Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: นำเกมส์ FB ทำฟันน่ารักๆมาฝาก พร้อมแจก Ipad2

Warning Points:
    0/5

Red face นำเกมส์ FB ทำฟันน่ารักๆมาฝาก พร้อมแจก Ipad2

เกมส์ กำลัง hothit ในหมู่ออนไลน์ค่ะ เป็นเกมส์ใน FB ทำฟัน ยิ่งเล่นได้เยอะ ยิ่งได้รางวัลนะจ๊ะ แจก Ipad2 กับ listerine ได้ใช้กันทุกปีเลย วิธีเล่นย่อๆ นะ เกมส์นี้ของ listerine เราสามารถสร้างร้านทำฟัน แล้วมีลูกค้าที่เป็นรูปฟันเข้ามาใช้บริการเรา วิ่งขัดฟันบนลู่แปรงสี่ฟัน อย่าให้ฟันผุนะ ยิ่งทำความสะอาดมากยิ่งได้ LV เพิ่มเร็วจ๊ะ มาลองเล่นเกมส์ น่ารักๆๆ กันนะ เล่นไป เซฟเกมส์ไปด้วยนะจ๊ะ ตามลิ้งค์นี้น๊าhttp://apps.facebook.com/listerinemouthgym/

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    Quote Originally Posted by GPS View Post
    เกมส์ กำลัง hothit ในหมู่ออนไลน์ค่ะ เป็นเกมส์ใน FB ทำฟัน ยิ่งเล่นได้เยอะ ยิ่งได้รางวัลนะจ๊ะ แจก Ipad2 กับ listerine ได้ใช้กันทุกปีเลย วิธีเล่นย่อๆ นะ เกมส์นี้ของ listerine เราสามารถสร้างร้านทำฟัน แล้วมีลูกค้าที่เป็นรูปฟันเข้ามาใช้บริการเรา วิ่งขัดฟันบนลู่แปรงสี่ฟัน อย่าให้ฟันผุนะ ยิ่งทำความสะอาดมากยิ่งได้ LV เพิ่มเร็วจ๊ะ มาลองเล่นเกมส์ น่ารักๆๆ กันนะ เล่นไป เซฟเกมส์ไปด้วยนะจ๊ะ ตามลิ้งค์นี้น๊าhttp://apps.facebook.com/listerinemouthgym/
    ขอบคุณ จขกท ที่นำเกม และโอกาสได้ของรางวัล มาฝากครับ
    ^_____^
    อย่าลืมแปรงฟัน กันหล่ะ เดี๋ยวหมอฟันจะเหนื่อยเอา แฮ่ๆ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

0/5
    ยังเล่นทันป่าวอ่ะ แจกเยอะไมค่ะ กี่รางวัล อยากได้ทั้ง Ipad กับ listerine ใช้ทั้งปี ^ ^

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    Quote Originally Posted by dealdidi View Post
    ยังเล่นทันป่าวอ่ะ แจกเยอะไมค่ะ กี่รางวัล อยากได้ทั้ง Ipad กับ listerine ใช้ทั้งปี ^ ^
    อยากรู้เหมือนกันครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

0/5
    ไปเล่นมาแล้วเหมือนกันนะคะเกมนี้
    เห็นเพื่อนแชร์เลยไปกดเล่นตาม เล่นไปเล่นมา ติดเลยอ้ะ

0/5
    ลองเล่นกันดูจ้า มันเพลินๆสนุกดี ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องรางวลอะไรอ่ะนะ
    บางวันเครียดๆงานก็มานั่งเล่นนี้แหละ ผ่อนคลายๆ

0/5

Re: นำเกมส์ FB ทำฟันน่ารักๆมาฝาก พร้อมแจก Ipad2

เห็นเพื่อนแชร์เลยไปกดเล่นตาม เล่นไปเล่นมา ติดเลยอ้ะ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook