สนใจสินค้าสอบถามทางPM หรือโทร082-598-9888ได้ตลอดนะคะ
สินค้ายังไม่รวมค่าส่งลงทะเบียน30บาท หรือ EMS50บาทค่ะ สั่ง2ชิ้นส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
แม่ค้ามีบัญชีกสิกรค่ะ

dress style Disaya แต่งลูกไม้ช่วงแขน,เอว,ชายกระโปรง งานสวยละเอียดมากค่ะ
ใส่แล้วทรงน่ารักมากนะคะ เพิ่งสั่งมาแต่สั้นไปสำหรับเราค่ะ
มีตัวเดียวสีชมพู ของใหม่ป้ายห้อย
อกได้ถึง35 เอวถึง28 ยาว33นิ้ว ข้างหลังเป็นซิปยาว ผ้าไม่บางมีซับในพร้อม
Price: 900===>ส่งต่อ750ค่ะ

เดรส style Topshop เป็นเดรสทรงหลวมๆลายดอกไม้เล็กๆ น่ารักมากๆ ใส่แล้วเหมือนในรูปเลยค่ะ
Used 1 time สภาพดีค่ะ ไม่รวมเข็มขัดนะคะ
ขนาด Freesize เป็นทรงหลวมๆค่ะ ยาว35นิ้ว
Price: 800===>Sale 550บาท

เสื้อเชิ้ตชีฟอง แต่งระบายที่ไหล่ จั๊มเอว
ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ
ขนาดฟรีไซส์ อกได้ถึง36 ใส่แบบทรงหลวมๆจั๊มเอวค่ะ
Price: 500===>Sale 400บาท

กระโปรงเอวสูง เป็นงานตัดค่ะ ผ้าดี คัตติ้งสวยมากๆ
ของใหม่ ไม่มีป้ายค่ะ
Size M เอว26-27 สะโพก36
Price: 700===>Sale 650บาท

เสื้อตัวสั้น จั๊มเอว ด้านบนเป็นผ้าตาข่าย+มีโบว์ปักมุก งานสวยค่ะ ใส่กับเอวสูงน่ารักมาก
สีครีม และกรม(เข้มเกือบดำ) ของใหม่
ขนาดฟรีไซส์ ยาว19นิ้ว อก33-36,เอว24-36
Price: 350บาท

BlazerทรงOversize สีชมพูตุ่นๆ ด้านหลังเป็นพลีท แบบก้อยรัชวินค่ะ
ของใหม่
ขนาดฟรีไซส์ ใส่คลุมแบบหลวมๆค่ะ
Price: 500บาท

เดรสผ้าซาติน จั๊มเอว ลายน่ารักๆ มีเสื้อตัวในให้ด้วยค่ะ
ของใหม่
ขนาดฟรีไซส์ ยาว35นิ้ว อกได้ถึง38,เอว28-ฟรี,สะโพกฟรี
Price: 650บาท

กางเกง4ส่วน สีชมพูหวาน ผ้ายืดได้ค่ะ
ของใหม่ พร้อมเข็มขัด
Size m เอว27-28,สะโพก34-38,ยาว26.5นิ้ว
Price: 450บาท

เดรสสั้น สีครีม กระโปรงสองชั้น เอวรูด มีเม็ดตะกั่วเล็กๆตรงไหล่กับสะโพก
ของใหม่ ไม่มีป้ายค่ะ
อกถึง34 เอวถึง28 สะโพกฟรี ยาว33นิ้ว
Price: 650===>Sale 450บาท

เดรส ข้างบนเป็นผ้าชีฟองสีชมพู ข้างล่างเป็นซาตินลายกราฟฟิก เอวจั๊ม
ของใหม่ ไม่มีป้าย
ฟรีไซส์ อกถึง35 เอวถึง30 สะโพกฟรี
Price: 600===>Sale 450

กระโปรงชีฟองอัดพลีท สีชมพูหวาน พลีทเล็กๆ ซับในข้างในจะสั้นกว่าค่ะ ประมาณเข่า
ฟรีไซส์ 450บาท

ใส่ขึ้นมาเหมือนแบบนี้นะคะ ขอยืมภาพจากmo&friendsค่ะ

เสื้อ+กางเกงขาสั้นอัดพลีท ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ มีเหลืองมัสตาร์ดใส่แล้วบลิ๊งมากค่ะ
แยกใส่ได้ค่ะ เป็นพลีทอัดเล็ก คมกริบ งานสวยค่ะ
ฟรีไซส์นะคะ อกได้ถึง35 เอวยืดได้เยอะมากค่ะ
เหลือสีเดียวนะคะ ขายดีมากค่ะ 500ค่ะ

เดรสbrioค่ะ แบบวินเทจ แขนจับพองๆ กระโปรงยืดได้ทรงbodyconค่ะ ซิปหลัง
ตัวนี้ทำมาน้อย ใส่สวยมากๆค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้ใส่+ซักค่ะ มันสั้นไปสำหรับเราค่ะ
ฟรีไซส์ อกถึง38 เอวก่อนยืด26 สะโพกก่อนยืด36ค่ะ ยาว32นิ้ว
500บาท

