สวัสดีค่ะ

ติดต่อทางpmนะค่ะ ส่งems 50 bahtนะค่ะ สินค้าไม่รับเปลีั่ยนคืนนะค่ะ
เริ่มกันเลยค่ะ

ลงเพิ่มค่ะ!!!~

1. Pink lace dress เดรสผ้าฉลุลูกไม้ปลายชายต่อ​กระโปรงผ้าออร์แกนซ่าสีชมพู​ของใหม่ ของใหม่ ไซส์ s/ m
ขาย 1490 บาท รุ่นนี้เป็นสีชมพูนม เหมือนคุณชมพู่เลยค่ะ น่ารักมากกกกก

ขออณุญาตยืมรูปคุณJuniqueค่ะ

2. H&M sweet cream dress Size M ยาว37 อก 33-36 / เอว 26-28 / สะโพก 33-40 ขาย750บาทค่ะ new!!

1. Dress รัดรูป แบบ stresisเลยค่ะ สีครีมและขาว น่ารักมากค่ะ ขอขายที่590บาทค่ะ ผ้าดีมากค่ะ

2.Dress สีชมพูเนื้อ ผ้าชีฟองค่ะ ช่วงบนเป็นซีทรูนะค่ะ เซ็กซี่นิดๆค่ะ ขอขายที่ 350บาทค่ะ

3.dress สีน้ำเงินเหลือง ข้างหลังจะโชว์นิดๆๆค่ะ น่ารักมากเลย ขอขายที่450บาทค่ะ

4. jumpsuit สีชมพูแบบยาว ตัวนี้จะคล้ายๆmartin แบรนดังของสยามค่ะ ผ้าดีมากค่ะ ขอขายที่ 790บาทค่ะ

6.กระโปรงลายสก้อตสีเขียวดำ เอวสูงค่ะ size:M ค่ะ ขอขายที่450บาทค่ะ มีโบว์น่ารักมากเลยค่ะ

7. เดรสแบบkloset เป็นตาข่ายด้วยนะค่ะ เซ้กซี่เล็กๆค่ะ สวยมากๆๆ ผ้าดีมากค่ะ นิ่มมากๆ new!!! ขอขายที่ 550บาทค่ะ

8. new!!! เดรสแขนกุด ขอขายที่390บาทค่ะ

9. เสื้อคอบัวสีครีม น่ารักมากค่ะ ขอขายที่350บาทค่ะ new!!!

10. pink and gray blouse....ของใหม่ค่ะ ขอขายที่370บาทค่ะ น่ารักมาก ใส่ทับให้สวยค่ะ เป็นแนวตั้ง ใส่แล้วผอมค่ะ

11. เสื้อลูกไม้สีขาวคอบัวค่ะ ของใหม่ ขอขายที่370บาทค่ะ สวยมากๆๆๆ

thank you SBN!!!