ทุกตัวเป็นของเเม่ค้าทั้งสิ้นนะค่ะ ราคาที่ตั้งไว้ไม่ได้เว่อร์จิงๆ เพราะซื้อมาเเพงเเละเเขวนซะมากกว่า มีตำหนิตรงไหนเเม่ค้าจะบอกไว้ให้หมด

ราคานี้ถูกเเล้วจิงๆ รบกวนลูกค้าต่อได้ เเต่ขอให้เอาจริงๆ เพราะบางทีต่อเเล้วให้ สุดท้ายไม่เอา เเม่ค้าเเอบเศร้าใจน้า

ติดต่อเเม่ค้าทาง อีเมลไวสุด imnot_rukdee@hotmail.com หรือ 0839975002

ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะคะ เพราะเเม่ค้าร้อนเงินมั๊กๆ

ลืมบอกไป เเม่ค้ามีบัญชี SCB , กรุงไทย จร้า

จัดส่งทั่วโลก บ้านละ 30 บาทน้า หากเกินเเม่ค้าออกให้จ้า

เริ่ม!!

1.

เดรสกระโปรงซับในมีกางเกง แต่งกระดุมหัวใจ สีมิ้นท์อ่อนๆ 350 บาทcf

2.

เสื้อแขนกุดสีขาวระบายซีฟอง 100บาท

3.
เดครสลายดอก+เข็มขัด 100บาท

4.

เสื้อแขนยาวซีฟองกระเป๋าหัวใจ 100 บาทcf

5.

เสื้อคลุม สีขาว ยี่ห้อ ลู-ดรอฟ จัดไป 100 บาท T^T

6.
ชีฟองมีซับ 150 บาท

7.
เดรสโชว์ไหล่ สายเปีย 5 สาย ใส่1ครั้ง เเอบซื้อมาเกือบ 500 ปล่อยไป 250 ต่อได้นิดหน่อยนะค่ะ

8.

เสื้อTEN&COไซส์ S มีกระเป๋า 2ข้าง 2 ตัว ขายคู่ 100 บาทค่ะ

8.

รองเท้าNAUGHTY MONKEY เก็บรักษาอย่างดี ไซส์ 35 ความยาวเท้า 22.5 ใส่ไป1ครั้ง ซื้อจากช้อป ที่สยามดิส 150 พอ เก็บไว้ก็ไม่ใส่ ส้นแบน ใส่ไม่ถนัด

9.
เดรสม่วงลายจุดชมพู130 บาท

ต่อกันด้วยมือ 1 ค่ะ

1.
เดรส kiss me ชุดติดกัน มือ1 250ค่ะ

2.
เดรสลูกไม้สีโอรสค่ะ 250 บาทพอ

3.
เดรส หรือ เสื้อตัวยาว ลายขวาง ขาว-น้ำเงิน ผ้าเเน่นมากๆ 200 บาท

4.
สีม่วงอ่อน ตัวนี้ซื้อเเอบเเพงT^T ไม่เคยได้ใส่ 200 บาทจร้า

5.
ชีฟองจ้า 180 บาทพอ เเอบลดเอง20 บ. 5 5 5

วันนี้ลงเท่าไหร่ก่อนน้า ลูกค้าสนใจตัวไหน ต่อๆกันมาเลยคร้า!! หรือจะขอดูรูปเพิ่มเติมได้น้า เพราะเเม่ค้าถ่ายจากมือถือ ไฟล์มันได้เเค่นี้ ....เเม่ค้าใจดีนะ เเอบบอก^___^"