Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5
Results 41 to 49 of 49

Thread: ใครใช้SLK/CLKบ้างคะ

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    meeting หน้า request ขอให้พาพี่ชายน้องชายด้วยนะคะ 5555

แหม่ เห็นรถแล้วหัวใจจะวาย แต่รถในฝันก็ยังเป็นน้องป๊อด และลัมโบอยู่ดี แหะๆ

ส่วนตัวว่า skyline ตัวสีอ่อนไม่สวยเลยอ่ะ ข้างหน้ากับกันชนคนละสี ดูเหมือนนักมวยปล้ำสวมหน้ากากยังงัยไม่รู้

สงสัยเทสท์ไม่ถึง แหะๆ
    พี่โก้ แรงงงงงงงง

อิอิ พามาด้วยนะฮ่ะ

มาเลือกแฟนในเวปนี้ก้ได้ฮ่ะ มีหลายแบบ นะฮ่ะพี่ Chiko

เลือกตามใจเรยยยยย
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    โอโห....น้องชิโกะ เข้ามาตอบเป็นฉากๆเลยอ่ะ ไม่เคยใช้ SLK แต่เคยใช้ C-CLASS ชอบเบนซ์ตรงที่เวลาขับออกต่างจังหวัดเนื้ยมันเฟิร์มดี แต่ข้อเสียคือ แอร์ไม่ค่อยเย็นหรือเย็นช้า อัตราเร่งค่อนข้างอืด ราคาขายต่อตกเยอะมากจนใจหาย แต่โดยรวมแล้วชอบค่ะ แต่ขอเชียร์ SLK เพราะเป็นรุ่นที่ เรน ขับในซีรีส์เรื่อง Full house ฮิๆๆ รักเรนจ้ะ (เกี่ยวมั้ยเนี้ย)

เห็นด้วยกะพี่นี่น่าทุกอย่าง เพราะเคยใช้ C280 ปี 07 มีปัญหาเรื่องแอร์ เย็นช้ามากกกก ออกรถมาได้สามเดือนต้องเข้าไปเปลี่ยน ABS พอขับไปอีก สี่เดือนต้องกลับไปเปลี่ยน ABS อีกข้างนึง เฮ้อออ แล้วก็อัตราเร่งอืดสุด ๆ ที่สำคัญซดน้ำมันโฮก ๆ แต่พูดจิง ๆ นะ ขับเบ๊นซ์แล้วจะติดใจ เด๋วจะหาว่าไม่เตือน อิอิ

ตอนนี้เปลี่ยนมาขับ Honda Accord 2008 โอ๊ย สุดยอด ขับดีมากอ่ะ

0/5
    แอบเข้ามาเที่ยวในกระทู้นี้รถสวยจังเลยค่ะ
    อยากได้บ้างจัง
    เฮ้อcivic คันเดียวยังผ่อนไม่ค่อยจะไหวเลยเรา
    ยังงัยก็ดีใจด้วยนะคะสำหรับรถคันใหม่

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5

Talking

มาแซวค่า...
    คุณ Ople น้องชายยังโสด...
    ทำไมมีรองเท้าส้นสูงผู้หญิงด้วยล่ะคะ หุหุ

0/5
    Quote Originally Posted by kikigal View Post
    มาแซวค่า...
    คุณ Ople น้องชายยังโสด...
    ทำไมมีรองเท้าส้นสูงผู้หญิงด้วยล่ะคะ หุหุ
    ^
    ^
    ^
    ต้องของคุณ Ople ซิคะ ใช่มั้ยคะคุณ Ople

อย่าทำลายความคาดหวังกันซิคะ คริคริ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

dek_aus's Avatar
    dek_aus is offline Trusted Member
    0/5
    หนุม่ายมีปัญญา
    มาดูด้วยความหวังลิบหลี่

ople's Avatar
    ople is offline Trusted Member
    0/5
    รองเท้า ข้าพเจ้าเองแหละ ขโมยรถน้องไปใช้ แต่ดันทิ้งร่องรอย แหง่ว

ปล.นัดส่งน้องเป๋าทีไร ทั้งน้อง ทั้งเพื่อนน้อง มันจะตามไปด้วยทู้กที ไอ้พวกนี้ นี่เจง ๆ เลย

0/5

Thumbs up

น้องชายคุณ ople เจ๋งมั่กมาก นักเลงรถตัวจริงนะนั่น

R35 คันนี้ เทคโนโลยีล้ำมาก ยังไม่ต้องพูดถึงว่าถอย SLK ได้ 2 คันเลยนะเนี่ย !!!

0/5
    ที่บ้านมี SLK คันนึงค่ะ ไม่ชอบขับเลยค่ะ แคบมาก วิสัยทัศน์ไม่ค่อยดีด้วยค่ะ รถก็แรงในระดับหนึ่งแต่ไม่ค่อยเกาะถนนเท่าไหร่เลยค่ะ อ้อ ข้อดีคือค่อนข้างประหยัดน้ำมันค่ะ

Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5

Comments from Facebook