Regulation

❤ติดต่อได้ทางPMหรืออีเมล์ chompoojaaa@hotmail.com

❤หรือโทรมาที่ 083-975-3003 จ้า

❤สินค้าถ้าโอนวันนี้ส่งพรุ่งนี้เลยค่ะ

❤สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ

❤มีบัญชีของ ธ.กสิกรไทย - ธ.ไทยพาณิชย์

❤cf แล้วอย่า cc เลยค่ะ

❤สินค้าทุกชิ้นราคาคุยได้จ้า

❤ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะค่ะ

❤ซื้อพร้อมส่งทุกชิ้นเลยค่ะ พอลูกค้าCFปัป...เเม่ค้าก็เเพคกิ้งปัปเลยจ้า

❤ขอลูกค้าที่พร้อมโอนนะค่ะ

❤ค่าส่งฟรีจ้าาาาา

WAKILALA clear essence 120ml. มือสอง!
เอสเซ๊นต์สำหรับเช็ดรักแร้คะ ให้ขาวเนียน หายจากอาการตูดไก่
ลองเสริช review จากผู้ใช้ ได้ที่ www.google.com
(ในวัตสันก้มีขายเหมือนกันเด๊ะ เเต่คนละเพคเก๊จจ้า)
*แต่ในวัตสันขายแพงกว่าเยอะ**

เหลือประมาณ60% ขาย 150 บ. พร้อมส่ง

MASK KOSE 75ml. ใช้ไป1หน้า(เกลี่ยเนื้อบางๆคะ) sold out~!
มาร์สดำของโคเซ่ ช่วยเรื่องสิวเสี้ยนค่ะ โด่งดังในโต๊ะเครื่องแป้ง
ลองเสริช review จากผู้ใช้ ได้ที่ www.google.com

YVES ROCHER serum vegetal 50ml. เหลือ90%+ >> 800บ. พร้อมส่ง
เซรั่มตัวนี้ช่วนเรื่องลดริ้วรอยค่ะ ในช้อปราคาเต๊ม 1000 กว่าบาทคะ

LANNA: SILK PROTETN 200 บ.>>150บ. เหลือ 90%
บอดี้โลชั่นสกัดจากโปรตีนไหม ป้องกันผิวจากรังสียูวี ขนาดเต็ม250ml.

คุณยายปลั่ง: น้ำมันสปาอัลมอนด์ 120 บ.>>100บ. เหลือ 95%
น้ำมันสปาบำรุงผิวกายสกัดจากอัลมอนด์ มีส่วนผสมของทองคำ ขนาดเต็ม60ml.

คุณยายปลั่ง: mulberry cream 180 บ.>>150บ. เหลือ95%
ครีมบำรุงผิวหน้าสกัดจากmulberry บำรุงให้ผิวหน้าขาวใส นุ่มนวล

http://www.khunyaiprang-ayutthaya.co...o=5&qid=260678 > เว็บคุณยายปลั่งอยุธยา ค่ะ

red earth: lip gloss 400 บ. >>350บ. มือสองค่ะ! พร้อมส่ง
ซื้อจากshopในสยามเซนเตอร์ <ผลิตภัณฑ์ขนาดจริง> เบอร์08 ladles punch ขนาด4ml.(product of Italy)
เเตะๆไป2ทีเองคะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