ค่าส่งบ้านละ 30 บาท
โอนเงินหลังจาก CF ภายใน 1 วันนะคะ ...CF แล้ว หายไปสามวัน แล้วมาโอนเงินเงียบๆ สินค้าอาจขายไปแล้วค่ะ กรุณาติดต่อด้วยนะคะ อย่าเงียบหายไปเฉยๆค่ะ
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ amgun248@gmail.com Or PM

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

UPDATE!!!! โล๊ะจากตู้เสื้อผ้าอีกมากมาย ช่วยกันซื้อหน่อยน๊ะคะๆๆๆ

Update!!

ชีฟองปกเชิต สีครีม ช่วงบนปักมุกสีขาวสลับสีทอง สวยหวาน อกไม่เกิน 38 ใหม่ค่ะ 150B

ชีฟองสีขาว ทรงหลวม 150B ใส่ครั้งเดียวจ้า

ผ้าลื่น ทรงหลวม ลายขวาง ขาวดำ ใส่ครั้งเดียว 150B

ผ้าลื่นสีขาวล้วน แขนพับ ทรงหลวม ใส่กับเอวสูง สร้อย gramrock เส้นนึง สวยเว่อรค่ะ ^^ ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ 150B

เสื้อผ้าบางสีเทา ทรงหลวม แขนผีเสื้อ กระเป๋าเก๋ดี 150B

เสื้อยืดผ้านิ่มๆ ทิ้งๆ ทรงหลวม ใส่สวย สบายๆ สีเหลืองมัสตาร์ด สกรีนสีดำ ตัดกันดูดีค่ะ ใส่ครั้งเเดียว 150B

กางเกงผ้าลื่นสีดำ ทรงสวย size M เอว 29 สะโพก 35 ขาเดฟนิดๆ เพิ่งซื้อมาค่ะ ป้ายห้อย ส่งต่อ 200B

เสื้อยืดสีขาว เปิดไหล่ อก 36-37 ยาว 25 ใส่ครั้งเดียวค่ะ สกรีนอาจะซีดไปบ้างนะคะ เก็บในตู้นาน --" ขาย 100B

ชีฟองแขนกุด ลายกราฟฟิค คอระบาย อก 38 ยาว 22 ใส่ครั้งเดียว 120B

5 เสื้อยืดสีเทา 100B

6 เสื้อยืดสีดำ แขนตุ๊กตาพองๆ อกได้ถึง 36 ยาว 23 สภาพดีค่ะ 100 บาท

7 กางเกงทำงานสีดำ ESPADA #1

เสื้อยืดลายทางขาวดำ ช่วงคอติดพุ่มดอกไม้สีดำ สวยหวาน ได้จากในนี้ 100B

zoom ดอกไม้สวย

เสื้อสีดำ แขนมุ้ง ทรงหลวมไม่รัดรูปมาก ใส่สบาย อกได้ที่ 37 ----- 70B

เสื้อยืดสีชมพูหวาน ช่วงไหล่ แ่ต่งระบายโบว์ แขนระบาย น่ารัก 120B

เสื้อสายเดี่ยว สีดำลายจุด สายเป็นผ้าชีฟองสีดำ กระดุมเป็นเพชร ฟรีไซส์ ได้จากในนี้ 100B

เสื้อสายเดี่ยว ผ้าคอตตอน ลายทางขาวดำ ด้านหลังเป็นยางยืด อกไม่เกิน 35 ช่วงเอวจั๊มป์ ติดกระดุมเหลือง
ใส่กับกางเกงสีขาว ไปเดินทะเลสวยๆ

zoom เนื้อผ้าค่ะ สภาพ 85% นะ แต่ยังใส่สวยอยู่ค่ะ ให้ราคาตามสภาพนะ 70B

เสื้อยืดตัวยาวสีเทาเข้ม คอและแขนระบาย กุ๊นสีเทาอ่อน ใส่แล้วหวานมากค่ะ อกฟรีเลย ใส่สบาย 100B

