Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: ***เกี่ยวกับอาวียองซ์***

Warning Points:
    0/5

***เกี่ยวกับอาวียองซ์***

มีใครเคยใช้บ้างค่ะ ตัวไหนดี ใช้แล้วเป็นไงบ้าง

0/5
    ชุดสปาก้อดีนะคะ

แล้วก้อพวก body lotion , สบู่, lotion ล้างเครื่องสำอางค์ อะไรงี้อ่ะคะ ก้อโออะคะ

เคยใช้อยู่แค่นี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

(¯`°. •°★ (*≧▽≦) εїз naTaLie : I Love My Balenciaga n' I want MORE!!! (●ω●*) ★°• .°´¯)

----------------------------------------------------------------------------------

0/5
    เออ ไม่ได้เข้ามาโปรโมทนะคับ
    แต่บังเอิญว่าทำงานอยู่โรงงานผลิตเครื่องสำอาง และ Skincare ให้ ลิเวอร์ ทุกลายสินค้าอยู่
    บอกตามตรงว่าสินค้าในลายของ Aviance เนี่ยเป็นอาไรที่เราซีเรียสมากๆ ในทุกส่วนการผลิต
    ส่วนตัวไหนใช้ดี อยากแนะนำตัว Perfect World Deep Wrinkle Correct
    ไม่แน่ใจนะคับว่าลงตลาดหรือยัง
    แม้ว่าเราจะรู้ว่าการรอคอยเป็นสิ่งที่น่าเบื่อ
    "แต่เราก็ยังต้องรอ"

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    ใช้อยู่1ตัวค่ะ

ตัวล้างเครื่องสำอาง ดีมากเลยค่ะ ถูกและดี

0/5

ใช้ดีจึงบอกต่อ

ใช้มามากกว่า 4 ปีแล้วค่ะ ที่ใช้อยู่ประจำตอนนี้คือ Absolute White Refining Day Emulsion และ Absolute White Intensive Night Cream ค่ะ ผิวหน้า ok เลยล่ะ

แต่ปัญหาริ้วรอยใต้ตายังหาตัวที่ถูกใจไม่ได้เลย

เราว่าโดยรวมแล้วคุณภาพเกินราคานะ มีคนถามบ่อยๆ ว่าใช้อะไร ตอนนี้เหมือนเป็นพรีเซนเตอร์ให้ Aviance ไปละ เราเป็นสมาชิกเฉยๆ นะไม่ใช่คนขาย สั่งซื้อสะดวกดีโทรไปสั่ง call center เค้ามีบริการส่งถึงที่ค่ะ

0/5
    ใช้อยู่ค่า

ตัวที่เป็น Cream mask และ leave on S O S รีแพร์

ตัวแรกเอาไปอบไอน้ำด้วย เวลาไปทำผมใกล้บ้าน ก้อช่วยได้ระดับนึงเลยค่ะ

แต่ ชอบตัวที่เป็น ลีฟ ออน มากกว่า อาจเป็นเพราะต้องใช้ทุกวันและมันก้อเห็นผลนะคะ
    ป้องกันผมเสียจากการไดร์ ทุกวัน

พวกชุดสำหรับผิวหน้า เพื่อนใช้อยู่บอกว่าดีค่ะ
    จากที่ต้องหาหมอเป็นปีๆ เดี๋ยวนี้หยุดได้แล้วเพราะมาใช้ อาวียอง แทน

ลองไปทำพวกทดสอบผิวหน้าและเส้นผม ของเค้าดูค่ะ
    สนุกดี แล้วเค้าก้อแนะนำดีด้วย

0/5

Talking

เกี่ยวกับเส้นผมอ่ะค่ะ ใช้ดี
    พวกบำรุงต่างๆนิวใช้แล้วเฉยๆค่ะ
    ชอบโคลนหมักผมอ่ะ ที่กระปุกสีน้ำเงิน เนื้อครีมเป็นสีเทาๆเงินๆอ่ะค่ะ
    ใช้แล้วผมนิ่มมากๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

pumpp's Avatar
    pumpp is offline Trusted Member
    0/5
    ใช้กันแดด หลอดแบนๆ สีส้ม และ เซรั่ม ค่ะ ก็โอเคนะค่ะใช้ครึ่งปีแล้วค่ะ โดยเฉพาะกันแดด ไม่เหนียวดีกลิ่นหอม อ่อนๆ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    จะมาบอกว่า อ่านกระทู้นี้แล้วดีใจมากกกกกก...

เพราะ Meesook เคยเป็น Brand Manager ของยี่ห้อนี้ เมื่อตอนที่ launch ใหม่ๆ ก็พยายามทำให้มัน work ให้ได้ ตอนนี้ถึงแม้จะย้ายมาอยู่ที่อื่นแล้ว แต่ก็ดีใจมากๆ ที่ได้เห็นความเจริญเติบโตของยี่ห้อนี้ สิ่งที่คิดไว้ ทำไว้ ได้ออกดอกออกผลแล้ว...

ดีใจจังค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

Bee is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up

ใช้ ลีฟออน เอส โอ เอส ใช้ดีมากค่ะ ใช้ทุกวันเลย ใช้แล้วผมนิ่มสลวย

กับใช้โลชั่น ไวท์เทนนิ่ง ซึมเร็ว หอมดี

ครีมทามือ ไวท์เทนนิ่ง ก็ดีนะคะ ใช้แล้วมือนิ่มดีค่ะ

ครีมอาบน้ำก็ชอบค่ะ บอดี้ สครับ ก็ดีค่ะ

สรุปชอบเซต ไวท์เทนนิ่ง สีชมพูมากค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook