Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ร้านขายรองเท้าแฟชั่นผู้หญิง ขายปลีกในราคาส่งด้วยนะค่ะ เริ่มต้นคู่ละ 130 ค่ะ

whan is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ร้านขายรองเท้าแฟชั่นผู้หญิง ขายปลีกในราคาส่งด้วยนะค่ะ เริ่มต้นคู่ละ 130 ค่ะ

ยังไงฝากด้วยนะค่ะ ยี่ห้อ catch coco กับ shoes blah ราคา 130 - 160 บาทเท่านั้นค่ะ มีให้เลือกมากมาย สามารถสั่งซื้อผ่าน https://www.facebook.com/shoesbywhanได้ค่ะ ถ้าถูกใจ กด like ให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ตัวอย่างรองเท้าค่ะ มีหลายแบบหลายสไตส์ ราคาไม่แพงค่ะ

Last edited by whan; 05-27-2011 at 03:07 PM.

Warning Points:
    0/5

Re: ร้านขายรองเท้าแฟชั่นผู้หญิง ขายปลีกในราคาส่งด้วยนะค่ะ เริ่มต้นคู่ละ 130 ค่ะ

เป็นรองเท้า slotxo แฟชั่นที่ราคาถูกมากๆ แถมสไตล์ยังทันสมัยในยุค 2021 เลยทีเดียว