แจ้งกันก่อนนน...
- สนใจติดต่อทาง PM หรือมือถือได้ตลอดนะคะ 081-803-3873

- แม่ค้ามีกสิกรค่ะ ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทค่า
- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน แต่ก่อนซื้อสามารถสอบถามได้ยิบๆเลยค่ะ แม่ค้าใจดีไม่มีโม้ ^_^
- แม่ค้าประมาณ 32-29-38 สูง167 ค่ะ ทุกชุดเป็นของแม่ค้าเอง ลองประมาณๆดูน้า
- ขายแล้วขออนุญาตลบออกเลยนะค้า..
Special SALES today^^
(Used very good condition) เดรสไปงาน Made in HK สีครีมเข้มแต่งลูกไม้ ซิปซ่อนข้าง สวยมากกกก ดีเทลเยอะจนอธิบายไม่ถูก มีสายผูกเป็นโบว์ด้านหลังด้วย ไซส์ประมาณ M สภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อไป 490 --> 400 รวมส่งลงทะเบียน

(Used) เดรสสีดำคาดครีม ซิปซ่อนข้าง ผ้าคอตตอน ซับในทั้งตัว ไซส์ประมาณ M ยาวเหนือเข่าเล็กน้อย สภาพดีและทรงสวยมากๆ 450 --> 400 รวมส่งลงทะเบียน

(NEW) เสื้อครอปผ้ายืดสีขาวออฟไวท์ น่ารักมากๆๆ300

(Used Good condition) เสื้อผ้าฝ้ายสีช้อกกิ้งพิงค์ ฟรีไซส์ 180

(NEW) กางเกงขายาวสีครีม ไซส์ M เป็นแบบติดกระดุมและมีซิปซ่อนตรงกระเป๋า ใส่แล้วทรงสวยมาก ซื้อมาจากแหล่งเลยถูกกว่าสยามหน่อยค่ะ 590

(NEW) เสื้อยืดแขนยาวสีน้ำเงินอมม่วง ผ้านุ่มไม่หนามากค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ 300

(New) กระโปรง bodycon สีดำ
ไซส์ M เอวสูงยาวคลุมเข่า ซิปซ่อนหลัง ผ้ายืดหนาทิ้งตัว ใส่แล้วเก็บทรงสวยมากก ส่งต่อพร้อมเข็มขัดค่ะ 320

(ใส่แล้วทรงประมาณนี้เลยค่ะ เฉพาะส่วนกระโปรงนะคะ ^^)

(Used like new) เดรสผ้ากำมะหยี่สีดำ ผ้าหนาหน่อยค่ะ ซับในทั้งตัว เหมาะกับไซส์ M-L ยาว34 ทรงน่ารักมากๆ ตัดใจส่งต่อเพราะสั้นไปหน่อยค่า 480 --> 350
งานจริงสีดำสนิทจ้้า ถ่ายในห้องสว่างไปหน่อย

(New) เดรสสีส้มอิฐจากเซ็นทรัล ของใหม่เอี่ยมและแม่ค้าชอบมากกก อกประมาณ34 เอวสะโพกฟรีค่ะ แต่ลองแล้วรู้สึกไม่เข้ากับตัวเอง ตัดใจส่งต่อแบบไม่อยากเห็นให้ชอกช้ำค่า 700

(Used like new) Dress งานเกาหลี ตัวนี้ผ้าสวยมากเหมือนผ้าชีฟองผสมผ้าไหม ซับในอย่างดี สีม่วงลายจุดดำ ตรงลายจุดเป็นกำมะหยี่เล็กๆด้วยค่ะ ไม่ใช่ลายผ้าเฉยๆ อก32-34ใส่สวย ใต้อก28 ยาว49 นิ้ว สะโพกฟรี ใส่แล้วขาวจั๊วเลยค่ะ 690 -->590

(Used like new) เดรสยาวสายเดี่ยวสีดำ ตัวนี้งานเนี้ยบ ดีเทลเพียบ ใส่แล้วลุคคุณหนูเลยค่ะ ซิปซ่อนด้านหลัง อก33 เอว29 สะโพกฟรี ยาว46 ส่งต่อ 580 --> 450
งานจริงสีดำสนิทจ้้า ถ่ายในห้องสว่างไปหน่อย

(Used once very new) สายเดี่ยวสีน้ำเงิน ด้านหน้าเป็นชีฟองชั้นๆลายจุด ด้านหลังเป็นสม็อคอ่อนแบบไม่รัดแน่นๆค่ะ ไซส์Lแต่แม่ค้าว่าค่อนข้างฟรีไซส์ค่ะ น่าจะM-L สาวอวบก็ใส่สวย รับรองไม่พองแน่นอน สภาพเหมือนใหม่ ส่งต่อ 380 -->350

(NEW) เสื้อกล้ามสีขาวนวลๆ ผูกใต้อกด้านหน้า ชายบอลลูน ผ้าฝ้ายนุ่มๆค่ะ ช่วงล่างเป็นสองชั้น ด้านบนเวลาใส่จะเป็นแนวป้ายๆค่ะ ฟรีไซส์ เหมาะกับM ขึ้นไปค่ะ ดูเหมือนธรรมดาแต่น่ารักมากกก ใส่แล้วผิวดูผ่องๆเลย ของใหม่ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ พับเก็บอย่างเดียวเลยยับไปหน่อย 320 --> 300

(NEW) เสื้อกล้ามตัวยาวแนวบาติกสีน้ำเงิน สีสวยมากใส่แล้วขาวเชียวค่ะ ด้านหน้าเรียบๆ ด้านหลังเป็นผูกเชือก&เว้าลึกหน่อยค่ะ แอบเซ็กซี่นิดๆ อกไม่เกิน34ใส่สวยค่ะ ใครตัวเล็กใส่เป็นเดรสสั้นได้เลยค่ะ ตัวนี้ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่จ้า 290 --> 250

(NEW) กระเป๋า Oversize สี Pinky-Gold ถือได้สองด้าน สำหรับหน้าร้อนนี้เลยย ด้านที่เป็นลายผีเสื้อบุผ้าซิลค์อย่างดี ซื้อจาก K-Village ใช้ไม่ทันส่งต่อต่ำกว่าทุน -> 1,200

(Used once like new) Dressสายเดี่ยวสีครีมไข่ไก่ลายดอกไม้สีน้ำตาล ฟรีไซส์ ด้านหลังและใต้อกเป็นยางยืด สายปรับสั้นยาวได้ กระดุมมุก ซับในซาตินอย่างดีทั้งตัว น่ารักมากกก แม่ค้าใส่งานหมั้นเพื่อนครั้งเดียวประมาณ 3 ชั่วโมง สภาพดีมากค่ะ (มีพิมพ์เลอะตรงลายที่ชายกระโปรงนิดหน่อย เป็นมาตั้งแต่ร้านเลย แต่ไม่ค่อยเป็นที่สังเกตค่ะ) ซื้อจากช็อปที่สยาม ราคาเต็ม 1,700 --> sales 650!!
อกยืดได้สุดถึง 36 ใต้อกถึง 33ยาวไม่รวมสาย 33

สีจริงค่ะ

(Used once like new) เด รสจากญี่ปุ่น ของแม่ค้าเอง ผ้าออกหนาและมีน้ำหนักทิ้งตัว ทรงเข้ารูป กระโปรงผ้าแปดชิ้น เอวสองข้างผูกเป็นโบว์ได้ด้วยค่ะ ใส่ออกมารับรองว่าทรงสวยมากก 400 --> 350
อก 31-32" เอว 27" สะโพกฟรี ยาวจากบ่า 42" ผ้ายืดได้อีกนิดหน่อย

(Used - good condition) เดรสราตรียาวผ้าซาตินหนาสีม่วงเข้มเปลือกมังคุด ซิปซ่อนด้านข้าง ซับในอย่างดี ผ้าทิ้งตัวสวยมากก ใส่แล้วขับผิวขาวจั๊วะ เด่นแบบเรียบหรูจริงๆค่ะ งานตัดสยาม ใส่ไปสองครั้ง สภาพดี ตัดมาเกือบ 4,000 -->700
อก32-33" ใต้อก29" เอวสะโพกฟรี ยาวจากบ่า56" รอบวงแขน15"

