Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: review :: Chanel ultra correction line repair

Warning Points:
    0/5

Thumbs up review :: Chanel ultra correction line repair

review :: Chanel ultra correction line repair

ตัวนี้เป็นตัว tester ที่ได้มาลองใช้ ใช้แล้วดีค่ะ ปัจจุบัน

ไปถอย ขวดใหญ่มาเป็นการ เรียบร้อย 15ml 3,000 บาทค่ะ

มาดูกันเลยดีกว่านะค่ะว่า มันดีไงยัง

รูปนี้เป็นรูปที่ยังไม่ได้ทำอะไรเลย ต้องสังเกตุ ลายดีๆนะค่ะว่ามันเห็นชัดมากๆ

เนื้อครีมบีบมาแล้วก็จะเป็นแบบนี้ค่ะ

ไม่เหนียว ทาไปแล้วก็จะซึบเข้าผิวได้ง่าย แต่ไม่ถึงกับเร็วเวอร์

รูปนี้เปงรูปที่ ได้ทาครีมไปแล้วนะค่ะ

สังเกตุว่า ตรงบริเวณที่เงาๆ ก็คือ จุดที่ทาลงไป

ลายเส้น ไม่ลึกเหมือน รูปแรกแย้ว (ดูจากรอบๆส่วนที่ไม่เงาๆ ก็เห็นค่ะ ว่ามันลึก ตื้นต่างกัน)

สรุป ::: ตัวนี้ ใช้ในการทำให้ รอยลึกใต้ตา ตื้นขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ

แต่งหน้าไปแล้ว จะทำให้ เห็นร่องลึกใต้ตา น้อยลงไปค่ะ

คะแนน 4/5

เพราะ 15ml แต่ 3,000 บาท ถือว่า น้อยมากๆ

แล้วก็ ไม่ถือว่าเป็นตัวบำรุง แค่ช่วยในการ แก้ไขร่องลึกเฉยๆ

ใช้ตอนเช้าก่อนแต่งหน้าค่ะ มันไม่ใช่ตัวบำรุง

(ของ Chanel ใน line นี้จะมีตัวบำรุง เรื่อง ร่องลึกใต้ตา อีกตัว ชื่อ เหมือนกันเลยค่ะ แต่เป็นเนื้อ serum เดียวจะเอามา review ให้ดูนะค่ะ)
    Thanks amm0pat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Warning Points:
    0/5

Re: review :: Chanel ultra correction line repair

ริวิวรายละเอียดที่น่าสนใจมากๆเลยค่ะ
    slotxo

Comments from Facebook