Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: review :: Lancome Genifique youth activator

Warning Points:
    0/5

Thumbs up review :: Lancome Genifique youth activator

review :: Lancome Genifique youth activator

วันนี้ทรายก็จะมา review product ของ Lancome กัน

ทรายใช้มาก็ครึ่งขวดละ ช่วงแรกๆที่ใช้ รู้สึกดีมากเลยค่ะ

ผิวนุ่ม เนียน เรื่องแผลผิวแดงๆ ก็ลดลงไปบาง

มาดูตัว ที่พูดถึงกันดีกว่านะค่ะ

มันเป็นตัวที่ใช้ก่อน ซีรั่ม อ่ะนะค่ะ

ตัวเนื้อ ซีรั่ม ก็จะไม่ใสขาว จะออก ขาวขุ่นๆ

มีกลิ่น แต่ไม่ใช่กลิ่นหอมแบบ น้ำหอม

หอมกึ่งๆยาๆ นิดหน่อย แต่ไม่เหม็น ไม่ฉุดค่ะ

อย่างที่บอก เนื้อ ซีรั่ม ขาวขุ่นๆ เนื้อเหลวเป็นน้ำ

ทำให้การทาลงบนหน้าแล้ว ซีรั่ม สึมลงผิวได้อย่างเร็ว

มันหายไปแล้วค่ะ เร็วมาก

ไม่เหนียว ไม่ทำให้หน้าตึงๆ

พอใช้ ระยะหนึ่ง ก็เหมือนกะว่า หน้าเรามันได้ที่แล้ว

อีกอย่างทราย ก็จับหน้าทุกวัน เพื่อดูความแตกต่าง

ช่วงหลังๆก็เลยไม่รู้สึกว่า มันเปลี่ยนอะไรมาก

แต่ต้องยังเกตุตอนช่วง 7 วันแรกค่ะ

เป็นจริงตามที่เค้าบอกเลยว่า

รู้สึกถึงความแตกต่างได้ ภายใน 7 วัน

ราคา 30 ml อยู่ที่ 3,900 บาท ค่ะ

ทรายซื้อมาวันที่ 3 Jun 2011 ตอนนี้ใช้ไปครึ่งขวด

(แต่ทรายมีแบ่งให้ คุณแม่ใช้ด้วยนะค่ะ ก็ออกไปอีกประมาณ 5 ml)

เอาไป 4/5 ละกัน

หักค่าแอบแพง
    Thanks PO, iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

PO is offline Trusted Member
    0/5
    เพิ่งสอยมาขวดนึงค่ะ

แบบว่าไปบอกบีเอว่าปกติใช้regenerating serum La mer อยู่ แต่ว่าราคาแรงมาก >< เลยอยากลองตัวอื่นดูบ้าง ส่วน advance night repair Estee เราก็แพ้

เค้าก็แนะนำมาว่าต้องเจเนฟิกเลย ตัวนี้คุณสมบัติเดียวกัน ไม่รู้จริงป่าว คือตอนเราใช้รีเจน ซีรั่มของลาแมร์แล้วผิวหน้ากระชับขึ้น ผิวเต่งๆ แล้วรูขุนขนเล็กลงมากๆดีมากๆเลย แต่ราคาอ่ะรับไม่ได้ รู้สึกว่าแพงเกิ๊นน

ก็เลยขอลองเจนิฟิก ถ้าดีเหมือนกันจะได้ประหยัดไปเยอะ แต่ว่าตอนนี้เพิ่งใช้ได้วันเดียวเอง

ยังไม่รู้ผลค่ะ เดี๋ยวแวะมาบอกอีกทีน้า

ปล ตะเองใช้แล้วผิวมันกระชับขึ้นไหมคะ?
    ... po po po...

PO is offline Trusted Member
    0/5
    ซ้ำค่ะ """""""""""""""""""""""""""""""""""
    ... po po po...

0/5

Re: review :: Lancome Genifique youth activator

อยากได้สินค้าร้านนี้มาตลอดขายของแท้ คุณมากๆ 100%
    slotxo

Comments from Facebook