Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM : --++SWIMMER++-- น่ารักจากญี่ปุ่น

Phongpol is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

TM : --++SWIMMER++-- น่ารักจากญี่ปุ่น

ลดราคาแล้วคร้า ขายแบบขาดทุนเลยค่ะTM:--++SWIMMER++-- น่ารักจากญี่ปุ่น
    ของทุกชิ้นเฉพาะของ SWIMMER มีถุงของแท้จาก SHOP ที่ญี่ปุ่นให้ด้วยค่ะ

อ่านกติกาก่อนนะค่ะ
    # จอง Confirm ได้เลยค่ะ
    # ให้สิทธิ์คนที่ Confirm และโอนเงินก่อนเท่านั้น งด Cancle นะค่ะ
    # ค่าส่งบ้านละ 30 บาทค่ะ
    # ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืนสินค้า เพราะทุกตัวเป็นสินค้าจากญี่ปุ่นแน่นอนค่ะ
    # Confirm ได้ทางโทรศัพท์ก่อนนะค่ะ แล้วค่อยโอนเงินค่ะ

ติดต่อแม่ค้าได้ที่นี่
    - โพสไว้ในกระทู้
    - PM
    - โทรศัพท์ติดต่อ คุณตาล 081-0122263 , คุณท๊อป 089-1126114

เลขบัญชีธนาคาร
    ธ.กรุงศรีอยุธยา / ม.เกษตรศาสตร์
    Wassamon C.
    374-1-49601-6

swimmer ของใหม่มาลงประมาณวันที่22/4 พอดีของมาแล้วแต่ยังไม่ได้เอาลงค่ะ
    รอบนี้มีนาฟิกาข้อมือ กระเป๋า ที่เก็บหูฟัง หวี กระเป๋าโบว์ค่ะ
    สนใจemail มาสอบถามได้นะค่ะ

1.กระเป๋า Swimmer ของญี่ปุ่นค่ะ เป็นลายสตอเบอรี่ แล้วเป็นระบายขอบลูกไม้ค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 450 บาท ลดเหลือ 250บาท หมดค่ะ

2.กระเป๋า Swimmer ของญี่ปุ่น ลายเด็กผู้หญิง รุ่นนี้เป็นผ้าแก้ว ข้างในเป็น กากเพรช ปิ้งๆ สวยมากๆค่ะ ขาย 400 บาท ลด เหลือ200 บาท

3. กระเป๋า Swimmer ของญี่ปุ่นค่ะ ใช้แล้วค่ะ ลายพุดเดิ้ลน่ารัก สีแดง มีตำหนิรอบปากกาด้านใน สภาพดีมาก ขาย 200 บาท ลดเหลือ150บาท ค่ะถูกมากกกกกกกกก

4. กระเป๋า Swimmer ของญี่ปุ่น เป็นลายกระต่ายน้อยกินไอศครีม ลายนี้น่ารักมากๆ เลยค่ะ ของใหม่มีป้ายห้อยค่ะแล้ว ขาย 350 บาท ลดเหลือ 250 บาทค่ะ

5.กระเป๋า Swimmer ของญี่ปุ่นค่ะ ลายกระต่าย น่ารักมากๆเลยค่ะ ของใหม่ค่ะ ขาย 250 บาท ลดเหลือ 150บาท ค่ะ หมดค่ะ

6. กระเป๋า Swimmer ของญี่ปุ่นค่ะ ลายกระรอก น่ารักมากๆ แลยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 350 บาท ลดเหลือ 200 บาทค่ะ

7. กระเป๋าสตางค์ใบสั้นมีช่องใส่นามบัตร Swimmer ของญี่ปุ่นค่ะ ใช้แล้ว ลายเด็กผู้หญิงพื้นสีแดง สภาพ 99% ขาย 350 บาท ใบนี้ซื้อมา800กว่าบาทค่ะ ลดเหลือ 200 บาท หมดค่ะ

8.กระเป๋า Swimmer ของญี่ปุ่นค่ะ ของใหม่มีป้ายห้อย แต่เนื่องจากซื้อเก็บไว้นานแล้ว ข้างในมีตำหนิเป็นรอยกาวค่ะ ขาย 200 บาท ลดเหลือ 100 บาท

9.Organize Swimmer ของญี่ปุ่นค่ะ ของใหม่ค่ะ ลายพุดเดิ้ลสีชมพูน่ารักมากๆๆๆ ตรงตัวพุดเดิ้ลจะนูนขึ้นมา หายากมากค่ะ ซื้อมา900กว่าบาทค่ะ ลดเหลือ 350 บาทค่ะ

10.ที่หนีบกระดาษหรือใช้หนีบเข็มขัดก็ได้ Swimmer ของญี่ปุ่น น่ารักมากกก ไม่มีขายทั่วไปค่ะ สีสองลาย ลายกระต่ายสีแดง และลายแมวสีเหลือง อันละ 100 บาทค่ะ หมดค่ะ

ของทุกชิ้นเฉพาะของ SWIMMER มีถุงของแท้จาก SHOP ที่ญี่ปุ่นให้ด้วยค่ะ

Phongpol is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    11. กระเป๋า Pampered girls ของแท้จากญี่ปุ่นค่ะ เคยลงใน Cawaii ด้วยค่ะ ใช้แล้วค่ะ ขาย 400 บาท ลดเหลือ 150 บาทค่ะ

12.กระเป๋าสะพาย ลายการ์ตูน Micky Mouse น่ารกักมากๆ ไม่มียี่ห้อ ซื้อมาจาก Shibuya ที่ญี่ปุ่นค่ะ ขาย 500 บาท ลดเหลือ200 บาท

13.กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง จำยี่ห้อไม่ได้ ซื้อจากสยาม ขาย 150 บาท ลดเหลือ50 บาทค่ะ

14. กระเป๋า Kuromi ค่ะ ซื้อมาจากร้านที่ขายของญี่ปุ่น ชั้นใต้ดินที่เซ็นทรัลลาดพร้าว ขาย 250 บาท ลดเหลือ 100 บาท

15. กระเป๋าสะพาย Minnie mouse ซื้อมากจาก Shop ที่เซ็นทรัล ขาย 350 บาท ลดเหลือ 100 บาท

16. กระเป๋าลายเปียนโนค่ะ น่ารักมากๆ ของญี่ปุ่นค่ะของใหม่ยังไม่เคยใช้เลย ขาย 250 บาท ลดเหลือ 100 บาท

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->