แขนกุดสไตล์KLOSETค่ะ เหลือสีเบจ 1ตัว
รายละเอียดสวยมากๆค่ะ ประมาณไซส์M ของใหม่ยังไม่ได้ใส่+ซักค่ะ
650บาท

เดรสยีนส์ลายจุดขาว
ของใหม่ มีเข็มกลัดม้าน่ารักค่ะ
ฟรีไซส์ ยาว33นิ้ว,อกได้ถึง36,เอว25-30,สะโพกฟรี
400ค่ะ

เดรสสีชมพูลายจุด สีหวานมากค่ะ
ของใหม่ มีเข็มขัดลูกไม้สีดำ(ยืดได้)ให้ด้วยค่ะ
ฟรีไซส์ ยาว31นิ้ว,อกได้ถึง34,เอว25-30,สะโพกฟรี
400ค่ะ

เดรสผ้ายืดเนื้อทิ้งๆค่ะ ไหล่ตั้งนิดๆทรงคล้ายmo&friendsค่ะ ซิปข้าง
สำหรับสาวไซส์Sนะคะ ของใหม่ค่ะ
400ค่ะ

เดรสเสื้อยืดต่อกระโปรงน้ำเงินลายจุดค่ะ มีสายผูกเอว
ฟรีไซส์ อกได้ถึง36ค่ะ เอว30 สะโพกฟรี ยาว33
ของใหม่250ค่ะ

เดรสยาว กระโปรงเป็นผ้าสองชั้นนะคะ ชั้นนอกเป็นตาข่าย สีน้ำเงินกรมค่ะ
ฟรีไซส์ อกไม่เกิน36 เอวไม่เกิน32 สะโพกฟรีค่ะ ยาวประมาณครึ่งแข้งค่ะ
ของใหม่450ค่ะ

เสื้อแขนกุดชีฟองสีดำ โซ่ด้านหน้าถอดออกได้นะคะ
จั๊มเอว ฟรีไซส์ค่ะ
ของใหม่400

เสื้อคลุมBlazer ปกหยักScallopไปจนถึงชายค่ะ
คัตติ้งเนี๊ยบ ใส่สวยมากๆค่ะ รุ่นนี้ขายดีมากหมดแล้วหมดอีก แต่ละสีทำมาไม่เยอะค่ะ
สีครีมลายจุดขาว
ยาว 19นิ้ว รอบแขน14นิ้ว อกเอวไม่ควรเกิน40นะคะ ใส่แบบปล่อยๆค่ะไม่มีกระดุม
ของใหม่ Sold

เดรสสีขาว พิมพ์ลายน่ารักๆตรงปกค่ะ ไม่บางค่ะมีซับในพร้อม
น่ารักทั้งด้านหน้าด้านหลังเลยค่ะ
อกไม่เกิน34นิ้ว เอว-สะโพกฟรีไซด์ ยาว33นิ้ว
ของใหม่400บาท

กางเกงขาสั้นลายดอกไม้ ตัดต่อขาบานเหมือนกระโปรงค่ะ
เหมาะกับsummerนี้มากๆ ใส่กับเสื้อกล้ามเปล่าๆก็น่ารักสุดๆแล้ว
เอวฟรีไซด์ค่ะ ยืดได้เยอะ มีผ้าผูกเอวลายเดียวกับกางเกง
ของใหม่350บาท เหลือพื้นชมพู และขาว

เสื้อคลุมแขนกุม ผ้านิต+ชีฟอง มีสีน้ำตาลเบส และสีเทาค่ะ
สามารถใส่ได้หลายแบบเลย ผ้านิ่มมากๆไม่ร้อนค่ะ ด้านหลังก็ยังน่ารักค่ะ
สีเทายังไม่ได้ถ่ายรูปนะคะ
ขนาดฟรีไซด์ค่ะ
ของใหม่390บาท

เดรสเชิ๊ต ลายสก๊อตสีน้ำเงิน-แดง กระโปรงมีซับในพร้อมค่ะ
อกไม่เกิน34นิ้ว เอว-สะโพกฟรีไซด์ ยาว35นิ้ว
ของใหม่420บาท

เดรสชีฟองคลุมใหม่ มีซับในพร้อมค่ะ สีฟ้าๆม่วงๆหวานมาก
อกไม่เกิน34 เอว28 สะโพก37 ยาว34นิ้วค่ะ
ของใหม่400บาท

จั๊มสูทสีแดงเข้มๆ ลายดาว ฟรีไซส์ค่ะ เอวจั๊ม
ของใหม่250บาท[/SIZE][/B]

เสื้อแขนยาว ตัดต่อคล้องคอค่ะ สำหรับสาวไซส์Sนะคะ อกไม่เกิน33 ซื้อจากญี่ปุ่นน่ารักมากกกกก
ของใหม่550บาท===>400[/SIZE][/B]

เสื้อเปิดไหล่ ปักหมุดสไตล์Rockค่ะ ซื้อจากสยาม สาวตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้ค่ะ
ของใหม่900บาท===>500[/SIZE][/B]

ขอบคุณSBNมากๆค่ะ