Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: *ลดราคา + ส่งฟรี !! ลิป MAC 540 บาท, palette BB 1400 บาท, kiehl's 250 บาท, .. ช้าหมด อดนะคะ :)

Warning Points:
    0/5

Thumbs up *ลดราคา + ส่งฟรี !! ลิป MAC 540 บาท, palette BB 1400 บาท, kiehl's 250 บาท, .. ช้าหมด อดนะคะ :)

ไป work and travel ที่ USA มาค่ะ
    เพราะฉะนั้นสินค้าทุกชิ้น รับประกัน ยืนยัน นอนยันว่า ของเเท้ 100000% พร้อมกล่อง สภาพดี

::เงื่อนไข::
    * CF ทาง email: m.mnsn@yahoo.com / โทร. 082 4596696
    * CF เเล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
    * โอนเเล้ว ส่งทันทีเลยยย !
    * สงวนสิทธิ์ให้คนพร้อมโอนก่อน

ส่งฟรีทุกชิ้น !

SALES ปรับราคาลงกันเเบบสุด ๆ !
    แม่ค้าจะไปเรียนต่อต่างประเทศ อยากจะขายให้หมดก่อนไป เลยต้องขายราคาทุนเลย T T

BOBBY BROWN - Bare to Bold Eye Palette

เป็น eye shadow palette ที่มาพร้อมกับ เเปรง eye shadow 2 หัว คิดว่าด้านนึงไว้ blend อีกด้านเป็นเเปรงเเบน

เรียงสีจาก ซ้าย ไป ขวา: Navajo, Cement, Champagne Quartz Metallic
    Navajo กับ Cement จะเป็นสีด้าน ไม่มี shimmer โทนเบจ ๆ ส่วน Champagne Quartz Metallic จะคล้าย ๆ กับสียอดฮิต Kitten ของ Stila ออกเป็นประกาย ๆ สวยค่ะ

เรียงสีจาก ซ้าย ไป ขวา: Quarry Shimmer Wash, Evergreen Sparkle, Carviar

Quarry Shimmer Wash นี่ดูออกเทา ๆ เงิน ๆ metalic Evergreen Spark สีโทนเขียว ๆ เหมือนชื่อเลยค่ะ มีประกายด้วย ตามที่มีคน review เค้าบอกว่า ออกมาจะเป็นเขียวมิ้นจาง ๆ เน้นที่ shimmer มากกว่า เเละ Cavier เป็นสีดำด้าน ทั่วไปของ BB

ตัวนี้ เป็น limited edition ไม่รู้ว่าที่นี่ยังมีอยู่รึเปล่า มีมาเเค่ palette เดียวนะคะ
    ราคาตาม counter ไทย 2400 บาท
    ราคา 1700 บาท

เหลือ 1400 บาท

BUXOM Lips for Pout-Plumping Perfection จาก Bare Excentuals

แบรนด์นี้ เน้นที่เครื่องสำอางค์ที่มี minerals ล้วน ๆ เป็นแบรนด์แรก ดั้งเดิม ของอเมริกาเลยค่ะ
    เเม่ค้าปลื้มเครื่องสำอางค์ทุกตัวของ แบรนด์นี้มากกก > <
    เค้าบอกว่า ก่อนนอน ไม่ต้องล้างออกก็ไม่เป็นไร เพราะจะช่วยบำรุงผิว เเละไม่เกิดการอุดตัน .. เเต่ประเทศไทย คงจะไม่ไหว - -

เป็น ลิปกลอส สี bunny มีส่วนผสมของ antioxidant, vitamin A, vitamin E
    ทั้งบำรุงริมฝีปาก ให้นุ่มชุ่มชื่น เเละมี shimmer กลิ่นหอมน่ากิน ^^เป็นกลอสวาว ๆ ทาเเล้วเย็น ๆ หน่อย
    เพราะจุดประสงค์ของ ลิปกลอส BUXOM คือ เพื่อให้ปากดูอิ่ม ๆ เต็ม ๆ
    ทาออกมาเเล้ว เป็นสีชมพูอ่อน ๆ เเบบ baby pink ดูธรรมชาติ ๆ สามารถทาทับลิปสติก หรือ ทาอย่างเดียวก็ได้
    * ที่เเม่ค้าเลือกสีนี้มา เพราะลองทาเเล้ว สีสวยกว่า destiny ที่เค้าพูดถึงกัน
    ตัวนั้นจะเข้มกว่า เป็นชมพูทอง ๆ ยังไงก็ไม่รู้สีนี้ น่ารักกว่ามากกก *

ราคา 900 บาท (ที่อื่นขาย 990 บาท)

เหลือ 600 บาท

BATH & BODY WORKS ไซส์พกพา

(ของเเท้ เเน่นอนค่ะ ตั้งใจจะซื้อมาใช้เอง เเต่ซื้อเพลินไปหน่อย เลยจะมาปล่อยขายค่ะ)

ไล่จากซ้ายไปขวา

(59 ml) WARM VANILLA SUGAR Handibac: เป็นทั้ง anti-bacterial ฆ่าเชื้อโรค เเละ moisturizing hand lotion ครีมสำหรับบำรุงมือ ค่ะ
    เนื้อครีมกลิ่นหอมหวาน ๆ เหมือนน้ำตาล มีกลิ่นวานิลลาหน่อย ๆ เป็น 1 ใน 4 กลิ่นยอดนิยม มีเม็ดบีดส์ไว้สำหรับฆ่าเชื้อโรค ทั้งบำรุงให้ความชุ่มชื้นด้วย vitamin E, vitamin B5 เเละน้ำมันข้าวสาลี เเละยังช่วยทำความสะอาดไปในตัวค่ะ SOLD OUT!!!

