เรากำลังจะไปทำ lasik แต่ไม่ค่อยรู้ข้อมูลเลยค่ะ อยากรู้ว่าทำที่ไหนดี ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บ้าง
เราsearch google ดู ส่วนมากจะเป็นเว็บของโรงพยาบาลแต่ละที่ ไม่ค่อยได้รุ้ความคิดเห็นเท่าไหร่ เลยอยากให้เพื่อนๆมาช่วยกันแชร์ข้อมูลหน่อยนะค่ะ

อยากรู้ทั้งเรื่องก่อน และ หลังทำเลยค่ะ ผลระยะยาวและสั้นด้วยคะ
แบบถ้าทำแล้วต้องขอลางานนานเท่าไหร่? จ้องคอมไม่ได้ไปนานแค่ไหน?อะไรพวกนี้อ่ะค่ะ

ps--> 1.มีคนแนะนำให้ไปทำที่โรงพยาบาลกลาง บอกว่าถูก มีคนไปทำเยอะ แพทย์เลยเชี่ยวชาญ แต่ส่วนตัวคิดว่าเป็นโรงพยาบาลรัฐกลัวว่าเค้าจะดูแลไม่ดี+คนเยอะ
2.บางคนก้แนะนำที่แถวๆอื้อจื่อเหลียง เป็นศูนย์เลสิคเลย
ยังไงใครเคยทำช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