!

NB771 เสื้อคลุมผ้า knit เกาหลี งานดีไซส์ ขาดๆ ทรงเป็น jumper ค่ะ ใส่ทับกับเสื้อสายเดี่ยวสีดำ ตัวใน
    ออกมาดูเก๋มากกกก ของใหม่ ฟรีไซส์ มีสีเทาเเละดำ
    ขาย 690 บาท

XE782 fabulous diamond and pearl necklace เส้นนี้เป็นสร้อย
    mix เพิ่มสร้อยเพรชเยอะมากในเส้นนี้ค่ะ สร้อยบลิ๊งมากๆ
    ของใหม่ เส้นนี้เป็นงานออร์เดอร์จากลูกค้าเกินมาน่
    ะค่ะ
    ขาย 990 บาท

XE783 สร้อยคอมุก + สร้อยเพรช+ สร้อยอะไหล่ เส้นนี้เป็นงานออร์เดอร์ลูกค้าน่ะค่ะ อะไหล่สามารถทำเพิ่มได้อีก 3 เส้นค่ะ พร้อมส่ง
    ขาย 650 บาท สวยมากกกก สินค้าเหมือนแบบในภาพคะ

*** สินค้านี้เเบบสั่งจากลูกค้า ค่ะ ***

XE753 Leaf ring เเหวนใบไม้วินเทจ ของใหม่ ไซส์ 5 / 6
    มีสองสี คือสีทอง เเละ เงิน
    ขาย 280 บาท ของใหม่ พร้อมส่ง

XC239 Love Double Ring ของใหม่ มีอย่างล่ะ วง น่ะค่ะ
    สีทอง
    sold / สีนู้ด sold / สีเงิน / สีดำ sold วงนี้ไซส์ปรับได้ค่ะ สามารถบีบให้เข้าได้ค่ะ
    ขายวงล่ะ 200 บาท

Double Ring
    XE779 วงด้านซ้าย วงนี้เหมาะกับคนใส่เเหวน ประมาณไซส์ 49-52 ไม่เกินนี้ใส่ได้น่ะค่ะ เป็นเเหวน ใส่ 2 วง ประดับคริสตัล
    สวยมาก ขาย 320 บาท
    sold
    XE780 วงขวา วงนี้เป็นเเหวนคริสตัลทั้งอันค่ะ ตัวเเหวนวิ้งมาก
    ฟรีไซส์เเหวนปรับไซส์ได้ ค่ะ ของใหม่ ขาย 290 บาท

Inspired Butterfly Earrings ของใหม่ค่ะ สีดำรมควันน่ะค่ะ
    เป็นของใหม่ค่ะ ต่างหู เก๋ๆ 2 ข้างไม่เหมือนกัน
    คู่นี้ดาราไต้หวันก็ใส่น่ะค่ะ น่ารักมาก ใส่เเล้วตัดกับสีผิวมากค่ะ
    ขาย 260 บาท

XE300 สร้อยคอจี้หัวใจเล็ก + Love สีทอง จี้เล็กๆ น่ารักค่ะ
    ความยาวสร้อยสามารถปรับได้น่ะค่ะ
    ขาย 190 บาท

PD002 Silver Turned Chain Harness necklace ของใหม่ สร้อยเหล็กสีเงินอย่างดี
    ไล่ระดับ สร้อยเส้นนี้ดารานางแบบ ที่ เมกาใส่กันเยอะมากค่ะ
    ความยาวสามารถปรับได้ทั้ง เส้นตามความต้องการค่ะ งาน made to order
    ขาย 450 บาท มีพร้อมจัดส่ง 6 เส้น ค่ะ

สร้อยเ้ส้นนี้ รับทำค่ะ เป็นงาน made to order น่ะค่ะ
    มีขายที่นี้ที่เีดียวจ้า ไม่โหลเเน่นอน ค่ะ

0/5
    NEWWW ADDDD!!!!!!!!!!+cooLLLL sTuFFFS++

SH102 Celine Inspired Clogs version I

Celine Inspired Clogs in Suede Black & Tan พรีออร์เดอร์ From korea ของใหม่น่ะค่ะ
    เป็นรองเท้าส้นไม้ หนังกำมะหยี่ ของใหม่ มี 2 สี
    สีดำ เเละ สีน้ำตาลค่ะ
    สีดำ พร้อมส่งไซส์ 35
    / 36 / 37 / 38 / 39 / 40
    สีน้ำตาล พร้อมส่ง ไซส์ 35 / 36 / 37 / 38/ 39/ 40

ขาย 1250 บาท สินค้างานดีมากค่ะ

มาเพิ่มครบทุกไซส์ ทั้ง 2 สีค่ะ

Shoes are made of good quality hence the higher price. Do expect minor scuffs on the wooden platforms.

SH101 Celine Inspired
    Clog platforms version II

มาใหม่อีกรุ่นค่ะ
    Celine Inspired Clog platforms ของใหม่ คู่นี้ made in korea น่ะค่ะ
    มี 2 สี สีน้ำตาล เเละสีดำ ส้นเป็นไม้ ผ้ากำม่ะหยี่ค่ะ
    สีดำ พร้อมส่ง ไซส์ 35 / 36 / 37 / 38 / 39 /40
    สีน้ำตาล พร้อมส่ง ไซส์ 35 / 36 / 37 / 38 / 39 /40

ราคา 1190 บาท ค่ะ

XE752 Stud Headband ที่คาดผมสายหนัง หมุดสีเงิน หนังสีดำ เเละ ชมพู sold
    สไตล์ topshop
    งาน Handmade ค่ะ ขาย 250 บาท

Tassel Belt in black Inspired Borba Margo นำเข้า from korea
    เข็มขัดหนังสีดำ ประดับพู่ items เด็ดสำหรับ Fall - winter นี่ค่ะ
    ใส่คาดกับเดรสดำ เรียบๆ เเค่นี้็ก็สวยมากค่ะ
    ที่อังกฤษราคาตกเส้นนึง เกือบ 300 ปอนด์เลยค่ะ
    ขาย เพียง 790 บาท ของใหม่ค่ะ มีพร้อมส่ง เเค่ 3 เส้น

ใส่ออกมาเเล้วประมาณนี้จ้า ชัดๆ น่ะค่ะ

NEWWW ADDDD!!!!!!!! The Vintage Inspired Rings!

