สินค้าทุกชิ้นเป็นสินค้าใหม่นะคะ ยังไม่ผ่านการใช้เลยทุกตัวค่ะ
ติดต่อทาง pm หรือ email ppp_ployploy@hotmail.com นะค่าาาา )

เสื้อแขนกุดปกสีส้มคอหยัก น่ารักมากค่ะ 150 บาท

เสื้อเว้าช่วงอกสไตล์แบรนด์ดังค่ะ 150 บาท

เสื้อแขนกุดแต่งสีทอง 150 บาท คุ้มสุดๆค่ะ

เสื้อแขนกุดน่ารักมาก 400 บาทค่ะ

เสื้อจากแบรนด์จตุจักร favour คุณหนูมากค่ะ 250 บาท

กางเกงสีเขียวจากแบรนด์จตุจักร 300 บาท

เสื้อน่ารักจากแบรนด์ alila ค่ะ 300 บาท

กระโปรงจาก แบรนด์ alila เช่นกันค่ะ 300 บาท

ขอยืมรูปทางร้านนะค้ะ

เสื้อแขนกุดจากร้าน killy lilly ตรงปลายเป็นคลื่นน่ารักค่ะ 350 บาท

ขอยืมรูปจากทางร้านค่ะ

เสื้อแขนสามส่วนด้านข้างเป็นไบว์น่ารักมากๆค่ะ จากร้าน kimmame 300 บาท

ขอยืมรูปจากทางร้านค่ะ

กระโปรงลายโบว์สีชาเย็น จากร้าน kimmame 300 บาทค่ะ

ขอยืมรูปทางร้านค่ะ

กระโปรงน่ารักมากจากร้าน abeilley 300 บาท

ขอยืมรูปทางร้านค่ะ

ขอบคุน sbn ค่าาา )