Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 28 of 28

Thread: กระทู้ชวนหม่ำๆๆๆ

Warning Points:
    0/5
    ปูผัดผงกระหรี่ น่ากินที่สู้ดดดด
    ไปชาวเลทีไรต้องสั่งเปนอย่างแรกตลอดดด

กลับจากหัวหินทีไร น้ำหนักขึ้น ทุกทีค่ะ กร๊ากกๆๆๆๆ

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ววววววววววววววว อยากกินปลาหมึกผัดไข่เค็มค่ะ อาทิตย์ที่แล้วเพิ่งไปหัวหินมาเหมือนกัน แต่ไปหม่ำที่ร้านอยู่เย็นค่ะ อิอิ
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

0/5
    Quote Originally Posted by zzz View Post
    โอ้ววววววววววววววว อยากกินปลาหมึกผัดไข่เค็มค่ะ อาทิตย์ที่แล้วเพิ่งไปหัวหินมาเหมือนกัน แต่ไปหม่ำที่ร้านอยู่เย็นค่ะ อิอิ
    อยู่เย็นบรรยากาศดีค่ะ ลิชอบมากกกก แต่อาหารไม่ค่อยถึงใจ
    แบบว่า ชอบแนวรสมือชาวบ้านอ่ะค่ะ อิอิ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    คุณลิ..............ทำไม ถึง ทำ กับ ฉัน ได้...............

......แม้!! น่ากิน มากๆ เฉพาะ ปู ผัด ผงโสเภณี น่ากินมากๆๆ.......
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member
    0/5
    คุณลิ ทำเอารี่อยากกินกั้งทอดกระเทียมตอนเที่ยงคืนอ่ะ
    ใจร้ายมากๆๆๆๆๆ
    เคยทานกั้งที่ว่าอร่อยก็มีร้านบ้านกลางกรุง ตรงพระรามสาม ติดกับโฮมโปรค่ะ
    เค้าใส่พริกด้วยเลยรสจัดดี อีกที่ก็ร้านมุมอร่อย พัทยา-นาเกลือค่ะ
    เห็นทีถ้าได้ไปหัวหินต้องไปแว้บไปร้านนี้ซะแร้ว

คนข้างๆที่ว่าเซ็งเมนูเดิมๆเนี่ย แฟนคุณลิอ๊ะเป่า
    เซ็งแค่ไหนก็ไม่กล้าบ่น 555
    RycooL RycooL

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: กระทู้ชวนหม่ำๆๆๆ

แง๊ คุณลิทำร้ายจิตใจ พึ่งเปิดมาเจอกระทู้ตอนจะตีสอง

ทำไงดี ทำไงดี มีไรกิน

ปูผัดผงกระหรี่น่าหม่ำสุดๆเลยค่ะ

ปล.เคยไปทานร้านอยู่เย็นมาแล้วเหมือนกัน ส่วนตัวเฉยๆค่ะ แต่บรรยากาศดีมากๆ โดยเฉพาะร้านกาแฟข้างๆที่เป็นญาติกันน่ะค่ะ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    คุณลิ..............ทำไม ถึง ทำ กับ ฉัน ได้...............

......แม้!! น่ากิน มากๆ เฉพาะ ปู ผัด ผงโสเภณี น่ากินมากๆๆ.......

555555

คุณ baiyaa จะสุภาพไปถึงไหนคะ เป็นอาหารพูดได้คร่า 55
    รักในหลวง และ ครอบครัว...

Blog Entries
    9
    0/5
    ขอบคุณสมาชิกที่เข้ามารีวิวแนะนำสถานที่สวยๆ ครับ

เพื่อนสมาชิกสามารถ จัดเก็บ ความรู้ หรือ รีวิวสวยๆ ของเพื่อนสมาชิกไว้ในบล๊อกได้ง่ายๆ ด้วยครับ พียงกดแค่คลิ๊กเดียวครับ
    ในกระทู้นี้ครับ ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

ขอบคุณมากครับที่มาแบ่งปันเืรื่องราวดีๆ ที่ได้สัมผัสเก็บไว้ในชุมชนแห่งนี้ครับ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post

โอ้ยขำคุณ baiyaa อย่างแรงงงงค่ะ หนึ่งก็ชอบมากมายค่ะสำหรับ ปู ผัด ผงโสเภณี (ขออนุญาตกอปปี้นะคะมันโดนค่ะ) ขอบคุณคุณ จขกท มากนะคะ อาหารน่าอร่อยจริงๆ เห็นแล้วหิว แต่คงหากินไม่ได้แน่ๆเรา
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5

Re: กระทู้ชวนหม่ำๆๆๆ

หิวมาก เห็นแล้วน่าทานมากครับ อยากจะไปลองทานบ้างครับ
    slotxo

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook