สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ทั้งหมดนะคะ

ขายไม่แพง จริงๆ ค่ะ อย่าต่อเลยนะคะ T_T

ซื้อ 1 ชิ้น ค่าส่ง 20.-

ซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไปส่งให้ ฟรี จ้า...

***สินค้าทุกชิ้น ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน ทุกกรณีค่ะ***

สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

ติดต่อ นุ้ย 081-9337991 , rocher_yves@hotmail.com

Blazer สีชมพูอ่อน แต่งหอย น่ารักๆ มากๆ vivi&coco ใหม่เอี่ยม กระดุมทอง สวยมากๆ มีซับในด้วยค่ะ ฟรีไซด์ ขายถูกๆ 890.- ส่งลงทะเบียนให้ค่ะ SOLD

Blazer ลูกไม้ สีดำ แบรนด์ vivi&coco ตามรูปเลยค่ะ ใหม่เอี่ยม แต่งกระดุมสีทอง ใส่เย็นๆ สบายๆ ชิวๆ เรียบร้อยก็ได้นะค่ะ ฟรีไซด์ค่ะ 590.- ส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ

เดรสเย็บติดกระโปรงเป็นทรงบอดี้คอน ตัวเสื้อเป็นผ้าชีฟอง ตรงช่วงไหล่ปักคริสตัล ซับในช่วงตัวเสื้อ ช่วงกระโปรงเป็นผ้ายืด มีความหนาของเนื้อผ้าไม่บางไม่ต้องใส่ซับ แขนด้านหนึ่งแขนกุด อีกด้านเป็นแขนระบาย ส่วนมากๆค่ะ ใส่ได้หลากหลายโอกาส เนื้อผ้าชีฟองเกรดดี คร่า รอบอกได้ถึง 36" สะโพกขนาดได้ถึง 38" สวยๆ 390.- ส่งลงทะเบียน

เสื้อคลุมสีชมพูอกม่วง ผ้าชีฟอง แขนยาว น่ารักๆ มากๆ ฟรีไซด์ค่ะ 200.-

เสื้อแขนกุดแต่งระบายรอบคอ กุ๊นรอบแขน สีขาวครีม ผ้าไม่บางนะคะ น่ารักๆ ใส่สบายๆค่ะ 180.-

เสื้อแขน 3 ส่วน ผ้าชีฟอง สีเขียวตอง ชิค มากมาย ใส่แล้วขาวมากๆ แต่งระบายๆ น่ารักๆ 180.-

เสื้อเชิต ผ้าชีฟอง แต่งบ่า ระบายรอบแขน น่ารักมากๆ ใส่ทำงานได้สบายค่ะ 200.-

เสื้อคอปาด แต่งริ้วๆ ระบาย รอบคอนะคะ สีนำเงินเข้ม สวยมากๆ 180.-

เสื้อแต่งคอปก สีฟ้า แต่ง สีเทา ดูเข้ากันๆ แขนตุ๊กตา น่ารักมากมาย 180.-

jump suite ลายดอก สีฟ้า ฟรีไซด์ ค่ะ น่ารักๆ 150.-

เดรส ผ้าชีฟอง แต่งระบายข้างๆ มีเชือกผูกเอว สีดำ พริ้ว สวยมากมายค่ะ 200.-

เดรส ไหล่เดี่ยว ผ้าลูกไม้สีขาว พื้นแดง สวยมากๆ 200.-

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ด้วยนะคะ