สนใจ pm มานะคะ สินค้าทุกชิ้นไม่รวมค่าส่งค่ะ ขอค่าส่ง 30 บาทแบบลงทะเบียน 50 แบบ EMS ค่ะ

บิกินี่ 2 พีชแบบกระโปรง ไซส์ m ค่ะ มีฟองน้ำเพิ่มให้ของจริงเหมือนในแบบเลยค่ะ ขาย 590 ค่ะ

เสื้อสีดำเซกซี่ด้วยลูกไม้บางๆด้านหลังไว้ใส่คลุมบิกินี่หรือใส่ไปเที่ยวก็ได้ค่ะ ขาย 250 บาทค่ะ

ชุดเดรสสีดำสายเดี่ยวผ้าพริ้วไหวสวยมากค่ะ ขาย 250 บาทค่ะ

ชุดเดรสสายเดี่ยวสีเขียว ขาย 250 บาทค่ะ

หมวกปีกกว้างสีขาวประดับด้วยดอกไม้สวยหวาน ขาย 350 บาทค่ะ