XE745 เเหวน tibetian โลหะผสมหินกลมสี plum ของใหม่ วงนี้ปรับไซส์ได้ค่ะ ขาย 220 บาท
    XE746 เเหวนโลหะ ผมสมหินเเก้วเเท้สีขาว ของใหม่ วงนี้วัสดุงานดีมากๆ ค่ะ
    รูปเเบบไม่เหมือนใคร ดูวินเทจมาก ขาย 500 บาท ไซส์ 52 น่ะค่ะ
    XE747 เเหวน tibetian ทรงยาวผสม หินสีน้ำเงินเข้ม ของใหม่วงนี้สีเข้ากับเสื้อผ้าง่ายมากค่ะ
    ของใหม่ วงฟรีไซส์ ค่ะ ขาย 220 บาท
    XR744 แหวนโลหะ + หินสีดำ สไตล์ tibetian ของใหม่ แหวนเเนวนี้
    ตามบล๊อคเมืองนอกเค้าฮิตกันมากๆ ค่ะของใหม่ วงนี้ฟรีไซส์ ขนาดปรับได้ ขาย 220 บาท
    (คำบรรยายภาพเรียงจากซ้ายไปขวาน่ะค่ะ)

XE748 เเหวนโลหะ สี silver รูปนอแรด อันนี้เก๋ๆ ขำๆ น่ะคะ เป็นงานดีไซส์ vintage หายากมากค่ะ
    มีเเค่ 2 วง มีไซส์ 53 /55 ขาย 320 บาท
    XE749 เเหวนโลหะ สี silver เป็นเเหวน ตัวอักษร คำว่า "LUCKY" ใส่เเล้วโชคดีตลอดค่ะ
    ของใหม่ ขาย 240 บาท เป็นงานโรเดียมไม่ดำ ค่ะ ไซส์ 51

XS002 สร้อยคอ + เเท่งคริสตัลหลายๆ เเท่งสีดำ ของใหม่ ขาย 250 บาท

XC234 Black layer chain smiley necklace ของใหม่ค่ะ
    เส้นนี้งานออร์เดอร์น่ะค่ะ ทำมา 4 เส้นเท่านั้น
    ขาย 400 บาท

วันนี้มีลงใหม่ สร้อยเพรช ลายเก๋ๆ คะ

FX017 สร้อยคอ โลหะประดับคริสตัลเม็ดคริสตัลทั้งอันรอบๆ ตัวสร้อย ของใหม่ ค่ะ งานสวยมากน้ำหนักเบา ใส่สบาย
    ขาย 490 บาท

FX018 สร้อยคอคริสตัลสีดำผสมคริสตัลสีขาว mix กันทั้งเส้น ของใหม่
    เส้นนี้งานสวยค่ะ ดูหรูหรามากน่ะคะ ขาย 650 บาท มีเส้นเดียวค่ะ

JN875 สร้อยคอคริสตัลเพรช สีขาว ลายโซ่ ข้าวหลามตัด ของใหม่ เส้นเพรชเส้นเล็กๆ ขนาดกำลังน่ารักค่ะ ขาย 420 บาท

JN875 สร้อยคอคริสตัลเพรช สีขาว ลายเเพคริสตัลทั้งเส้นค่ะ ใส่ไว้ด้านในเเล้วหาสร้อยเพรชเก๋ๆ อีกเส้น ไว้ด้านนอก
    ก็เข้ากันมากค่ะ ของใหม่ ขาย 450 บาท

พร้อมส่ง 4 เส้น จอง 2 ค่ะ

XE578 สร้อยคอโลหะมุก สีเงินเเละทอง เส้นนี้น้ำหนักเบา ใส่ง่าย ใส่ออกมาเเล้วดูมีสไตล์มากค่ะ
    เส้นล่ะ 290 บาท ของใหม่ น่ะค่ะ

เเบบสีทองอั้มก็ใส่จ้า

เเบบสีเงิน ก็ใส่ออกมาเเล้วสวยค๊า ใส่กับชุดทำงานก็ ดูไม่มากเกินน่ะค่ะ กำลังสวยค๊า

XC236 สร้อยคอมุกไซส์กลาง งาน Handmade ใช้มุกอย่างดีสีครีมนวลๆ ค่ะ
    เว้นมุกด้วยคริสตัลสีทอง ของใหม่ ปรับความยาวได้ค่ะ
    ขาย 270 บาท

XC237 สร้อยคอ Glamrock มุกสีขาว เเละมุกสีนิล Mix กันค่ะ
    ของใหม่ ขาย 340 บาท ใส่ออกมาเเล้วสวยค่ะ

KR696 Crystal Suit in black สูท สีดำ ประดับคริสตัล เกร็ดๆ นำเข้าเกาหลีน่ะค่ะ งานสวยมากๆ ค่ะ
    ใส่เเล้วดูสวยหรูดูดีมีราคามากๆ เกร็ดคริสตัล สไตล์ kane มากค่ะ ของใหม่มีไซส์ m กับ l ค่ะ
    ขาย 1590 บาท

VB412 กระโปรงบอดี้คอน ด้านข้างตกเเต่งด้วยดีไซส์ผ้าซีทรูค่ะ
    กำลังฮิตมากเลยน่ะค่ะ ใส่ออกมาเเล้วทรงสวยมาก
    ผ้าไม่บางมีซับในค่ะ ของใหม่ ด้านหลังเป็นซิบสีทองค่ะ
    ตัวผ้าสามารถยืดได้น่ะค่ะ สะโพกไม่เกิน 37 นิ้วใส่ได้ค่ะ
    ขาย 390 บาท เหลือสีขาวค่ะ

DW146 กระโปรง Maxi long skirt ตัวนี้เป็นทรงยาวเเบบถึงข้อเลยน่ะค่ะ ชายจะบานๆ ออก รุ่นนี้ นิโคล olsen ใส่บ่อยมากค่ะ
    กระโปรงผ้านิ่มมากๆ เลยน่ะค่ะเป็นงานเกาหลีค่ะ งานคัทติ้งสวยค่ะ
    ขาย 550 บาท (มีสีดำ พร้อมส่ง เทาอ่อน เทาเข้ม สั่งได้ค่ะ)

FS091 Graphic legging Style Givenchy ของใหม่ ฟรีไซส์ค่ะ เป็นผ้ายืดน่ะค่ะ
    ไซส์ อยู่ระหว่าง สาว ไซส์ s-m ใส่ได้ เนื้อผ้าดี เป็นผ้ายืดปรินลายกราฟิก
    เหมาะ กับ winter นี้มากๆ ค่ะ ของใหม่

ขาย 340 บาท

More selectable items!!!!

XS415 สร้อยคอโลหะสี silver จี้รูปงาช้าง vintage ของใหม่ ใส่กับเสื้อกล้ามเรียบๆ อันเดียวเก๋มากค่ะ ของใหม่
    ความยาวสร้อยปรับความยาวได้ค่ะ ของใหม่ ขาย 240 บาท พร้อมถุงผ้า สินค้า Handmade น่ะค่ะ

XS414 กำไลข้อมือหนังฉลุลายกุหลาบ ดีไซส์สวยค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายมากใส่ออกมาตัดกับผิวเเล้วสวยมากค่ะ
    ของใหม่ มีสีดำ เเละขาว ขายอันล่ะ 200 บาท

KR144 black high waist short with gold glitter กางเกงขาสั้นเอวสูง สีทองวิ้งๆ ของใหม่ ไซส์ m สะโพกไม่เกิน 35
    เอวไม่เกิน 27-28 ทรงใส่ออกมาเเล้วน่ารักมากเลยค่ะ
    กางเกงทรงนี้กำลังจะฮิตเลยจ้า ของใหม่ ขาย 990 บาท
    ราคาสูงนิดนึงน่ะค่ะ เป็นงานเกาหลีค่ะ ผ้าเเละงานคัทติ้งดีมากค่ะ

Bow legging style chloe' ของใหม่ ค่ะ เป็นเลกกิ้งผ้ายืดทั้งตัวสีดำติดโบว์ ด้านข้าง น่ะค่ะ

XE770 เเหวน 3 วง นี้ น่ารักมากค่ะ
    หัวใจ 69 sold
    ดอกไม้ 69
    เเหวนเพรช 79

PR458 สร้อยคอมุก ใช้มุกหลายขนาดๆ ไล่ระดับค่ะ มุกเป็นสีครีมนวลใช้วัสดุอย่างดีเลยจ้า
    ของใหม่ ขาย 420 บาท

PD459 สร้อยคอมือเข้าชุดกับสร้อยคอไข่มุก ของใหม่
    สามารถปรับไซส์ได้ค่ะ ขาย 150 บาท

มาใหม่
    XE422 สร้อยไข่มุกเเบบน้ำชารุ่นนี้สำหรับคนที่ไม่ชอบ
    หัวกะโหลก สามารถสั่งเปลี่ยนเป็นผีเสื้อได้น่ะค่ะ

XE008 Black jewerly glamrock เส้นนี้สวยมากๆ น่ะค่ะ เป็นจิวเวอรี่สีนิลประดับด้วยสร้อย Glamrock
    เเบบชิคๆ ค่ะ เส้นนี้ คุณ เป้ย เเละคุณเมย์ ใส่ออกงานด้วยค่ะ ของใหม่
    ขาย 1090 บาท

PZ041 Chunky gold necklace ของใหม่ มีมาเส้นเดียวน่ะค่ะ สไตล์เเปลกเหมาะสำหรับคนชอบเเต่งตัวเยอะๆ ใส่ไปปาร์ตี้เก๋เลยค่ะ
    ขาย 450 บาท

FR014 DAISY NECKLACE สไตล์ sretsis make my heart เป็นสร้อยคอเส้นยาวพันได้ 2 รอบค่ะ หรือเอามา
    ใช้เป็นสร้อยคาดผมได้น่ะค่ะ เก๋มากๆ วัสดุดีมากๆ นะค่ะ ของใหม่ พร้อมส่ง 6 เส้น
    ขาย 450 บาท

รูปทางซ้ายคือรูปสินค้าจริงน่ะค่ะ งานสวยมากๆ ค่ะ

FR015 สร้อยคอไข่มุก plus jewerly สั่งทำได้ค่ะ ราคา 690 บาท สวยมากค่ะ
    เส้นนี้คุณพลอยใส่ถ่ายลงนิตรสารด้วยน่ะค่ะ เส้นค้างาน Handmade มีที่นี้ที่เดียวค่ะ+++++++

พร้อมส่ง 3 เส้นค่ะ หมดเเล้วหมดเลย

HOT ACC!!!!!!!!!! มาใหม่ ขายดี+++++++

XE606 ต่างหู smiley เเบบคุณชมพู่น่ะค่ะ ของใหม่ พร้อมจัดส่ง มี มา 3 คู่เท่านั้นค่ะ น่ารักมากกกกกกก เป็น limited ค่ะ ประดับคริสตัล ทั้งอันน่ะค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ราคาคู่ล่ะ 550 บาท ขนาดเเละเเบบไซด์เท่าของคุณชมพู่เลยน่ะค่ะ

SALE 490 พร้อมส่ง

XE607 เข็มกลัด smiley ของใหม่ น่ะค่ะ เอาไว้ติดเสื้อหรือ หรือติด กระเป๋า หรือ อื่นๆ เก๋ๆ น่ะค่ะ ของใหม่
    ขาย 250 บาท

VE744 Black Vintaga in gold hardware necklace ของใหม่ สร้อยคอสไตล์ Mary kate กับ nicole richie เทรนใหม่ สไตล์ Lanvin น่ะค่ะ รับประกันความเก๋
    สินค้าทำเองน่ะค่ะ รอบนี้มีพร้อมส่ง 2 เส้น เท่านั้น ขาย 550 บาท NEW!!!!

VE745 Stylish original white Diomond and fresh pearl necklace
    เส้นนี้ใส่ออกมาเเล้วสวยมากค่ะ โดนเเสงเเล้วเพรชวิ้งมาก
    เหมาะสำหรับใส่ออกงานสังคมน่ะค่ะ
    ขาย 1090 บาท สินค้าทำเองน่ะค่ะ พร้อมส่ง 2 เส้น

CW089 black and white pearl glamrock เเบบเดียวกับที่คุณไอริณใส่ค่ะ
    งาน HANDMADE ค่ะทำเองไม่เหมือนใครเเน่นอน สามารถสั่งได้ค่ะ
    มีพร้อมส่ง 3 เส้น ขาย 790 บาท ของใหม่ค่ะ

VE746 Complexination diamond chain and Over GlamRock
    เส้นนี้งานทำเอง ดีไซส์ เองแบบมั่วๆ เเต่ดูเริดมากๆ น่ะค่ะ
    มีมาเส้นเดียวน่ะค่ะ อะไหล่มาเเค่นี้ ใส่เเล้ว สวยมากๆ
    ขาย 1090 บาท ของใหม่

VE103 สร้อย Smiley + Heart สร้อยคอโลหะสีทอง ชุบไมครอน สร้อยเส้นบาง เส้นเล็กๆ ใส่เเล้วกำลังน่ารักค่ะ
    ของใหม่ พร้อมส่ง 6 เส้น
    ขาย 260 บาท

VE104 สร้อย Love + heart สร้อยคอโลหะสีทอง ชุบไมครอน สร้อยเส้นบาง เส้นเล็กๆ ใส่เเล้วกำลังน่ารักค่ะ
    ของใหม่ พร้อมส่ง 4 เส้น
    ขาย 250 บาท

XE099 X Necklace สร้อยคอเหล็กสีเงิน ไว้ใส่กับเสื้อกล้ามสีดำ เรียบๆ หรือขาว น่ะค่ะ
    ที่เมกา ใส่กันเยอะมากๆๆๆ อยากเก๋ ก่อนใคร สั่งก่อนได้เลย จ้า ของใหม่
    ขาย 490 บาท

XE687 สร้อยคอมุก +สร้อยเงิน ผสมตุ้งติ้งรูปต่างๆ เส้นนี้ mix กับสร้อยหลายๆ เเบบ
    ใส่เเล้วเเบบไม่เหมือนใครเเน่นอน ดูเยอะๆ เเบบเก๋ๆ น่ะค่ะ ค่ะมีมาเส้น เดียว
    ขาย 490 บาท ของใหม่

XE017 Boho colorful Bib necklace สร้อยคอเเบบผูก สีสันสดใส สไตล์โบฮีเมียน ยิบโซนิดๆ สำหรับลูกค้า
    ที่ชอบเเต่งตัวไม่เหมือนใคร เเต่งตัว mix and match เก่งๆ เส้นนี้เเนะนำมาก ใส่ออกมาเเล้วชิคสุดๆ
    วัสดุเป็นงานไม้ ทำอย่างดี น้ำหนักเบา ใส่เเล้วไม่หนักเลยค่ะ สวยมากกกกกกก
    ขาย 420 บาท

SALE 300 บาท

0/5
    PD003สร้อยคอ style แบบ rihanna รับทำน่ะค่ะ งานจะคล้ายๆ เเบบในภาพเลยค่ะ ท่านใดสนใจสามารถ เมล์มาได้น่ะค่ะ
    ภาพสินค้าจริงกำลังจะมาน่ะค่ะ สร้อยเส้นนี้เหมาะกับ winter มากๆๆๆ
    สาวเก๋ๆๆๆๆ ไม่ควรพลาดเลยค่ะ
    ราคา 700 บาทททททททท !!!!!!!!!!

Best Seller Now It's Back in Stock!!!!!!!!!

