Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: ลงทุน 350 บาท รับ 98300 บาท ภายในระยะเวลา 9 เดือน กับความเหมือนที่แตกต่าง...

Warning Points:
    0/5

ลงทุน 350 บาท รับ 98300 บาท ภายในระยะเวลา 9 เดือน กับความเหมือนที่แตกต่าง...

สวัสดีครับผมชื่อ ยรรยง มงคลจันทร์ เรียกผมว่า "ตุ๋ย" ก็ได้นะ

ผมเป็นคนหนึ่งที่ร่วมธุรกิจ 24PAYTURN กับทีมดีจังฮู้

ลงทุนแค่ 350 บาท
    หาดาวน์ไลน์แค่ 3 คน
    ก็สร้างรายได้ เดือนละเก้าหมื่นได้ครับ

หลังจากที่ ผมทำธุรกิจ 24payturn มาได้สี่เดือนกว่า
    ผมสามารถทำรายได้ ได้มากกว่า 7500 บาท แล้วครับ

ตอนนี้ทีมงานของผม มีระบบสอนการทำงานผ่านเว็บบอร์ด
    และ ยังมีกลุ่มในเฟซบุ๊ค เพื่อเอาไว้แลกเปลี่ยนวิธีทำงาน
    และปรึกษาการทำงานกับอัพไลน์
    ทำให้ดาวน์ไลน์หลายคน เริ่มหาดาวน์ไลน์กันได้แล้ว
    แสดงให้เห็นว่าระบบของเราได้ผลจริง ๆ ครับ

VDO clip:

1. ดีจังฮู้ ตั้งปณิธานว่า "จะช่วยเหลือทีมคนสุดท้ายให้ประสบความสำเร็จ" อย่างสุดความสามารถตามแนวทางของดีจังฮู้

2. ดีจังฮู้ ได้พัฒนาระบบ D-BUDDY เพื่อช่วยเหลือทีมในด้านต่าง ๆ อาทิ

2.1 ขั้นตอนการทำงาน

2.2 เครื่องมือในการทำงาน

- เว็บไซต์แนะนำธุรกิจ

- VDO แนะนำธุรกิจ ทั้ง VDO ต้นฉบับ และ VDO สำหรับมือถือรุ่นต่าง ๆ

- วิธีการ Post บอร์ด

- แผ่นโฆษณาต่าง ๆ

- อื่น ๆ

2.3 ระบบช่วยแนะนำทีมอัตโนมัติ

ดี จังฮู้ได้พัฒนาระบบช่วยแนะนำทีมอัตโนมัติ
    เนื่องจาก ดีจังฮู้ ติดอันดับต้น ๆ ของ Google
    ทำให้มีผู้เข้าชมต่อวันเป็นจำนวนมาก
    จึงทำระบบสุ่มชื่อทีมให้ได้เป็นผู้แนะนำโดยตรง
    ซึ่งทำให้สมาชิกอาจได้ทีมโดยที่ไม่รู้ตัว

3. ดีจังฮู้ มีประสบการณ์จากการทดลองปฏิบัติจริง และได้ติดต่อสอบถามข้อมูลกับทาง 24payturn โดยตรง
    ซึ่งมั่นใจได้ว่าข้อมูลต่าง ๆ เป็นข้อมูลที่เชื่อถือได้

4. ดีจังฮู้ จะเป็นคนแรกที่จะดำเนินคดีตามกฎหมายกับ 24payturn ให้ถึงที่สุด หาก 24payturn
    ดำเนินการใด ๆ อันเป็นผลทำให้สมาชิกไม่ได้รับความเป็นธรรม

ติดต่อผมได้ที่ : mongcaljun@yahoo.com โทร : 0817967008

ข้อมูลเพิ่มเติมคลิกที่นี่

Last edited by tuix; 09-30-2011 at 09:17 PM.

0/5
    สวัสดีครับ

วันนี้ผมขอดัน 24payturn อีกเสียงครับ

เพราะผมทำแล้วได้จริงครับ แล้วก็ทำจริงจังด้วยครับ

ผมไม่ขอเล่ารายละเอียดว่า 24payturn คืออะไรนะครับ

เพราะเข้าใจว่าเพื่อน ๆ หลายคนคงพอรู้จักกับตัวนี้บ้างแล้ว

คิดว่าบางคนเริ่มรำคาญแล้วด้วยเพราะมีคนมา post เยอะมาก

ประเด็นคือ มันได้จริงครับ เลยมีคนมาแย่งกัน post แย่งกันหาดาวน์ไลน์

สำคัญตรงเพื่อน ๆ ล่ะครับจะเลือกทำกับใคร หรือจะเลือกบริโภคข้อมูลจากใครก่อนตัดสินใจ

ผมขอโฆษณาตรง ๆ เลยครับ

1. ใครทำกับผม ผมไม่ได้หาดาวน์ไลน์ให้ แต่ถ้าผมหาได้มากกว่าแผนการตลาดที่เค้าบอก ผมต้องส่งให้ทีมอยู่แล้ว
    ซึ่งแผนการตลาดบอกว่าแนะนำ 3 คน แต่วันนี้ผมมีทีม 156 คนแล้วครับ

2. ผมมีวิธีการทำงานให้ครับ เป็นหลักการง่าย ๆ ที่เพื่อน ๆ ไม่เคยเจอที่ไหนแน่นอนครับ ผมมั่นใจว่าหลักการนี้เป็นของจริง

3. ผมทำ VDO สำหรับให้โหลดลงมือถือให้กับทีมงานทุกคนครับ จะได้แนะนำเพื่อน ๆ เวลาไม่มี internet ครับ

4. ผมมีเทคนิคการ post เทคนิคการแนะนำ เทคนิคการทำงานให้ด้วยครับ

สำหรับเพื่อนที่มั่นใจแล้วไว้ใจผมแล้วสมัคร active แล้ว ให้มา post ต่อที่นี่นะครับ แล้วให้ใส่ link แนะนำให้ท่านอื่นสมัครต่อเลยครับ

Upline ที่ดีคือหาคนให้ แต่ Upline ที่ดีกว่าคือ สอนให้เราทำงานเป็น เพราะผมเชื่อว่าการที่เราหายใจได้เองดีกว่ารอให้คนอื่นหายใจให้ครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by tuix; 09-30-2011 at 09:18 PM.