เสื้อยืดริ้วๆ สีเขียวดำ ทรงหลวม ฟรีไซส์ แขนผีเสื้อ ไม่เคยใส่ค่ะ 120B

zoom เนื้อผ้า สวยค่ะ

แขนผีเสื้อ ใส่สบายๆ

เสื้อคลุมไหล่พอง ตัวสั้น สีกรมริ้วขาว ใส่สวย 120B

เสื้อชีฟอง สีครีม หมุดทอง ทรงหลวม คล้ายทรงครอป แต่ก็ไม่สั้นมากนะคะ 150B

ชีฟองสีขาว ทรงหลวม ----SOLD OUT-----

เสื้อผ้าบางๆ สีเทา คอวี ทรงหลวม----SOLD OUT-----

เสื้อผ้าบางๆ สีขาว คอวี ทรงหลวม แขนผีเสื้อ 100B

เสื้อยืดทรงครอป สีน้ำตาล ลายดอกไม้หวานๆ ยี่ห้อ Hang Out ได้จากในนี้ 170B

กางเกงขาสั้น กระเป๋าถ่วง size M ใส่สบายๆ หลวมๆ สีครีม 120B

เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว อกฟรีไซส์ หลังเป็นยางยืด กระโปรงทรงบอลลูน 70B

เสื้อกล้ามสีครีมไข่ สกรีนลายเก๋มาก ไม่เคยใส่ค่ะ 120B

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Zone นี้ 4 ตัว 200B ไปเลยค่า เลือกเลยยยยยยย
ส่งฟรีด้วยยยยย อยากขายสุดๆ จะย้ายบ้านแล้ววว ช่วยซื้อกันหน่อยจร้า

ชีฟองสีเขียวน้ำทะเล แขนเกลียว ทรงหลวม สภาพดี ใส่สองครั้ง

เสื้อคอวี ทรงหลวมๆ พองๆ สีโอวัลติน ผ้า silk เงา ลื่น สวยดูดี ใส่ชิลๆ กับเสื้อแขนกุดข้างใน

เดรสลายสกอตสีขาวดำ ยี่ห้อ Ten&co Size L หน้าอกได้ถึง38 ขาย 70B

เสื้อคอตตอน แขนพอง คอจีน สีชมพูโอโรส สวยดี หวานมากกกก สภาพดีจ้า 70B
เสื้อชีฟองแขนสั้น สีเขียวมินท์ ปักเลื่อม SOLD

เสื้อยืดสีดำ คอปาด เอวจัมป์ แขนศอก เอวจัมป์มีกระดุมสีขาวติด ยี่ห้อ RJ Story สภาพดี ขาย 70B

เสื้อยืดสีเทา ประดับมุก สภาพดี ขาย 100B
เสื้อชีฟองเทา ประดับโบว์ดำ เอวจั็มป์ แขนตุ๊กตา ขาย 70B

เสื้อยืดสีเทาดำ แขนศอก เอวจัมป์ คลาสสิคดี มีกระเป๋าข้างตัว ขาย 50B

เสื้อผ้าคอตตอนสีดำ คอจีน เอวมีโบว์ผูก

ชีฟองสีฟ้าเขียวฟ้าทะเล อกไม่เกิน 36

เสื้อสีครีมผ้าคอตตอนมีระบายๆ ผ้าจุดนูนๆ
เสื้อยืดสีครีมแขนศอก คอปาด กระเป๋าผ้าชีฟองริ้วๆ สีดำ ลายกระโหลก

เสื้อผ้าคอตตอนสีดำ ด้านหลังผ้ายืดสีครีมๆ แขนปาด ชายเสื้อมีลูกไม้ด้วย ใส่รับหน้าร้อน ผ้าเนื้อนิ่มๆ
เสื้อผ้านิตติ้ง สีน้ำตาล คอปักเลื่อมสีทองๆ แขนพับ ด้านหลังเว้ากลางหลัง (ใส่เสื้อกล้ามก็ไม่เห็นค่ะ) ผ้านิ่มๆ

เสื้อยืดทางขาวดำ แขนเปีย ฟรีไซส์ ไม่เคยใส่ค่ะ

เสื้อยืดสีดำล้วนประดับคริสตัล ยี่ห้อ EXT Size L

เสื้อผ้าลื่นๆ สีเทาฟ้า แขน กระเป๋าด้านหน้า ด้านหลังช่วงบน เป็นลูกไม้สีฟ้าๆ เทาๆ ปลายเสื้อผูกได้ น่ารักดี ผ้านิ่มใส่สบายมาก ฟรีไซด์นะคะ ใส่ครั้งเดียว สภาพดี

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
zone นี้ก็ 220B ค่ะ

เสื้อยืดทรงหลวม

ขอบคุณ SBN และลูกค้าทุกท่านค่ะ