OA044 Legging ผ้า cotton สีดำปักหมุดทั้งตัว ของใหม่ ตัวนี้เป็นงานปักหมุดทั้งตัวค่ะ
    ไซด์ s-m ผ้ายืดได้ ขาย 900 บาท ใส่เเล้วเก๋มากๆ ค่ะ

Pearl diamond glam necklace เเบบชมพู่
    สร้อยเส้น นี้ งานทำส่งห้างขายอยู่ 3 พันกว่าบาทค่ะ สินค้าเป็นของใหม่น่ะค่ะ งานออร์เดอร์ เป็นงาน Handmade ขายเฉพาะที่ร้านเราเท่านั้นน่ะจ้า
    ไม่เหมือนใครเเน่นอน ค๊า เเต่อาจจะใส่ไปชน เซเลปได้น่ะค่ะ
    LAST PRICE 990 บาท มี 2 สีสีมุกขาวครีมเเละสีดำ ค่ะ

มุกสีครีม

เเบบที่คุณเอมมี่ใส่เลยจ้า

สินค้าเป็นสินค้า Handmade น่ะค่ะ รับทำีอีก 8 เส้นสุดท้าย อะไหล่ใกล้หมดเเล้วค๊า

มุกสีครีม

มุกสีดำนิล ค่ะ เซเลบไฮโซ นิยม ใส่ กัน สร้อย รุ่นนี้กันออกงานเยอะมากค่ะ

KR448 Beige Cream Rose bodycon กระโปรง ทรงบอดี้คอน สี เบจครีม
    มี 2 ไซส์ น่ะค่ะ s/m ใส่ออกมาสวยมากๆ จริงๆ ค่ะ
    เป็นงานเกาหลี เกรดดีงานระวังงานเกรดต่ำทำเลียนเเบบน่ะค่ะ ผ้าไม่เหมือนกันอย่างสิ้นเชียงค่ะ
    ขาย 750 บาท
    ของใหม่ ค่ะ

กระโปรงน่ะค่ะ ภาพชัดๆๆๆ สวยมากค่ะ

Pre-Fall November collection!!!!!!!!!

AC018 Luxury Diamond and Pearls layer style Givenchy ของใหม่
    เส้นนี้เซเลปมากๆ ค่ะ สวยมากๆ ขาย 1590 บาท

AV044 เสื้อครอฟผ้าชีฟองสีขาว ผ้าดีมากค่ะ ตัวนี้เป็นทรงเสื้อเชิ้ต คอปกน่ะค่ะ ไซส์ s/m ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมาก น่ะค่ะ มีสีขาวสีเดียวน่ะค่ะ
    ขาย 490 บาท
    เหลือตัวสุดท้าย น่ารักมากค่ะ

NB770 Jacket สีดำ ประดับเลี่ยมสีเงิน วิบวับ งานเกาหลี ไซส์ s ของใหม่ ทรงเเละเเบบสวยดูโมเดินมากกกก
    ใส่เก๋ๆ ทับเดรส หรือใส่กับกางเกงขาสั้นๆ น่ารักมากๆ ค่ะ
    ของใหม่ ขาย 990 บาท มีตัวเดียวค่ะ

SALE 450 บาท

แบบคล้ายๆ ที่อั้มใส่ค่ะ

AC001 สร้อยคอ Jewerly ดอกไม้ประดับคริสตัลทั้งอัน งาน HANDMADE ค่ะ มีที่นี้ที่เดียว ของใหม่ ใส่ออกมาเเล้วสวยเว่อร์ค่ะ
    ขาย 550 บาท

AC012 สร้อยคอสีทอง สไตล์ Givenchy ของใหม่ ปรับความยาวได้ค่ะ ด้านหลังสร้อยเป็นแบบเชือกผูก
    ขาย 400 บาท

เเหวนมุกวงกลมเล็กสีฟ้าประดับคริสตัลใส่คู่กัน ขนาดปรับได้ ขาย 190 บาท

มาใหม่ RING OCTOBER COLLECTION!!!!!!!!!!!!!!!!
    เเหวนทุกวงเป็นของใหม่น่ะค่ะ

PA01 เเหวนกลุ่มดาวสีทองประดับคริสตัลใส่ 2 วง
    ของใหม่ ขาย 350 บาท ไซส์ 50 - 53 sold
    PA02 แหวน lipstick สีเเดง น่ารักมากๆ ฟรีไซส์ ปรับขนาดได้

PA03 เเหวนดอกไม้ + เต่าทอง สีสันสดใสน่ารักมากค่ะ ไซส์ 53(6.5)
    ของใหม่ ขาย 300 บาท
    PA04 เเหวนพลอยสีชมพูประดับดอกไม้รอบๆ
    วงนี้เเพงหน่อยน่ะค่ะ เเต่งานสวยมากๆๆๆ 690 บาท

รูปเพิ่มเติม PA04

PA05 เเหวนนกอินทรี สีดำ เเหวนสไตล์นี้กำลังฮิตมากที่เมกาค่ะ
    ใส่เเล้วออกเท๋ๆ ดูมีศิลปะค่ะ ขาย 290 บาท

PA06 เเหวนนกสีทองประดับคริสตัล วงนี้ฟรีไซส์
    งานสวยมากๆ ขาย 300 บาท

NEW ADD ++++++++++++++++++++

AC017 แหวนลายพิมพ์รูปคน รอบๆ กรอบ ประดับคริสตัล
    ของใหม่ ขายวงล่ะ 150 บาท

XE100 เเหวนหินสีน้ำเงิน (ซ้ายสุด )ตัวเเหวนเป็นเเหวนโลหะ + หินสีน้ำเงินเข้ม ดีไซส์จาก Tibetian
    ของใหม่ฟรีไซส์ ขาย 290 บาท
    XE101 เเหวน "Hope" ( วงกลาง ) เเหวน ความหมายเก๋ๆ ใส่เเล้วให้กำลังใจดีน่ะค่ะ
    เป็นเเหวนใส่ 2 นิ้วค่ะ ใส่ระว่างนิ้วนาง- ชี้ ไซส์ประมาณ 51-53 น่ะค่ะ
    sold
    คนที่ใส่ไซส์ราวๆ นี้ใส่ได้ค่ะของใหม่ ขาย 390 บาท
    XE102 เเหวน สีเงิน (ขวาสุด ) เป็นเเหวนใส่นิ้วเดียวค่ะ เเต่ใส่หลายชั้น
    อธิบายลักษณะไม่ถูก ลองดูเเบบตามภาพนะค่ะ ของใหม่ ไซส์ 51 , 52 ขาย 390 บาท
    sold

