ส่งต่อหนังสืิอสำหรับแฟนๆนิยายนะคะ ราคาที่โพสต์ด้านล่างยังไม่รวมค่า่ส่งลงทะเบียนนะคะ 1 เล่ม 20 บาท 2-3 เล่ม 35 บาทค่า 4 เล่มขึ้นไป 50 บาทนะคะ

[color="#0000FF"][i]มีลงเพิ่มนะคะ

นิยายคุณนภาลัย ไผ่สีทอง เล่มหนา อ่านจุใจกันไปเลยนะคะ
สภาพดีมาก
1. มนต์รักซาตาน 200
2. วิวาห์หวาม 200
3. สุดปรารถนา 200

หนังสือคุณนภาลัย ซื้อมามือสอง ส่งต่อนะคะ
1. เกลียวใจ กระดาษสภาพดีค่ะ มีเขียนชื่อตรงหน้าปกในและสัน 150 รวมส่ง
2. สาปสวรรค์ กระดาษมีหน้าขาดตรงขอบๆ แต่เนื้อหาอยู่ครบ 150 รวมส่ง
3. แรงพิศวาส กระดาษเหลืองมีเขียนชื่อที่สันหนังสือ 150 บาทรวมค่าส่งค่ะ
4. ใต้ปีกกามเทพ กระดาษเหลืองมีเขียนชื่อที่สันหนังสือ 150 บาทรวมค่าส่งค่ะ
5. พ่ายมนต์มาร ของบัวรินค่ะ ปกมีรอยยับ ส่งต่อเท่าที่ได้มานะคะ 150 บาทรวมค่าส่งค่ะ

ซื้อหลายเล่ม ลดราคาให้พิเศษค่า

------------------------------------------------------------------------------------------------

เล่มแรกหายากสุดๆทะเลสาปพระจันทร์ โสภาคสุวรรณค่ะ ใหม่เอี่ยมเลยค่า มีรอยเล็กน้อยตรงสันแต่ว่าเป็นตั้งแต่ตอนที่ซื้อมาแล้วค่า อ่านไปรอบเดียวแต่อาจจะไม่แนวเราเท่าไหร่ เลยส่งต่อไปสำหรับแฟนๆคุณโสภาค สุวรรณเหมือนเรา อิอิ ส่งต่อไปที่ 90 บาทรวมค่าส่งแบบลงทะเบียนนะคะ เล่มเดียวจบนะคะ

ต่อไปสุดรักสุดหวง แ่ต่เจ้ากรรมสั่งซ้ำมาอ่ะค่ะ ฟ้ากระจ่างดาว ของกิ่งฉัตร น่ารักมากมายยยยย สารวัตรหิรัณย์ และมีคณา เล่มนี้่เก่าเก็บนะคะ ส่งต่อไปให้เพื่อนๆนักอ่าน 150 บาทคร่าาาาา เล่มเดียวจบน้า อ่านแล้ววางไม่ลงจริงๆอ่า กระดาษออกเหลืองนะคะ แต่ไม่ยับค่ะ มีปกพลาสติกพร้อม รวมส่งลงทะเบียนค่า

ลำดับแรก เขมรินทร์ อินทิรา เล่ม 1-2 โดยก.สุรางคนางค์นะคะ สภาพใหม่มาก แม่ค้าอ่านจบรอบเดียวแล้วส่งต่อเลยค่า สภาพ 95% ราคาขาย 420 ส่งต่อไปที่ 2ุ60 บาท นักสะสมมาสอยไปเลยค่า

Pocketbook The Time Traveler's Wife โดย Audrey Niffenegger ที่เคยทำเป็นหนังสุดซื้อ ซื้อมาจาก Asia Book เป็นภาษาอังกฤษนะคะ สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อไปที่ 200 บาท

Zadie Smith On Beauty ซื้อจากเอเชีย บุ็๊๊คค่า ราคาปก 382 บาท สภาพดีมากแต่เก่าเก็บค่ะ ส่งต่อไปที่ 200 บาทนะคะ

ต่อมาหนังสือท่องเทียวนะคะ
1.ใครๆก็ไปเที่ยวเกาหลี โดยอดิศํกดิ์ จันทร์ดวง พร้อมปกค่ะ ใหม่มากมาย ราคาปก 200 บาทส่งต่อไปที่ 150 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ เขียนรีวิวได้ดีสำหรับคนเตรียมตัวไปเที่ยวเลยนะคะ
2.Go เชียงคาน โดยลมรำเพย แม่ค้ามีวงร้านอาหารไว้ด้วย เผื่อตามไปกินค่ะ แต่สภาพดีมากนะคะ ราคาตามปก 219 บาท ส่งต่อไปที่ 150 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ
3. คู่มือนำเที่ยวหลวงพระบาง โดยศรัณย์ บุญประเสริฐ มีเขียนโน้ตร้านอาหารไว้เล็กน้อยค่ะ แต่สภาพเล่มยังดีเลยค่ะ ราคาปก 220 บาท ส่งต่อไปที่ 150 บาท รวมส่งลงทะเบียนนะคะื

สนใจ pm มาได้เลยค่ะ
ขอบคุณ sbn มากค๊า