ฝากพี่ชายซื้อจากอเมริกาค่ะ แต่ดันซื้อมาเกิน 2 หลอด เลยเอามาส่งต่อ แต่ยังไม่ได้ใช้เลยนะคะ ใหม่แกะกล่องค่ะ

++ขอค่าส่งลงทะเบียน 20 บาทนะคะ ems 30 บาท ค่ะ++

ตัวแรกเลย Artistry essential hydrating cleanser
เอสเซนเชียลส์ ไฮเดรทติ้ง เคล็นเซอร์
HYDRATING CLEANSER

ทำความสะอาดและเสริมการผลัดเซลล์ผิวด้วยเนื้อครีมที่อ่อนโยนพร้อมคุณประโยชน์จากส่วนผสมหลักที่สำคัญ ช่วยปกป้องปราการความชุ่มชื้นที่สำคัญของผิว และขจัดสิ่งสกปรกต่างๆ รวมทั้งคราบเครื่องสำอางออกได้อย่างมีประสิทธิภาพ

ตอนนี้ก็ใช้อยู่ค่ะ ใช้ล้างเหมือนครีมล้างเครืองสำอางเลยค่ะ นวด วนๆ ให้ทั่วหน้า แล้วใช้สำลีชุบน้ำหมาดๆ เช็ดไปหลายๆแผ่น จนกว่าสำลีจะสะอาดค่ะ หลังจากนั้นก็ล้างโฟมล้างหน้าได้ตามปกติ
**ข้อควรระวัง ไม่แนะนำสำหรับคนที่หาหมอสิวตามคลินิกอยู่นะคะ เพราะตัวนี้เป็นเหมือนครีมดีท็อกซ์ผิวหน้าค่ะ อาจทำให้สิวขึ้นได้**

price :: 700 baht

ไปดูรูปกันเลยดีกว่า

ตัวที่ 2 ค่ะ Artistry essential balancing toner
เอสเซนเชียลส์ บาลานซิ่ง โทนเนอร์
BALANCING TONER

ปรับสภาพผิวและคงความชุ่มชื้น ให้ความรู้สึกสดชื่นด้วยการทำงานสองขั้นตอน ด้วยคุณประโยชน์จากอะเซโรลา เชอรี่ ไฟเบอร์ (Acerola Cherry Fiber) ซึ่งช่วยปรับสมดุลและชำระล้างผิวให้สะอาดหมดจด

หลังจากล้างหน้าแล้ว ใช้โทนเนอร์เทใส่สำลีเล็กน้อย แล้วเช็ดให้ทั่วใบหน้า ช่วยปรับสภาพผิวหน้าให้เหมาะก่อนการทาครีมบำรุงค่ะ

price :: 720 baht

สามารถ check เปรียบเทียบราคากับทางเว็บ AMWAY ได้นะคะ ราคานี้ลดจาดราคาสมาชิกอีก 10% ค่ะ

สนใจ PM มาได้เลยค่ะ
หรือโทร 0812252032
บอกว่า ติดต่อเรื่อง artistry จาก siambrandname นะคะ