ใส่เเล้วเป็นเเบบนี้เลยค่ะ

เเหวนคริสตัลมาเพิ่ม เกรด LUXURY ค่ะ มีมาเเค่ 4 วงเท่านั้น รุ่นนี้จะดีไซส์ oversize เพิ่มเพรชเเละคริสตัล
    ลงไปในตัวเเหวนเยอะกว่ารุ่นปกติ ราคาจะสูงขึ้นมาหน่อย งานสวยจริง ๆ รับประกันค่ะ ของใหม่ทุกวง

FW01 เเหวนคริสตัลรูปวงรีใหญ่ ลงยาเพรชรอบๆ สี Pink Cubic งานสวยอลังการมาก ไซส์ 55 ขาย 690 บาท
    FW02 เเหวนคริสตัลรูปวงรี ทรงเเปลกงานลงยาเพรชทั้งอันค่ะ สี Blue Light Topaz ไซส์ 50 ขาย 690 บาท
    sold
    FW03 เเหวนคริสตัลทรงกลมประดับเพรช รอบๆ สี
    Blue Aqua Marine ไซด์ 53 ขาย 590 บาท sold

FW04
    เเหวนคริสตัลทรงกลมประดับเพรช รอบๆ รอบนี้มีสีBlue Light Topaz ฟรีไซส์ค่ะ ขนาดปรับได้
    วงนี้ตัวเรือนเเหวนจะบางกว่า FW03 น่ะค่ะ ขาย 400 บาท
    sold

XE019 ผ้าพันคอ ลายหัวกระโหลกพื้นสีขาวเเละพื้นสีเืทา ผ้าเป็นผ้า chiffon silk ผ้าดีมากๆ ค่ะ
    เป็นผ้าขนาดไซส์ 49*37 นิ้วน่ะค่ะ ของใหม่ พร้อมส่งสีล่ะ 3 ผืนค่ะ
    ขาย ผืนล่ะ 290 บาท

UR823 เดรสผ้ายีนส์ลายจุด สไตล์ kloset มี สี ยีนส์อ่อน ของใหม่ไซส์ M ค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วน่ารักสุด ๆค่ะ งานคัทติ้งดีเลยค่ะ ของใหม่
    ขาย 500 บาท SALE 450 บาท พร้อมส่ง สีล่ะ 6 ตัว ค่ะ

สีอ่อน

AC019 สร้อยคอเพรช เส้นนี้งานสวยมากน่ะค่ะ + สร้อยคอมุก 3 เส้น ทุกเส้นสามารถใส่เเยกกันได้น่ะค่ะ
    ขาย ทั้งเซต 890 บาท

AC020 สร้อยคอ Pearl Rock jewerly + สร้อยมุก สร้อยทุกเส้นสามารถใส่เเยกกันได้น่ะค่ะ
    ขาย ทั้งเซต 890 บาท

UR824 lulu skirt สีขาว style sretsis เเบบที่ชมพู่ใส่รุ่นนี้ผ้าอย่างดีเลยค่ะ ไม่ใช่ผ้าบางๆ งานใส่ออกมาเเ้ล้ว น่ารักมากค่ะ
    ขอบเอวเป็นสีดำ ฟรีไซส์ ของใหม่น่ะค่ะ
    ขาย 390 บาท

ใส่ออกมาเเล้วเป็นเเบบนี้เลยค่ะ สวยมากกกก น่ารักมาก

KR449 เสื้อเชิ้ตชีฟอง สีดำ ตรงบ่า ระบายชีฟองพลีตๆรอบๆ ค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก
    เเบบไม่เหมือนเชิ้ตทั่วไปน่ะค่ะ คือเพิ่มดีเทลเข้ามา ที่สำคัญตัวนี้เป็นงานเกาหลีค่ะ ผ้าจะดีกว่าชีฟองทัวไปเป็น
    ผ้า silk chiffon ผ้าจะหนากว่า เเละไม่บางมาก เวลารีดออกมาเเล้วสวยมากค่ะ ฟรีไซส์ค่ะ
    ของใหม่ มีสีำดำ เขียว ครีม พร้อมส่งค่ะ ขาย 590 บาท ของใหม่คะ

ทรงของเสื้อเชิ้ตจะประมาณนี้ค่ะ สีเขียวจะเป็นสีโทนเเบบนี้น่ีะค่ะ ถ้าชอบสั่งได้
    ตอนนี้เขียวโทนนี้ ที่เกาหลีสาวๆ นิยมกันมากค่ะ

KR217 เสื้อเชิ้ตชีฟอง ผ้าเนื้อดีเเบรนด์เกาหลี ตัวนี้ดีเทลสวยมากๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆ
    ใส่ไปทำงานได้ค่ะ ของใหม่ ขาย 550 บาท

