Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ......

Warning Points:
    0/5

......

0/5

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    0/5
    สวัสดีค่ะ เห็นคุณ OoPinkoO โพสต์รูปเสื้อเจ้าแมวเหมียวเอาไว้
    เห็นมีแต่รูป เลยไม่รู้ว่า OoPinkoO ต้องการบอกอะไรอ่ะค่ะ

จะทดสอบโพสต์รูปหรือเปล่าคะ ถ้าต้องการทดสอบโพสต์ สามารถเข้าไปในห้องนี้ได้นะคะ
    ทดสอบ โพสต์กระทู้ โพสต์รูป

หรือ ถ้าต้องการประกาศ ขาย ก็ สามารถประกาศขายได้ในส่วนประกาศขายของชุมชนค่ะ
    SBNTown commerce ; Entrepreneurship ส่วน ค้าขาย ประกาศซื้อ ประกาศขาย ทั่วไป

และ
    สามารถศึกษา ว่าห้องแต่ละห้องไว้สำหรับพูดคุยเรื่องอะไรที่หน้า Forum ของ ชุมชน sbntown
    จะมีรายละเอียด ของแต่ละห้องเขียนเอาไว้อ่ะค่ะ ปกติเราก็จะอ่านจากตรงนี้เหมือนกันอ่ะ

ฝากติดตาม Business Social Group ของร้านแอมด้วยนะคะ ^^ ขอบคุณค่ะ
    Iam-Better2U เพราะเราใช้ เราดีขึ้น เราจึงสรรสิ่งที่ดีสำหรับคุณ

ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    Thanks bookerian ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Comments from Facebook