Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:วันนี้ขอขายถุงน่องกันเส้นเลือดขอดค่ะ

TaroGag is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

TM:วันนี้ขอขายถุงน่องกันเส้นเลือดขอดค่ะ

สินค้าเป็นของใหม่ทุกชิ้นค่ะ
    ขอคิดค่าส่ง 30 บาท (แบบลงทะเบียน)ทั่วประเทศนะคะ
    สนใจติดต่อทาง PM (หรือ tarogag@gmail.com)ฝากเบอร์โทรมาให้แม่ค้าก้อได้
    ค่ะ จะติดต่อกลับให้เร็วที่สุดค่ะ
    _________________________________________________________________________________

ถุงน่องกันเส้นเลือดขอด เพื่อสุขภาพ
    เหมาะสำหรับสาวๆที่ต้อง เดิน นั่ง และยื่นนานๆ เพื่อใช้ป้องกันไม่ให้เกิดอาการเส้นเลือดขอด ซึ่งถุงน่องตัวนี้ทำให้เลือดทำการหมุนเวียนได้ดีขึ้นค่ะ ถุงน่องนี้คู่นึงจะใส่ได้นานกว่าถุงน่องปกตินะคะ มีให้เลือก2 สี คือ สีเนื้อ และสีดำ ความหนา 140 den ค่ะ มีเฉพาะ size M นะคะ

ขอขายเพียงคู่ละ 320 บาทค่ะ

Last edited by TaroGag; 08-16-2011 at 12:11 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->