(70 ml) SHEA CASHMERE Hand Cream กลิ่น Carried Away: กลิ่นนี้เพิ่งออกมาใหม่ค่ะ เป็นกลิ่นผสมของ ราสเบอร์รี่ มะลิ เเละวานิลลา จะออกไปทางราสเบอร์รี่มากกว่า
    หอมมากกกกก เป็นหนึ่งใน Signature Collection ด้วยนะคะ มีส่วนผสมของ Shea Butter ที่ช่วยในเรื่องของการเก็บกักความชุ่มชื้น เเห้งเร็ว ใช้เเล้วมือนุ่ม ๆ ลื่น ๆ ค่ะ

(73 ml) SHEA CASHMERE Hand Cream ของ True Blue Spa ซึ่งเป็นเเบรนด์ย่อยของ Bath & Body Works ที่มีลุคผู้ใหญ่ ๆ กว่า ตัวนี้จะเน้นไปที่ Shea Butter
    ทั้งกลิ่น เเละส่วนผสมเลยค่ะ มี African Shea Buter ที่ช่วยบำรุงผิวให้ชุ่มชื้น เเละมี Mongolian Cashmere Extract ที่จะช่วยให้สัมผัสหลังทานุ่ม ๆ

ราคาหลอดละ 200 บาท

เหลือ 160 บาท

SCHWARZKOPF ot2b fat-tastic - Instant Collagen Infusion (Mega-lift Root-Boosting Spray)
    เป็นผลิตภัณฑ์ผม ที่ช่วยเพิ่ม volumn ยกโคนผม ให้กับผู้ที่มีผมแบนเรียบ ดูไม่เป็นทรง ไม่เหนียวเหนอะหนะเลย เพราะเนื้อเป็นน้ำ อารมณ์เหมือนสเปรย์แต่งผม เเต่จะเบาบางกว่า
    มีกลิ่นหอม เเละมีส่วนผสมของ collagen ทั้งบำรุง เเละจัดทรงผมไปในตัวค่ะ
    ใช้ง่ายมาก เพราะมาพร้อมกับหัวสเปรย์ เพียงเเค่ยกผมเป็นช่อขึ้น เเล้วฉีดจากด้านใต้ ลงไปบริเวณโคนผม เพื่อยกให้ผมดูหนาขึ้น ฟูขึ้น

* เเม่ค้าเห็นครั้งเเรกจาก กูรู make ups ใน youtube @bubzbeauty เป็น 1 ใน favorite products of the month
    เลยไปลองหาซื้อดู ใช้มา 3 - 4 เดือนเเล้ว ชอบมาก ๆ เลย เพราะเป็นคนผมตรง ดูเเบน ๆ ไม่มีน้ำหนัก *

ราคา 590 บาท

เหลือ 400 บาท

MAC LIPSTICK

แท่งละ 600 บาท

เหลือ 540 บาท

เหลือแค่ Lipstick ANGEL (สีโทนชมพู แอบมีประกาย เป็นสีในตำนานที่ชาวโต๊ะเครื่องแป้งพูดถึงกันบ่อยที่สุด) และ Lip Glass - VIVAGLAM GAGA2 (สีนู้ด แบบที่พี่โมเมชอบใช้ และโชว์ในรายการ โมเมพาเพลิน)

L'OCCITANE - Shea Butter Extra Gentle Soap กลิ่น Milk (100g)
    เป็นสบู่สกัดจากพืชธรรมชาติ 100% เข้มข้นด้วยเชีย บัตเตอร์ อ่อนโยน ไม่ระคายเคือง เหมาะสำหรับทั้งผู้หญิง เเละเด็ก
    หอมมากกกกกกกกกกกกกก ขนาดยังไม่เเกะ กลิ่นยังหอมออกมาขนาดนี้ น่าใช้มากค่ะ

ก้อนละ 330 บาท SOLD OUT!!!

KIEHL'S LIP BALM
    ลิปบาล์มที่ขายดีที่สุด ยอดขายเป็นอันดับ 1
    เเบบหลอด บีบง่าย ใช้สะดวก ทาลิปสีเเล้วไม่เป็นคราบ เเบรนด์ดังจาก USA
    ปกป้องริมฝีปากจากการลอก เเตกเเห้ง เป็นขุย

หลอดละ 300 บาท

เหลือ 250 บาท

ขอบคุณค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: *ลดราคา + ส่งฟรี !! ลิป MAC 540 บาท, palette BB 1400 บาท, kiehl's 250 บาท, .. ช้าหมด อดนะคะ :)

เป็นแบรนด์เครื่องสำอางที่ถูกและแท้แน่นอน 100% อยากได้มากๆเลยค่ะ
    slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->