0/5
    ทีมดีจังฮู้ได้ ออกแบบระบบ D-BUDDY ไว้ช่วยเหลือทีมครับตามนี้เลย

www.djunghoo.com

ไม่หวังโตเร็ว ล้มเร็ว

แต่หวังโตอย่างมั่นคง ถูกต้องไม่ผิดจรรยาบรรณ

ตัวอย่างรายได้ที่นี่ครับ http://www.djunghoo.com/index.php?ty...bcon=3#content

ระบบช่วยเหลือดีที่สุดในประเทศ สินค้าดี upline ดี downline ดี มั่นคงยั่งยืน 100%
    Last edited by tuix; 09-30-2011 at 09:18 PM.

0/5
    สวัสดีครับ update เพิ่มเติมครับ

ตอนนี้ ทีมดีจังฮู้ ได้ทำระบบช่วยเหลือทีมงานชื่อว่า D-BUDDY ครับ

ระบบนี้ทำงานอะไรได้บ้าง มาดูกันครับ

1. เนื่องจากเว็บ www.djunghoo.com ติด 5 อันดับแรกของ Google คำว่า 24payturn และคำอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้องครับ
    ทำให้ 2 3 เดือนก่อน มีผู้สนใจ สมัครกับผมเฉลี่ยเดือนละ 30 คน ผมจึงทำระบบ D-BUDDY ขึ้นมา
    เพื่อช่วยเหลือทีมจากจุดแข็งที่ว่าครับ โดยการสุ่มรายชื่อให้ทีมเป็นผู้แนะนำแทนที่จะเป็นผมครับ

2. ทีมงานดีจังฮู้ ได้ใส่เครื่องมือต่าง ๆ ไว้ในระบบ D-BUDDY ครับ เช่น VDO แนะนำธุรกิจ
    จากที่ได้ดูไปด้านบนนะครับ แต่สิ่งที่แตกต่างคือ ผมแปลงให้สามารถเล่นได้ในมือถือทุกรุ่นที่เล่น VDO ได้ครับ
    ทีมจะได้สะดวกและลดข้อจำกัดเวลาไม่มี Internet ครับ

3. เว็บไซต์แนะนำธุรกิจ 3 เว็บไซต์

3.1 เว็บดีจังฮู้

3.2 เว็บ Totrustme

3.3 เว็บ 24PAYTURN

4. ขั้นตอนการแนะนำผู้สนใจ และวิธีการตอบข้อสงสัย

5. วิธีการ post webboard ต่าง ๆ อย่างมีประสิทธิภาพครับ

ระบบนี้เพิ่งเริ่มใช้งานจริงเมื่อวันที่ 1 กรกฎาคม 2554 ครับ

และมีผู้สนใจเข้าร่วมแล้วหลายคนครับ

มาดูกันครับว่ามีใครบ้างและเพราะอะไร เค้าถึงตัดสินใจร่วมเข้าร่วมธุรกิจ 24payturn กับทีมดีจังฮู้ครับ

0/5
    ผมขอแนะนำเว็บของดาวน์ไลน์
    คุณ อาปราการ เธียรปรีชา
    ถ้าใครอยากทำหน้าโฆษณาเองสมัครกับเค้าได้ครับ
    http://www.wix.com/dragonball01/24payturn

0/5
    วันนี้ผมขอแนะนำบล็อกของคุณแอน ดาวน์ไลน์ของผม
    http://www.ann2554.blogspot.com

จะเห็นได้ว่า ดาวน์ไลน์ของผมหลายคนมีบล็อกเป็นของตัวเอง
    นอกเหนือจากหน้าโฆษณาดีจังฮู้
    หน้าโฆษณา 24payturn
    หน้าโฆษณา totrustme
    ทำให้มีทางเลือกในการโปรโมทธุรกิจได้อย่างหลากหลาย
    ซึ่งไม่ต้องเสียเงินเพิ่มแต่อย่างใด
    ถ้าสนใจ เชิญมาเป็นส่วนหนึ่งของทีมงานเราสิครับ
    ด้วยเงินลงทุนแค่ 350 บาทเท่านั้น
    คุณก็มีโอกาสสร้างรายได้เดือนละ เก้าหมื่น
    ถ้าคุณพร้อมที่จะเรียนรู้ระบบของเรา

0/5
    สวัสดีครับ วันนี้ผมขอแนะนำให้ท่านรู้จักกับ ดาวน์ไลน์ของผม

ชื่อ คุณ ทิพย์วัลย์ อินทร์พรหม หรือ ตุ้ม

คุณ ทิพย์วัลย์ เป็นคนหนึ่งที่ร่วมธุรกิจ 24PAYTURN กับทีมดีจังฮู้

อยากเปลี่ยนรายจ่ายเป็นรายได้ หารายได้พิเศษ

มีระบบการทำงานที่น่าสนใจ ให้คำแนะนำช่วยเหลือดี

ติดต่อ คุณ ทิพย์วัลย์ ได้ที่ : MAKEMONEYNA@HOTMAIL.COM โทร : 0804505054

ข้อมูลเพิ่มเติมคลิกที่นี่

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->