ตกลงกันก่อนชอปปิ้งน้ะจ้ะ ^^
1. CF แล้วห้ามCCน้ะจ้ะ เข้าใจแม่ค้าด้วยน้ะค้ะ
2. อย่าต่อรองเลยน้ะค้ะ ที่ขายเพราะต้องการเงินไปซื้อtalking dict.ญี่ปุ่นน้ะค้ะ
3. มีบัญชีกสิกรที่เดียวจ้า
4. ส่งลงทะเบียนฟรีน่ะค่ะ

แม่ค้าเป็นสาวไซด์ประมาณ์ S-Mน้ะค้ะ
ติดต่อแม่ค้าได้ที่ PM/ 0860844040 /koco_nuut@hotmail.com

1.เสื้อยืดลายน่ารักมากๆจ้ะ สีครีม^^ 100 บาท

2.ชุดเดรสจ้ะ สีน้ำเงิน ส่งต่อ 120 ค้ะ

มีรูปต่อ อก เอว และ ความยาวค่ะ

3.เดรสไหล่ตก สีน้ำเงินขาว เซกซี่เล็กๆจ้ะ ^^ ส่งต่อ 120จ้ะ

รูปต่อค่ะ เป็นเดรสทรงตรง หลวมๆคิดว่าใส่ได้ทุกคนแน่นอนจ้ะ
รูปเป็นความกว้างของเสื้อน้ะจ้ะ แล้วก็ความยาว

4.เดรสผ้ายืดค่ะ สีเขียว ชมพู สดใสมากๆ 150.-

สัดส่วน : อก/ เอวยืดได้สุด / ความยาว

5.เดรสลายสก๊อต สีชมพูจ้า 150.- CF

สัดส่วน: อก/ เอว /ความยาว
ด้านหลังเป็นสม๊อกยืดได้อีกน้ะจ้ะ

6.เดรสสีกรมค่ะ 150.-

7.เสื้อครอปตัวสั้นสีเขียว มีกระเป๋ากับชายเก๋ๆด้วยค้ะ ส่งต่อ 100

8.เดรสสั้น/เสื้อยาวก็ได้จ้ะ สีเทา คลิปดำ ส่งต่อ 100.-

9.เดรส ลายแนววินเทจจ้ะ ส่งต่อ 100.- CF

10.สุดท้าย แม็กซี่เดรส ดูหรูมากๆ สีพีชอมชมพู มีซับน้ะค้ะ ไม่บางด้วย 250.-

สัดส่วน

สอบถามกันได้เลยจ้าา =]