Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 24 of 24

Thread: นานๆมาที จัดเต็มค่ะ เสื้อผ้าใหม่ๆ เยอะแยะค่ะ ต่อราคามาได้เลย อยากขายให่หมดค่ะ

nancoala is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5

เสื้อบูติก สีน้ำเงิน เด่นมาก เรียบหรูดูดี ผ้านิ่มมันๆคล้ายๆซาตินแต่หนากว่าค่ะ
    ไหล่ 13 นิ้ว อก 34 นิ้ว
    SALE 350 บาท
    ............................

กางเกงขาสั้น สีเทาเข้มออกดำ ขลิบขาว น่ารักค่ะ
    เอวต่ำประมาณสะดือ 30 นิ้ว สะโพก 36 ยาว 13 นิ้ว
    SALE 120 บาท
    .......................................................

กระโปรงกางเกง สีขาว งานฮ่องกง ทรงกางเกงย้วย สวยมากค่ะ
    ไซด์ S เอวสูง 28 นิ้ว สะโพก 40 ยาว 25 นิ้ว
    ....................................................

nancoala is offline Trusted Member
    5
    0/5

กระโปรงยาว ขอเรียก Maxi Skirt แล้วกัน ยาวมากๆค่ะ เหมาะกับสาวสูง 160 Up นะค่ะ หรือจะใส่เป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ
    ตัวนี้งานดีมาก เป็นผ้าตัดต่อกำมะหยี่กับชีฟองลาย สีเทาดำ มีตัดต่อ 6 ชั้น ซับยาวเลย น้ำหนักจะเยอะหน่อยค่ะ แต่สวยมาก
    เอว 28-29 นิ้ว มีเชือกรูดปรับได้นิดหน่อย ยาว 38 นิ้ว
    ปกติเกือบพัน ขายแค่ 450 บาท
    .......................................

กระโปรงย้าวยาวอีกตัวค่ะ ผ้าชีฟองลายดอกเล็กๆ สีม่วง มีซับในค่ะ งานสวยอีกแล้ว
    เอวยางยืด 24-42 นิ้ว ยาว 38 นิ้ว
    ตัวนี้ปกติราคา 500 กว่าค่ะ
    SALE ราคา 380 บาท
    ......................................

กระโปรงผ้า spandex ทิ้งตัว มีซับใน ขอบเอวมียางยืดเย็บซ่อนด้านใน มี 2 ลายค่ะ ลายดาว กับลายไผ่
    ไซด์ M เอว 28-32 ยาว 22 นิ้ว
    SALE 200 บาท
    .................................................

กางเกงเดฟ สะโพกพองนิดๆ แต่งผ้าป้ายเป็นโบว์ที่เอสหน้า สม๊อกเอวยืดด้านหลัง สีดำ ผ้าหนักทิ้งตัวดีมากค่ะ ไซด์ L
    เอว 28-30 สะโพก 36-38 ยาว 38.5 นิ้ว
    SALE 390 บาท
    .......................................

กางเกงเดฟ สะโพกพองนิดๆ สีเทา เอวยืดด้านหลัง ไซด์ L
    เอว 27-30 สะโพก 38 ยาว 38.5 นิ้ว
    SALE 390 บาท

กางเกง bebe-top สีเทา ไซด์ S
    ทรงเดฟ พองสะโพก มีซับใน
    เอวสูงตำแหน่งสะดือ 28 สะโพก 40 ยาว 37
    ปกติ 790 บาท
    SALE 500 บาท

กางเกงฮาเร็ม ล๊อตใหม่ค่ะ มาไวหมดไว
    รุ่นใหม่ เนื้อผ้าดีมาก นิ่ม ทิ้งตัว ยืดได้เยอะ ใส่สบาย
    เหลือเฉพาะสีเทาเข้ม 1 ตัว เอวจะยืดได้ 26-34 นิ้ว
    สะโพก ฟรี ความยาว 37 นิ้ว
    ..................................

