Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: lot 4 มาแล้วจ้า ตามคำเรียกร้อง ♥♥ กางเกงขาสั้น เอวสูงสุดฮิต ทรงสวยงานดี S M L มีสีดำ,ครีม,ชมพูอ่อน,แดงส้ม,เหลืองมัสตาส ราคาน่ารัก พร้อมส่งฟรี!!!! แวะเข้ามาชมกันค่ะ

Warning Points:
    0/5

Red face lot 4 มาแล้วจ้า ตามคำเรียกร้อง ♥♥ กางเกงขาสั้น เอวสูงสุดฮิต ทรงสวยงานดี S M L มีสีดำ,ครีม,ชมพูอ่อน,แดงส้ม,เหลืองมัสตาส ราคาน่ารัก พร้อมส่งฟรี!!!! แวะเข้ามาชมกันค่ะ

** สำหรับสาวๆ lot2 เราส่งของให้ทุกคนแล้วน้ะค้า ^^ อาจตอบกลับช้าไม่ว่ากันน้า พอดีช่วงนี้สอบอ่ะจ้า ขอบคุณมากๆค้ะ ^^

♥♥ PRE-ORDER กางเกงขาสั้น LOT 4
    เปิดรับออเดอร์และโอนเงินตั้งแต่วันนี้ - วันอาทิตย์ที่ 9 ตุลา 11 (ก่อนบ่ายโมงตรง)
    (สำหรับลูกค้าที่โอนเงินเข้ามาแล้ว อย่าลืมแจ้งยืนยันการโอนพร้อมชื่อที่อยู่น้ะจ้า จะได้สั่งของให้ค่า ^^)

สินค้าทุกตัวพร้อมส่งจันทร์ที่ 10 ตุลาคม 11
    สนใจสอบถามและสั่งสินค้ามาได้ที่ fourbie_tz@hotmail.com หรือ PM เข้ามาได้เลยค่า
    ส่งฟรีแบบลงทะเบียน EMS 30 บาท

1) กางเกงขาสั้นเอวสูง ผ้าดีงานดี ทรงสวย ซิบซ่อนด้านหลังอย่างดี
    ใส่ออกมาแล้วสวยไม่แพ้งานตัดราคาสูงๆเลยค่ะ ราคานี้ คุณภาพแบบนี้ คุ้มมากๆ
    เราเองก็มีเก็บไว้หลายสีเลย รุ่นนี้ ขายดีมากค่ะ ในรูปอาจถ่ายไม่สวย แต่ของจริงงานดีมากๆเลยค่ะ คอนเฟิร์ม!

ล๊อตนี้มี 5 สีนะคะ มีครีม ดำ แดงส้ม เหลืองมัสตาส และ ชมพูอ่อน ยาวประมาณ 12 นิ้ว ด้านข้างมีกระเป๋าซ่อน 2 ข้าง
    -- ราคา 260 บาท --

ขนาด : ไซส์ S --- เอว 25-26" สะโพก 34-35"
    ขนาด : ไซส์ M --- เอว 27-28" สะโพก 36-37"
    ขนาด : ไซส์ L --- เอว 28-29" สะโพก 38-39"

( * สีชมพูอ่อน ไซส์ S ของมาแล้วน้ะค้ะ ^^)

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

สี และ เนื้อผ้า

ด้านหน้า - สีครีม

ด้านหลัง - สีครีม

INSTOCK --- SALE SALE SALE ---
    1. ส่งต่อ jumpsuit สีดำ ลองใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ใส่ออกมา สวยน่ารักมากๆ ราคา 180 บาท (ส่งฟรี)

ขออนุญาติยืมรูปจากร้านนะคะ

THANK YOU KA
    Last edited by teinoiii; 10-05-2011 at 05:52 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->