Voucher ดูหนังจ้า
สามารถใช้ได้ทุกเรื่อง ทุกรอบ
ที่ Major EGV ทุกสาขาค่า และ
เอสพลานาด (สาขาแคราย)

*หนังใหม่ก็ใช้ได้ ดูได้ทุกเรื่อง ทุกรอบ ทุกที่ที่เป็นเมเจอร์และอีจีวี รวมถึงเอสพลานาดสาขาแคราย

**บัตรใช้กับการดูหนังที่นั่งปกติได้เลยค่ะ (เก้าอี้สีแดง) โดยไม่ต้องเพิ่มเงินใดๆทั้งสิ้นค่ะ ไม่ว่าจะเป็นราคาเท่าไหร่ก็ตาม

***ในกรณีนั่ง 3 แถวหลังสุด (สีม่วง) บัตรแต่ละใบจะมีมูลค่าใบละ 120 บาทค่ะ ถ้าที่นั่งเกินราคาจากนี้ก็ เพิ่มเงินได้ค่ะ
ex. ที่นั่งละ 180 ก็จ่ายด้วย บัตร1ใบ +เงินอีก 60บาทได้ค่ะ

บัตรล็อตนี้หมดอายุวันที่ 31 ส.ค. 2012 ค่า แม่ค้าขายใบละ 100 บาทจ้า
1เล่มมี 10 ใบ ก็เล่มละ 1000 จ้า

สำหรับคนที่ดูหนังบ่อยๆค่ะ ประหยัดไปได้เยอะเลยค่ะ ตอนนี้ราคาปกติอยู่ที่ 140-180 แล้วจ้า (ราคาขึ้นจาก 900 มานะคะ เนื่องจากราคาตั๋วหนังปรับขึ้นมาค่ะ)

ขอค่าส่ง EMS ด้วยนะคะ 1-2 เล่ม ค่าส่ง 20 ถ้าซื้อ2เล่มขึ้นไป 30 จ้า

ลูกค้าท่านใดสนใจสามารถ PM หรือโทรสอบถามมาได้ค่ะ

สนใจก็ PM มาหรือ โทรมาที่เบอร์ 086-606-1151 K.Bu ค่ะ

*ปล. ถ้าแม่ค้าไม่รับหรือกดทิ้งเด๋วแม่ค้าโทรกลับเองนะคะ เพราะว่าอาจจะเรียนหรือทำงานอยู่จ้า lol

**ปล.2 ถ้าจะนัดรับของต้องเอาตามที่แม่ค้าสะดวกเป็นหลักเท่านั้นค่ะ เพราะว่าเรียนไปด้วยทำงานด้วย ไม่ค่อยว่างเลยค่ะ

โอนเงินแล้วก็อย่าลืมแจ้งยอดโอนกับชื่อที่อยู่ให้แม่ค้าด้วยนะคะ จาได้รีบจัดส่งให้ค่ะ

อันนี้เป็นความเดิมตอนที่แล้วค่ะ แหะๆๆ
http://sbntown.com/forum/showthread....854#post325854