(เก็บในตู้อย่างเดียวเลยยับไปหน่อย ขอโทษด้วยค่า)

ชิ้นล่างค่ะ ลองวางเทียบสี/เนื้อผ้ากับตัวอื่นดู

(-new-) สายเดี่ยวตัวยาวหรือมินิเดรสลายสก็อต ฟรีไซส์ ผ้านุ่มหนาเหมือนแบรนด์ห้างเลยค่ะ ตัวนี้ได้มาจากสีลม -->300

(Used Once - like new) Dress จากญี่ปุ่นค่ะ แม่ค้าใส่ไปงานครั้งเดียว สภาพใหม่เอี่ยม งานตัดเย็บเนี้ยบมาก ดูหรูหราค่ะ ยาว50 สะโพก40 อกได้ถึง36นิ้ว ตัวนี้ซื้อมาหลายพัน -->700

ผูกโบว์ด้านหลังสำหรับปรับขนาดได้จ้า

(used only once) รองเท้าลายชิโนริ ไซส์40 ประดับคริสตอลสีดำเล็กๆด้านหน้า พื้นแดง ด้านในบุผ้ากำมะหยี่ มีแพลทฟอร์มด้านหน้าใส่สบาย งานสวยและเนี้ยบมากๆ ซื้อจากshopที่สีลม แม่ค้าใส่แป๊บเดียวต้องถอดเก็บเพราะใหญ่เกิน พื้นมีรอยถลอกจากการเดินไปบ้างแต่ส่วนอื่นเหมือนใหม่เลยค่ะ ตัดใจส่งต่อ 430 -->400

(New) เสื้อไหมพรมสีโอโรสหวานๆ จาก Knit & Co เป็นสองชิ้นติดกัน ฟรีไซส์ สยามขายเกือบ 600 ขอส่งต่อที่ 450

(Used like new) แจ็กเก็ตoversize งานเกาหลีแท้พร้อมป้าย สีโอวัลติน ซิปจริงทุกตัว ชายจั๊มบอลลูนเล็กน้อย ผ้าคล้ายผ้าร่มนิ่มๆแต่ไม่บางมาก ใส่โคล่งๆกับขาสั้นเก๋มากค่ะ ราคาเต็มเกือบ 600 --> 300

โซนนี้ Super Clearance SALE ค่า...
200-
(used once like new) เดรสสั้นเหนือเข่าลายกราฟฟิกเทาดำเก๋ๆ ฟรีไซส์ เนื้อผ้านุ่มมากคล้ายผ้ากำมะหยี่ ไม่หนาแต่ก็ไม่บางเกินไป ใส่ตัวเดียวไม่ต้องมีซับในก็ได้ค่ะ

(Used like new) dressชีฟองลายทางขาวดำ ฟรีไซส์ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว เอาไปเย็บขอบผ้ามาทั้งตัวแล้วด้วยค่ะ ใส่สบายใจไม่มีรัน สภาพเนี้ยบกว่าตอนซื้อมาอีกค่า ^_^

(-Used like new-) กระโปรงสีเขียวทหาร งานฮ่องกงแท้ ผ้าcotton100% แต่ดูคล้ายกำมะหยี่ด้านๆอ่ะค่ะ มีซับในอย่างดี มีเข็มขัดสีน้ำตาลในตัวด้วย เอว 30 ยาว 23 ตัวนี้ใส่ไปแป๊บเดียวเลยค่ะ สภาพใหม่

(-Used like new-) ชีฟองขนมชั้น..ตัวนี้ไม่ต้องบรรยายความน่ารักค่ะ เสื้อเป็นชีฟองซีทรูสีดำ คาดขาวน้ำเงิน (ด้านหลังเป็นสีเรียบๆ) ฟรีไซส์ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวถ้วนค่ะ สภาพดีมากไม่มีบอบช้ำ

150!!
(-Used like new-) เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองอย่างดีอัดพลีท ใส่ทำงานหรือใส่ไปเที่ยวก็ได้ ฟรีไซส์ค่ะ สภาพเหมือนใหม่เลยจ้า งานสยาม ได้มาแพงแต่ส่งต่อไปขำๆ

(Used Once like new) เสื้อตัวยาว หรือ Mini-dressสองชิ้น หวานซ่อนเปรี้ยว ตัวในสีดำด้านหลังเก๋มากมายชายกระโปรงเป็นสองชั้นพองๆ (ผ้าตาขายวิ้งๆทับด้วยซีฟองอีกชั้น) ตัวนอกสีชมพูอมม่วงลายดอทค่ะ ตัวนี้ก็ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่กิ๊ก
ตัวนี้ฟรีไซส์ ยาว 31+

ซูมชายกระโปรง

เดรสวินเทจ ไซส์ประมาณM เอวจั๊มแต่ไม่รัด เพราะเป็นยางยืดเฉพาะด้านข้างค่ะ ตัวนี้ได้มาจากในนี้ค่า ได้มายังไม่ได้ซักไม่ได้ใส่ แม่ค้าเก่าแจ้งว่าใส่ครั้งเดียวค่า

100-
(-Used once like new-) เสื้อลูกไม้ดำผ้านิ่ม ชายแขนแต่งลูกไม้สีครีม ฟรีไซส์ ทรงครอปออกแนวกว้างแต่ไม่สั้นมากค่ะ

(-new-) เสื้อกล้ามตัวยาว ผ้าชีฟองพิมพ์ลายกราฟฟิกรูปผีเสื้อ มีวิ้งๆด้วย น่ารักหวานๆค่ะ
ฟรีไซส์

(-new-) เสื้อชีฟองสีดำสายเดี่ยวคล้องคอ มีซับในในตัว ฟรีไซส์ ด้านหลังเป็นสม็อกยืดได้ตามตัวค่ะ ตัวนี้ดีเทลเยอะหน่อย ลายกราฟฟิกวิ้งๆสีสดใสบนพื้นดำเด่นมากๆ ใส่แล้วขับผิวอีกต่างหาก ด้านหน้าเป็นผ้าป้ายชั้นๆ กำลังอินเลยค่ะ

(-new-) สายเดี่ยวตัวยาวหรือมินิเดรส สีครีมลายดอกไม้เล็กๆน่ารัก

(-Used like new-) เสื้อถักไหมพรมสีเขียวตุ่นๆอมน้ำตาลทอง มีเชือกผูกคล้องคอได้ ใส่แล้วทรงสวยจ้า พอดีตัวหน่อย เหมาะกับไซส์ประมาณ s-m แม่ค้าใส่ครั้งเดียวเพราะเล็กไปติ๊ดนึง

(-Used like new-) BURBERRY size M แขนยาวผ้ายืด สีโอวัลติน ตัวนี้เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมาก สีนี้ใส่แล้วดูคลาสสิคดีค่ะ ซื้อมา 500 กว่า

(-Used like new-) เชิ้ตสแปนเด็กส์ ฟรีไซส์แต่เหมาะกับ s-m มากกว่าค่ะ สีครีม กระดุมมุก แขนจั๊ม ตัวนี้แนวเกาหลีเลยค่ะ ใส่ไปทำงานหรือไปเที่ยวก็ได้ แม่ค้าเคยใส่แล้ว 2-3 ครั้ง สภาพงาม

(-Used like new-) เสื้อกล้ามผ้าถักโปร่งๆของ INLOOK ฟรีไซส์ ผ้ายืดได้แต่ไม่เกิน m จะใส่สวยค่ะ สีฟ้าพาสเทลคาดขาว น่ารักมากมายย แม่ค้าเคยใส่ครั้งเดียว สภาพดีมาก

(-Used like new-) เสื้อแขนตุ๊กตาสีแดงเลือดหมู ผ้ายืดผสมคอตตอน ตกแต่งลูกไม้และกระดุมมุกสีเดียวกับเสื้อ ฟรีไซส์แต่น่าจะเหมาะกับ s-m ใส่แล้วขับผิวมากค่ะ ตัวนี้เคยใส่ครั้งหรือสองครั้ง สภาพดีมากเหมือนใหม่

(-Used like new-) Zara สีน้ำตาลไซส์ L เคยใส่สองครั้งแล้วซักเก็บเพราะรู้สึกจะใหญ่ไปหน่อย สภาพดีมากค่ะ