กางเกงยีนส์ยืด micky mouse งานนำเข้าฮ่องกงแท้ค่ะ สีเขียวขี้ม้า
    เอวต่ำสะดือ 30-31 นิ้ว สะโพก 36-40 ยาว 40 นิ้ว
    ขายาวกองๆสวยมากค่ะ ผ้าเนื้อดีมากด้วย
    ปกติ 690 บาท SALE 500 บาทค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ไม่มีตำหนิ
    ..........................................................

Skinny ยีนส์ผ้ายืดค่ะ เอวยืดด้านหลัง ของใหม่ มือ 1ไม่ใส่ไม่ซักค่ะ
    เอว 28-32 สะโพก 24-38 ยาว 38 นิ้ว (ไซด์ XL แต่เหมาะกับสาวไซด์ L นะค่ะ จะได้ไม่คับ)
    SALE 300 บาท
    ..................................

5
    0/5

ซับในเดรสอีกตัว ลายขาวดำ แต่งระบายที่คอและชาย ผ้านิ่มมากค่ะ
    อกได้ 34 นิ้ว
    Shock Sale 130 บาท
    ..............................

แซกสายเดี่ยว โทนสีม่วง ลายดอกไม้ สดใสมาก ปรับใส่ได้หลายแบบ ทั้งแนวเซ็กซี่ แนวหวาน แนวน่ารักค่ะ ผ้าชีฟอง มีซับในทั้งตัว
    ของใหม่ ไม่มีตำหนิ มือ 1
    อก 34-36 เอว 32 สะโพก 36 ยาว 36 นิ้ว
    Shock Sale 150 บาท
    ...................................

เสื้อแขนกุด แต่งระบายที่คอ เนื้อผ้าดีมากมีลายในตัว สวยค่ะ
    อก 36 ยาว 21 นิ้ว
    Shock Sale 100 บาท

เดรสผ้าชีฟอง เนื้อผ้าลายปะๆ มีเชือกผูกที่คอ แต่งคอและชายด้วยชีฟองลายจุดสีดำค่ะ มีซับในในตัวค่ะ ตัวนี้ผ้าแพงค่ะ
    อก 32-38 ยาว 33 นิ้ว
    Shock Sale 190 บาท

..........................................................

เอี๊ยมกระโปรงน่ารัก ลายสก๊อต น่ารักสุดๆ ผ้าหนานิดนึงแต่ไม่ร้อนนะค่ะ
    อกฟรี เอว 32 สะโพก 38 ยาว 30 นิ้ว
    Shock Sale 250 บาท

เด รสลายสก๊อต สีน้ำตาล ครีม คอปก มีฮู๊ด เอวกับชายมีเชือกรูดปรับความกว้างได้ค่ะ กระดุมหน้า กระเป๋าหลอก เนื้อผ้า cotton ไม่บางเหมือนผ้าทั่วไป
    อก 32-36 นิ้ว เอว 30 นิ้ว ยาว 33 นิ้วค่ะ
    Shock Sale 250 บาท

เสื้อชีฟอง ผูกเอว เหลือเฉพาะสีเหลือง ตัวเดียว
    อก 32-36 เอวยืดได้ 32 นิ้ว
    Shock Sale 50 บาท
    .....................................................

เสื้อผ้าชีฟอง มีเชือกรูดที่เอว แขนเป็นระบายย้วยๆ สวยมากค่ะ
    เดิม 450
    Shock Sale 200 บาท
    .........................................................

0/5

Re: นานๆมาที จัดเต็มค่ะ เสื้อผ้าใหม่ๆ เยอะแยะค่ะ ต่อราคามาได้เลย อยากขายให่หมดค่ะ

กางเกงร้านนี้ออกแบบได้น่าใส่มากๆ แถมมีเสื้อเป็นของแถมอีกด้วย
    สมัครสมาชิก slotxo

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->