กตืกาก่อน:

1. ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนเท่านั้น
2. สั่งซื้อทาง pm หรือ sms มาที่ 081 7878-707 ได้ตลอด 24 ชม.
3. ทู้นี้ ส่งให้ฟรีทาง PA จ้า
4. ส่งสินค้าภายใน 1-3 วัน หลังรับแจ้งโอน ไม่มีหายแน่นอน แต่ช้าหน่อยเพราะเลี้ยงลูกเล็กจ้า ^^

เชิญชมค่ะ:

ยาทาเล็บ OPI มี 2 ขวด:

1) สีฟ้า No Room for the Blues
2) สีเบอร์รี่ Ate Berries in the Canaries

เทียบสีได้ที่นี่นะคะ

http://www.opi.com/
click ที่ Try It On Color Studio ค่ะ

เวปนี้เค้าทำสีไว้ให้ลองกันสนุกไปเลยค่ะ ^^

ขายเพียงขวดละ 360.-
พิเศษส่งให้ฟรีไปเลย พอดีได้มาหลายขวดค่ะ ^^

--

ต่อมาเป็น Smith's Lip Balm มี 3 รสค่ะ ใหม่ๆ จาก USA เลยทีเดียว มี:

1) Brambleberry Rose Lip Balm (โรสผสมน้ำผึ้ง เบอร์รี่ป่า และวานิลลา Shea Butter และ Vit.E หอมหวานจนใช้เป็นน้ำหอมได้ด้วย)

2) Rosebud Lip Balm (Original ของเค้า เป็นน้ำมันสกัดจากดอกกุหลาบ รักษาริมฝีปากแห้งให้นุ่มชมพู หอม แถมยังทาผื่น แพ้ คัน สิว และเริมได้ดีอีกด้วยค่ะ ตัวนี้)

3) Mocha Rose Lip Balm ออกใหม่ หอมอร่อยกลิ่มมอคค่า (ปนชอคโกแลตนิดๆ ปากนุ่ม หวานใจละลาย ^^)

ราคาตลับละ 385.-
ส่งฟรี อีกแล้ว

รีบๆ หน่อยนะคะ สินค้ามีจำนวนจำกัด

ขอบคุณ SBN ค่ะ