Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: มาส์กผิวหน้ากันเร้ววจ้า !! Kuron Crystal Mask Set 619.- เท่านั้น คิวรอน คริสตัล มาส์ก เซ็ต เจลมาส์กในรูปแบบคอลลาเจน บำรุงผิวหน้าล้ำลึก ให้ชุ่มชื่น สบายผิวจ้า

Warning Points:
    0/5

Smile มาส์กผิวหน้ากันเร้ววจ้า !! Kuron Crystal Mask Set 619.- เท่านั้น คิวรอน คริสตัล มาส์ก เซ็ต เจลมาส์กในรูปแบบคอลลาเจน บำรุงผิวหน้าล้ำลึก ให้ชุ่มชื่น สบายผิวจ้า

Kuron Crystal Mask Set คิวรอน คริสตัล มาส์ก เซ็ต เจลมาส์กในรูปแบบคอลลาเจน บำรุงผิวหน้าล้ำลึก ให้ชุ่มชื่น สบายผิว 619.- เท่านั้น

บอกตรงๆ เรียกแขกให้น้ำลายไหลค่ะ อิ อิ ที่ราคานี้จำนวนจำกัด ขายหมดปุ๊บ ปิดการขายเลยค่ะ (โฮ่ คนเคยใช้จะรู้ว่าคุ้มมาก)

สำหรับคนที่ลังเล จะใช้เครื่องนวดหน้า Kuron A (Age) ก่อนดี หรือ Ultra light ดี หรือลองเวชสำอางผสมสด kuron innovation set ก่อนดี ฯลฯ แม่ค้าลัดคิว เสนออีกตัวให้เลยค่ะ แวะมาหนีบมาส์กหน้าราคาจุ๋มจิ๋มเซตนี้ไปลองใช้ก่อนเลยจ้า

----------------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

Kuron Crystal Mask Set คิวรอน คริสตัล มาส์ก เซ็ต เจลมาส์กในรูปแบบคอลลาเจน บำรุงผิวหน้าล้ำลึก ให้ชุ่มชื่น สบายผิว

ราคาปกติ 694.- ช่วงโปรโมชั่น แม่ค้าขายที่ 619.- เท่านั้นค่ะ

1 เซ็ตประกอบไปด้วย

+ คิวรอน แอคติเวเตด คาร์บอน คลิสตัลมาส์ก (สีดำ)
    ช่วยซับความมันส่วนเกิน และสารตกค้างทั้งจากมลภาวะ และการแต่งหน้า โดยเฉพาะบริเวณทีโซน แก้ปัญหาสิวอุดตัน ลดสิวเสี้ยน และช่วยลดเลือนจุดด่างดำ
    คุณสมบัติ
    มาส์กคอลลาเจนที่อุดมไปด้วยผงคาร์บอนที่ช่วยดูดซับสิ่งสกปรก และความมันที่ตกค้างในรูขุมขน ลดปัญหาการเกิดสิว ลดปัญหาผิวหน้ามัน ไม่ทิ้งความแห้งกร้านหลังจากใช้
    ใช้นวัตกรรมการซึมซับทางเดียว จึงทำให้ผิวได้รับสารบำรุงอย่างเต็มที่ ผิวนุ่ม ชุ่มชื้นมากที่สุดยาวนานถึง 2 ชั่วโมง ใช้เป็นประจำ3-4ครั้ง/สัปดาห์ มาส์กทิ้งไว้ 15-20 นาที

+ คิวรอน ไวท์ คริสตัล (สีขาว) มาร์ก
    ช่วยลดจุดด่างดำ ผิวหมองคล้ำจากแสงแดด คืนใบหน้ากระจ่างใส
    คุณสมบัติ
    ผิวขาวกระจ่างใสจนสังเกตได้หลังจากใช้ครั้งแรก มาส์กคอลลาเจนที่อุดมไปด้วยสารสกัดจากเบียร์แบรี่ที่ช่วยยับยั้งการสร้างเม็ดสีผิว จุดด่างดำ ความหมองคล้ำ ดูจางลง ใช้นวัตกรรมการซึมซับทางเดียว จึงทำให้ผิวได้รับสารบำรุงอย่างเต็มที่ ผิวนุ่ม ชุ่มชื้นมากที่สุดยาวนานถึง 2 ชั่วโมง ใช้เป็นประจำ3-4ครั้ง/สัปดาห์ มาส์กทิ้งไว้ 15-20 นาที

