Impress รองพื้น และ แป้งฝุ่น ไซส์ปกติ และ เซ็ตทดลองครบชุด + บัตรนวดหน้า// Lunasol รองพื้น // Blanchir ครบเซ็ตทดลอง

รองพื้น Impress Liquid Foundation สี OC-B ผิวขาว ถึงค่อนข้างขาว 30ml เป็นรองพื้นขั้นเทพจริงๆค่ะ เนียนกริ๊บเหมือนผิวใสเอง ดูธรรมชาติ แต่ปกปิดดีเยี่ยม เหงืออาบหน้ายังดูใสกิ๊ง ไม่เป็นคราบเลย กันน้ำกันเหงื่อ

สภาพ 95% ค่ะ ซื้อที่เคาน์เตอร์มา 4400บาท เปิดใช้อาทิตย์ที่แล้วค่ะ พอดีสีไม่ค่อยเข้ากับผิวค่ะ ส่งต่อค่ะ ขาย 3200 จ้ะ

แป้งฝุ่น Impress Loose Powder ขวดรีฟิล 30ml
แป้งฝุ่นขั้นเทพอีกเหมือนกันค่ะ เนื้อละเอียดมาก ทาหลังรองพื้นนี่เด้งสุดๆ สภาพ 90% ซื้อมา 2500 ขอขายต่อที่ 1600 จ้า

Giftset ทดลอง Impress ของใหม่ค่ะ

มีแป้งผสมรองพื้น ตัวล้าง และ ครีมบำรุง ขาย 550 ค่ะ

รองพื้น LUNASOL รุ่น Modeling เนื้อ liquid สี OC02 สำหรับผิวขาวถึงค่อนข้างขาว สีไม่เหลืองค่ะ แต่คนผิวเหลืองใช้แล้วจะดูผ่องสุขภาพดีค่ะ สภาพ 99.9% เพราะกดปั๊มไป1ครั้ง สีไม่เหมาะกับผิวตัวเองเลยส่งต่อค่ะ ราคาซื้อ1800 ขอขายทำทุนซื้อขวดใหม่ที่เข้ากับผิวตัวเองค่ะ ขอขาย 1100 บาท

Kanebo Blanchir 5 ชิ้น ของใหม่ค่ะ มี cleansing, cream soap, toner, milky conditioner, night cream
ชุด whitening ผิวขาวใส เซ็ตทดลอง แต่ปริมาณเยอะนะคะ อย่างตัวโทนเนอร์เนี่ยก็ 25mL ใช้ได้เป็นเดือนอัพค่ะ ขาย 550 ค่ะ

pm หรือโทร 083-8376378 ขอบคุณค่ะ