Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 36

Thread: ทำงานเหนื่อยๆ ไปเที่ยวสมุยมาค่ะ เก็บภาพมาฝากเพื่อนๆ เผื่อเป็นไอเดียสำหรับใครจะไปเที่ยวนะคะ

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆ มีคนเลี้ยงแล้ว

ไปเรยไปวันไหนดี

ไปถล่มพี่นพ กันนนน

คุง จขกท ที่พักแพงไหม งะ

ไปโด้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย มีบินตรงจากนี่ น้องนพของพี่ขอค่าตั๋วด้วยนะ ฮ่าๆ
    แต่ไปกันเอาแบบพี่ไม่ต้องลาหยุดนะ วันลาเกลี้ยงกระปุกละ
    ต่อไปคงต้องป่วยบ่อยๆ แทน ฮ่าๆๆๆ

ปล. ขอไปซื้อแว่นดำใหม่ก่อนนะ เอาแบบมองไม่เห็น กลัวใจบิกินี่ของตะละคน ฮ่าๆๆๆ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ที่พักสวยมากเลยค่ะ น่าไปเที่ยวจัง

จขกทหุ่นดีมากเลยค่ะ

อยากไปเที่ยว จะมีใครพาไปมั๊ย อิอิ

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

dek_aus's Avatar
    dek_aus is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    ไปโด้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย มีบินตรงจากนี่ น้องนพของพี่ขอค่าตั๋วด้วยนะ ฮ่าๆ
    แต่ไปกันเอาแบบพี่ไม่ต้องลาหยุดนะ วันลาเกลี้ยงกระปุกละ
    ต่อไปคงต้องป่วยบ่อยๆ แทน ฮ่าๆๆๆ

ปล. ขอไปซื้อแว่นดำใหม่ก่อนนะ เอาแบบมองไม่เห็น กลัวใจบิกินี่ของตะละคน ฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวจัดให้ พี่โก้ อีก 1 ชุด

คริคริ

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: ทำงานเหนื่อยๆ ไปเที่ยวสมุยมาค่ะ เก็บภาพมาฝากเพื่อนๆ เผื่อเป็นไอเดียสำหรับใครจะไปเที่ยวนะคะ

น่าไปจัง
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    งามมากๆๆๆครับ

อยากได้ทะเลอะ

ไม่มีใครผาไปเลยอะครับ

น่าอิจฉา

ทะเลสวยไหมครับ นำ้ฟ้าไหม...อิอิ....
    โปรเจ๊คบางแสนแค่เนี้ยยังไม่รอดเลยน้องนิค อู้ฮู้..บรรยากาศน่าไปจังเลย มีกิจกรรมอะไรให้เด็กมั่งค่ะ
    ของพี่ขอทูพีซละกัน "รองเท้าแตะ กับหมวก" ก้อพอแหะๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    ว้าว....resort สวยจังเลยคะ

นางแบบน่ารักมากๆเลยค่า

(¯`°. •°★ (*≧▽≦) εїз naTaLie : I Love My Balenciaga n' I want MORE!!! (●ω●*) ★°• .°´¯)

----------------------------------------------------------------------------------

0/5
    น่าไปเที่ยวมากมายคับ สวยจิงๆ เป้นที่ที่น่าพักผ่อนมากๆ

PS: พี่นีน่าคับ สุ่ยขอแถมAlmaสีแดงเจิดให้ถือติดมือด้วยอีกใบ รับรองเริดคับ
    แม้ว่าเราจะรู้ว่าการรอคอยเป็นสิ่งที่น่าเบื่อ
    "แต่เราก็ยังต้องรอ"

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    0/5
    โอว....น่าไปมากๆ ต้องหา...ก่อนไปให้ได้

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    โปรเจ๊คบางแสนแค่เนี้ยยังไม่รอดเลยน้องนิค อู้ฮู้..บรรยากาศน่าไปจังเลย มีกิจกรรมอะไรให้เด็กมั่งค่ะ
    ของพี่ขอทูพีซละกัน "รองเท้าแตะ กับหมวก" ก้อพอแหะๆๆ
    แว้กกกกกกกกกกก

เจ้จะไปวันไหนบอกก่อนนะ

จะได้เอายาล้างตาไปด้วยยยยเน้อะ

น่ากลัว จัง

อยากไปอะสวยยยยยยยย เฮ้อออออ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    สวยจังเลยยยยยยย

ท่าทางจะเงียบน่าดูเลยๆๆๆ

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook