Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 14 of 14

Thread: เที่ยวแบบสบาย ๆ ที่เกาหลี

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    สกุลที่ใช้เป็นเงินดอง

แถมด้วยไหใส่กิมจิ หรือจะเป็นที่เก็บเงินหนอ

สัมภาระที่ไปรับสนามบินเมื่อซื้อที่ Duty Free

สินค้าทีหน้าซื้อของเกาหลีส่วนมากลูกทัวร์ที่จะซื้อ ก็จะเป็นเครื่องสำอางค์แบรนด์เกาหลี โสม ขนมถุง
    Last edited by wawe; 09-25-2011 at 03:31 PM.
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น
    Like bookerian ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    สวยงามมากครับ

ได้เห็นภาพสวยเหมือนได้ไปด้วยตนเองเลย ขอบคุณมากครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Thanks wawe ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมนะคะ
    Like iDnOuSe4 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    25
    0/5
    ภาพเยอะจุใจ และสวยมากค่ะ ดูอากาศดีจัง

ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะคะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook