อ่านกติกาก่อนค่ะ
ทุกชิ้นส่ง EMS ค่ะ 20 บาทค่ะ สินค้าตัวอย่างไม่คิดค่าส่งค่ะ

1. Skinfood : Gold Caviar Collagen Mask sheet แผ่นนี้มี Collagen
เพื่อให้ผิวหน้าเต่งตึงและกระชับค่ะ ขอขายแผ่นละ 180 บาทค่ะ มีอยู่ทั้งหมด 20 แผ่นค่ะ จาก 200 บาท
2. Skinfood : Gold Caviar Nutrition Mask Sheet แผ่นนี้สำหรับทำให้หน้าเนียนนุ่มน่าสัมผัสค่ะ
ขอขายแผ่นละ 130 บาทค่ะ จาก 150 บาท

3.ขอขาย Sample Skinfood ค่ะ มี 2 แบบ

3.1 Gold Carviar Collagen Double eye Serum ชิ้นละ 20 บาท

3.2 Black Rasberry Eye Cream ชิ้นละ 10 บาทค่ะ