XE685 สร้อยคอมุกสีขาวครีม พันด้วยสร้อยเงิน + สร้อยระย้า รอบคอ ใส่เเล้วเก๋ไม่ซ้ำใครน่ะค่ะ
    ดูดีมีสไตล์ +++ สินค้างาน Handmade ค่ะ สั่งทำได้ พร้อมส่ง 2 เส้น
    ขาย 490 บาท ของใหม่

XE686 สร้อยคอมุกโบว์เพรช + สร้อยเพรช เป็นสร้อยชิ้นเดียวกัน ค่ะ เส้นนี้สำหรับสาวหวานๆ ค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วเพรชสวยวิ้งมากๆ ดูหวานน่ารัก ที่สำคัญไม่โหลค่ะ เส้นนี้ทำมาเส้นเดียวเองค่ะ
    เพราะอะไหล่มีน้อย ของใหม่ ค่ะ
    ขาย 550 บาท

-------------------------------------------------------------------------------------------
    >>>>>> NEW INNNN <<<<<<
    XE260 เข็มขัดหนังเเท้สีดำ ตอกหมุด สี่เหลี่ยมใหญ่ เป็นเข็มขัดเอวต่ำ ค่ะ
    งานสวยเช่นกัน ของใหม่ หนังเเท้น่ะค่ะ
    ขาย 240 บาท

KR882 Maxi dress เเขนกุดสีดำ เเบบ over maxi + เสื้อคลุมเเขนยาว ผ้าตะข่าย ตัวนี้เป็นงานเกาหลีน่ะค่ะ
    ราคาจะสูงกว่าเเต่งานดีกว่า ผ้าดีมากค่ะ ใส่ออกมาเเล้ว เท๋มากๆ ใส่ไปปารตี้ก็ได้น่ะค่ะ
    ขาย 800 บาท

สร้อยคอ OVER PEARL CHAIN NECKLACE ของใหม่
    ขาย 390 บาท

สร้อยคอมุกสีครีมรูปหยดน้ำ ประดับ เหรียญเงิน เส้นนี้มุกอย่างดี สวยมากค่ะ ของใหม่
    ขาย 250 บาท

สร้อยคอไข่มุกไล่ระดับ สีมุกนวลๆ ใช้มุกอย่างดีกว่าร้อยเม็ดค๊าเป็นเซต 4 ชั้น ของใหม่น่ะค่ะ
    ขาย 300 บาท ค๊า สวยเเละถูกมากๆๆ น่ะจ้า

ใส่ออกมาเเล้วสวยแบบนี้จ้า

XE787 เข็มขัดหนังเเท้สีน้ำตาล รุ่นนี้เป็นสีน้ำตาลคาราเมล์ ความยาว 75 นิ้ว พันได้ 2 รอบค่ะ ของใหม่ค่ะ
    ขาย 350 บาท

KR001 กระโปรง pleat from cocue เเบรนด์ korea สีดำ ตัวนี้ตรงขอบเอวเป็นยางค่ะ ผ้าพลีตอย่างดี
    เป็นกระโปรงยาว เทรนกำลังมาเลย น่ะค่ะ ตัวนี้ที่ร้านขาย อยู่ 2 พันกว่าเลยค่ะ
    พอดีซื้อมาเเล้วไม่ได้ใส่เลย ขาย 900 บาท

ในรูปทรงจะไม่ค่อยสวยนิดนึง พอดีกระโปรงมันค่อนข้างยับอ่ะค่ะ

TF005 เดรส สีดำ ตรงแขนเป็นเส้นๆ ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วเก๋มากเลย ค่ะ
    น่ารักมาก ของใหม่ ขาย 450 บาท
    SALE 400 บาท

RT 043 Floral cotton dress ตัวนี้ของใหม่ค่ะ ฟรีไซส์น่ะค่ะ ตรงช่วงเอวจะยืดได้ค่ะ
    น่ารักมากๆ เลย ค่ะ ใส่เเล้วเปรี้ยวปรี๊ดดดดดดดดดดด
    ขาย 450 บาทsold out

จะมีผ้าเเบบเดียวกันเเต่เป็นจั้มสูท ผูกโบว์ที่เขียน ราคา 350 บาท รหัส PF569
    ลดราคา 250 บาทพร้อมส่ง

เเบบจั้มสูทขาสั้น สายเดี่ยว
    ราคา 350 บาท รหัส PF570
    ลดราคา 250 บาทพร้อมส่ง

KR805 floral short จากร้าน cocue ค่ะ ไซด์ s สะโพกไม่เกิน 35 ใส่ได้ค่ะ
    ผ้าเป็นผ้า denim สกรีนลายดอก น่ะค่ะ น่ารักมากๆๆ มี 2 สี สีอ่อน กับสีเข้ม
    ราคา 1090 บาท ขายโล๊ะ ๆ 650 บาท ของใหม่ ค่ะ

ลดราคา 450 บาทพร้อมส่ง
    เหลือสีเข้มไซส์ s ตัวสุดท้าย

ใส่เเล้วประมาณ นี้ค่ะ

CE081 เซลล์ 150 บาทพร้อมส่ง
    เข็มขัดเชือก heidi secret
    เชือกสามารถ นำมา match ได้หลายชุด และ หลายๆ โอกาส ลดราคาไปเลย ค่ะ
    ขาย180 รวมส่งลงทะเบียน (ของใหม่น่ะค่ะ) สินค้า นี้ขอไม่ลดเเล้วน่ะค่ะ งอต่อรองค่ะ

ยาวประมาณ 2 เมตรนิดๆ พันได้ 2 รอบ ใส่กับกางเกงเอาสูงหรือ เดรสเอวต่ำก็น่ารักดีน่ะค่ะ
    คุณชมพู่ใส่ค่ะ

สร้อยคอมุก style sretsis 7 เม็ดค่ะ

มีทั้งเม็ดเล็กเม็ดใหญ่ค่ะ อยากได้เเบบไหน ลองเลือกดูน่ะค่ะ
    (สินค้าไม่ใช่ของ sretsis น่ะค่ะ เป็นงาน handmade ค่ะ)

ทั้ง 2 รูปนี้เป็นรูปเปรียบเทียบเรื่องขนาดน่ะค่ะ เพราะมีคนถามเข้ามาเยอะค่ะ ว่าไซด์ประมาณไหน เท่าไหร่ ลองดูตามภาพน่ะค่ะ

สร้อยมุกเม็ดเล็ก

สร้อยมุกเม็ดใหญ่

รูปด้านบน สร้อยเส้น บน ของ sretsis ค่ะ สร้อย เส้น ล่างเป็นสินค้าเราจ้า ไซด์ใกล้เคียงกันน่ะค่ะ

รูปด้านล่าง สร้อยเส้น ล่างเป็นของ sretsis ค่ะ สร้อนเส้นบนเป็นสินค้าของเราค่ะ ขนาดเท่ากันเลยค่ะ

สร้อยมุก 7 เม็ดเล็ก ไซด์ 12 มิล เเบบ limited มาพร้อมถุงผ้ากำมะหยี่ ไม่ได้กล่องน่ะค่ะ
    สินค้า จัดส่งให้อย่างเรียบร้อยค่ะ งาน handmade ทำเองน่ะค่ะ ไม่ได้รับมาจากใครค่ะ
    ซื้อได้ที่นี้เลยจ้า เลือกเเบบได้ตามชอบเลยน่ะค่ะ ตอนนี้มี ให้เลือกหลายเเบบค่ะ
    ความยาวสร้อย 47 ซม มีสายปรับระดับ / สามารถ ปรับเพิ่มได้ อีก 5-7 ซมค่ะ
    รวมๆ เเล้วก็ประมาณ 52 ซมค่ะ ใส่เเบบยาวสุด หรือถ้าอยากได้ความยาวที่ต้องการ ก็สั่งได้ค่ะ

limited PR1201 (มุก 7 เม็ดเล็ก)เเบบติ่งกีต้าร์ประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

limited PR1202 (มุก 7 เม็ดเล็ก)เเบบติ่งหงสประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

limited PR1203(มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งม้าประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

limited PR1204 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งดาวประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

เเบบ รุ่นธรรมดา มุกไซด์เล็กค่ะ ค่ะ ทุกเเบบ 300 บาท

Simply PR1201 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งนางฟ้า tingerbell ค่ะ ราคา 300 บาท สินค้าขายดี

Simply PR1202 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งโบว์ผสมหัวใจ ราคา 300 บาท RECOMMEND!!!เเนะนำค่ะ

Simply PR1203 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งกุญแจ ราคา 300 บาท
    สินค้าหมดค่ะ

Simply PR1204 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งดาวประการัง ราคา 300 บาท

Simply PR1205 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งม้าโยกเล็ก ราคา 300 บาท

Simply PR1206 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งม้าโยกโหญ่ ราคา 300 บาท

Simply PR1207 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งโบว์เล็ก ราคา 300 บาท สินค้าหมดค่ะ

Simply PR1208 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งดอกไม้ ราคา 300 บาท

Simply PR1209 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปร่มค่ะ ราคา 300 บาท

Simply PR1210 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปผีเสื้อค่ะ ราคา 300 บาท RECOMMEND!!!

Simply PR1211 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปหัวใจค่ะ ราคา 300 บาท

Simply PR1212 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปผีเสื้อเเบบ 2 ค่ะ ราคา 300 บาท

Simply PR1213 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปผู้หญิงเต้นระบำค่ะ ราคา 300 บาท RECOMMEND!!!

Simply PR1214 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปตัวโน๊ด ราคา 300 บาท

Simply PR1215 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปเเมว ราคา 300 บาท

คุณ ชมพู่ ใส่ มุกเม็ดเล็กไซด์นี้ค๊า

เเบบเม็ดใหญ่ ไซด์ 20 มิลสามารถเลือกติ่งเเบบด้านบนได้หมดทุกเเบบน่ะค่ะ
    พอดียังถ่ายรูปเเบบต่างๆไว้ไม่ครบค่ะ มุกอย่างดีค่ะ สีเหมือนของจริงเลยค่ะ จะอมชมพูนิดๆ ค่ะ

ถ้าเป็น เม็ดใหญ่ เเบบติ่ง limited + คริสตัล ราคาจะอยู่ที่ 360 บาท น่ะค่ะ
    เม็ดใหญ่ ติ่งเเบบ simply 330 ทุกเเบบค่ะ

Simply PR2001 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่งหยดน้ำ330 บาท สินค้าหมดคะ

Simply PR2002 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่ง tingerbell ราคา 330 บาท

Simply PR2003 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่งเเมว ราคา 330 บาท

Simply PR2004 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่งผู้หญิงเต้นระบำค่ะ ราคา 330 บาท

Simply PR2005 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่ง Bow เเบบ 2 ค่ะ ราคา 330 บาท

ใส่ออกมาเเบบนี้ค่ะ รูปถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ

เเบบอื่นๆ ตาม quote ด้านบน ถ้าสนใจก็สั่งได้น่ะค่ะ

Everything in this post are IN STOCKS. No waiting time.

For those who have questions,
    please email juliejune68@hotmail.com

ฝากลิ้ง FACEBOOK ด้วยน่ะค่ะ มีสินค้าอัพเดทใหม่ทุกวันค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->