+ คิวรอน เรทไวน์ คริสตัล มาส์ก
    ด้วยสารสกัดจากองุ่นแดง ที่ได้รับการยอมรับว่าเป็นสารแอนตี้ ออกซิแดนท์ มีประสิทธิภาพสูงในการต่อต้านอนุมูลอิสระ เสริมสร้างการสร้างเซลล์ผิวใหม่ ปรับเม็ดสีบนใบหน้า ช่วยให้ผิวเนียนเรียบ เต่งตึง ปรับสีผิวให้สม่ำเสมอ โดยเฉพาะริ้วรอยลึกบริเวณรอบดวงตา และริมฝีปากตื้นขึ้น
    คุณสมบัติ
    มาส์กคอลลาเจนที่อุดมไปด้วยสารสกัดจากองุ่นแดงที่ช่วยชะลอการเกิดริ้วรอยใหม่ ริ้วรอยดูจางลง ปกป้องผิวจากรังสียูวี ใช้นวัตกรรมการซึมซับทางเดียว จึงทำให้ผิวได้รับสารบำรุงอย่างเต็มที่ ผิวนุ่ม ชุ่มชื้นมากที่สุดยาวนานถึง 2 ชั่วโมง ใช้เป็นประจำ3-4ครั้ง/สัปดาห์ มาส์กทิ้งไว้ 15-20 นาที

+ คิวรอน เฟรช คอฟฟี่ คริสตัล มาส์ก
    ด้วยสารสกัดจากเมล็ดกาแฟสด ช่วยยกกระชับอาการหย่อนคล้อยของผิวหน้า ใบหน้าเต่งตึง แลดูอ่อนเยาว์
    คุณสมบัติ
    มาส์กคอลลาเจนที่อุดมไปด้วยสารสกัดจากเมล็ดกาแฟสดที่ช่วยให้ผิวกระชับ เต่งตึง
    ใช้นวัตกรรมการซึมซับทางเดียว จึงทำให้ผิวได้รับสารบำรุงอย่างเต็มที่ ผิวนุ่ม ชุ่มชื้นมากที่สุดยาวนานถึง 2 ชั่วโมง ใช้เป็นประจำ3-4ครั้ง/สัปดาห์ มาส์กทิ้งไว้ 15-20 นาที

ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้า

มาส์กเข้มข้นในรูปแบบคอลลาเจนเจล ช่วยบำรุงผิวหน้าอย่างล้ำลึก ระดับเซลล์ผิว
    ทั้งขณะใช้ และต่อเนื่องหลังการใช้ สารบำรุงสามารถแทรกซึมได้ถึง 98%
    จึงตรงเข้าแก้ปัญหาผิวหน้าตามความต้องการที่แตกต่างของแต่ละบุคคล
    รู้สึกได้ทันทีถึงผิวหน้าที่นุ่ม ชุ่มชื้นขึ้น ทั้งขณะใช้และหลังใช้

วิธีใช้
    1. ล้างหน้าให้สะอาด
    2. ดึงเจลมาส์กออกจากถาด แล้วคลี่วางทาบบนหน้า
    3. ใช้ินิวมือลูบเจลมาส์กให้แนบสนิททั่วใบหน้า
    4. มาส์กหน้าประมาณ 15 นาที (หากใช้ครั้งแรก) ไม่ควรมาส์กเกิน 5-10นาที
    เอาเจลมาส์กออกโดยไม่ต้องล้างหน้าซ้ำ
    เพื่อให้สารบำรุงทำงานต่อเนื่อง

ข้อแนะนำ
    ควรเก็บในที่เย็นและแห้ง
    หลีกเลี่ยงความร้อน ความชื้น และแสงแดด
    ระวังอย่าให้มาร์กเข้าตา
    ไม่ควรใช้ หากผิวหน้ามีปัญหา เช่นบาดแผลหรือผิวหนังอักเสบ
    หากเกิดการระคายเคือง ควรหยุดใช้และปรึกษาแพทย์ค่ะ

แม่ค้าลองใช้มาแล้วค่ะ ผิวที่เหนื่อยล้า กลับรู้สึก ว่าผ่อนคลาย และสบายผิวจริงๆ ค่ะ
    หยิบโทรศัพท์ แล้วโทรมาเลยจ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:17 PM.

0/5
    ข่าวดีสำหรับคนที่อยากลองใช้นะคะ แม่ค้าได้ lot พิเศษมาในราคา 396.- จำนวนจำกัดจ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 08-12-2011 at 07:17 PM.

0/5
    สวัสดีค่ะ พี่หลินฝากมาแจ้งข่าวดีจ้า ตอนนี้ mask คิวรอน แยกชิ้นมีมาจำหน่ายแล้วจ้า แม่ค้าสุดจะดีใจ ปกติจะมีคุณลูกค้าหลายๆ ท่าน ถามเข้ามา ว่าชิ้นเดี่ยวมีไม๊ ขายกันยังไง

ตอนนี้มีแล้วค่ะ ราคาปกติ 169.- แม่ค้าขายไปเลยที่ 99.-

มีครบทุกแบบ ทุกสีค่ะ ติดต่อเข้ามาได้เลยจ้า

0/5
    โปรฯ ปัจจุบันของที่ร้านเป็นดังนี้ค่ะ เดี๋ยวว่าจะเขียนกระทู้ใหม่ จะได้ update ราคาให้มันตรงกับปัจจุับันมากขึ้นค่ะ

สำหรับ kuron collagen mask เหมาะสำหรับคนที่มีวัย 25 ปีขึ้นไปยิ่งดีค่ะ
    เพราะ คอลลาเจนผิวตามธรรมชาติ จะหยุดการสร้างแล้ว ซึ่งส่งผลให้
    ความยืดหยุ่นลดลง หย่อนคล้อยของผิวเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ยิ่งวัย 29ปี
    แนะนำว่า ยิ่งต้องเสริมกันแต่เนิ่นๆ ค่ะ เพิ่มความสดชื่นให้ผิวหน้าจ้า

ที่ร้านมีโปรฯ อยู่ 2 แบบค่ะ

คือ
    โปรฯ ที่ 1 ถ้าซื้อเป็น set (ครบทั้ง 4 แบบเลย) คือ

1. Kuron Activated Carbon เหมาะกับมีปัญหาสิว หน้ามัน แต่งหน้าประจำ
    2. Kuron White crystal Mask เหมาะกับผู้มีปัญหาเรื่องความหมองคล้ำ จุดด่างดำ
    3. Kuron Fresh Coffee เหมาะกับจะช่วยผู้ที่มีแนวโน้ม มีผิวหย่อนคล้อย ไม่เต่งตึง
    4. Kuron Redwine สำหรับผิวมีริ้วรอยลึก แห้งกร้าน ฝ้ากระ สีผิวไม่สม่ำเสมอ

พี่หลินเสนอให้ราคาสบายๆ ไปตุนได้เลยค่ะ
    เป็นชิ้นละ 99 บาทเลยค่ะ รวมทั้ง set ก็ 99x4=396.- ต่อ 1 ชุด (รับกลับไปเลย สี่ชิ้น ครบทุกแบบ)
    ระบุมาได้จ้า ว่าต้องการกี่ set

โปรฯ ที่ 2 ซื้อชิ้นเดี่ยว แยกชิ้น คือ ชิ้นละ 129.- ระบุชนิดได้เลยค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    ช่วงนี้ mask หน้าขายดีจริงๆ ค่ะ ปัจจุบันมีชนิดของ mask ดังรูปค่ะ

ช่วงนี้ mask carbon หมดนะคะ
    Last edited by darwee; 04-18-2012 at 03:02 AM.

0/5
    ตอนนี้สินค้าเข้ามาใหม่ ครบทุกรุ่นแล้วนะคะ ยังเป็นโปรเดิมอยู่ค่ะ คือ

พี่หลินเสนอให้ราคาสบายๆ ไปตุนได้เลยค่ะ
    เป็นชิ้นละ 99 บาทเลยค่ะ รวมทั้ง set ก็ 99x4=396.- ต่อ 1 ชุด (รับกลับไปเลย สี่ชิ้น ครบทุกแบบ)
    ระบุมาได้จ้า ว่าต้องการกี่ set

โปรฯ ที่ 2 ซื้อชิ้นเดี่ยว แยกชิ้น คือ ชิ้นละ 129.- ระบุชนิดได้เลยค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    Update สินค้ากันหน่อยค่ะ ครบทุกสีทุกแบบจ้า

ทุก 4 ชิ้น คิดชิ้นละ 129.- กวาดกลับไปได้เลยค่ะ

email มาได้ที่ lunahealthplus@gmail.com หรือ 081-7150884 081-2650529 081-1209403

0/5

Re: มาส์กผิวหน้ากันเร้ววจ้า !! Kuron Crystal Mask Set 619.- เท่านั้น คิวรอน คริสตัล มาส์ก เซ็ต เจลมาส์กในรูปแบบคอลลาเจน บำรุงผิวหน้าล้ำลึก ให้ชุ่มชื่น สบายผิวจ้า

มาร์คหน้าแบรนด์ดังของแท้แน่นอน 100%
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->